เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 10:00:06 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheแนะนำตัวกันหน่อยย
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 49
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันหน่อยย  (อ่าน 318317 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #240 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 08:29:08 AM »

สวัสดีครับ คุณ poocy
เปิดเผยจริงใจดีจังครับ เหมือนคุณ raylee เลย น่ารักทั้งคู่ ลูกๆชื่ออะไรกันมั่งครับ หวังว่าคงสบายดีกันทั้งครอบครัวนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

poocy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #241 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 09:05:02 AM »

ใช่ค่ะ ...ที่ขับ BMW สีเหลืองค่ะ
poocy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 09:13:19 AM »

ตอบคุณ Masterharper Robinton ค่ะ
เฮีย จะขับรถ BM เข้ากรุงเทพบ่อยค่ะ ไปทำธุระบ้าง ไปคนเดียวบ้าง ไปกับครอบครัวบ้างค่ะ

ตอบคุณ polotoon ค่ะ
 ครอบครัวเราเป็นครอบครัวใหญ่...สบายดีกันทุกคนมีลูกๆหลายตัวเลย กำลังจะโตๆกันแล้วค่ะ เป็นลูกๆผู้ชายทั้งนั้นเลย
Masterharper Robinton
Fragile

« ตอบ #243 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 10:32:05 AM »

แล้วคุณปุ้ยฟังเพลงแนวเดียวกับพี่เรย์หรือเปล่าครับ นอกจาก prog แล้ว พวกแจ๊สอย่างวง Passport หรือป๊อปหลากหลายอย่าง David bowie ถ้าฟังแนวเดียวกัน คงเป็นครอบครัวที่มีความสุขมากนะครับ (แต่ก็ไม่ได้หมายความว่า ถ้าฟังคนละแนวแล้วครอบครัวจะไม่มีความสุขนะครับ เพราะที่บ้านผมฟังกันคนละแนวอยู่กันคนละห้อง เวลาทานข้าวก็ทานพร้อมกัน คุยเรื่องเพลงที่ตัวเองฟังกันไปด้วยครับ)
no7
Fragile

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #244 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 12:42:59 PM »

สวัสดีครับ
GuroNeko
Selling England By The Pound
**

"R.I.P. Piggy 1959-2005"

« ตอบ #245 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 06:40:43 PM »

มีสมาชิกเป็นผู้หญิงเพิ่มอีกคนแล้วนะคะ  ยิ้มเท่ห์

poocy
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #246 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 06:46:06 PM »

ขอโทษนะค่ะ คุณ Masterharper Robinton ทำไมคุณรู้จักว่าสามีปุ้ยขับรถเข้ากรุงเทพค่ะ เป็นรุ่นน้องที่เคยเรียนด้วยกัน

ที่หอการค้ารึเปล่า หรือว่าเป็นลูกค้าค่ะ เพลงก็ฟังด้วยกันค่ะ ปุ้ยชอบเพลงบรรเลงมากเลย  โดยส่วนมากแล้วถ้ามีเวลาเราก็จะไป

เที่ยวทะเลด้วยกันฟังเพลงไปด้วยกัน

บรรยากาศดีมาก...โดยเฉพาะเพลงที่โดนใจค่ะ จะโรแมนติกมาก เหมือนเรารักกันใหม่ๆเลย ก็เลยรู้สึกไม่เคยเบื่อทั้งๆที่เราแต่งงาน

กันมาหลายปีแล้ว

ยินดีที่ได้รู้จักทุๆคนค่ะ
BuMBiM
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #247 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 | 07:55:41 PM »

สวัสดีค่ะ....เวบนี้

มีแตผู้ชายทั้งนั้นเลย...แต่ก็สนในเวบนี้มาก (ไม่ใช่ผู้ชายนะค่ะ) 555+

แต่ก็กลัวว่าเป็นเวบสำหรับพี่ๆผู้ชาย ผู้หญิงคงไม่มี

ขอแนะนำตัวหน่อยนะค่ะ

ชื่อบุ๋มบิ๋มค่ะ

งานอดิเรกชอบฟังเพลงมากกกก.........

อ่านหนังสือด้วย

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะค่ะ
Fog
Blade Runner

« ตอบ #248 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 07:56:50 AM »

สวัสดีค่ะ....เวบนี้

มีแตผู้ชายทั้งนั้นเลย...แต่ก็สนในเวบนี้มาก (ไม่ใช่ผู้ชายนะค่ะ) 555+

แต่ก็กลัวว่าเป็นเวบสำหรับพี่ๆผู้ชาย ผู้หญิงคงไม่มี

ขอแนะนำตัวหน่อยนะค่ะ

ชื่อบุ๋มบิ๋มค่ะ

งานอดิเรกชอบฟังเพลงมากกกก.........

อ่านหนังสือด้วย

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะค่ะ

ยินดีต้องรับนะครับผม

Fragile

« ตอบ #249 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 07:57:03 AM »

ขอตัอนรับคุณบุ๋มบิ๋มครับ อยู่กับพวกเรานานๆ อย่ารีบหนีไปไหนนะครับ
Fragile

« ตอบ #250 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 08:01:02 AM »

ขอโทษนะค่ะ คุณ Masterharper Robinton ทำไมคุณรู้จักว่าสามีปุ้ยขับรถเข้ากรุงเทพค่ะ เป็นรุ่นน้องที่เคยเรียนด้วยกัน

ที่หอการค้ารึเปล่า หรือว่าเป็นลูกค้าค่ะ เพลงก็ฟังด้วยกันค่ะ ปุ้ยชอบเพลงบรรเลงมากเลย  โดยส่วนมากแล้วถ้ามีเวลาเราก็จะไป

เที่ยวทะเลด้วยกันฟังเพลงไปด้วยกัน

บรรยากาศดีมาก...โดยเฉพาะเพลงที่โดนใจค่ะ จะโรแมนติกมาก เหมือนเรารักกันใหม่ๆเลย ก็เลยรู้สึกไม่เคยเบื่อทั้งๆที่เราแต่งงาน

กันมาหลายปีแล้ว

ยินดีที่ได้รู้จักทุๆคนค่ะ

เป็นรุ่นน้องที่เคยโทร.คุยกันหลายหนครับ แต่ยังไม่เคยเจอตัวสักที เพิ่งได้เห็นรูปตัวจริงคราวนี้ครับ พี่เรย์เคยเล่าว่าขับรถเข้ากรุงเทพฯ
มารับแผ่นที่ฝากนักเขียนชื่อดังซื้อจากญี่ปุ่นอ่ะครับ ฝากซื้อทีละเยอะๆ คุณปุ้ยช่วยเลือกด้วยหรือเปล่าครับ
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #251 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 08:12:48 AM »

อ่านแล้ว อมยิ้ม
ล้อเล่นนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ขอตัอนรับคุณบุ๋มบิ๋มครับ อยู่กับพวกเรานานๆ อย่ารีบหนีไปไหนนะครับ
ใช่ครับ แสดง girl power ให้เห็นเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

เป็นรุ่นน้องที่เคยโทร.คุยกันหลายหนครับ แต่ยังไม่เคยเจอตัวสักที เพิ่งได้เห็นรูปตัวจริงคราวนี้ครับ พี่เรย์เคยเล่าว่าขับรถเข้ากรุงเทพฯ
มารับแผ่นที่ฝากนักเขียนชื่อดังซื้อจากญี่ปุ่นอ่ะครับ ฝากซื้อทีละเยอะๆ คุณปุ้ยช่วยเลือกด้วยหรือเปล่าครับ
อ้าว คุณ Robinton เดี๋ยวคุณ raylee ก็หูแดงกันพอดี เผยไต๋ว่าซื้อเยอะแบบนี้  ยิ้มกว้างๆ

Fog
Blade Runner

« ตอบ #252 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 06:27:07 PM »

อ่านแล้ว อมยิ้ม
ล้อเล่นนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ใช่ครับ แสดง girl power ให้เห็นเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

อ้าว คุณ Robinton เดี๋ยวคุณ raylee ก็หูแดงกันพอดี เผยไต๋ว่าซื้อเยอะแบบนี้  ยิ้มกว้างๆ

เกิดอาการรีบพิมพ์ไปหน่อยครับ เลยพิมพ์ผิดกระทันหัน

no7
Fragile

« ตอบ #253 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 08:39:11 PM »

อ้าว ว่าไงครับเจ๊ปุ้ย ไม่ได้เจอกันนานนะครับ ลูกๆยังน่ารักเหมือนเดิมไหมครับ
poocy
*

« ตอบ #254 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2008 | 09:31:14 PM »

ช่วงนี้ก็เปิดเทอมกันหมดแล้วค่ะ กำลังซนเลย....
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 49
พิมพ์