เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149733 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

19 พฤษภาคม 2024 | 10:56:25 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeเข้าสู่ระบบ เมื่อไรดี
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าสู่ระบบ เมื่อไรดี  (อ่าน 5170 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 05:13:12 PM »

ถามเล่นๆครับ คือเห็นสมาชิก ขาประจำบ้าง จรบ้าง เข้าสู่ระบบบ้าง ไม่เข้าสู่ระบบบ้าง ไม่ว่าจะโพสต์ หรือไม่โพสต์ จึงสงสัยว่า เมื่อไร ที่ตัดสินใจว่า เข้าสู่ระบบ ด้วยเหตุผลใดหรือครับ  ยิ้มกว้างๆ

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 05:24:55 PM »

ไม่มีการตัดสินใจอะไรเป็นพิเศษ เข้าเพราะมือมันไปเองครับ (จริงๆนะ)

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
TRON

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 05:28:54 PM »

เดี๋ยวนี้ช่วงเวลางานผมจะเข้าไม่มากแล้ว จะเข้ามาดูผ่านๆเร็วๆแล้วก็ไปครับ นอกจากอยู่บ้านก็จะเข้าให้นานหน่อย
Metallica
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 05:45:49 PM »

ถ้าช่วงเวลาคงระบุไม่ได้นะคะ แหะๆก็คือเมื่อว่างหรือเมื่อเบื่องาน ส่วนมากก็จะเข้าประจำแล้วแต่ว่าจะอย่นานๆหรือว่าแป๊ปๆแวะมาอ่านแต่ก็สังเกตุตัวเองจะเข้าบ่อยและนานก็ช่วงที่อย่ที่ทำงานค่ะ อย่ห้องก็เข้านะแต่จะเข้าก็เมื่อนอนไม่หลับหรือลุกขึ้นมาดึกๆนอนต่ออีกไม่หลับก็จะเข้ามาอ่าน กระทู้ต่างๆ หรืออารมณ์ดีๆอยากตอบก็ตอบตามประสานะช่วงอารมณ์นั้นๆน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มเท่ห์ เพราะส่วนมากพออยู่ห้อง ถ้าไม่นอนฟังเพลงหรือทำงานบ้านไปด้วยก็คงดูหนังแทบจะไม่ได้เข้าเว็ปอะไรเลยคือพักสมองประมาณนี้น่ะคะ   ยิงฟันยิ้ม บอกเหตุผลของเจ้าของกระทู้ด้วยสิคะได้รู้ว่าพี่เข้ามาเมื่อไหร่ และช่วงอารมณ์ไหน แต่ที่พอจะสังเกตุ(นิดๆ) ก็เห็นพี่อยู่แทบตลอดนะคะที่เข้ามา แหะๆไม่ได้จ้องจะดูพี่นะ แต่มันเห็นพอดีน่ะคะ  ร้องไห้ อายจัง แลบลิ้น
.. polotoon ..

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 07:23:13 PM »

อ๋ิอ ผมหมายถึง จะมีสมาชิกอยู่ไม่น้อย ที่เข้ามา แต่ไม่ได้ เข้าสู่ระบบ ( Log In ) ไงครับ เป็น บุคคลทั่วไปเฉยๆ ไม่ปรากฎชื่อให้ใครรู้น่ะครับ แต่บางทีก็ เข้สู่ระบบ ปรากฎชื่อ ก็เลยสงสัยว่า เมื่อใดที่คิดจะ แสดงตน หรือ เข้าสู่ระบบ นั่นเองครับ  ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 08:10:20 PM »

เปิดเครื่องเมื่อไรก็เข้าเลยครับ ยิ้มกว้างๆ

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 08:32:23 PM »

ประมาณ 99% ของการเข้าใช้งานเว็บ ดูกระทู้ ผมจะเข้าระบบตลอดครับ เพื่อที่จะได้เห็นว่ากระทู้ไหนที่อ่านแล้วหรือกระทู้ไหนยังไม่ได้อ่านครับ ส่วนอีก 1% ที่ขาดไปคือช่วงเวลาบางช่วงที่ใช้เครื่องที่อื่น แล้วเร่งรีบจริงๆ ก็จะไม่ล็อกอินครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Fog
Blade Runner

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 09:55:47 PM »

เปิดเครื่องเมื่อไรก็เข้าเลยครับ ยิ้มกว้างๆ

Metallica
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009 | 11:02:16 PM »

ประมาณ 99% ของการเข้าใช้งานเว็บ ดูกระทู้ ผมจะเข้าระบบตลอดครับ เพื่อที่จะได้เห็นว่ากระทู้ไหนที่อ่านแล้วหรือกระทู้ไหนยังไม่ได้อ่านครับ ส่วนอีก 1% ที่ขาดไปคือช่วงเวลาบางช่วงที่ใช้เครื่องที่อื่น แล้วเร่งรีบจริงๆ ก็จะไม่ล็อกอินครับ

^^^^ แบบนี้เลยค่ะ ขอ copy หน่อยนะคะ อิอิ ส่วนมากจะเข้าระบบตลอดค่ะ ไม่ว่าจะเข้าเครื่องที่ทำงานหรือเครื่องที่ห้อง เพราะจะอยู่แค่สองที่นี้ที่ใช้คอม ไม่ค่อยไปที่อื่นค่ะ แต่ถ้าไปที่อื่นก็คงเหมือนกับคุณ Agent Fox Mulder เลยค่ะ  ยิ้ม
panyarak

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 07:21:45 AM »

+1 ด้วยครับ

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 08:42:09 AM »

+1 ด้วยครับ

+1 ครับ ผมไม่เคยเข้าบอร์ดนี้โดยไม่ล๊อกอินเลย ไม่ว่าจะเป็นที่ใหนหรือเวลาใดก็ตาม

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #11 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 09:08:57 AM »

ส่วนใหญ่จะเข้าสู่ระบบเมื่อต้องการจะแจมหรือตอบกระทู้ แต่ถ้าอ่านเฉย ๆ จะไม่เข้าระบบครับ
JM-Sarn
Phi
Close To The Edge

โฮมุ Homu ほむ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 09:09:22 AM »

ส่วนใหญ่ log in ตลอดเวลาเข้าบอร์ดครับ

Forget the power of technology and science, for so much has been forgotten, never to be re-learned. Forget the promise of progress and understanding, for in the grim dark future there is only war. There is no peace amongst the stars, only an eternity of carnage and slaughter, and the laughter of thirsting gods. - Warhammer 40,000 Universe
Pong-Wanchai

« ตอบ #13 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 08:24:22 PM »

ถ้าออนไลน์ก็เข้าเลยครับ ขึ้นอยู่กับเวลาบนหน้าจอคอมพิวเตอร์ว่าเรามีให้มันมากแค่ไหนด้วยครับ.
kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #14 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009 | 08:47:33 PM »

ตลอดเวลา
หน้า: [1]
พิมพ์