เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

04 พฤษภาคม 2024 | 01:25:00 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheกระทู้รายละเอียดและลงชื่อเช็คยอด - Thaiprog Meeting #4 : 4 เมษายน 2552 สิริสาทร
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รายละเอียดและลงชื่อเช็คยอด - Thaiprog Meeting #4 : 4 เมษายน 2552 สิริสาทร  (อ่าน 83904 ครั้ง)
lalink
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #165 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 04:19:14 PM »

สำหรับผม ขอจองเพิ่มอีกหนึ่งที่ครับ มีเพื่อนอยากมาแจมด้วย  ยิงฟันยิ้ม

ยินดีครับ  ยิ้มกว้างๆ
ยินดีครับ ชื่ออะไรเอ่ยครับ  ยิ้มกว้างๆ

หรือจะเปิดตัววันนั้นเลยครับ? หรือว่าเล่นอยู่ในนี้อยู่แล้ว?  ขยิบตา

ท่าทางเค้าคงอยากเปิดตัวในวันนั้นมากกว่าครับ... ผมขอกั๊กๆ ไว้หน่อย เผื่อถึงวันแล้วเค้าเกิดเบี้ยว  ยิงฟันยิ้ม

ปกติเค้าไม่ได้เล่นเว็บนี้ครับ แต่รู้จักเว็บนี้พอสมควร และน่าจะรู้จักอย่างน้อย 3-4 ท่านที่จะไปร่วมในวันงานครับ

dr. buska
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #166 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 04:50:51 PM »

มาลงชื่อไปเพิ่มอีกคนครับ  ยิ้มกว้างๆ ปิดรับหรือยังครับ

เมื่อวานเพิ่งจะเคลียร์เวลากับท่านลูกๆได้ลงตัว ต้องติดสินบนนิดหน่อบ... ยิ้มเท่ห์

หวังว่าคราวนี้จะได้พูดคุยกับคุณ Arnold Layne บ้าง
จำได้ว่าคราวที่แล้ว แม้แต่ทักทาย ยังไม่มีโอกาสเลย

ึึเชิญตามสบายเลยนะครับ พี่ Arnold นี่ rate X ครับ ส่วนผม underrated ครับ  ยิ้มกว้างๆ อ๊ะล้อเล่น
แล้วผมเรทไหนอ๊ะ
คงไม่ต่ำกว่า่เรทฮอลแลนด์ละนะ ฮิฮิ

ไชโยๆ
ขาใหญ่มากันหมด
เรียนเชิญคุณกองทุนวินสตันด้วยนะครับ
(วานพี่สมบุญชวนด้วยนา..)
ส่วนพี่'เหงี่ยมน่ะ ผมรู้แระ ว่าในใจลึกๆต้องแว๊บมา ฮิฮิ

ปล.ใครมีแกรนด์ฟั๊งค์ ชุด"ใกล้บ้าน" มาปล่อยให้ผมในงานด้วยนะครับ

คุณผีนี่ Most-underrated ครับ คุยได้ทุกเรื่อง ยิงฟันยิ้ม
คุณ Winston กับ Dr.Buska จะไปร่วมด้วยรึเปล่าครับ?

พอดีลูกคนเล็กผมเรียนคนตรีจนบ่ายสามที่ the mall ท่าพระ
ลูกคนโต สอบติด สตรีวิทยา gifted แต่ติด สาธิตปทุมวัน EP ด้วย ยังไม่รู้จะไปมอบตัวที่สตรีวิทย์ดีรึเปล่าวันเสาร์พอดี ถ้าไม่เอา จะได้ไป ปทุมวันวันอาทิตย์อย่างเดียว

ถ้าเมียอนุญาต จะไปเองหน้างาน แนะนำตัวกันที่นั่นเลย จะเอา DVD prog rock/classic rock ไปด้วย

อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #167 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 08:53:39 PM »

มาลงชื่อไปเพิ่มอีกคนครับ  ยิ้มกว้างๆ ปิดรับหรือยังครับ

เมื่อวานเพิ่งจะเคลียร์เวลากับท่านลูกๆได้ลงตัว ต้องติดสินบนนิดหน่อบ... ยิ้มเท่ห์

หวังว่าคราวนี้จะได้พูดคุยกับคุณ Arnold Layne บ้าง
จำได้ว่าคราวที่แล้ว แม้แต่ทักทาย ยังไม่มีโอกาสเลย

ดูคุณ Nosferatu ZoDD ท่าจะเป็นคนคุยสนุกนะครับ
คราวที่แล้วเห็นกำลังยุ่งกับการเก็บเงิน   ยิ้มกว้างๆ คราวนี้คงได้คุยกันบ้างครับ
Oxygene

« ตอบ #168 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 08:57:00 PM »

ปล.ใครมีแกรนด์ฟั๊งค์ ชุด"ใกล้บ้าน" มาปล่อยให้ผมในงานด้วยนะครับ

ผมเหลือแต่ mini lp ...ท่านผีฯ เอาสำเนาได้ไหมครับ จะ xerox ไปให้.... ยิ้มเท่ห์
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #169 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 09:13:09 PM »

สำหรับผม ขอจองเพิ่มอีกหนึ่งที่ครับ มีเพื่อนอยากมาแจมด้วย  ยิงฟันยิ้ม

ยินดีครับ  ยิ้มกว้างๆ
ยินดีครับ ชื่ออะไรเอ่ยครับ  ยิ้มกว้างๆ

หรือจะเปิดตัววันนั้นเลยครับ? หรือว่าเล่นอยู่ในนี้อยู่แล้ว?  ขยิบตา

ท่าทางเค้าคงอยากเปิดตัวในวันนั้นมากกว่าครับ... ผมขอกั๊กๆ ไว้หน่อย เผื่อถึงวันแล้วเค้าเกิดเบี้ยว  ยิงฟันยิ้ม

ปกติเค้าไม่ได้เล่นเว็บนี้ครับ แต่รู้จักเว็บนี้พอสมควร และน่าจะรู้จักอย่างน้อย 3-4 ท่านที่จะไปร่วมในวันงานครับ

อยากรู้จังเลยครับ ยิงฟันยิ้ม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Oxygene

« ตอบ #170 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 09:23:29 PM »

ตอนแรกผมกะว่าจะทำกล่อง Led Zep / Graffiti ไปร่วมประมูลเอาเงินเข้า web แต่เนื่องจากกล่องนี้ต้องใช้เวลามาก
พอดีผมเองเพิ่งเสร็จจากงานเมื่อวานนี้ สงสัยคงทำไม่ทันแน่ๆแล้ว เลยขออนุญาติเปลี่ยนเป็นกล่องอื่น
แต่เป็นของ Led เหมือนกันแต่เป็นชุด House of Holy เพิ่งลองทำดูครับ เอารูปมาฝาก เผื่อจะมีใครสนใจ ไปดูตัวจริงที่งานเลยครับ
ประมูลได้เท่าไหร่ ทั้งหมดยกให้ web ทั้งหมดครับ
(ถ้าไม่มีเดี๋ยวผมประมูลเอง... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

cover - อันนี้เป็นแผ่นจริงครับ ไม่เกี่ยวข้อง เอามาให้ดูเปรียบเทียบเฉยๆครับ

Box (Extended-cover) กล่องที่จะประมูล...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2009 | 09:26:12 PM โดย Arnold Layne » บันทึกการเข้า
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #171 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 | 09:47:58 PM »

คุณ Arnold Layne ขยันจริงๆ  ตกใจ

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #172 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 09:27:48 AM »

กล่อง House of Holy สีสันแสบทรวงจริง ๆ ครับ ... เฮ่อ จะสู้ไหวไหมเรา?
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #173 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 10:26:13 AM »

ถ้าเมียอนุญาต จะไปเองหน้างาน แนะนำตัวกันที่นั่นเลย จะเอา DVD prog rock/classic rock ไปด้วย

คนอาไร้ น่ารักจิงๆ เอ้ย จริงๆ (ไม่ใช่ภาษาญี่ปุ่น) ฮิฮิ
ใครเจ็บไข้ได้ป่วยอะไร ปรึกษาคุณหมอในงานได้ถึงสองท่านเลยนะเนี่ย เยี่ยมๆๆ

ขอมอบตำแหน่งฝ่ายประชาสััมพันธ์ยอดเยี่ยมให้คุณเบ็นซ์ครับ
ใครเห็นด้วย ยกมือขึ้น เฮ..

คุณ Arnold Layne ขยันจริงๆ  ตกใจ
ขอเวลาคิดนิ๊ซนึงครับ
อ้อ..เข้าใจแระ..
เห็นจริงตามด้วยทุกประการครับ

Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #174 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 11:50:05 AM »

พรุ่งนี้เจอกัน ยิ้ม

Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

« ตอบ #175 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 03:48:02 PM »

จะไปกันซักกี่โมงล่ะครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #176 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 04:06:00 PM »

อย่างที่บอกไว้ว่าผมนัดทางโรงแรมไว้ว่างานเริ่ม 5 โมง อาหารเสริพ 6 โมง  แต่ตัวผมจะไปก่อนเวลาซักหน่อยเพื่อไปดูการจัดวางห้องครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มา 5 โมงกันทุกคนจะได้มีเวลาคุยกันเยอะๆครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #177 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 04:34:12 PM »

เสร็จงานแล้ว จะรีบไปครับ  ยิ้มกว้างๆ

Blackfield

« ตอบ #178 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 | 04:39:45 PM »

นี่ยังไม่ได้นัดน้องๆ เลยครับ ว่าจะไปเดินไหนกันก่อนหรือเปล่า ยังไงคงไปซักประมาณ 5 โมง หรืออาจไปก่อนนิดหน่อยครับผม

.. polotoon ..

« ตอบ #179 เมื่อ: 04 เมษายน 2009 | 01:37:42 PM »

ขอเชิญชวนไปร่วมงานมีตติ้งกันนะครับ ไม่ไปเสียดายแย่ ต้องรออีกหลายๆเดือนเลย  ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13
พิมพ์