เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 12:55:09 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheแนะนำตัวกันหน่อยย
หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 49
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันหน่อยย  (อ่าน 318323 ครั้ง)
PANTERISTA
Fragile

Gonzalo PANTERISTA

« ตอบ #570 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 02:46:47 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ผมPANTERISTA ชื่อจริงชื่อ แพนครับ
วงโปรดก็มีPANTERA OZZY WARRANT BLACK SABBATH METALLICA IN FLAMES CHILDREN OF BODOM ประมาณนี้ครับ
ยังไงก็ฝากตัวฝากหู ขอรับเสียงเพลงใหม่ๆด้วยครับทุกท่าน ยิ้มกว้างๆ

ใช่คนที่เขียนรีวิวใน Metal Mag รึเปล่าครับเนี่ย  ขยิบตา

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม Metal is FOREVER
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2010 | 02:51:36 PM โดย PANTERISTA » บันทึกการเข้า

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #571 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:18:48 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ผมPANTERISTA ชื่อจริงชื่อ แพนครับ
วงโปรดก็มีPANTERA OZZY WARRANT BLACK SABBATH METALLICA IN FLAMES CHILDREN OF BODOM ประมาณนี้ครับ
ยังไงก็ฝากตัวฝากหู ขอรับเสียงเพลงใหม่ๆด้วยครับทุกท่าน ยิ้มกว้างๆ

ใช่คนที่เขียนรีวิวใน Metal Mag รึเปล่าครับเนี่ย  ขยิบตา

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม Metal is FOREVER

Welcome brother,
Here you can talk everything, not only for music, sport, chillin, sex(แต่พองาม) ... อิอิ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #572 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:28:00 PM »

เอ้า เชิญเหม่งวิจารณ์ได้เลยครับ น้อง Pantelica จะได้นำไปปรับปรุง
ปล. พยายามยัดเยียดให้เป็น Pantelica อยู่ได้  ยิ้มกว้างๆ
PANTERISTA
Fragile

Gonzalo PANTERISTA

« ตอบ #573 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:46:52 PM »

นั่นแน่ มาได้จังหวะพอดีนะครับพี่
เชิญพูดคุยได้ตามสะดวกนะครับ แลบลิ้น

magusfly
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #574 เมื่อ: 25 มกราคม 2010 | 09:04:17 PM »

สวัสดีคับ ผมสมาชิกใหม่(เพิ่งสมัคร)
ขอโทษนะครับพอดีเพิ่งเห็นว่ามีแนะนำตัว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ชื่อแก๊ปนะคับ อายุ19ปี ตอนนี้ก็เรียนภาษารอไปเรียนที่ญี่ปุ่นอยู่คับ  : จุมพิต
ดนตรี ที่ชอบก็พวกโปรเกรสสิฟคับแต่ผมเน้นหนักไปทางพวกสายเมทัลนะคับ เช่น dt ,anubis gate ,pathosray ,redemtion ,kalmakanic ...
แนวอื่นๆ fusion-jazz soul ก็ฟังคับไม่ได้แอนตี้
ของอย่างงี้มันอยู่ที่ความพอใจส่วนตัวนะคับผมว่า ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ _/\_
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #575 เมื่อ: 25 มกราคม 2010 | 09:14:50 PM »

ยินดีต้อนรับครับ หวังว่าจะคุยกันบ่อยๆ ไม่หายไปเหมือนหลายๆคนที่ผ่านมา ยิ้มกว้างๆ
ไอ้ใบ้ตาเดียว
Fragile

« ตอบ #576 เมื่อ: 25 มกราคม 2010 | 11:11:43 PM »

สวัสดีครับ คุณแก๊ป
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

magusfly
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #577 เมื่อ: 25 มกราคม 2010 | 11:24:58 PM »

ยิ้มกว้างๆ 555 ก๋ตามแต่โอกาสครับช่วงไปเรียนที่ญี่ปุ่นก็คงหายไปเพราะผมไปรร.ทหารคับผม แต่ก็ยังฟังเพลงต่อไปครับ
Fog
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #578 เมื่อ: 26 มกราคม 2010 | 03:39:47 PM »

สวัสดีคับ ผมสมาชิกใหม่(เพิ่งสมัคร)
ขอโทษนะครับพอดีเพิ่งเห็นว่ามีแนะนำตัว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ชื่อแก๊ปนะคับ อายุ19ปี ตอนนี้ก็เรียนภาษารอไปเรียนที่ญี่ปุ่นอยู่คับ  : จุมพิต
ดนตรี ที่ชอบก็พวกโปรเกรสสิฟคับแต่ผมเน้นหนักไปทางพวกสายเมทัลนะคับ เช่น dt ,anubis gate ,pathosray ,redemtion ,kalmakanic ...
แนวอื่นๆ fusion-jazz soul ก็ฟังคับไม่ได้แอนตี้
ของอย่างงี้มันอยู่ที่ความพอใจส่วนตัวนะคับผมว่า ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ _/\_

เจอคนชอบ Karmakanic เหมือนกันด้วยแฮะ...

Pong-Wanchai

« ตอบ #579 เมื่อ: 27 มกราคม 2010 | 10:11:24 AM »

สวัสดี คุณ อั๋น-501  !!!!

ในที่สุดก็ลงทะเบียนจนได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม  คนนี้แหละครับ เจ้าพ่อเทปยี่ห้อ 501 ขนานแท้และดั้งเดิม  ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม

ส่วนเรื่องการเข้าร่วมเขียนข้อความลงกระทู้หรืออื่นๆ รบกวนท่านสมาชิกที่ชำนาญเข้ามาแนะนำอย่างละเอียดหน่อยครับ

วันนี้คุณอั๋น มีปัญหา ไม่สามารถพิมพ์ข้อความอะไรลงได้เลยครับ  หน้าจอไม่มี Reply หรืออื่นๆ ปรากฏให้กดเพื่อเข้าบล็อค
พร้อมพิมพ์แม้แต่อันเดียว  แปลกดีเหมือนกัน  ลังเล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2010 | 10:26:41 AM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
TRON

« ตอบ #580 เมื่อ: 27 มกราคม 2010 | 10:15:03 AM »

ยินดีต้อนรับพี่อั๋น 501 ครับ

เข้าใจว่ามีปัญหาเพราะใช้ Internet Explorer 7 อยู่หรือเปล่าครับ? ลองหาโหลดโปรแกรม Firefox หรือ Opera น่าจะใช้งานได้ดีกว่านะครับ

โหลดที่นี่เลยครับ

www.firefox.com
www.opera.com
อั๋น501

« ตอบ #581 เมื่อ: 27 มกราคม 2010 | 08:02:46 PM »

ในที่สุดผมก็เข้ากระทู้ได้แล้วครับต้องขอบคุณ....คุณtron ที่ให้โปรมแกรมโหลดมาให้
ผมขอแนะนำตัวสมาชิกให้ด้วยครับ
ชื่อจริง...มรกต
ชื่อเล่น...อั๋น
อายุ...20ปีกว่าๆ (กว่าอีก 20ปี)
อาีชีพเก่า...ทำเทป 501, นิตยสารดนตรีชื่อ VOICE,เขียนคอลัมน์ชื่อ "คอเดียวกัน" และ"ห้องเครื่อง" ในสตาร์พิคส์ฉบับดนตรีเมื่อหลายปีก่อน
อาชีพปัจจุบัน...ทำสระว่ายน้ำ(ไม่ใกล้เคียงกับอาชีพเก่าเลย)
ความชอบส่วนตัว....ดูหนัง,ฟังเพลง,เครื่องเสียง และผู้หญิง(ภรรยา)
ผมขอร่วมวงสนทนาลงกระทู้ต่างๆ ฝากสวัสดีคุณโป่งด้วยครับ และยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆด้วยครับ
TRON

« ตอบ #582 เมื่อ: 27 มกราคม 2010 | 09:12:38 PM »

ยินดีต้อนรับเป็นทางการอีกครั้งครับพี่อั๋น501 ในเว็บนี้มีลูกค้าเทป 501 รุ่นเ่ก่าอยู่หลายคน รวมทั้งผมและพี่ชายผมด้วยครับ ค่อยๆมาอ่านกระทู้แล้วเข้ามาคุยกันนะครับ จะขุดกระทู้เก่ามาคุยก็ได้นะครับ เพราะกระทู้ใหม่ๆนี่หมดมุกกันแล้ว  ยิ้มกว้างๆ
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #583 เมื่อ: 28 มกราคม 2010 | 07:14:53 PM »

หวัดดีครับ.. ยิ้มกว้างๆ ยินดีต้อนรับครับ
ผมก็เป็นลูกค้าขาประจำของคุณอั๋นเหมือนกันครับ
เข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
Pong-Wanchai

« ตอบ #584 เมื่อ: 29 มกราคม 2010 | 09:13:27 AM »

ในที่สุดผมก็เข้ากระทู้ได้แล้วครับต้องขอบคุณ....คุณtron ที่ให้โปรมแกรมโหลดมาให้
ผมขอแนะนำตัวสมาชิกให้ด้วยครับ
ชื่อจริง...มรกต
ชื่อเล่น...อั๋น
อายุ...20ปีกว่าๆ (กว่าอีก 20ปี)
อาีชีพเก่า...ทำเทป 501, นิตยสารดนตรีชื่อ VOICE,เขียนคอลัมน์ชื่อ "คอเดียวกัน" และ"ห้องเครื่อง" ในสตาร์พิคส์ฉบับดนตรีเมื่อหลายปีก่อน
อาชีพปัจจุบัน...ทำสระว่ายน้ำ(ไม่ใกล้เคียงกับอาชีพเก่าเลย)
ความชอบส่วนตัว....ดูหนัง,ฟังเพลง,เครื่องเสียง และผู้หญิง(ภรรยา)
ผมขอร่วมวงสนทนาลงกระทู้ต่างๆ ฝากสวัสดีคุณโป่งด้วยครับ และยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆด้วยครับ

โอว...ในที่สุดก็เม้นได้  ยิ้มกว้างๆ

ผมคงจะหายจากเว็ปประมาณสองถึงสามวันเพราะว่าคอมฯเสียครับ ต้องยกไปซ่อมวันเสาร์นี้
ที่กำลังเปิดอยู่เป็นโน๊ตบุ้คแต่ว่าสปีดช้ามากกกกก

แล้วมาคุยกัน อาทิตย์หน้านะครับ.
หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 49
พิมพ์