เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149737 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

23 พฤษภาคม 2024 | 03:56:37 PM
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 11
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กางเกงยีนส์  (อ่าน 79641 ครั้ง)
ปีศาจลายคราม
The Snow Goose

Reap What You Sow

« ตอบ #45 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:29:23 PM »

งาน meeting ครั้งต่อไปช่วงใกล้ปีใหม่ผมคงไปร่วมด้วยไม่ได้แล้ว เพราะไม่ได้ใส่กางเกงยีนส์ แต่ถ้าเผื่อมีการยกเว้น จะพาน้อง
ติดเบอร์ 501 ไปด้วยหวังว่าคงจะผ่านมติของคณะท่านกรรมการทั้งหลายนะขอรับ  ยิ้มกว้างๆ

ต้องพาไปให้ครบคนนะครับ  ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวมีปัญหาอีก
  อ้อ ต้องหาสถานที่ที่มีโซฟาด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ที่อ่างศิลาคงเต็มไปด้วยอ่างที่พวกเราชอบ ผมเองก็ลืมถามไปว่า สถานที่วันงานมี โซฟา ในห้องจัดเลี้ยงหรือเปล่าครับ?
นั่งโซฟานี้แล้วเห็นผู้คนได้ชัดและฟังเพลงได้เพราะขึ้นหรือเปล่าครับพี่?
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:31:12 PM »

งาน meeting ครั้งต่อไปช่วงใกล้ปีใหม่ผมคงไปร่วมด้วยไม่ได้แล้ว เพราะไม่ได้ใส่กางเกงยีนส์ แต่ถ้าเผื่อมีการยกเว้น จะพาน้อง
ติดเบอร์ 501 ไปด้วยหวังว่าคงจะผ่านมติของคณะท่านกรรมการทั้งหลายนะขอรับ  ยิ้มกว้างๆ

ต้องพาไปให้ครบคนนะครับ  ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวมีปัญหาอีก
  อ้อ ต้องหาสถานที่ที่มีโซฟาด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ที่อ่างศิลาคงเต็มไปด้วยอ่างที่พวกเราชอบ ผมเองก็ลืมถามไปว่า สถานที่วันงานมี โซฟา ในห้องจัดเลี้ยงหรือเปล่าครับ?

ติดเบอร์ 501 ไปด้วยหวังว่าคงจะผ่านมติของคณะท่านกรรมการทั้งหลายนะขอรับ  ยิ้มกว้างๆ
ถ้าพี่ให้น้องเค้าใส่ยีนส์เป้าสั้น ๆ เอวต่ำ ๆ แบบอินเทรนด์ รับรองผ่านมติแน่นอนครับ ยิ้มกว้างๆ

เรียนฟ้อง ท่านประธานครับ

พี่โป่งและพรรคพวก พาออกนอกกระทู้อีกแล้วครับ

ดูๆไป วัยรุ่นสมัยใหม่ ไม่คอยใส่กางเกงยีนส์แล้ว
อาจจะเป็นเพราะมันแพงไป

อยากเล่าว่า เมื่อก่อน พวกเราชอบใส่ เพราะทนทาน
อย่างยี่ห้อ โรบั๊ค ชาวนาใส่ทำนาครับ (เรื่องจริง)
พวก ลี ลีวาย แรงเลอร์
เหล่านี้ พวกชาวไร่ใส่กันทั้งนั้น พูดง่ายๆ ก็พวกกุลีครับ
ราคาอาจจะแพงกว่าผ้าฝ้ายนิดนึง แต่ใช้นานจนลืมคุ้ม

วัยรุ่นอย่างผมปี70 แห่งการเรียกร้องประชาธิปไตย จากถนอม-ประภาส
ต้องมาครบสูตร ถึงจะเข้าพวกประท้วงได้
ผมยาว เสื้อยืด เกงยีนส์ พายย่าม เท้ายาง
เลยตายซะ..  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

Pong-Wanchai

« ตอบ #47 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:38:41 PM »

วัยรุ่นอย่างผมปี70 แห่งการเรียกร้องประชาธิปไตย จากถนอม-ประภาส
ต้องมาครบสูตร ถึงจะเข้าพวกประท้วงได้
ผมยาว เสื้อยืด เกงยีนส์ พายย่าม เท้ายาง
เลยตายซะ..  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เข้าเรื่องการเมืองแล้วครับ ยิ่งไปกันใหญ่...

ท่านประธานครับ ผม "ถอน" แล้วครับวันนี้  แต่อยากให้ ท่านผีฯ มา "ถอน" ด้วยขอรับ

ด้วยความเคารพครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #48 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:45:03 PM »

เบา ๆ หน่อยสิครับท่านผีฯ -- เขากำลังจะปรองดองกันแล้ว
เดี๋ยวกระทู้นี้จะโดนล็อค ยิ้มกว้างๆ
deja vu
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #49 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:50:26 PM »

ติดเบอร์ 501 ไปด้วยหวังว่าคงจะผ่านมติของคณะท่านกรรมการทั้งหลายนะขอรับ  ยิ้มกว้างๆ

ต้องพาไปให้ครบคนนะครับ  ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวมีปัญหาอีก
  อ้อ ต้องหาสถานที่ที่มีโซฟาด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

นั่งโซฟานี้แล้วเห็นผู้คนได้ชัดและฟังเพลงได้เพราะขึ้นหรือเปล่าครับพี่?

เห็นชัดหรือไม่อยู่ที่เปิดไฟหรือปิดไฟครับ
  ส่วนเรื่องฟังเพลงได้เพราะขึ้นหรือเปล่า ไม่แน่ใจแต่รับรองว่าฟังแล้วเพลินเหมือนขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั้นเลย   ยิ้มกว้างๆ
deja vu

« ตอบ #50 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:53:37 PM »

มีแต่โต๊ะยาวครับ คุณโป่งถนัดหรือเปล่าครับ  ฮืม
Pong-Wanchai

« ตอบ #51 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 01:56:32 PM »

เห็นชัดหรือไม่อยู่ที่เปิดไฟหรือปิดไฟครับ
  ส่วนเรื่องฟังเพลงได้เพราะขึ้นหรือเปล่า ไม่แน่ใจแต่รับรองว่าฟังแล้วเพลินเหมือนขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั้นเลย   ยิ้มกว้างๆ

นี่เป็นกระทู้ กางเกงยีนส์ นะครับ ไหงกลายเป็นเรื่อง ไปไกล (=so fa(r)) ซะแล้ว

ผมขอ "ถอน" อีกขอรับ  ไม่มีใครมาช่วยผม "ถอน" อีกไม่นาน ผมก็จะไม่ไหว...ว  แล้ว คร้าบ..บ...บ   แลบลิ้น

« ตอบ #52 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 02:06:25 PM »

ผมขอ "ถอน" อีกขอรับ  ไม่มีใครมาช่วยผม "ถอน" อีกไม่นาน ผมก็จะไม่ไหว...ว  แล้ว คร้าบ..บ...บ   แลบลิ้น
ขอ "ถอน" บ่อย ๆ ยังงี้ ไม่เมาแย่หรือครับพี่? ยิ้มกว้างๆ
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #53 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 02:26:12 PM »

อึ้งมุขพี่โป่งครับ

ไป ไก(ล) so fa(r)
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรียนท่านประธานฯ
ผมขอ"โกน"ทิ้งครับ ถอนไม่ทัน มันเยอะไป
จาก ส.ว.ชอบพยัคฆ์ขาว (แป๊ะโฮ้ว)

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #54 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 02:35:45 PM »

กระทู้เรื่องของเก่าๆนี่พวกพี่ๆรุ่นใหญ่เข้ามาตอบกันอุ่นหนาฝาคั่งดีจังเลยครับ

ตั้งแค่ไม่กี่วันล่อไป 4 หน้าแล้ว

รู้แกวละ วันหลังเอาเรื่องเก่าๆมาตั้งกระทู้ดีกว่า อิๆ  ยิงฟันยิ้ม

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
deja vu

« ตอบ #55 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 02:46:57 PM »

อึ้งมุขพี่โป่งครับ

ไป ไก(ล) so fa(r)
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรียนท่านประธานฯ
ผมขอ"โกน"ทิ้งครับ ถอนไม่ทัน มันเยอะไป
จาก ส.ว.ชอบพยัคฆ์ขาว (แป๊ะโฮ้ว)

"โกน" อาจขึ้นได้อีกครับ
  ผมขอเสนอให้ "ตัดทิ้ง" ไปเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ
deja vu

« ตอบ #56 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 03:00:40 PM »

กระทู้เรื่องของเก่าๆนี่พวกพี่ๆรุ่นใหญ่เข้ามาตอบกันอุ่นหนาฝาคั่งดีจังเลยครับ

ตั้งแค่ไม่กี่วันล่อไป 4 หน้าแล้ว

รู้แกวละ วันหลังเอาเรื่องเก่าๆมาตั้งกระทู้ดีกว่า อิๆ  ยิงฟันยิ้ม

ที่เห็น 4 หน้าเนียะ  น้องโอดูดีๆจะพบว่ามีเนื้อหาจริงๆแค่หน้าครึ่งเท่านั้นนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
  นอกนั้นเป็นทะเลซะส่วนมาก

« ตอบ #57 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 03:04:13 PM »

รู้แกวละ วันหลังเอาเรื่องเก่าๆมาตั้งกระทู้ดีกว่า อิๆ  ยิงฟันยิ้ม
สี่หน้าในแบบ "ออกทะเล" น่ะสิครับ โกรธ
กระพ้มขอเสนอท่านประธานพิจารณาลงโทษหรือแบนพวกสว.ทั้งหลายที่ชอบพากระทู้ "ออกทะเล" หรือ "ลงอ่าง" ด้วยขอรับ ยิ้มกว้างๆ
deja vu

« ตอบ #58 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 03:09:38 PM »

สี่หน้าในแบบ "ออกทะเล" น่ะสิครับ โกรธ
กระพ้มขอเสนอท่านประธานพิจารณาลงโทษหรือแบนพวกสว.ทั้งหลายที่ชอบพากระทู้ "ออกทะเล" หรือ "ลงอ่าง" ด้วยขอรับ ยิ้มกว้างๆ

แล้วใครเป็น "ประธาน" ล่ะครับ  ผมจะได้ไปลอบบี้ได้ถูก ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #59 เมื่อ: 06 กันยายน 2010 | 03:24:08 PM »

แล้วใครเป็น "ประธาน" ล่ะครับ  ผมจะได้ไปลอบบี้ได้ถูก ยิ้มเท่ห์
สงสัยอ่านหนังสือสอบอยู่ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 11
พิมพ์