เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149721 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

16 พฤษภาคม 2024 | 02:30:28 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheแนะนำตัวกันหน่อยย
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 49
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันหน่อยย  (อ่าน 318864 ครั้ง)
Fog
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #300 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2008 | 06:49:06 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็บ่าวเจียงใหม่เหมือนกันเน้อ...

ศิลปินโปรดใกล้เคียงกับผมแทบทุกวงเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

โห อย่างนี้ต้องคุยกันหน่อยล่ะม้ัง
[/quote]

ใกล้เคียงผมด้วย!!!

Inferno
In The Court Of The Crimson King
*

symphony.x@windowslive.com
« ตอบ #301 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 01:13:28 PM »

ฮ่าๆๆๆผม

ชื่อ อาชาวิน ศรีธัญรัตน์

ชื่อเล่น วิน อาชาวิน เฮีย เฮียเส็ง เครี้ยเส็ง = = (เรียกตูทำไมหลายชื่อจังฟร่ะ)

อายุ จะ 16 จะ 17 และ ฮ่าๆๆๆ

อยู่จังหวัด อุบลราชธานี ฮ่าๆๆ

เรียนที่ โรงเรียน โปลี่เทคนิคภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

แนวดนตรีที่ฟัง ฮ่าๆๆ ข้าน้อยฟังได้ ทุกแนวขอรับ ยกเว้น วงเดียวที่ไม่ฟัง (เรสโทร = ไอ้เล็บตีนขบ)

อีเมล Symphony.x@windowslive.com

หุหุ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ ^^

ฮ่าๆ

[ps3tag]http://imagehost.compgamer.com/uploads/f6d1a8e16b.jpg[/ps3tag]
Terryl
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #302 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 02:56:29 PM »

อ้าว ผมนึกว่าคุณอาชาวินพูดภาษาไทยไม่ได้ เห็นเมื่อคืนเล่นให้รัสเซียอยู่ ...

สวัสดีครับ

I will write my words upon the door...
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #303 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 04:26:05 PM »

อ้าว ผมนึกว่าคุณอาชาวินพูดภาษาไทยไม่ได้ เห็นเมื่อคืนเล่นให้รัสเซียอยู่ ...

สวัสดีครับ

ผมกำลังจะเล่นเลยมุขนี้

ช่วงนี้เพื่อนไม่แซวแย่เลยเหรอครับ  ยิงฟันยิ้ม

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Inferno
In The Court Of The Crimson King
*

symphony.x@windowslive.com
« ตอบ #304 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 04:36:49 PM »

ฮ่าๆๆๆ ยิ่งรัสเซียแพ้ โห่ โดน เลยยงับ

55555+

อย่าไปใส่ใจเลยยฮ่าๆๆๆยินดีที่รู้จักน๊างับทุกท่านฮ่าๆๆ

[ps3tag]http://imagehost.compgamer.com/uploads/f6d1a8e16b.jpg[/ps3tag]
BuMBiM
*

« ตอบ #305 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008 | 12:45:08 PM »

Re: แนะนำตัวกันหน่อยย
« ตอบ #288 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 07:53:51 AM »   

--------------------------------------------------------------------------------
อย่าทะเลาะกันเลยนะครับ มาพูดคุยแจมกันเรื่องดนตรีดีกว่านะ
----------------------------------------------------------------

ขออนุญาตเรียนถามคุณ BuMBiM นิดนึงนะครับ ว่ารูป Display ข้างๆใช่คุณตัวจริงหรือเปล่า ผมว่าหน้าคุณคล้ายนางเอกหนัง av คนนึงที่ผมเคยดูเมื่อ 4 ปีก่อน (ตอนนี้เลิกเล่นไปแล้ว) นั่งนึกตั้งแต่เช้า แต่นึกชื่อไม่ออกสักที ไว้นึกออกจะมาบอกอีกที...
(ล้อเล่นขำๆเฉยๆนะครับ อย่าซีเรียส)

เฮ้อ................เหนื่อยใจ ไม่เอาแล้วเปลี่ยนรูปๆแต่จะไปเอารูปที่ไหนดี มีแต่หน้าตัวเอง
artz_ioi
*

i-arts@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #306 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 02:10:05 AM »

หวัดดีคับ.........

ชื่อ   อาร์ตคับ

เรียน   นิเทศศาสตร์(การโฆษณา) ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ปี 4

วงดนตรีที่ชอบ   Dream Theater

เครื่องดนตรีที่ชอบ   Guitar

My Blogs   http://kondontri.blogspot.com และ http://i-arts.hi5.com

.......... น้องใหม่คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบ ..........
artz_ioi
*

i-arts@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #307 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 02:19:26 AM »

ชื่อ   อาร์ตคับ

อายุ   22 ปี

เรียน   นิเทศศาสตร์(การโฆษณา) ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ปี 4

วงดนตรีที่ชอบ   Dream theater

เครื่องดนตรีที่เล่น   Guitar

Email   i-arts@hotmail.com

Blogs   http://kondontri.blogspot.com
           http://i-arts.hi5.com

..........  น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับพี่น้องคับ  ..........
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #308 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 08:48:01 AM »

Art
Welcome to Thaiprog.
Fog

« ตอบ #309 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 09:56:47 AM »

หวัดดีคับ เด็กใหม่ ฝากเนื้อตัวและหัวใจด้วยคับ (เนียนไปปะเนี่ย ฮา...)

Terryl
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #310 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 10:42:11 AM »

Hello สาวก Dream! ยินดีต้อนรับด้วยครับ  ยิ้มกว้างๆ

I will write my words upon the door...
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #311 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 06:14:54 PM »

ยินดีต้อนรับคุณอาร์ตครับ

ชอบเล่นกีตาร์อย่างนี้ ก็เป็นสาวกเฮียเปตรุตซี่แน่ๆเลย

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Ruby Tuesday
*

The girl with kaleidoscope eyes...

saisoi@hotmail.com
« ตอบ #312 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 08:46:31 PM »

สวัสดีค่ะ ชื่อ  RT : )  ฟังเพลงเปะปะ แต่ไม่จริงจังซักแนว
ที่ชอบเปิดฟัง ยกตัวอย่างเช่น 
Jazz: Chet Baker / Bill Evans / (Bossanova) Jobim / Gilberto(s)
Classic Rock: The Beatles / The Rolling Stones / The Velvet Underground / T.Rex / The Beach Boys (ใช่หมวดนี้รึเปล่า)
80-90's: The Style Council / OMD / The Beautiful south / The Boo Radley / Pulp / Suede / Jamiroquai / ManicSP
เพลงไทย: ดนู ฮันตระกูล / หม่อมหลวงพวงร้อย / Moderndog / โยคีเพลย์บอย / สี่เต่าเธอ

well? ha?
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #313 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008 | 09:45:28 PM »

สวัสดีค่ะ ชื่อ  RT : )  ฟังเพลงเปะปะ แต่ไม่จริงจังซักแนว
Jazz: Chet Baker / Bill Evans / (Bossanova) Jobim / Gilberto(s)
Classic Rock: The Beatles / The Rolling Stones / The Velvet Underground / T.Rex / The Beach Boys (ใช่หมวดนี้รึเปล่า)
80-90's: The Style Council / OMD / The Beautiful south / The Boo Radley / Pulp / Suede / Jamiroquai / ManicSP
เพลงไทย: ดนู ฮันตระกูล / หม่อมหลวงพวงร้อย / Moderndog / โยคีเพลย์บอย / สี่เต่าเธอ

ยินดีต้อนรับครับ ดีใจครับเจอคนที่ชอบ OMD / The Beautiful South / The Boo Radley เหมือนกัน ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2008 | 10:14:02 PM โดย Tron » บันทึกการเข้า
Fog

« ตอบ #314 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 | 09:49:31 AM »

ชอบ jamiroquai ด้วยครับ อิอิ

หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 49
พิมพ์