เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

03 พฤษภาคม 2024 | 02:08:41 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeออกกำลังกายแบบไหนกันครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกกำลังกายแบบไหนกันครับ  (อ่าน 24746 ครั้ง)
koh_oldskool
Selling England By The Pound
**

udomsak_p@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009 | 02:35:11 PM »

ยิ้มขี่จักรยานเสือภูเขาครับ เพลินดี น้ำหนักลดพุงยุบไปหลาย กระเป๋าตังค์ก็จะฉีกส่วนควบอุปกรณ์มันก็แพงเกิน
แต่แรกกับสุขภาพก็ดีครับ ปั่นขึ้นเนินขึ้นเขาสู้กับแรงโน้มถ่วง ชมวิวด้วย มันส์ดีครับ ขยิบตา
titie_de
In The Court Of The Crimson King
*

ThinK GooD Do GooD.

« ตอบ #61 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009 | 01:45:50 PM »

ไปเอากำลังกายที่ ฟิตเนส ครับ ระวังนะครับไปบ่อยอาจติดใจ ถ้าไม่ได้ไปเกิน 2 วันมันจะรู้สึกหงุดหงิดครับ ยิงฟันยิ้ม
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ
The Snow Goose

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #62 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009 | 06:06:58 PM »

ไปเอากำลังกายที่ ฟิตเนส ครับ ระวังนะครับไปบ่อยอาจติดใจ ถ้าไม่ได้ไปเกิน 2 วันมันจะรู้สึกหงุดหงิดครับ ยิงฟันยิ้ม

+1 ครับ เดี๋ยวนี้พอกลับบ้านมาแล้วไม่ได้เข้าฟิตเนสนี่แทบจะเฉาตาย  ยิ้มกว้างๆ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #63 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 04:50:25 PM »

ตอนนี้เล่นฟิตเนสที่คอนโดทุกวันที่มีโอกาสครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Pong-Wanchai

« ตอบ #64 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 05:14:17 PM »

ผมออกกำลังกายน้อยมาก แต่ส่วนใหญ่จะนอนยกขาเพื่อลดหน้าท้องและพุงรวมทั้งซิ้ทอั๊พด้วย...
ทุกอาทิตย์ก็จะใช้ข้อมือมากในการยกแก้ว แล้วก็วันนี้จะต้องใช้สายตาเป็นพิเศษครับ  ขยิบตา  แลบลิ้น  ขยิบตา  แลบลิ้น  ขยิบตา  แลบลิ้น
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #65 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 05:22:07 PM »

ผมเริ่มกลับมา วิ่ง และ เล่นบาสฯ ได้ร่วม 2 เดือนแล้ว (อาทิตย์ละวัน)
จะพยายามทำให้มากกว่า 1 วันใน 1 อาทิตย์
ไอ้ใบ้ตาเดียว
Fragile

« ตอบ #66 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 07:34:02 PM »

อยากให้บอร์ดจัดทีมเตะบอลกันเองเฮฮา ตามประสาอ่ะครับ

TRON

« ตอบ #67 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 10:25:35 PM »

อยากให้บอร์ดจัดทีมเตะบอลกันเองเฮฮา ตามประสาอ่ะครับ

เกรงว่าสมาชิกส่วนใหญ่จะเล่นไม่ไหวน่ะครับ (รวมทั้งตัวผมด้วย) ยิงฟันยิ้ม
kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #68 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 11:15:35 PM »

เกรงว่าสมาชิกส่วนใหญ่จะเล่นไม่ไหวน่ะครับ (รวมทั้งตัวผมด้วย) ยิงฟันยิ้ม

เอียน รัช ไม่กลับมาโชว์ฟอร์มแล้วเหรอครับ
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #69 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 11:47:46 PM »

ครึ่งละ 5 นาที น่าจะไหวอยู่นะครับ  ยิ้มเท่ห์

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
TRON

« ตอบ #70 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 11:53:01 PM »

ครึ่งละ 5 นาที น่าจะไหวอยู่นะครับ  ยิ้มเท่ห์

จริงๆเป็นคนเล่นบอลไม่เป็น เลี้ยงบอลไม่เป็น อาศัยชอบดูแล้วทำตามอย่างเดียว อยากเล่นสนามเล็กๆแบบข้างละ 6 คน น่าจะสนุกกว่าเล่นสนามใหญ่ที่ต้องใช้ทักษะการส่งบอลไกลๆที่ต้องใช้กำลังขามาก ซึ่งไม่เหมาะกับคนเล่นไม่ค่อยเป็นอย่างผมเอาซะเลย ยิ้มกว้างๆ
ไอ้ใบ้ตาเดียว
Fragile

« ตอบ #71 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010 | 12:18:53 AM »

ผมก็เล่นไม่เก่งครับ เน้นเสียงกับฮาอย่างเดียวเลย 555+
แบบสนามใหญ่ผมก็วิ่งไม่ไหวเหมือนกันครับ จะเล่นแบบสนามเล็กๆข้างละ 5-6 คน แต่นานๆที

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #72 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010 | 02:27:27 PM »

น่าสนใจนะครับ
Fog
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #73 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010 | 09:08:47 PM »

มีตติ้งรอบหน้าหาที่ฟิตเนสกัน ดีไหมครับ (หมายถึงหลังจากงานที่สิริสาทรนะฮะ) ยิ้มกว้างๆ

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #74 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010 | 11:19:54 AM »

มีตติ้งรอบหน้าหาที่ฟิตเนสกัน ดีไหมครับ (หมายถึงหลังจากงานที่สิริสาทรนะฮะ) ยิ้มกว้างๆ

นึกภาพไม่ออกเลยว่ะ 555

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
พิมพ์