สงกรานต์นี้ มีไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ

(1/6) > >>

JKNoremorse:
บางคนหยุดตั้งแต่ วันที่ 11-19 เลย ของผมต้องกลับมาทำงานวันที่ 16 ต่อ  :P

แต่หยุด 5 วันไม่ได้ไปไหนครับ อยู่ กทม ครับ  ;)

.. polotoon ..:
ไปบ้านน้อง บางนา อาจได้ รดน้ำ ดำหัว สาดน้ำ ว่ายน้ำ ตีแบด ฟิตเน็ส ซาวว์น่า ขี่จักรยาน กิน ดื่ม ดูบอลล์ ดูหนัง ฟังเพลง นอน

แล้วอย่าลืมแวะมาคุยกันในบอร์ดบ้างนะครับ  :D

♫ phil_wc ♫:
11-20
ไปสุราษครับ ;D

Layla F Mulder:
คงต้องอยู่บ้านเล่นไทยพร็อก และเที่ยวกรุงเทพ เหมือนทุกๆ ปีครับ

ไอแอมตองสาม:
ไปบ้านน้องแถวๆ มีนบุรี (ประชาร่วมใจ) นัดญาติๆ กันไว้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป