เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149690 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

07 พฤษภาคม 2024 | 09:53:42 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreathe1st Welcome Home Party for P’Panyarak Fri.26/08/11 17.00 PM
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 1st Welcome Home Party for P’Panyarak Fri.26/08/11 17.00 PM  (อ่าน 44022 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #75 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011 | 09:56:02 AM »

เหลืออีก 2 วันเอง สมาชิกใหม่ๆ มาลงชื่อกันหน่อยนะครับ เชิญครับเชิญ ยิ้มกว้างๆ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #76 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011 | 10:12:29 AM »

เหลืออีก 2 วันเอง สมาชิกใหม่ๆ มาลงชื่อกันหน่อยนะครับ เชิญครับเชิญ ยิ้มกว้างๆ
เรียกแขกได้เก่งเหมือนรัฐบาลใหม่จังเลยครับ ยิ้มกว้างๆ
lalink
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #77 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011 | 12:17:16 PM »

ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งสำหรับคำอวยพรครับ  ยิ้ม

ปล. ขออนุญาตที่รบกวนกระทู้ของพี่ Panyarak นะครับ

ยินดีกับน้องตี๋ด้วยนะครับ ขอให้เป็นครอบครัวที่มีความสุขมากๆ ครับ

ปล เสียดายจังครับที่ไม่มีโอกาสได้เจอกันคราวนี้

Ritchie Benmore
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #78 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011 | 04:27:29 PM »

เสียดายจัง - เย็นวันศุกร์ต้องไปต่างจังหวัดพอดีเลฃ โอ้ว! พลาดตลอด

คงมีโอกาสได้ไปร่วมสนุกด้วยนะครับ

อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #79 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011 | 10:02:45 AM »

ผมต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถไปร่วมด้วยได้ในวันศุกร์นี้
ลูกสาวเพิ่งคลอด(ก่อนกำหนด)เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ยังอ่อน ๆ อยู่ เลยต้องดูแลและระวังครับ

ขอให้ปาร์ตี้สนุก ๆ ครับ และขอให้พี่ Panyarak เที่ยวพักผ่อนให้สบายก่อนกลับไปทำงานครับ

เพิ่งมีโอกาสได้ login เสียดายที่น้องตี๋ไปไม่ได้

แต่ต้องยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับที่ได้ลูกสาว ขอให้สุขภาพดีและแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกเลยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
Pong-Wanchai

« ตอบ #80 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011 | 12:57:34 PM »

ผมต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่สามารถไปร่วมด้วยได้ในวันศุกร์นี้
ลูกสาวเพิ่งคลอด(ก่อนกำหนด)เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ยังอ่อน ๆ อยู่ เลยต้องดูแลและระวังครับ

ขอให้ปาร์ตี้สนุก ๆ ครับ และขอให้พี่ Panyarak เที่ยวพักผ่อนให้สบายก่อนกลับไปทำงานครับ

เพิ่งมีโอกาสได้ login เสียดายที่น้องตี๋ไปไม่ได้

แต่ต้องยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับที่ได้ลูกสาว ขอให้สุขภาพดีและแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกเลยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

คนอวยพรตอนนี้แข็งแรงดีหรือเปล่าครับ ออกกำลังกายบ่อยมั้ย ?
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #81 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011 | 02:51:40 PM »

พึ่งรู้ว่าตี๋มีน้องแล้ว ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อมือใหม่ด้วย ถ้ามีปัญหาอะไรกับการเลี้ยงน้องลองปรึกษากับเหล่าสว.ดูได้เพราะแทบทุกคนผ่าน
ประสบการณ์กันมาแล้วทั้งนั้น เว้นพี่ผีกับผมห้ามปรึกษา แต่ถ้าเรื่องน้องๆอายุสิบแปดขึ้นไปปรึกษาได้นะ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #82 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011 | 03:52:17 PM »

พึ่งรู้ว่าตี๋มีน้องแล้ว ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อมือใหม่ด้วย ถ้ามีปัญหาอะไรกับการเลี้ยงน้องลองปรึกษากับเหล่าสว.ดูได้เพราะแทบทุกคนผ่าน
ประสบการณ์กันมาแล้วทั้งนั้น เว้นพี่ผีกับผมห้ามปรึกษา แต่ถ้าเรื่องน้องๆอายุสิบแปดขึ้นไปปรึกษาได้นะ

ขอบคุณพี่ Lalink, พี่ Arnold กับ พี่อั๋นครับ เอาไว้จะปรึกษาตามที่พี่แนะนำครับ
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #83 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011 | 02:54:35 PM »

เห็นร้านแล้วน่าไปกินจังเลย ยิงฟันยิ้ม
ผมชอบอาหารทะเลก๊าบบบ... ยิงฟันยิ้ม

ฝนอาจจะตกหนักในวันงานก็ได้นะครับ เพราะว่าคุณปีศาจฯ ไปร่วมสังสรรค์ด้วย  ยิ้มกว้างๆ
คงสมพรปากพี่จริง ๆ เพราะวันนี้ตอนบ่ายฝนเทลงมาตรึมเลย ไม่รู้ว่าจะต่อเนื่องไปถึงตอนเย็นรึเปล่าสิครับ ยิ้มกว้างๆ
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #84 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011 | 02:59:23 PM »

เห็นร้านแล้วน่าไปกินจังเลย ยิงฟันยิ้ม
ผมชอบอาหารทะเลก๊าบบบ... ยิงฟันยิ้ม

ฝนอาจจะตกหนักในวันงานก็ได้นะครับ เพราะว่าคุณปีศาจฯ ไปร่วมสังสรรค์ด้วย  ยิ้มกว้างๆ
คงสมพรปากพี่จริง ๆ เพราะวันนี้ตอนบ่ายฝนเทลงมาตรึมเลย ไม่รู้ว่าจะต่อเนื่องไปถึงตอนเย็นรึเปล่าสิครับ ยิ้มกว้างๆ
+1 ครับ เสียงฝนกระหน่ำอยู่ข้างๆหูเลยครับ....บรรยากาศแบบนี้น่านั่งอยู่ที่ร้านจริงๆ ครับ ยิ้มกว้างๆ
panyarak

« ตอบ #85 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011 | 03:38:11 PM »

ฝนหยุดแล้วครับ

อั๋น501

« ตอบ #86 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 | 07:14:20 AM »

คำทำนายของท่านประธานโป่งเป็นจริงครับ  เพราะพี่ปีศาจฯนำเอาสายฝนอันชื่นช่ำมาด้วยครับ
แต่อย่างว่า "อยู่ใต้ฟ้าจะกลัวฝนอยู่ใย" ถึงฝนจะตกฟ้าจะร้องแต่ก็ไม่สามารถจะหยุดการสังสรรค์เพื่อพบเจอกับมิตรรักไม่ได้หรอกครับ
สนุกและประทับใจกับการพบเจอกับเพื่อนๆน้องๆและพี่ๆของเหล่าสมาชิก Thaiprog. โดยเฉพาะพี่ตั๊มที่เดินทางกลับบ้านมาจากแดนไกล
และต้องขอขอบคุณของฝากด้วยครับ(ของฝากที่ทำให้ใครหลายๆคนอยากได้) งานนี้ท่านประธานโป่งของเราเหนื่อยหน่อยเพราะต้อง
รับแขกและเพื่อนฝูงมากมาย ก็อย่างว่าเป็นคนของประชาชนต้องเหนื่อยเป็นของธรรมดานะเฮีย เสียดายแทนที่สมาชิกหลายท่า่นไม่ได้มา
ไม่เป็นไรครับเอาไว้ครั้งหน้าคงได้เจอกัน
Analog Kid
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #87 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 | 07:20:23 AM »

คำทำนายของท่านประธานโป่งเป็นจริงครับ  เพราะพี่ปีศาจฯนำเอาสายฝนอันชื่นช่ำมาด้วยครับ
แต่อย่างว่า "อยู่ใต้ฟ้าจะกลัวฝนอยู่ใย" ถึงฝนจะตกฟ้าจะร้องแต่ก็ไม่สามารถจะหยุดการสังสรรค์เพื่อพบเจอกับมิตรรักไม่ได้หรอกครับ
สนุกและประทับใจกับการพบเจอกับเพื่อนๆน้องๆและพี่ๆของเหล่าสมาชิก Thaiprog. โดยเฉพาะพี่ตั๊มที่เดินทางกลับบ้านมาจากแดนไกล
และต้องขอขอบคุณของฝากด้วยครับ(ของฝากที่ทำให้ใครหลายๆคนอยากได้) งานนี้ท่านประธานโป่งของเราเหนื่อยหน่อยเพราะต้อง
รับแขกและเพื่อนฝูงมากมาย ก็อย่างว่าเป็นคนของประชาชนต้องเหนื่อยเป็นของธรรมดานะเฮีย เสียดายแทนที่สมาชิกหลายท่า่นไม่ได้มา
ไม่เป็นไรครับเอาไว้ครั้งหน้าคงได้เจอกัน

ผมหล่ะเสียดายมากครับ งานด่วนเข้า วันเสาร์อาทิตย์นี้ยังต้องไปทำอีกเลยครับ
panyarak

« ตอบ #88 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 | 07:32:48 AM »

ขอบคุณทุกท่านที่กรุณาจัดงานนี้ครับ สนุกสนานเช่นเคย และขอบคุณพี่โป่ง น้องป่องที่ไรท์แผ่นให้ไปฟัง/ดูที่กาตาร์ รวมทั้งพี่อาร์โนลด์ที่มอบกล่องใส่มินิแอลพี และน้องบาสที่ขับรถไปส่งพร้อมมอบหนังสือที่ระลึกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2011 | 11:05:12 PM โดย panyarak » บันทึกการเข้า

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #89 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 | 08:55:02 AM »

ขอบคุณพี่ตั๊มมากๆครับ มาไกลแล้วยังไรท์แผ่นมาฝาก
พี่ป่องที่เอาแผ่นมาฝาก
ขออภัยที่มาช้าครับ แต่ว่าผมกลับบ้านเป็นชุดสุดท้ายเลยนะ  ยิงฟันยิ้ม

ดีใจที่ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนเช่นเคยครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8
พิมพ์