เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149726 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

17 พฤษภาคม 2024 | 07:44:44 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeอยากให้ใครเป็นประธานาธิบดี สหรัฐอเมริกา ครับ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ใครเป็นประธานาธิบดี สหรัฐอเมริกา ครับ  (อ่าน 5292 ครั้ง)
kongbei
Administrator
The Snow Goose

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 01:07:18 PM »

ผมเลือก Obama เพราะอยากให้ คนที่มีเชื้อสายคนดำมาเป็นมั่ง เผื่อจะได้มีอะไรใหม่ๆ บุคลิกแกดูน่าเชื่อถือ สบายๆดี เบื่อคนขาวบ้าอำนาจแล้วครับ
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 01:10:41 PM »

ตอนนี้ยังไม่ค่อยชัดเจน แต่ยังไงก็ขอที่ไม่บ้าสงครามแบบนายพุ่มไม้ก็แล้วกันครับ (ไอ้คนที่หว่านเมล็ดพันธุ์แห่งสันติภาพโดยการส่งทหารเข้าไปรุกรานน่ะ!!!)

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
.. polotoon ..

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 01:14:05 PM »

ผู้สมัครคนไหนชอบฟังเพลงมากๆบ้างล่ะครับ  ยิ้ม

kongbei

ขงปี่

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 01:15:34 PM »

ผู้สมัครคนไหนชอบฟังเพลงมากๆบ้างล่ะครับ  ยิ้ม

มีผู้สมัครนายกไทยคนหนึ่ง ชอบฟังเพลงฝรั่งครับ แต่ผมไม่เลือกครับ ไม่พยายามพูดมากกว่านี้ครับ เพราะบอร์ดห้ามพูดเรื่องการเมืองไทย แต่คงไม่มีใครมาทะเลาะกันเรื่อง President ของ USA หรอกนะครับ 555+
The Black Tulip
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:27:47 PM »

อ่านชื่อกระทู้ทีแรกนึกว่า ให้ Vote เลือกประธาน Board  ของ Thaiprog เสียอีก (ในหน้าแรก ถ้าชื่อยาว จะเหลือเฉพาะข้อความต้นๆ
   สำหรับเรื่องเมืองนอก ไม่ค่อยให้ความสนใจมาก ลุ้นอยู่ห่างๆครับ
kongbei

ขงปี่

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:29:42 PM »

อ่านชื่อกระทู้ทีแรกนึกว่า ให้ Vote เลือกประธาน Board  ของ Thaiprog เสียอีก (ในหน้าแรก ถ้าชื่อยาว จะเหลือเฉพาะข้อความต้นๆ
   สำหรับเรื่องเมืองนอก ไม่ค่อยให้ความสนใจมาก ลุ้นอยู่ห่างๆครับ
เลือกประธาน Board ก็น่าสนนะครับ
The Black Tulip
Blade Runner

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:36:15 PM »

ประธานบอร์ดคือผู้ก่อตั้งครับ ไม่ต้องเลือกหรอกครับ ผมล้อเล่นนะครับ
ไอแอมตองสาม
Close To The Edge

aka TONG MAYER

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2008 | 07:00:14 PM »

เป็นผมผมอยากให้ Obama นะครับ

ดูแกมุ่งมั่นและจิตใจแน่วแน่ดีครับ ..  ยิงฟันยิ้ม

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
Delirium Demon
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2008 | 09:01:21 PM »

ก่อนหน้านี้ผมตามแต่ข่าวครับ ไม่ชอบใครเป็นพิเศษ แต่หลังๆนี่เริ่มชอบโอบามา (ฮิลลารีก็โอเค แต่มันซ้ำซากไปหน่อยนะ)
No.7
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2008 | 11:09:18 PM »

ผู้หญิงซิครับ เผื่อโลกจะได้สงบลง หลังภาวะสงครามที่ยืดเยื้อในอิรัก
panyarak

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008 | 06:49:33 AM »

ขอไม่เลือกใคร แต่ขอตั้งข้อสังเกตว่า ถ้า Hillary Clinton ได้ ประเทศนี้จะเป็นประเทศที่มีแค่ 2 ตระกูล (Bush กับ Clinton) ผลัดกันปกครองประเทศติดต่อกันอย่างยาวนาน

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008 | 08:31:43 AM »

ไม่ว่าใครจะเข้ามาเป็นประธานาธิบดีของสหรัฐ ประเทศไทยก็ยังเสียเปรียบและโดนกดขี่อยู่วันยังค่ำ  แลบลิ้น
tisanai
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2008 | 09:02:01 PM »

ให้ขอทานมาเป็น

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
หน้า: [1]
พิมพ์