เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149728 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

17 พฤษภาคม 2024 | 11:06:36 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgKeep Talkingเจอของแถมแบบนี้ ซื้อ(ประมูล)ไหมครับ
หน้า: 1 2 [3] 4
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอของแถมแบบนี้ ซื้อ(ประมูล)ไหมครับ  (อ่าน 15097 ครั้ง)
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 04:54:27 PM »

ต้องเลี้ยงส่งครับ งานนี้ เห็นด้วยทุกประการครับ  จุมพิต
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #31 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 05:00:19 PM »

ต้องเลี้ยงส่งครับ งานนี้ เห็นด้วยทุกประการครับ  จุมพิต
เซ็ทโปรแกรมเลยครับ ยิ้มกว้างๆ

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 05:05:08 PM »

ข้าน้อยมิกล้าครับ (ขอยืมสำนวนพี่อาร์โนลด์มา  ยิงฟันยิ้ม) คงต้องรบกวนพี่ ๆ ดีกว่าครับ ผมมันโนไอเดียอย่างสิ้นเชิง
ว่าแต่ ... ร้านที่เราไปที่ Esplanade ก็ดีนะครับ
TRON

« ตอบ #33 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 05:08:02 PM »

อีกหลายเดือนกว่าพี่เขาจะไป รอใกล้ๆดีกว่าครับ
Pong-Wanchai

« ตอบ #34 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 05:09:23 PM »

ต้องเลี้ยงส่งครับ งานนี้ เห็นด้วยทุกประการครับ  จุมพิต

ข้าน้อยมิกล้าครับ (ขอยืมสำนวนพี่อาร์โนลด์มา  ยิงฟันยิ้ม) คงต้องรบกวนพี่ ๆ ดีกว่าครับ ผมมันโนไอเดียอย่างสิ้นเชิง
ว่าแต่ ... ร้านที่เราไปที่ Esplanade ก็ดีนะครับ

ร้าน "มูมมาม" ที่ Esplanade มี เคาน์เตอร์บาร์ ครับฟังเพลงไม่ได้ เสียงไม่ดี (ฮา)  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #35 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 05:09:31 PM »

อีกหลายเดือนกว่าพี่เขาจะไป รอใกล้ๆดีกว่าครับ
เสนอเป็นธัวา หรือ มกรา ไปเลยดีไหมครับ ใกล้ๆแล้วพี่ตั๊มอาจจะยุ่งมากน่ะครับ ยิ้มกว้างๆ

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #36 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 07:30:49 PM »

เจอพี่ตั๊มวันก่อน แกก็อยากให้จัดงานแถวๆช่วงปีใหม่ครับ แกเตรียมเกมไว้ให้พวกเราเล่นด้วยครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
blueframe
Moving Pictures

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #37 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 08:12:48 PM »

เจอพี่ตั๊มวันก่อน แกก็อยากให้จัดงานแถวๆช่วงปีใหม่ครับ แกเตรียมเกมไว้ให้พวกเราเล่นด้วยครับ

น่าสนใจครับ เคยปฏิเสธคำชวนไปงานมีตติ้งของพี่ตั๊มเพราะไม่สะดวก ครั้งนี้ถ้าไม่ติดอะไรจะขอเข้ากรุงเทพฯ
ไปร่วมงานด้วยครับ

« ตอบ #38 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 08:27:20 PM »

นัดกันเนิ่นๆ จะได้ให้สมาชิกจากแดนไกลมากันหลายๆคนก็ดีครับ ยิ้มกว้างๆ

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 08:29:46 PM »

นัดกันเนิ่นๆ จะได้ให้สมาชิกจากแดนไกลมากันหลายๆคนก็ดีครับ ยิ้มกว้างๆ

เช่นกันครับ ช่วงปลายๆปีนี่ธุระเยอะเหลือเกิน จะได้จัดตารางของตัวเองถูกครับ

ผมพร้อมแคนเซิลทุกงานเพื่องานนี้ครับ...

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 09:53:12 PM »

พี่ตั๊มจะย้ายที่ทำงานเมื่อไรครับ ได้กลับมาบ้านเราบ่อยไหม มีอะไรให้ช่วยไหมครับ

ขอบคุณสำหรับความเอื้อเฟื้อครับ คงได้ย้ายไปในเดือนกุมภาพันธ์เป็นอย่างเร็ว คงได้กลับมา อย่างน้อยปีละครั้งครับ
เศร้าครับ เพราะต่อไปคงไม่ได้สนทนาธรรมเรื่อง prog กับคุณ panyarak แต่เช้าอีกต่อไปแล้ว -- คงจะต้องเปลี่ยนผังรายการไปเป็นเวลาอื่น เศร้า
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010 | 09:54:00 PM »

น่าสนใจครับ เคยปฏิเสธคำชวนไปงานมีตติ้งของพี่ตั๊มเพราะไม่สะดวก ครั้งนี้ถ้าไม่ติดอะไรจะขอเข้ากรุงเทพฯ
ถ้ามาได้ก็จะน่ายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
panyarak

« ตอบ #42 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010 | 06:54:13 AM »

ถ้ามาได้ก็จะน่ายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

+100 ครับ

panyarak

« ตอบ #43 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010 | 06:55:43 AM »

พี่ตั๊มจะย้ายที่ทำงานเมื่อไรครับ ได้กลับมาบ้านเราบ่อยไหม มีอะไรให้ช่วยไหมครับ

ขอบคุณสำหรับความเอื้อเฟื้อครับ คงได้ย้ายไปในเดือนกุมภาพันธ์เป็นอย่างเร็ว คงได้กลับมา อย่างน้อยปีละครั้งครับ
เศร้าครับ เพราะต่อไปคงไม่ได้สนทนาธรรมเรื่อง prog กับคุณ panyarak แต่เช้าอีกต่อไปแล้ว -- คงจะต้องเปลี่ยนผังรายการไปเป็นเวลาอื่น เศร้า

ไม่ต้องห่วงครับ คอมพ์ทางโน้นมีภาษาไทย และผมก็เข้าเน็ตได้ตลอดเวลา เวลาที่กาตาร์ช้ากว่าไทย 4 ชั่วโมง ผมตื่นตี 5 ซึ่งก็เป็นเวลาที่สมาชิกเว็ปเริ่มเข้ามาสนทนากันพอดีครับ

Pong-Wanchai

« ตอบ #44 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010 | 07:03:17 AM »

ถ้าหากจะจัดช่วงปีใหม่จริงๆ ผมว่า อาทิตย์ก่อน หรือ อาทิตย์หลัง เดือนธันวาคม น่าจะดีกว่า ตอนปีใหม่จริงๆ นะครับ
หรือไม่ก็เลื่อนหน้าเลื่อนหลังไปอีก แล้วแต่สะดวกครับ เพื่อที่หลายคนจะได้ไม่ติดธุระกัน โดยเฉพาะคนที่มีครอบครัวจะ
ได้ "รับใช้" ทำหน้าที่จัดแจง "ภาระ" ให้เสร็จสิ้นเสียก่อน อันนำมาซึ่ง ของขวัญ วันปีใหม่ ซึ่งนั่นก็คือ "วีซ่า" ครับ  ยิ้มกว้างๆ
หน้า: 1 2 [3] 4
พิมพ์