เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 02:33:43 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheThaiprog Meeting # 7 Celebration Party
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Thaiprog Meeting # 7 Celebration Party  (อ่าน 162867 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 12:48:47 PM »

ถ้าใครสนใจมื้อเที่ยงตามที่ผมเสนอ ก็รบกวนลงชื่อหน้าแรกนะครับ ถ้ามีคนน้อยอาจต้องยกเลิกนะครับ
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 02:53:19 PM »

เห็นกระทู้เก่า สมาชิกต่างจังหวัด อยากมาร่วมทานกลางวันนี่ครับ  ฮืม
เอาไงเอากัน
ผมร่วมเสมอแหละนะ

ขอเสนอนิดว่า น่าจะเป็นการ celebrate มากกว่า farewell นาครับ รึงัย อะจึ๋ยยย์

ขอถามพี่ผีหน่อยไม่เกี่ยวกับงานMeeting  รูปภาพเคลื่อนไหว(สาวๆ)อะไรแบบที่พี่ผีเอาลงใต้ข้อความของกระทู้  พี่ผีทำได้อย่างไร
บอกผมบ้างซิ  เห็นพี่ผีเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเลยอยากลงรูปเคลื่อนไหวบ้าง
ถามมาตั้งแต่ ตี5 555+
ตอบ
1. ไปหน้าแรก
2. ใต้โลโก้ ไทยพร็อก -- ข้อมูลส่วนตัว กด
3. ซ้ายมือ -- แก้ไขข้อมูล -- ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม กด
4. ล่างเกือบสุด -- ลายเซ็น
5. ในกรอบ -- เขียนข้อความ
[im g]http://th298.photobucket.com/albums/mm270/superkarakasung/th_araleanilt.giff[/img]

ตรงสีแดง คือส่วนที่เราก็อปปี้ ลิ้งค์ของรูปภาพดุ๊กดิ๊กๆ มาใส่ครับ
และ [img] เขียนติดกันนะครับ ไม่ต้องเว้นวรรค  ยิงฟันยิ้ม
งงไหม  ฮืม

ผมไปครับ เช้า สาย บ่าย เย็น ค่ำ ดึก
ว่าแต่เจ้าของงาน(พี่ตั๊ม) มาได้หรือเปล่าเอ่ย...  ยิงฟันยิ้ม

TRON

« ตอบ #32 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 02:57:19 PM »

ว่าแต่เจ้าของงาน(พี่ตั๊ม) มาได้หรือเปล่าเอ่ย...  ยิงฟันยิ้ม

พี่ตั๊มเขาคอนเฟริ์มคนแรกในหน้าแรกแล้วครับพี่ ยิ้มกว้างๆ
The Black Tulip
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #33 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 03:22:09 PM »

เห็นกระทู้เก่า สมาชิกต่างจังหวัด อยากมาร่วมทานกลางวันนี่ครับ  ฮืม
เอาไงเอากัน
ผมร่วมเสมอแหละนะ

ขอเสนอนิดว่า น่าจะเป็นการ celebrate มากกว่า farewell นาครับ รึงัย อะจึ๋ยยย์

celebration party +1
Fog

« ตอบ #34 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 03:44:44 PM »

ลงชื่อไปด้วยฮะ (ที่สิริสาทร)

panyarak

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 03:58:43 PM »

พี่ตั๊มเขาคอนเฟริ์มคนแรกในหน้าแรกแล้วครับพี่ ยิ้มกว้างๆ

คอนเฟิร์มกลางวันด้วยครับ

.. polotoon ..

« ตอบ #36 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 04:38:31 PM »

คอนเฟิร์มกลางวันด้วยครับ
เฟิร์มด้วยครับ ยิ้มกว้างๆ

☆Wicked Man☆™オタク
Wish You Were Here

People who love real music to be understood.

incubus_funky@hotmail.com onelastbullet@
« ตอบ #37 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 05:48:46 PM »

ขอด้วยครับ.....! หมายถึง ปลาย ม.ค.หน้านะครับ จะเป็นช่วงก่อนเที่ยงอะไรก็ว่ากันไปครับ.... น่าจะมีเรื่องให้ศึกษากันก่อนอีก เกือบๆ 2 เดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2010 | 05:55:14 PM โดย ☆Wicked Man☆™ 's情熱。 » บันทึกการเข้า

Keep Music in the Life

Whether time is long over, but the world is how to end the war is not always the end when we give open minded people together defeated.

.... ดนตรีเค้าเอาไว้เป็นเพื่อนมนุษย์นะไม่ใช่เป็นชนวนสงคราม ... ดนตรีเป็นงานศิลป์ให้คนเสพอย่าคิดมากดิ ไม่ใช่แฟชั่นเสียหน่อย ...

Music is not fashion. But art is also of the planet.
http://twitter.com/T_Prasertphak
http://www.facebook.com/char.aznabal
http://wickedman.hi5.com/
Do it Yourself
TRON

« ตอบ #38 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 06:12:37 PM »

ขอด้วยครับ.....! หมายถึง ปลาย ม.ค.หน้านะครับ จะเป็นช่วงก่อนเที่ยงอะไรก็ว่ากันไปครับ.... น่าจะมีเรื่องให้ศึกษากันก่อนอีก เกือบๆ 2 เดือน

รบกวนแจ้งให้ชัดเจนหน่อยครับ ว่าจะไปตอนเที่ยงหรือตอนเย็นหรือทั้งสองช่วงครับ นับดีๆเหลือเวลาแค่เดือนนิดๆนะครับ ยิ้ม
Pong-Wanchai

« ตอบ #39 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 07:15:46 PM »

ตอนแรก "งง" ครับ นึกว่าเดือนธันวาคมนี้ ซึ่งผมไม่ว่าง แต่ไปๆ มาๆ ผมไม่ละเอียดเอง กลายเป็นดูปีผิด...

ตกลงผมไปสองงานครับ อยู่ทั้งวันไปเลย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  เที่ยงและเย็น  เจ๋ง
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 07:30:10 PM »

ถ้าเป็นไปได้ก็จะอยู่ทั้งเที่ยงและเย็นครับ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
raylee
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 10:15:27 PM »

ใกล้จะครบ 20 คนแล้วครับ...............
The Black Tulip

« ตอบ #42 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010 | 10:27:44 PM »

ไปเฉพาะตอนเย็นครับ
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #43 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 08:11:37 AM »

ตอนแรก "งง" ครับ นึกว่าเดือนธันวาคมนี้ ซึ่งผมไม่ว่าง แต่ไปๆ มาๆ ผมไม่ละเอียดเอง กลายเป็นดูปีผิด...

ตกลงผมไปสองงานครับ อยู่ทั้งวันไปเลย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  เที่ยงและเย็น  เจ๋ง
ผมจะนั่งรองานช่วงเย็นเป็นเพื่อนพี่โป่งพร้อมด้วยเครื่องดื่มเย็น ๆ ตั้งแต่มื้อกลางวันครับ ยิงฟันยิ้ม
ไม่ทราบท่านผีฯกับพี่อาโนลด์ฯสนใจโปรแกรมนี้บ้างไหมครับ? ยิ้มกว้างๆ
TRON

« ตอบ #44 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010 | 08:50:16 AM »

ตกลงพี่ปีศาจไปตอนเที่ยงด้วยใช่ไหมครับ? จะได้ลงชื่อไว้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 29
พิมพ์