ลองทายกันดูว่า ใครเป็นผู้วิจารณ์

<< < (2/24) > >>

raylee:
น่าจะเป็นคุณพัณณาศิสครับ

ท่านผีเพลง:
ผมนับถือNo.7 จริงๆคะรับ ขอคารวะ
เพราะNo.7เล่นพิมพ์ ไอ้เรามันช่างมักง่ายนักหนา สแกนเอาดื้อๆ

ฮาฮา ถ้าจะเอานักวิจารณ์แผ่นจากดาราภาพมาเข้าบอร์ด
ผมอยากให้เชิญ "เข็มเพชร" และ "ว.ต.ก.-แว่นตากาแล๊คซี่" อีกคน จะได้ครบทีม อิอิ
แต่จะมารึเปล่า คงยาก เพราะเห็นถ่ายหนังกันอุตลุดคะรับ

No.7:
ยังไม่เฉลยครับ แต่ลองอ่านบทวิจารณ์ของวงนี้จากนิตยสารฉบับเดียวกันครับ ดูว่านักวิจารณ์รุ่นก่อนเขาวิจารณ์กันอย่างไร ลึกซึ้งขนาดไหน อย่าลืมนะครับนั่นคือ 25 ปีที่แล้ว ซึ่งไม่มี CD ไม่มี internet ข้อมูลหายากสุดๆ
ขออนุญาตผู้เขียนและพี่ Progboy เจ้าของรูปด้วยครับ

<<DELETED>>

No.7:
ท่านผีเพลงครับ ผมไม่มีสแกนเนอร์ครับ ก็เลยนั่งหลังขดหลังแข็งพิมพ์อยู่เกือบชั่วโมง คิดว่าคงไม่พิมพ์อีกแล้ว เหนื่อยว่ะ

Masterharper Robinton:
ถ้าเป็นคุณพัณณาศิสจริง เพราะเป็นคนเขียนเดินตามร่อง ก็น่าจะชวนมาแจมในไทยพรอกนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว