เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149730 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

18 พฤษภาคม 2024 | 04:03:16 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgThe Song Remains The SameJapan Mini lp ของปลอมนี่ - เสียงมันดีไหมครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Japan Mini lp ของปลอมนี่ - เสียงมันดีไหมครับ  (อ่าน 18553 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 | 01:30:47 PM »

มีมาให้เสียวกันอีกแล้วครับ
คราวนี้เป็น member จาก US feedback score 39 ไม่เคยขายของ คราวนี้ขายทีเดียว 55 รายการ
เป็น italian prog แทบทั้งนั้น มีชุดที่หายากอีกด้วย ยั่วน้ำลายชาว progน่าดูครับ(ไม่รู้ว่าเอาของมาจากไหน)
แต่ก็น่าสงสัยอย่างนึงครับ ว่าถ้าเป็นการหลอกขาย ทำไมแกรอถึงปี 2008
เพราะเห็นเป็น member ตั้งแต่ปี 2001

link ครับ
http://search.ebay.com/_W0QQsassZzavierquixote

ช่วงนี้เศรษฐกิจอเมริกาแย่ครับ อะไรฉวยได้ฉวยไว้ก่อนมั๊งครับ ดีไม่ดีอาจเป็นคนอื่นแฮ๊คบัญชีเข้ามาขายก็เคยมีครับ
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #46 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 | 01:32:50 PM »

คราวนี้ bid สูงนี่ครับพี่ เลยไม่เสร็จหมูอย่างผมเลย  ยิ้มกว้างๆ

ช่วงนี้เศรษฐกิจอเมริกาแย่ครับ อะไรฉวยได้ฉวยไว้ก่อนมั๊งครับ  ยิ้มกว้างๆ

ครับ ผมก็ตัดใจ อย่าไปยุ่งกับเขาดีกว่า  เข็ดแล้ว แลบลิ้น
.. polotoon ..

« ตอบ #47 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 | 01:37:01 PM »

Seller ส่งเฉพาะ America ด้วย ประเทศเดียวกัน ไมา่น่าเบี้ยวกัน ไม่งั้นเดี๋ยวโดนเล่นงานเอา ผมเคย Mail ไปถาม Seller ยียวนท่านนึงเป็นอเมริกัน ผมถามว่าส่งมาไทยได้ไหม มันตอบได้น่า...มากว่า ไทยไม่ใช่อเมริกา  โกรธ

« ตอบ #48 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008 | 04:48:57 PM »

กรณีนี้ Seller ยังเมล์มาพูดดีกับผมอีกว่า ไปส่งแล้ว แต่กลับไประงับทัน
แปลว่า ไม่ส่งให้รึครับ

ผมรู้สึกผิดไปด้วยนะ  รูดซิบปาก ในกรณีที่คุณโปโลตูนเสียหาย
เพราะการตั้งกระทู้แบบนี้ เหมือนดาบสองคม (มีทั้งผลดีและผลเสีย)
ความตั้งใจ คืออยากให้พวกเราระวังตัวนะครับ
ไพ่มันออกหลายหน้าเหลือเกิน
- ของจริง /คนขายปลอม
- ของปลอม /คนขาย(มี)จริง
- ของปลอม /คนขายดันปลอมอีกด้วย (สองเด้ง)

เห็นด้วยทุกประการกับคุณอาโนลด์ เลน
ตอนนี้ผมเลิกขายของในอีเบย์แล้วครับ
เปิดร้านออน-ไลน์ดีกว่า
เพราะพวกเล่นขึ้นราคา ค่าลิสต์ของ แทบจะรายวันเลย ทนไม่ไหวจริงๆ

ยังไงก็หวังว่า คงจะจบกันด้วยดีนะครับ สู้สู้

We have concluded our investigation into your case and have decided in your
favor.
คำอวยพรของท่านเป็นผลแล้ว ขอบคุณครับ  ยิ้มเท่ห์

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #49 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008 | 07:39:25 PM »

ยิ้มกว้างๆ
ยินดีด้วยครับ

เพื่อดนตรีที่เรารัก สู้ต่อไปนะทาเคชิ....

« ตอบ #50 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008 | 07:41:22 PM »

ยิ้มกว้างๆ
ยินดีด้วยครับ

เพื่อดนตรีที่เรารัก สู้ต่อไปนะทาเคชิ....
ผม polotoon นะท่าน  แลบลิ้น

หน้า: 1 2 3 [4]
พิมพ์