เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149718 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

14 พฤษภาคม 2024 | 08:15:25 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheมีทติ้ง รับของแจกจากพี่โป่ง 01-08-09 เวลา 17.00 น.
หน้า: 1 [2] 3 4
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง รับของแจกจากพี่โป่ง 01-08-09 เวลา 17.00 น.  (อ่าน 20322 ครั้ง)
ไอแอมตองสาม
Close To The Edge

aka TONG MAYER

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009 | 06:13:05 PM »

ไม่รู้ว่าจะเรียน รด เสร็จทันรึเปล่านะครับเพราะเสร็จประมาณ 5 โมง (ศูนย์อยู่ลาดปลาเค้า)

พวกพี่ๆ อยู่กันนานรึเปล่าครับ  ยิงฟันยิ้ม
18....  กว่าๆครับ  ยิ้มกว้างๆ

น่าจะทันครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009 | 07:13:03 PM »

ไม่รู้ว่าจะเรียน รด เสร็จทันรึเปล่านะครับเพราะเสร็จประมาณ 5 โมง (ศูนย์อยู่ลาดปลาเค้า)

พวกพี่ๆ อยู่กันนานรึเปล่าครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่มา ไม่ให้แผ่นนะ(เว้ย)
มีคนอื่นจ้องอยู่ด้วย

ไอแอมตองสาม

« ตอบ #17 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009 | 07:19:11 PM »

ไม่มา ไม่ให้แผ่นนะ(เว้ย)
มีคนอื่นจ้องอยู่ด้วย

แหงะ

อย่าแกล้งเด็กสิพี่แจ๊ค

ยิงฟันยิ้ม

ไปแน่นอน (มั้ง) จ้า 555

Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 08:21:04 AM »

ผมจะไปรอที่ฟอร์จูนวันเสาร์ตอนประมาณบ่ายสามโมงนะครับ

สมาชิกท่านใดที่ว่างช่วยมารับช่วงก่อนบ่ายสี่โมงได้ไม้ครับ เพราะว่าผมจะไปธุระต่อ

อย่างน้อยจะได้เจอกันและทักทายเป็นบางคนครับ.

ช่วยบอกด้วยว่ามีใครจะไปหรือเปล่าตอนเวลาที่บอกข้างต้น  ถ้าไม่มีจะได้หาเวลาไปฝากแผ่นเอาไว้ที่คุณเหน่งก่อนวันเสาร์

ขอบคุณครับ.
TRON

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 08:47:15 AM »

อย่างนี้ดีมั๊ยครับพี่โป่งครับ เพราะเท่าที่ดูเหมือนๆจะไม่มีใครไปที่ฟอร์จูนตอน 3 โมงได้ ผมจะไปเอาแผ่นที่ร้าน Musicland ตอน 3 โมงวันเสาร์แทนแล้วกันนะครับ? พี่เอาแผ่นไปทิ้งไว้ก่อนวันเสาร์ได้นะครับ หรือจะมาเจอผมที่ร้าน Musicland วันเสาร์ตอน 3 โมงก็ได้ครับ ไม่ซีเรียสครับ เอาพี่สะดวกนะครับ แล้วผมก็จะนำแผ่นมาแจกจ่ายให้สมาชิกท่านอื่นเองครับ แล้วโอกาสหน้ามีมีตติ้งใหญ่ก็จะเชิญพี่มาพบพวกเราอีกทีครับ  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2009 | 09:19:14 AM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 11:26:49 AM »

ผมจะไปรอที่ฟอร์จูนวันเสาร์ตอนประมาณบ่ายสามโมงนะครับ

สมาชิกท่านใดที่ว่างช่วยมารับช่วงก่อนบ่ายสี่โมงได้ไม้ครับ เพราะว่าผมจะไปธุระต่อ

อย่างน้อยจะได้เจอกันและทักทายเป็นบางคนครับ.

ช่วยบอกด้วยว่ามีใครจะไปหรือเปล่าตอนเวลาที่บอกข้างต้น  ถ้าไม่มีจะได้หาเวลาไปฝากแผ่นเอาไว้ที่คุณเหน่งก่อนวันเสาร์

ขอบคุณครับ.

ผมคาดว่าจะไปที่ฟอร์จูน ตอน 3 โมง ได้ครับ อยากคุยเรื่อง Met กับพี่โป่ง (จะเอา ดีวีดี ไปให้ จ่าเป๊ปเปอร์ด้วย)
TRON

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 11:37:32 AM »

ขอบคุณครับ.

ผมคาดว่าจะไปที่ฟอร์จูน ตอน 3 โมง ได้ครับ อยากคุยเรื่อง Met กับพี่โป่ง (จะเอา ดีวีดี ไปให้ จ่าเป๊ปเปอร์ด้วย)

ถ้าอย่างนั้นรอพี่โป่งมาเฟริม์แล้วกันครับ แต่ต้องไปให้ได้นะครับ บ่าย 3 โมง เพราะไม่อยากให้พี่โป่งไปรอนะครับ  ยิ้ม
ไอแอมตองสาม

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 05:06:23 PM »

มีข่าวดีครับ วันเสาร์ผมเรียน รด . ตอนเช้า เลิกเที่ยง ไปตอน บ่าย ๆ ได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม (จะได้เจอพี่โป่งแล้ว 555)

dr. buska
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 07:40:37 PM »

ผมลงชื่อรับ helloween ไว้ กระทู้โน้น
คือว่าเสาร์นี้ ช่วงเช้า จนเที่ยง ผมเตร็ดเตร่ อยู่แถวสยาม - central world ใกล้ musicland เพียง 1 ป้ายรถเมล์
ถ้าพี่โป่งฝากไว้ก่อนวันเสาร์ ผมแวะไปรับตอนเช้าเสาร์นี้

ถ้าไม่งั้น ฝากคุณ cocoon ไว้ที่ร้าน abbey road the old siam ผมค่อยไปรับกับคุณแมกเอง

ช่วงบ่ายต้องพาลูกเรียนดนตรี อยู่ เดอะมอลล์ ท่าพระ จน 4 โมงเย็นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2009 | 07:43:45 PM โดย dr. buska » บันทึกการเข้า

Pong-Wanchai

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 09:18:09 PM »

ตกลงผมไปฟอร์จูนตอนบ่ายสามพร้อมซีดีทั้งหมดก็แล้วกันครับ.

cocoon
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009 | 11:17:52 AM »

ถ้าฝากผม คุณบุสก้าจะไม่ได้รับของจากตาแม็คนะสิครับ เพราะผมคงยังไม่ได้ไปร้านเค้าที่ดิโอลช่วงนี้ ถ้าไม่ลำบากจนเกินไป ถ้าคุณ pong wanchai มีอะไรจะแจกจ่ายสมาชิก ก็เอามาทิ้งไว้ที่ร้านผม record hunter ก็ได้นะครับ ใครจะไปรับก็แจ้งก่อนทางเวป ว่าผมชื่อล็อคออน นี้ๆจะไปรับแผ่นวันนี้ๆ เก็บไว้ให้ด้วยนะครับ อะไรประมาณนี้ ก็เสนอแนะแนวทางให้สะดวกกับทุกๆฝ่ายนะครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #26 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009 | 11:36:12 AM »

ถ้าฝากผม คุณบุสก้าจะไม่ได้รับของจากตาแม็คนะสิครับ เพราะผมคงยังไม่ได้ไปร้านเค้าที่ดิโอลช่วงนี้ ถ้าไม่ลำบากจนเกินไป ถ้าคุณ pong wanchai มีอะไรจะแจกจ่ายสมาชิก ก็เอามาทิ้งไว้ที่ร้านผม record hunter ก็ได้นะครับ ใครจะไปรับก็แจ้งก่อนทางเวป ว่าผมชื่อล็อคออน นี้ๆจะไปรับแผ่นวันนี้ๆ เก็บไว้ให้ด้วยนะครับ อะไรประมาณนี้ ก็เสนอแนะแนวทางให้สะดวกกับทุกๆฝ่ายนะครับ
สรุปไปแล้วนี่ครับพี่ ตามนี้เลยครับ

พี่โป่งไป fortune 15.00 น.
มีตัวแทนสมาชิกไปพบพี่โป่ง น่าจะเป็นคุณ jk

ส่วนท่านอื่นๆไปเจอกัน 17.00 น.ครับ

ยิ้มกว้างๆ

cocoon
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009 | 11:42:19 AM »

สรุปไปแล้วนี่ครับพี่ ตามนี้เลยครับ

พี่โป่งไป fortune 15.00 น.
มีตัวแทนสมาชิกไปพบพี่โป่ง น่าจะเป็นคุณ jk

ส่วนท่านอื่นๆไปเจอกัน 17.00 น.ครับ

ยิ้มกว้างๆ
   พอดีพิพม์ไม่ค่อยชัดเจนนะครับ ลืมบอกว่าหมายถึงโอกาสต่อๆไปถ้าจะมีการแจกของ คล้ายๆลักษณะนี้ก็ฝากที่ร้านผมก็ได้นะครับยินดี
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #28 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009 | 12:06:35 PM »

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณพี่โป่งมากครับ
พวกเราก็อยากจะเจอะเจอพี่ทุกคนแหละ ผมว่านะ
ไว้เจอกันเยอะๆ ตอนงานมีทติ้ง ครั้งหน้าครับ

และต้องขอโทษทุกคนวันนี้ด้วย
ผมอาจจะเข้าไปช้านิดนึง
และเข้าไปเจอ แล้วก็ชีพจรลงเท้าต่อ
คงไม่ได้อยู่คุยกันยาวๆ ให้หายคิดถึง (ตั้งหลายคนแน่ะ  ร้องไห้)

เพราะต้องไปงานแต่งฯ รุ่นน้องครับ ที่ปาร์คนายเลิศ
ยังไงก็ขออภัยล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ
 จุมพิต

Fog
Blade Runner

« ตอบ #29 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009 | 06:40:07 PM »

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณพี่โป่งมากครับ
พวกเราก็อยากจะเจอะเจอพี่ทุกคนแหละ ผมว่านะ
ไว้เจอกันเยอะๆ ตอนงานมีทติ้ง ครั้งหน้าครับ

และต้องขอโทษทุกคนวันนี้ด้วย
ผมอาจจะเข้าไปช้านิดนึง
และเข้าไปเจอ แล้วก็ชีพจรลงเท้าต่อ
คงไม่ได้อยู่คุยกันยาวๆ ให้หายคิดถึง (ตั้งหลายคนแน่ะ  ร้องไห้)

เพราะต้องไปงานแต่งฯ รุ่นน้องครับ ที่ปาร์คนายเลิศ
ยังไงก็ขออภัยล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ
 จุมพิต

วันนี้ผมกลับเร็วไปหน่อย ถ้าอยู่นานกว่านี้คงได้เจอกันละครับ แฮะๆ

หน้า: 1 [2] 3 4
พิมพ์