เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149730 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

17 พฤษภาคม 2024 | 05:21:57 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeมีทติ้งครั้งที่ 5 นี้ อยากให้สมาชิกท่านใดไปร่วมด้วย
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้งครั้งที่ 5 นี้ อยากให้สมาชิกท่านใดไปร่วมด้วย  (อ่าน 20382 ครั้ง)
Erwin Rommel
Moving Pictures

« ตอบ #30 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2009 | 08:34:59 PM »

ไม่ประสงค์ออกนาม
H to He, Who Am the Only One

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 08:23:27 AM »

^

ในกระทู้คุยเรื่องหนัง จะมีหนังสยองขวัญเรื่อง Dead Snow ผมว่ามีหมอนี่เป็นตัวละครในเรื่องด้วยนี่ครับ แล้วก็กระทู้เกมต่อสู้ Tekken ของผมเองนั้น จะมีตัวละครชื่อ ดากัวนอฟ Image คล้ายๆเหมือนกันนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2009 | 08:25:37 AM โดย ไม่ประสงค์ออกนาม » บันทึกการเข้า
Superbad
Fragile

« ตอบ #32 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 08:35:13 AM »

มีทติ้งครั้งที่ 5 นี้ อยากให้สมาชิกท่านใดไปร่วมด้วย

« ตอบ #33 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 08:51:20 AM »

แวะเข้ามาอีกที ใช่หมอนี่จริงๆด้วย

« ตอบ #34 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 08:58:13 AM »

มีทติ้งครั้งที่ 5 นี้ อยากให้สมาชิกท่านใดไปร่วมด้วย

ใช่ Maria Ozawa หรือเปล่าครับ เพื่อนผมที่มันชอบดูหนังเอวีหลายๆคนชอบกัน ผมเฉยๆไม่เห็นจะชอบเลย สิ้นเดือน she จะมาเมืองไทยนี่ครับ มาร่วมเทศกาลดนตรีที่พัทยา ส่วนขวัญใจตลอดกาลของผมได้แก่ Kaede Matsushima ดูมาตั้งแต่สมัย VHS Laser Disc DVD ปัจจุบันเลิกแสดงไประยะนึงแล้ว (แต่ผู้สันทัดกรณีบอกล่าสุดกลับมาแสดงอีกแล้ว)
Shaman
Wish You Were Here

« ตอบ #35 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 06:56:45 PM »

ใช่ Maria Ozawa หรือเปล่าครับ เพื่อนผมที่มันชอบดูหนังเอวีหลายๆคนชอบกัน ผมเฉยๆไม่เห็นจะชอบเลย สิ้นเดือน she จะมาเมืองไทยนี่ครับ มาร่วมเทศกาลดนตรีที่พัทยา ส่วนขวัญใจตลอดกาลของผมได้แก่ Kaede Matsushima ดูมาตั้งแต่สมัย VHS Laser Disc DVD ปัจจุบันเลิกแสดงไประยะนึงแล้ว (แต่ผู้สันทัดกรณีบอกล่าสุดกลับมาแสดงอีกแล้ว)

ผมดูแล้วก็ไม่ได้ชอบมากเท่านะครับ มาเรีย เนี่ย แต่ถ้ามาเมืองไทย ก็อาจจะไปดู อิอิ แต่ให้เอาจริงๆ อยากเจอ น้องแนทมากกว่าครับ ชอบมากกกกก
Fog
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 07:27:38 PM »

ผมดูแล้วก็ไม่ได้ชอบมากเท่านะครับ มาเรีย เนี่ย แต่ถ้ามาเมืองไทย ก็อาจจะไปดู อิอิ แต่ให้เอาจริงๆ อยากเจอ น้องแนทมากกว่าครับ ชอบมากกกกก

แนทคือสุดยอด!!!

TRON
The Snow Goose

« ตอบ #37 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 11:02:00 PM »

ตอนนี้ชอบ Ayumi Kinoshita ครับ ทั้งสวยทั้งใสและน่ารัก (ไม่ใช่ดาราหนัง AV นะครับ)  ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2009 | 11:47:52 PM โดย Sgt.TRON » บันทึกการเข้า
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #38 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 | 11:04:06 PM »

Ayumi Kinoshita ครับ สุดยอดความน่ารัก  (ไม่ใช่ดาราหนัง AV นะครับ)  ยิงฟันยิ้ม

ของผมต้องยกให้ Kaho กะ Kamei Eri เท่านั้น (เน้นความน่ารักเต็มสูบ ปลอด AV เช่นกัน)  ยิ้มกว้างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2009 | 11:28:11 PM โดย คุณนิชิซาวะ » บันทึกการเข้า

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

« ตอบ #39 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009 | 12:04:16 PM »

วัยรุ่นก็เงี๊ยะ

ฝันเปียก โดย ริชาร์ด ไร้ท์

kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #40 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009 | 12:24:33 PM »

ูผมว่าหัวข้อกระทู้ยังไม่เปลี่ยนนะครับ ทำไมกลายเป็นกระทู้ปล่อยสาวๆ
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009 | 12:27:26 PM »

ูผมว่าหัวข้อกระทู้ยังไม่เปลี่ยนนะครับ ทำไมกลายเป็นกระทู้ปล่อยสาวๆ

จุดประสงค์ของการตอบก็ยังไม่เปลี่ยนครับ คือในจิตใจ (ฟุ้งซ่าน) เบื้องลึกก็อยากควงสาวไปร่วมด้วยจริงๆ แต่มันเป็นแค่ในฝัน...อย่างที่ริค ไรท์ (พี่แจ๊ค) บอกนั่นแหละครับ (แต่ผมว่ายังดูดีกว่ากระทู้โดนซอมบี้กัดกินแบบเมื่อก่อนเยอะนะ)   ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม 2009 | 12:30:44 PM โดย คุณนิชิซาวะ » บันทึกการเข้า

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #42 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009 | 12:39:11 PM »

คิดว่าแนว prog เธอคนนี้คงไม่ถนัดหรอกครับ ถ้าเป็นเพลงประเภท oh yeah, oh yeah แล้วล่ะก็ น่าจะใช่เลย
.. polotoon ..

« ตอบ #43 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009 | 12:41:13 PM »

คิดว่าแนว prog เธอคนนี้คงไม่ถนัดหรอกครับ ถ้าเป็นเพลงประเภท oh yeah, oh yeah แล้วล่ะก็ น่าจะใช่เลย
ของ Santana น่ะหรือครับ oh yeah komova ...  ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์