เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

04 พฤษภาคม 2024 | 11:00:13 PM
หน้า: 1 2 [3] 4 5
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Your Favourite James Bond 007 Movies  (อ่าน 29591 ครั้ง)
ปีศาจลายคราม
The Snow Goose

Reap What You Sow

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 11:21:20 AM »

Michelle Yeoh and Pierce Brosnan in "Tomorrow Never Dies"

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 01:02:24 PM »

Lynn-Holly Johnson สวมบทนักสเก็ตช์วัยรุ่นสาวที่อยาก "เรียนรัก" กับบอนด์ ในตอน For Your Eyes Only แต่ดูเหมือนบอนด์ (นำแสดงโดยโรเจอร์ มัวร์) จะเกิดมโนธรรมขึ้นมาเอาดื้อ ๆ (ซึ่งไม่บ่อยครั้งนักที่บอนด์จะมีคุณธรรมในเรื่องนี้) ไม่ยุ่งกับเธอ

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 01:13:07 PM »

ขอลัดคิวคุณ Sombun เพื่อลงรูปผู้หญิงของบอนด์ในยุคที่ฌอน คอนเนอรี่ สวมบทบาท และเป็นคนที่ผมชอบรองจาก Mie Hama เธอผู้นี้คือ Daniela Bianchi ซึ่งเล่นบทเลขานุการสถานทูตและจารชนรัสเซียในตอน From Russia with Love ครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 01:16:55 PM »

Lana Wood ของคุณ Sombun ในตอน Diamonds Are Forever ครับ

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 01:21:12 PM »

Luciana Paluzzi ในตอน Thunderball

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 01:27:50 PM »

ขี้เกียจโพสต์ภาพผู้หญิงของบอนด์แล้ว เอาเป็นว่าอยากดูใคร ขอเชิญที่เว็บนี้ดีกว่าครับ ยิ้มกว้างๆ

http://www.bond-girls.net/index.html

« ตอบ #36 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 03:02:57 PM »

พี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ หายไปไหน  เรื่องผู้หญิงของบอนด์ ถ้าไม่มีรูปผู้หญิงประกอบให้เห็นรูปร่างหน้าตาของความน่ารัก
ไม่ได้เลยนะ
รูปสาวบอนด์คนนี้ จัดให้พี่อั๋น501และพี่ Sombun โดยเฉพาะ จากตอน A View To A Kill ครับ ยิ้มกว้างๆ

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #37 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 03:08:55 PM »

พี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ หายไปไหน  เรื่องผู้หญิงของบอนด์ ถ้าไม่มีรูปผู้หญิงประกอบให้เห็นรูปร่างหน้าตาของความน่ารัก
ไม่ได้เลยนะ
รูปสาวบอนด์คนนี้ จัดให้พี่อั๋น501และพี่ Sombun โดยเฉพาะ จากตอน A View To A Kill ครับ ยิ้มกว้างๆ

หายไปหลายวันนะพี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ ตัวจริง  สาวของบอนด์ คนนี้เป็นขวัญใจของพี่ผีกับเฮียสมบุญเลย
ดำขนาดนี้บอนด์ ยอดนักรักยังไปนอนกับผู้หญิงของศัตรูอีกเช่นเคย

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 03:20:16 PM »

หายไปหลายวันนะพี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ ตัวจริง  สาวของบอนด์ คนนี้เป็นขวัญใจของพี่ผีกับเฮียสมบุญเลย
ดำขนาดนี้บอนด์ ยอดนักรักยังไปนอนกับผู้หญิงของศัตรูอีกเช่นเคย
พักร้อน นอนตีพุงอยู่บ้านสองวัน ฟังเพลงไปหลายอัลบั้มเพื่อเบิร์น-อินหัวเข็มใหม่ครับ ยิ้มกว้างๆ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 08:40:52 PM »

ขอลัดคิวคุณ Sombun เพื่อลงรูปผู้หญิงของบอนด์ในยุคที่ฌอน คอนเนอรี่ สวมบทบาท และเป็นคนที่ผมชอบรองจาก Mie Hama เธอผู้นี้คือ Daniela Bianchi ซึ่งเล่นบทเลขานุการสถานทูตและจารชนรัสเซียในตอน From Russia with Love ครับ

โอ้ววว ... คนนี้ผมชอบครับ จำไ้ด้แล้ว ตอน From Russia With Love ดูไปแค่รอบเดียว
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 22 กันยายน 2011 | 08:43:32 PM »

พี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ หายไปไหน  เรื่องผู้หญิงของบอนด์ ถ้าไม่มีรูปผู้หญิงประกอบให้เห็นรูปร่างหน้าตาของความน่ารัก
ไม่ได้เลยนะ

หายไปหลายวันนะพี่ปีศาจฯแฟนหนังเจมส์ บอนด์ ตัวจริง  สาวของบอนด์ คนนี้เป็นขวัญใจของพี่ผีกับเฮียสมบุญเลย

งืม ๆ ผมว่า Roger Moore นี่แกได้ปะทะกับสาวผิวสีบ่อยเหลือเกินนะครับ ตอน Live And Let Die นั่นก็ใช่  ยิ้มกว้างๆ
พูดถึงเฉย ๆ นะครับ ไม่คิดจะแย่งพี่ผีกับพี่สมบุญแน่นอน  เจ๋ง
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #41 เมื่อ: 23 กันยายน 2011 | 09:23:49 AM »

สำหรับ เกรซ โจนส์ คนนี้ดำอำมหิตเกินไปน่ากลัวมากๆเลยครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ....แต่ถ้าเป็น(นอกกระทู้นี้นะครับ ยิ้มกว้างๆ) ลิซ  มิทเชลส์ นักร้องนำของวงบอนนี่เอ็มตอนปี ค.ศ. 1975 นี่....สู้ตายหลายๆ เพ-ลา เลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #42 เมื่อ: 23 กันยายน 2011 | 01:31:18 PM »

งืม ๆ ผมว่า Roger Moore นี่แกได้ปะทะกับสาวผิวสีบ่อยเหลือเกินนะครับ ตอน Live And Let Die นั่นก็ใช่  ยิ้มกว้างๆ
พูดถึงเฉย ๆ นะครับ ไม่คิดจะแย่งพี่ผีกับพี่สมบุญแน่นอน  เจ๋ง

นางนกต่อของ มร. คานังก้า ศัตรูของบอนด์ใน Live and Let Die ครับ

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #43 เมื่อ: 26 กันยายน 2011 | 02:11:21 PM »

สวัสดีครับ....ขอกลับโม้ต่อนะครับ.... เมื่อคืนผมนั่งดู แผ่น บลูเรย์ที่เพิ่งได้มา เรื่อง มือปราบเพชรตัดเพชร (1971 ) ยีน แฮคแมน + รอย ไชเดอร์  กำกับโดย วิลเลียม ฟรีดกิ้น  รสชาติการดูครั้งนี้มันส์ถึงใจจริงๆครับ ทั้งภาพและเสียงต่างจากการดูจากแผ่นซีดีที่มีอยู่เดิมเยอะเลย โดยเฉพาะฉากการขับรถไล่ล่ามือปืนที่หนีอยู่ในรถไฟ มันส์จริงๆครับ ผมว่ายีน แฮคแมน เหมาะแล้วที่ได้ออสการ์ แกทุ่มเทแสดงจริงๆ เจ็บจริงๆ เหนื่อยจริงๆ   ขอแนะนำให้หามาดูกันนะครับ
10.  ฟิโอน่า ฟูลเลอร์ตัน จากตอน อะ วิว ทู อะ คิลล์ ๅ(1985) ฉากในอ่างอาบน้ำร้อนน่าอิจฉาจริงๆ ยิ้ม
11.  มอลลี่ ปีเตอร์ จากตอน ธันเดอร์บอล (1965) จับตาฉากต่างฝ่ายต่างนวดให้กัน
12.  กลอเรีย เฮนดรี้ จากตอน ลิฟ แอนด์ เล็ท ดาย (1973) คราวนี้บอนด์นัวเนียกับสาวผิวหมึก สีผิวเนื้อคง "เคลื่อนไหว" ตัดกันน่าดู
13.  ทริน่า ปาร์คส์ จากตอน ไดมอนด์ อาร์ ฟอร์เอฟเวอร์(1971) สาวผิวสำลีเม็ดใน สูงยาวเข่าดี "แน่นหนึบ"
14.  แฟมเก้ แจนส์เซ็น จากตอน โกลด์เด้นอาย (1995) สาวชาวดัทช์ ระวังท่อนขาเธอให้ดี อาจหนีบ  "ลูกมะพร้าวคู่ให้แตก" คาท่อนขาได้
15.  จิลล์ เซนต์ จอห์น จากตอน ไดมอนด์ อาร์ ฟอร์เอเวอร์ (1971) เธอเป็นสาวอเมริกัน ที่ควบคุมการประชุมในชุดซีทรู
เท่านี้ก่อนนะครับ....งานเข้าครับ ยิ้ม
ขอว่าต่อนะครับ  16.  ม็อด อดัมส์ จากตอน อ็อคโตปุสซี่ย์ (1983)  เธอมีสนามประลองยุทธ์(เตียง) เป็นรูปปลาหมึกยักษ์ซะด้วย ยิ้มกว้างๆ
17.  ดาเนียลา เบียงชี่ จากตอน ฟรอม รัสเซีย วิธ เลิฟ (1963 )  เป็นดาราจากแดนมักกะโรนี มีดีกรีรองนางงามจักรวาลเสียด้วย เธอชอบที่จะเอนกายอยู่บนเตียงนานๆๆๆๆ จุมพิต
18.  เชอร์ลีย์ อีตัน จากตอน โกลด์ฟิงเกอร์(1964) ภาพศพเคลือบสีทองของเธอได้ขึ้นปก นิตยสาร ไล้ฟ์ ด้วย เจ๋ง

« ตอบ #44 เมื่อ: 26 กันยายน 2011 | 03:10:18 PM »

สวัสดีครับ....ขอกลับโม้ต่อนะครับ.... เมื่อคืนผมนั่งดู แผ่น บลูเรย์ที่เพิ่งได้มา เรื่อง มือปราบเพชรตัดเพชร (1971 ) ยีน แฮคแมน + รอย ไชเดอร์  กำกับโดย วิลเลียม ฟรีดกิ้น  รสชาติการดูครั้งนี้มันส์ถึงใจจริงๆครับ ทั้งภาพและเสียงต่างจากการดูจากแผ่นซีดีที่มีอยู่เดิมเยอะเลย โดยเฉพาะฉากการขับรถไล่ล่ามือปืนที่หนีอยู่ในรถไฟ มันส์จริงๆครับ ผมว่ายีน แฮคแมน เหมาะแล้วที่ได้ออสการ์ แกทุ่มเทแสดงจริงๆ เจ็บจริงๆ เหนื่อยจริงๆ   ขอแนะนำให้หามาดูกันนะครับ
10.  ฟิโอน่า ฟูลเลอร์ตัน จากตอน อะ วิว ทู อะ คิลล์ ๅ(1985) ฉากในอ่างอาบน้ำร้อนน่าอิจฉาจริงๆ ยิ้ม
11.  มอลลี่ ปีเตอร์ จากตอน ธันเดอร์บอล (1965) จับตาฉากต่างฝ่ายต่างนวดให้กัน
12.  กลอเรีย เฮนดรี้ จากตอน ลิฟ แอนด์ เล็ท ดาย (1973) คราวนี้บอนด์นัวเนียกับสาวผิวหมึก สีผิวเนื้อคง "เคลื่อนไหว" ตัดกันน่าดู
13.  ทริน่า ปาร์คส์ จากตอน ไดมอนด์ อาร์ ฟอร์เอฟเวอร์(1971) สาวผิวสำลีเม็ดใน สูงยาวเข่าดี "แน่นหนึบ"
14.  แฟมเก้ แจนส์เซ็น จากตอน โกลด์เด้นอาย (1995) สาวชาวดัทช์ ระวังท่อนขาเธอให้ดี อาจหนีบ  "ลูกมะพร้าวคู่ให้แตก" คาท่อนขาได้
15.  จิลล์ เซนต์ จอห์น จากตอน ไดมอนด์ อาร์ ฟอร์เอเวอร์ (1971) เธอเป็นสาวอเมริกัน ที่ควบคุมการประชุมในชุดซีทรู
เท่านี้ก่อนนะครับ....งานเข้าครับ ยิ้ม
ขอว่าต่อนะครับ  16.  ม็อด อดัมส์ จากตอน อ็อคโตปุสซี่ย์ (1983)  เธอมีสนามประลองยุทธ์(เตียง) เป็นรูปปลาหมึกยักษ์ซะด้วย ยิ้มกว้างๆ
17.  ดาเนียลา เบียงชี่ จากตอน ฟรอม รัสเซีย วิธ เลิฟ (1963 )  เป็นดาราจากแดนมักกะโรนี มีดีกรีรองนางงามจักรวาลเสียด้วย เธอชอบที่จะเอนกายอยู่บนเตียงนานๆๆๆๆ จุมพิต
18.  เชอร์ลีย์ อีตัน จากตอน โกลด์ฟิงเกอร์(1964) ภาพศพเคลือบสีทองของเธอได้ขึ้นปก นิตยสาร ไล้ฟ์ ด้วย เจ๋ง
เบอร์ 17 นี่สุดโปรดของผมเลย รองจาก Mie Hama
เอารูปมาฝากประธานพี่ Sombun ครับ (จะเห็นได้ว่าเธอชอบนอนเตียงจริง ๆ)

หน้า: 1 2 [3] 4 5
พิมพ์