เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

04 พฤษภาคม 2024 | 11:29:15 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheกระทู้คอนเฟิร์ม แจ้งรายละเอียดการโอนเงิน และขั้นตอนต่างๆ สำหรับการสั่งซื้อเสื้อ
หน้า: [1] 2 3 ... 9
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คอนเฟิร์ม แจ้งรายละเอียดการโอนเงิน และขั้นตอนต่างๆ สำหรับการสั่งซื้อเสื้อ  (อ่าน 43846 ครั้ง)
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 20 เมษายน 2009 | 11:18:45 AM »

เรื่องที่ 1 เรื่องบัญชีเปิดใหม่สำหรับเว็บ

เมื่อวานนี้ผมได้ไปเิปิดบัญชีใหม่สำหรับเว็บเราแล้วครับ โดยผมเลือกเปิดที่ธนาคารกสิกรไทย เนื่องจากเห็นว่ามีสาขาจำนวนมากพอสมควร น่าจะสะดวกสำหรับหลายๆ ท่าน สาขาที่อยู่ตามห้างก็มีมากพอดู ผมได้สอบถามกับทางเจ้าหน้าที่แล้วว่า สามารถเปิดบัญชีเป็นชื่อเว็บไซต์ได้ไหม เช่น ไทยพร็อกดอทเน็ต อะไรประมาณนี้ เนื่องจากอยากให้ดูดี ไม่อยากให้ดูเป็นบัญชีของใครคนเดียว แต่เค้าก็บอกว่าถ้าทำอย่างนั้นต้องจดในนามนิติบุคคล และต้องมีหลักฐานมายืนยัน ก็เอาเป็นว่าเราทำแบบนั้นไม่ได้ครับ ผมเลยต้องจดเป็นชื่อบัญชีของผม แต่บัญชีนี้จะเป็นบัญชีสำหรับเก็บเงินของเว็บอย่างแท้จริง จะไม่มีการเอาเงินส่วนตัวของผมไปปะปน หรือถอนเอาเงินเว็บออกมาใช้ส่วนตัวเป็นอันขาดครับ ขอให้มั่นใจได้ เนื่องจากบัญชีส่วนตัวที่ผมใช้อยู่นั้น จะอยู่ที่แบงค์กรุงศรีฯ ครับ

ตอนไปเปิดบัญชีก็ไปถามรายละเอียดกับเจ้าหน้าที่ แล้วก็อธิบายให้เค้าฟังว่าจะเป็นบัญชีที่จะใช้ให้คนในเว็บ โอนเงินมาที่นี่เป็นค่าเสื้อเว็บ และเป็นบัญชีของเว็บไซต์ พอเปิดบัญชีเสร็จ เจ้าหน้าที่คนนี้ยื่นกระดาษให้แผ่นนึงแล้วก็บอกว่า เว็บอะไรเหรอคะ จดชื่อให้หน่อย อยากเข้าไปดู ผมก็เลยแจกนามบัตรเว็บให้ซะเลย ยิงฟันยิ้ม

เรื่องที่ 2 เรื่องราคาค่าเสื้อเว็บ

ตรงส่วนนี้จะเป็นการแสดงการคำนวณค่าเสื้อเว็บนะครับ ว่าคิดยังไง

ค่าเสื้อของทางร้านที่คิดมา จะอยู่ที่ตัวละ 300 บาท สำหรับไซส์ S M L และตัวละ 330 บาท สำหรับไซส์ XL
เนื่องจากเราได้เงินส่วนหนึ่งจากการประมูลของในงานมีตติ้งที่ผ่านมา เพื่อใช้เป็นทุนในการทำเสื้อ นั่นก็แปลว่าเราจะนำเงินส่วนนี้ไปลดราคาค่าเสื้อที่จะเก็บจากสมาชิกที่สั่งเสื้อ เงินที่ได้มาันั้น ประมาณ 2790 บาท ณ ปัจจุบันตอนนี้มียอดสั่งเสื้อทั้งหมด 30 ตัว ดังนั้นถ้าเอาเงินนี้ไปลดราคาค่าเสื้อ ก็จะลดได้ตัวละประมาณ 90 บาท (เอา 2790 หาร 30)

ต่อไปคือจากเสื้อตัวละ 300 บาทและ 330 บาท ลดไป 90 บาท ก็จะเหลือ 210 บาทและ 240 บาทตามลำดับ แต่เนื่องจากต้องมีค่าส่ง ค่ากล่องอะไรอีก ผมขอบวกเพิ่มไปที่ตัวละ 40 บาท ดังนั้นท้ายที่สุด ราคาเสื้อพร้อมค่าส่ง ก็จะอยู่ที่ตัวละ 250 บาท สำหรับไซส์ S M L และ 280 บาท สำหรับไซส์ XL ครับ

เรื่องที่ 3 เรื่องการส่งของ

สำหรับเรื่องการส่งเสื้อนั้นเราจะทำการส่งเป็นพัสดุไปรณีย์นะครับ เพื่อให้สามารถ Track ได้ ของจะได้ไม่หาย คงจะเป็นกล่องใส่ไป หรือยังไงต้องดูอีกทีครับ

สำหรับสมาชิกบางท่านที่บอกว่าจะมารับเองได้ไหม ถ้ารับเองรับได้ที่ไหน เมื่อไหร่ ผมขอชี้แจงอย่างนี้ครับว่า ขณะนี้เราเองยังไม่ทราบว่าเสื้อจะเสร็จเป๊ะๆ วันไหน ดังนั้นถ้าจะนัดวันเวลาที่รับเลย ผมยังบอกเวลาตอนนี้ไม่ได้ครับ เกรงว่าสมาชิกบางท่านอาจจะไม่ว่างตรงกัน หรือยังไม่ชัวร์ว่าจะว่าง จะสะดวกหรือไม่ เมื่อถึงเวลารับจริง ดังนั้นจึงขอใช้วิธีนี้ไปก่อนนะครับ คือ รบกวนให้โอนเงินค่าเสื้อที่รวมค่าส่งมาก่อน คือที่ 250 บาทและ 280 บาทนั่นแหละครับ แล้วเมื่อถึงเวลาที่เราทราบแล้วจริงๆ ว่าเสื้อเสร็จเมื่อไหร่ เราจะแจ้งนัดวันเวลาให้ท่านทราบอีกที แล้วเมื่อท่านมารับเสื้อจากเรา เราจะคืนเงินค่าส่งจำนวน 40 บาทไปให้พร้อมกับเสื้อครับ

เรื่องที่ 4 สรุปแบบเสื้ออีกครั้ง

เสื้อของเราเป็นเสื้อโปโลสีขาว มีปก ไม่มีกระเป๋า มีการพิมพ์ลายที่ด้านหน้าและด้านหลัง ดังนี้

ด้านหน้าบริเวณหน้าอกซ้าย มีโลโก้เว็บสีำดำขนาดเล็กดังรูป

ด้านหลังจะมีโลโก้เว็บแบบสี พร้อมตัวหนังสือเขียนชื่อเว็บของเรา โดยจะพิมพ์อยู่บริเวณกลางหลัง ค่อนไปทางด้านบนดังรูป

เสื้อในลักษณะนี้ เวลารีดเสื้อควรกลับข้างรีดทุกครั้งนะครับ ถ้ารีดลงไปโดยตรงรับรองว่าหลุดลอกแน่นอน

สรุปขั้นตอนในการสั่งซื้อเสื้อ โปรดอ่านและปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด (จะโหดไปไหนเนี่ย)

1. ตรวจสอบรายละเอียดในการสั่งซื้อของท่านที่ส่วนถัดไปของกระทู้ ตรวจสอบจำนวนและไซส์ของเสื้อว่าถูกต้องหรือไม่ ถ้าไม่ถูกต้องให้รีบแจ้ง เพื่อจะได้ดำเนินการแก้ไขให้ถูกต้องก่อนครับ

2. โอนเงินตามจำนวนที่ท่านสั่งซื้อ ซึ่งจะขึ้นจำนวนเงินที่ต้องโอนให้ของแต่ละท่านที่ด้านล่างของกระทู้ มาที่
บัญชีธนาคารกสิกรไทย
เลขที่บัญชี 720-2-03439-6
ชื่อบัญชี นายนภนต์ โชคชัยเพิ่มพูนผล
สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ รามอินทรา

ขอความกรุณารบกวนโอนมาเป็นเศษสตางค์ เพื่อที่จะได้เช็คได้ง่ายว่าใครโอนมาตอนไหน อย่างไร สำหรับน้องๆ ที่ยังไม่ทราบว่าการโอนเงินมาเป็นเศษสตางค์เป็นอย่างไร ให้ลองสอบถามจากคุณพ่อคุณแม่ของน้องๆ ก็น่าจะช่วยได้ครับ

3. หลังจากที่โอนแล้ว มาลงชื่อตอบกระทู้นี้เพื่อยืนยันการโอนเงิน โดยระบุจำนวนเงินที่โอนไป พร้อมด้วยเศษสตางค์ และระบุด้วยว่าโอนมาวันไหน ตัวอย่างการคอนเฟิร์มลงในกระทู้คือลักษณะนี้ครับ
AFM : โอนเงินมา จำนวน 500.64 บาทครับ โอนมาวันที่ 20/04/2552
อย่างนี้เป็นต้นครับ เพื่อที่เราจะได้เช็คได้ว่าใครโอนมาวันไหนอย่างไรครับ

4. หลังจากลงชื่อคอนเฟิร์มในกระทู้แล้ว ให้ส่ง PM ชื่อที่อยู่ของท่านที่จะใช้ในการส่งเสื้อไปมาหาผมครับ เมื่อผมได้รับชื่อที่อยู่และตรวจสอบว่าสมาชิกท่านนั้นๆ ได้โอนเงินแล้วจริง ผมจะเปลี่ยนชื่อของท่านที่บริเวณด้านล่าง จากสีดำเป็นสีเขียวครับ โดยเมื่อชื่อของสมาชิกกลายเป็นสีเขียวเรียบร้อยแล้ว นั่นหมายความว่าท่้านได้ทำตามขั้นตอนจนครบสมบูรณ์เรียบร้อยแล้วครับ ขั้นตอนต่อไปคือรอฟังว่าเสื้อจะเสร็จเมื่อไหร่ (คิดว่าน่าจะประมาณไม่เกินกลางเดือนพฤษภาคม) แล้วจะส่งให้ได้เมื่อไหร่ยังไงครับ

การเริ่มโอนเงินสามารถเริ่มโอนได้ตั้งแต่ ณ บัดเดี๋ยวนี้ จนถึงวันสุดท้ายคือสิ้นเดือน วันพฤหัสที่ 30 เมษายน 2552 นี้นะครับ การคอนเฟิร์มและการส่ง PM ชื่อที่อยู่มาให้ผม ก็ควรทำภายในช่วงเวลานี้เช่นกันครับ

สำหรับสมาชิกบางท่านที่ไม่สะดวกที่จะโอนเงินในช่วงเวลาดังกล่าว หรือมีปัญหาติดขัดอันใด รบกวน PM มาหาผมครับ ผมจะได้ Hold ออร์เดอร์เสื้อไว้ให้ก่อนครับ จะได้ไม่เกิดการสับสนและยุ่งยากทั้งสองฝ่าย

สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้โอนเงินเข้ามา หลังจากผ่านพ้นวันที่ 30 เมษายนไปแล้ว และไม่ได้มีการส่ง PM มาแจ้งผมว่าไม่สามารถโอนเงินมาได้ในช่วงเวลาดังกล่าว ทางผมและพี่นอสขอสงวนสิทธิ์ในการตัดยอดออร์เดอร์ของท่านออกไปนะครับ เพื่อจะได้ไม่ทำให้การสั่งเสื้อกับทางร้านล่าช้าลงไปอีก โดยใกล้ๆ เราจะส่ง PM ไปเตือนอีกทีนึงนะครับ สำหรับบางรายเช่น น้องโอ๊ค อาจจะต้องใช้วิธีการโทรบอกเอา ซึ่้งตรงนี้เดี๋ยวผมจะโทรไปบอกน้องเค้าเองครับ ถ้าสมาชิกท่านใดช่วยติดต่อกันได้ ก็ช่วยบอกๆ กันด้วยนะครับ

สำหรับตอนนี้ คนที่จะจองเสื้อเพิ่ม ยังสามารถทำได้ถึงวันที่ 24 เมษายนนะครับ โดยให้โพสต์จองไว้ในกระทู้นี้เลย จะเอากี่ตัว ไซส์อะไรบ้าง ผมจะเพิ่มชื่อของท่านในลิสต์ให้ แล้วเมื่อโพสต์จองเสร็จก็ต้องโอนเงินเข้ามาภายในวันที่ 30 เมษายนนี้เช่นกันครับ แต่คงเพิ่มได้จำนวนไม่มากนัก อาจจะได้แค่อย่างมากก็ 3-4 ตัว เนื่องจากค่าเสื้อที่เราคิดนั้น คิดจากยอดเสื้อทั้งหมด 30 ตัว ถ้าหากยอดเพิ่ม นั่นก็แปลว่าเงินกองกลาง 2790 บาทนั้น จะสามารถนำมาหักลดราคาเสื้อต่อตัวได้น้อยลง (เขียนเข้าใจง่ายๆ ก็คือถ้าสั่งมากกว่า 30 ตัวเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เราก็มีโอกาสขาดทุนมากขึ้นเรื่อยๆ เช่นกัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิถุนายน 2009 | 07:56:44 AM โดย Agent Fox Mulder » บันทึกการเข้า

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 | 11:22:05 AM »

สรุปยอด และรายละเอียดของผู้สั่งจองเสื้อที่นี่
(ปิดรับจองเสื้อแล้วนะครับ โอนเงินได้จนถึงวันพฤหัสที่ 30 เมษายน)

1. HHH ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.52 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
2. kongbei ไซส์ M 2 ตัว โอนเงินจำนวน 500.31 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
3. Shineon ไซส์ M 2 ตัว โอนเงินจำนวน 500.22 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
4. Lilium ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 280.75 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
5. kerenski_t ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.50 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
6. เพชร วิปลาส ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.69 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
7. Floydian_Oak ไซส์ L 2 ตัว โอนเงินจำนวน 500.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
8. Pete ไซส์ S 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.00 บาท โอนแล้ว ส่งไปบ้านโชแปง
9. phil_wc ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
10. panyarak ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.99 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
11. ท่านผีเพลง ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 251.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
12. TRON ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.77 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
13. lalink ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.59 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
14. Analog Kid ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
15. Nosferatu ไซส์ M 1 ตัว และไซส์ L 1 ตัว 500 บาท ไม่ต้องโอน ไว้รอรวมสุดท้ายทีเดียว
16. jknoremorse ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.44 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
17. สันผัดพริกไทยดำ ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.00 บาท โอนแล้ว ยังไม่ได้รับ PM ชื่อที่อยู่
18. ปีศาจลายคราม ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 280.13 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
19. Arnold Layne ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 280.88 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
20. polotoon ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.50 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
21. Iron maiden ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.75 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
22. Sombun ไซส์ L 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.50 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
23. title_d ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 260.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
24. Agent Fox Mulder ไซส์ M 1 ตัว และไซส์ L 1 ตัว 500 บาท ไม่ต้องโอน ไว้รอรวมสุดท้ายทีเดียว
25. ไอแอมตองสาม ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 250.33 บาท โอนแล้ว ยังไม่ได้รับ PM ชื่อที่อยู่
26. deja vu ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 280.10 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
27. Tisanai ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 310.00 บาท โอนแล้ว ส่งไปบ้านโชแปง
28. raylee ไซส์ XL 1 ตัว โอนเงินจำนวน 310.00 บาท โอนแล้ว PM ชื่อที่อยู่แล้ว
29.[Mr.DJ.B@nkty] ไซส์ M 1 ตัว โอนเงินจำนวน 300.00 บาท

สรุปยอดรวมในขณะนี้ ทั้งหมด 34 ตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2009 | 09:57:05 AM โดย Agent Fox Mulder » บันทึกการเข้า

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 | 02:30:54 PM »

สวัสดีครับ  คุณ บาส      ผมจะขอเปลี่ยนเป็นขนาดไซด์   L    จะทันหรือไม่ครับ            ถ้าไม่ทันก็ไม่เป็นไร     ขอบคุณครับ
Blackfield

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 | 05:59:24 PM »

สวัสดีครับ  คุณ บาส      ผมจะขอเปลี่ยนเป็นขนาดไซด์   L    จะทันหรือไม่ครับ            ถ้าไม่ทันก็ไม่เป็นไร     ขอบคุณครับ

เปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วครับ

Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 | 09:16:28 PM »

อดโอนเลย ...  ยิงฟันยิ้ม

Fog
Blade Runner

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 07:21:18 AM »

HHH : โอนเงินไป จำนวน 250.52 บาท เมื่อวันที่ 21/04/2552

TRON
The Snow Goose

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 08:25:42 AM »

TRON : โอนเงินไป จำนวน 250.77 บาท เมื่อวันที่ 21/04/2552
deja vu
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 08:41:05 AM »

จอง XL 1ตัวครับ
Blackfield

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 09:28:00 AM »

สำหรับท่านที่โอนแล้ว เมื่อมาคอนเฟิร์มแล้วอย่าลืมส่ง PM ชื่อและที่อยู่ของท่านมาให้ด้วยนะครับ

ผมจะคอยอัพบุ๊คเรื่อยๆ เท่าที่จะทำได้ อาจจะสองสามวันต่อครั้ง ดังนั้นถ้าผมได้มีโอกาสออกไปนอกบ้านแล้วไปอัพบุ๊คตรวจเช็คเรียบร้อย ผมจะเปลี่ยนชื่อเป็นสีเขียวให้นะครับ

.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 12:48:17 PM »

โอน 250.50 เวลา 13.13 น.วันที่ 21-04-09 ครับ

ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 06:56:42 PM »

โอน250 ครับ เวลาบ่ายโมงเกือบครึ่งครับ วันที่21/04/09 ครับ

ส่งหลักฐานไปละ

Blackfield

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 07:02:47 PM »

ผมขอทำเป็นตัวอย่างให้ดูนะครับ สำหรับวันนี้ ผมอาจจะไม่ได้อัพบุ๊คบ่อยนัก เนื่องจากช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกไปนอกบ้าน แถมแถวบ้านผมก็กันดารซะ.... คาดว่าอีกรอบอาจจะเป็นวันเสาร์-อาทิตย์นี้ก็เป็นได้ครับ

ขอย้ำอีกครั้งครับว่ารบกวนให้โอนมาเป็นเศษสตางค์นะครับ เมื่อโอนแล้วก็อย่าลืมมาคอนเฟิร์มการโอนในกระทู้นี้ เพื่อเป็นหลักฐาน และส่ง PM ชื่อและที่อยู่ที่จะใช้ส่งเสื้อมาหาผมด้วยนะครับ

อันนี้เป็นของวันนี้นะครับ

พี่ polotoon รบกวนส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Shineon
Global Moderator
Fragile

chopang_11@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 | 10:45:53 PM »

คุณTisanai ฝากจอง XXL 1 ตัวครับ  ยิ้มกว้างๆ

deja vu
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 | 07:46:33 AM »

โอนเงิน 280.10 บาท วันที่ 22 เมษายน 2552 ครับ
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 | 08:21:51 AM »

คุณTisanai ฝากจอง XXL 1 ตัวครับ  ยิ้มกว้างๆ

XXL จะแพงกว่า XL อีก 30 บาทนะคะ

หน้า: [1] 2 3 ... 9
พิมพ์