เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149743 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

25 พฤษภาคม 2024 | 06:10:24 AM
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 45
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Blu-ray Movie  (อ่าน 247308 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #615 เมื่อ: 24 เมษายน 2012 | 08:06:13 PM »

ภาคแรกดูแล้ว ก็สนุกดีนะพี่ ภาคนี้ รอจังหวะดีๆ ต้องดูแน่ครับ

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #616 เมื่อ: 24 เมษายน 2012 | 08:09:29 PM »

ผมมีเวอร์ชั่นคริสโตเฟอร์ พลัมเมอร์ + เจมส์ เมสัน แสดง แต่เป็นดีวีดี  กำลังแสวงหาเป็นบลูเรย์อยู่ และแสวงหาเวอร์ชั่นที่ไมเคิล เคน แสดง และตั้งใจว่าจะแสวงหาเก็บเป็นคอลเล็คชั่นต่อไป ยิ้ม
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #617 เมื่อ: 24 เมษายน 2012 | 08:38:27 PM »

Young Sherlock Holmes (1985)    ผมชอบ เชอร์ล็อค โฮมส์ ฉบับของผู้กำกับ Barry Levinson เป็นช่วงวัยรุ่นของ เชอร์ร็อค โฮมส์
หนังแอ๊คชั่นแฟนตาซี่ สนุกดีครับดูเมื่อนานมาแล้ว เนื้อหาย้อนไปสมัยตอนที่ยังอยู่โรงเรียนประจำและได้เจอกับเพื่อนซี้หมอวัตสันในช่วงวัยรุ่น
และช่วงชีวิตรักครั้งแรกของ โฮมส์ ตอนจบนางเอกตาย เป็นหนังของค่าย สปีลเบิร์ก ในยุดแรกๆ สำหรับเรื่องนี้น่าจะยังไม่ออกเป็นบูลเรย์ครับ

เดี๋ยวนี้ผมลงรูปเองได้ทำให้สนุกในการแนะนำหนังมากครับ  บางทีคิดถึงหนังเก่าๆแต่หารูปลงไม่เป็นก็เลยไม่อยากจะเขียนถึง
พอตอนนี้ทำเป็นแล้วก็เลยมันส์ไปล่ะ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2012 | 08:50:14 PM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า
อั๋น501

« ตอบ #618 เมื่อ: 24 เมษายน 2012 | 08:57:06 PM »

ผมมีเวอร์ชั่นคริสโตเฟอร์ พลัมเมอร์ + เจมส์ เมสัน แสดง แต่เป็นดีวีดี  กำลังแสวงหาเป็นบลูเรย์อยู่ และแสวงหาเวอร์ชั่นที่ไมเคิล เคน แสดง และตั้งใจว่าจะแสวงหาเก็บเป็นคอลเล็คชั่นต่อไป ยิ้ม

เฮียสมบุญฯต้องเก็บบูลเรย์เรื่อง เชอร์ร็อค โฮมส์ ทั้ง 2 ฉบับนี้ด้วย มีหรือยัง แลบลิ้น

« ตอบ #619 เมื่อ: 25 เมษายน 2012 | 09:11:41 AM »

ผมมีเวอร์ชั่นคริสโตเฟอร์ พลัมเมอร์ + เจมส์ เมสัน แสดง แต่เป็นดีวีดี  กำลังแสวงหาเป็นบลูเรย์อยู่ และแสวงหาเวอร์ชั่นที่ไมเคิล เคน แสดง และตั้งใจว่าจะแสวงหาเก็บเป็นคอลเล็คชั่นต่อไป ยิ้ม

เฮียสมบุญฯต้องเก็บบูลเรย์เรื่อง เชอร์ร็อค โฮมส์ ทั้ง 2 ฉบับนี้ด้วย มีหรือยัง แลบลิ้น
ยังครับ....ปัญหาคือ ไม่มีผู้ผลิต(นายทุนค่ายต่างๆ) รู้จัก ร้องไห้.......ช่วงนี้ดูหนังบลูเรย์ของบรูซ ลี มันส์ไปเลยครับ เพราะภาพชัดกว่า ดีวีดี ที่มีอยู่เดิม และเหมียวเข่อซิ่ว นางเอกขาประจำของเขานี่ รูปร่างหน้าตาของเธอนี่ น่า "สู้ตาย" จริงๆ พับผ่าสิ ยิ้มกว้างๆ ผมว่าถ้าเขาไม่ตายเสียก่อน เฉินหลง+หลีเหลียนเจี๋ย + คนอื่นๆที่ดังๆ คงไม่ได้เกิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เมษายน 2012 | 09:16:25 AM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า
อั๋น501

« ตอบ #620 เมื่อ: 25 เมษายน 2012 | 09:20:09 AM »

Underworld: Awakening     หนังเฟรนไชส์สงครามแวมไพร์กับเหล่ามนุษย์หมาป่า ภาคนี้บู๊แอ๊คชั่นยิงกันแหลก  ยังสงสัยอยู่เหมือนกัน
ว่าแม่สาวสวยแวมไพร์ Kate Beckinsale ฟื้นคืนชีพมาเป็นแวมไพร์คนเหล็กเลยครับ  เนื้อเรื่องน่าจะหมดมุขแล้ว แต่กับระบบเสียงนั้นดีมากๆ
ตรงข้ามกับเนื้อเรื่องเลยครับ  คงจะได้ดูภาคต่อกันอีกเล่นจบแบบทิ้งท้ายไว้สร้างภาคต่อด้วยฮะ

เก็บรูปแม่สาวแวมไพร์ Kate Beckinsale สวยๆมากฝากครับ  เธอเป็นนางเอกขวัญใจของผมเฉพาะรูปร่างหน้าตาชอบแบบเธอนี่ล่ะ

(คำเตือนรูปนี้อาจจะไม่เหมาะสมกับวัยรุ่นอายุต่ำกว่า 18 ปี ผู้ปกครองหรือเหล่าสว.ควรแนะนำการดู)

รูปที่ 3 จากเรื่อง Uncovered(1995)  เป็นเรื่องที่เธอแก้ผ้าแสดงมีฉากโป๊มากที่สุด น่าจะยังไม่มีเป็นบูลเรย์ผมมีแต่เป็นดีวีดีครับ
เฮียสมบุญฯ ดูเรื่องนี้หรือยัง เธอสวยมากๆเป็นช่วงวัยรุ่นน่ารักสุดๆเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2012 | 07:30:14 AM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #621 เมื่อ: 25 เมษายน 2012 | 09:49:12 AM »

Underworld: Awakening     หนังเฟรนไชส์สงครามแวมไพร์กับเหล่ามนุษย์หมาป่า ภาคนี้บู๊แอ๊คชั่นยิงกันแหลก  ยังสงสัยอยู่เหมือนกัน
ว่าแม่สาวสวยแวมไพร์ Kate Beckinsale ฟื้นคืนชีพมาเป็นแวมไพร์คนเหล็กเลยครับ  เนื้อเรื่องน่าจะหมดมุขแล้ว แต่กับระบบเสียงนั้นดีมากๆ
ตรงข้ามกับเนื้อเรื่องเลยครับ  คงจะได้ดูภาคต่อกันอีกเล่นจบแบบทิ้งท้ายไว้สร้างภาคต่อด้วยฮะ

เก็บรูปแม่สาวแวมไพร์ Kate Beckinsale สวยๆมากฝากครับ  เธอเป็นนางเอกขวัญใจของผมเฉพาะรูปร่างหน้าตาชอบแบบเธอนี่ล่ะ

(คำเตือนรูปนี้อาจจะไม่เหมาะสมกับวัยรุ่นอายุต่ำกว่า 18 ปี ผู้ปกครองหรือเหล่าสว.ควรแนะนำการดู)

รูปที่ 3 จากเรื่อง Uncovered(1995)  เป็นเรื่องที่เธอแก้ผ้าแสดงมีฉากโป๊มากที่สุด น่าจะยังไม่มีเป็นบูลเรย์ผมมีแต่เป็นดีวีดีครับ
เฮียสมบุญฯ ดูเรื่องนี้หรือยัง เธอสวยมากๆเป็นช่วงวัยรุ่นน่ารักสุดๆเลย
สำหรับผม "โดน" แค่นิดหน่อยเท่านั้นครับ....ถ้าให้นึกแบบ คนที่ "โดน" มากๆในรุ่นใหม่ๆนี้ก็น่าจะเป็น เจสสิก้า อัลบ้า ครับ ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501

« ตอบ #622 เมื่อ: 26 เมษายน 2012 | 07:14:20 AM »

เจสสิก้า อัลบา ไม่เคยแสดงบทโป๊ในหนังครับ  อาจจะมีแค่บทเซ็กซี่เท่านั้น  แต่ก็มีบางเรื่องที่เธอแสดงแล้วโดนรีทัชให้ดูเหมือนเธอแก้ผ้าแสดง
(Machete) รู้สึกว่าเธอเคยบอกว่าจะขอไม่แสดงบทโป๊(แก้ผ้า)ในหนังนะ  ผมก็ชอบเธอเช่นกันแต่ก็ไม่เคยเห็นฉากโป๊ของเธอเลย เอารูปนี้ไปดูก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2012 | 07:35:20 AM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #623 เมื่อ: 26 เมษายน 2012 | 09:02:05 AM »

ขอบคุณครับ ที่ผมชอบก็คือ แววตา + ริมฝีปาก + สีและทรงผม + ใบหน้าโดยรวม นี่คือตัวอย่างหนึ่งของผู้หญิงที่มีเซ็กส์แอพพีล สำหรับผม ครับ ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501

« ตอบ #624 เมื่อ: 28 เมษายน 2012 | 09:05:06 PM »

ขอบคุณครับ ที่ผมชอบก็คือ แววตา + ริมฝีปาก + สีและทรงผม + ใบหน้าโดยรวม นี่คือตัวอย่างหนึ่งของผู้หญิงที่มีเซ็กส์แอพพีล สำหรับผม ครับ ยิ้มกว้างๆ

เฮียชอบแววตา+ริมฝีปาก+สีและทรงผม+ใบหน้าของเจสสิก้า อัลบา ผมเลยเก็บรูปของเธอมาฝากเฮียสมบุญฯโดยเฉพาะเลยนะ ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2012 | 09:13:51 PM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า
อั๋น501

« ตอบ #625 เมื่อ: 28 เมษายน 2012 | 09:12:23 PM »

Malena  มาแล้วครับหลังจากรอคอยมานานขวัญใจผม นับเป็นครั้งแรกจะได้เห็นรูปโฉมเรือนร่างของ Monica Bellucci แบบไฮเดฟ!

ขนาดว่าป่อง! ยังสวยเลย เฮียสมบุญฯ และพี่ผีคาลิกซ์ว่าไง ยิ้มกว้างๆ ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #626 เมื่อ: 29 เมษายน 2012 | 05:02:18 PM »

เฮียชอบแววตา+ริมฝีปาก+สีและทรงผม+ใบหน้าของเจสสิก้า อัลบา ผมเลยเก็บรูปของเธอมาฝากเฮียสมบุญฯโดยเฉพาะเลยนะ ยิงฟันยิ้ม

โอยยย....ผิดคนหรือเปล่าครับเนี่ยยยย ตกใจ
อั๋น501

« ตอบ #627 เมื่อ: 29 เมษายน 2012 | 09:19:31 PM »

โอยยย....ผิดคนหรือเปล่าครับเนี่ยยยย ตกใจ

ไม่ผิดคนหรอกครับ นี่ล่ะแม่่สาว เจสสิก้า อัลบา ตัวจริงเสียงจริง ยิ้มเท่ห์
เอารูปที่น่ารักก็ได้อย่างรูปนี้เป็นไงถูกใจเฮียสมบุญฯหรือป่าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เมษายน 2012 | 06:56:26 AM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #628 เมื่อ: 30 เมษายน 2012 | 09:24:47 AM »

ไม่ผิดคนหรอกครับ นี่ล่ะแม่่สาว เจสสิก้า อัลบา ตัวจริงเสียงจริง ยิ้มเท่ห์
เอารูปที่น่ารักก็ได้อย่างรูปนี้เป็นไงถูกใจเฮียสมบุญฯหรือป่าว

จุมพิต แบบนี้สู้ตายเลย ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #629 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012 | 08:35:55 AM »

The Girl with the Dragon Tattoo(2011)   "อีสาวพังก์รอยสักมังกร"  HD Review ออดิโอไฟล์/วีดีโอไฟล์ ของฉบับใหม่ต้นเดือนพฤษภาคมนี้
จอมยุทธไร้สำนัก  ขอฝากข่าวครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2012 | 09:52:34 AM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 45
พิมพ์