เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149703 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

10 พฤษภาคม 2024 | 04:47:07 PM
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซีรี่ย์  (อ่าน 75159 ครั้ง)
Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #60 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009 | 11:10:22 AM »

ที่ท่านผีเล่ามาสนุกมากครับ ผมว่าตอนวางแผน แหกคุก คงน่าตื่นเต้นดี  ยิ้ม

แล้วนี่ผมดูภาคจบได้แล้วใช่มั้ยครับ?   ลังเล

หรือว่านี่เพิ่งจบแผ่นแรก ? 

ความจริงย่อทั้งหมดให้เหลือสองย่อหน้าก็ได้นะครับ ไม่อยากรบกวนมาก ถ้าหากทำได้  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
จบซีวั่นแรกเองครับพี่ รอพี่ผีอีก 3 ซีวั่นก่อนนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

โอเคครับ...อีกสามซีซั่น ก็อีกสามวันนะซี  ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้ผมกำลังดู This Is It อยู่ ยังไม่เห็นมีตอนซ้อมจริงซะที ดูถึงตอนมาดอนน่าออกมาพูดระลึกถึง Michael แล้ว  ยิ้ม
สงสัยนี่คงเป็นงานศพ ไม่ใช่หนังที่เพิ่งฉายโรงแน่ๆ  ฮืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2009 | 11:42:24 AM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #61 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009 | 01:07:38 PM »

ที่ท่านผีเล่ามาสนุกมากครับ ผมว่าตอนวางแผน แหกคุก คงน่าตื่นเต้นดี  ยิ้ม

แล้วนี่ผมดูภาคจบได้แล้วใช่มั้ยครับ?   ลังเล

ความจริงย่อทั้งหมดให้เหลือสองย่อหน้าก็ได้นะครับ ไม่อยากรบกวนมาก ถ้าหากทำได้  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
จบซีวั่นแรกเองครับพี่ รอพี่ผีอีก 3 ซีวั่นก่อนนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

โอเคครับ...อีกสามซีซั่น ก็อีกสามวันนะซี  ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้ผมกำลังดู This Is It อยู่ ยังไม่เห็นมีตอนซ้อมจริงซะที ดูถึงตอนมาดอนน่าออกมาพูดระลึกถึง Michael แล้ว  ยิ้ม
สงสัยนี่คงเป็นงานศพ ไม่ใช่หนังที่เพิ่งฉายโรงแน่ๆ  ฮืม

This is it ที่เป็นภาพยนต์ ไม่มีตอนไหนที่พูดถึงการจากไปของ MJ เลยค่ะ

.. polotoon ..

« ตอบ #62 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 09:05:24 AM »

Heroes ครับ สนุกเหมือนกัน ชอบมาก เป็นคนมีพลังพิเศษประมานนี้น่ะครับ
ซีซั่น3 แล้ว 4 กำลังจะมา
เริ่มดูบ้างแล้ว สนุกดีครับ  ยิ้มกว้างๆ
ดูไปครึ่งซีซั่นแรกแล้ว สนุกสมคำชม แต่ตอนแรกๆที่ปูพื้นให้รู้จักซูเปอร์ฮีโร่เกือบสองโหล อาจจะต้องใช้เวลาหน่อย ตอนนี้เริ่มเผยความสัมพันธ์ของตัวละครแต่ละตัวแล้ว เปิดแล้วไม่ค่อยอยากปิดเลย CG เนีนใช้ได้ครับ ดูแล้วนึกถึง X-Men มาก  ยิ้มกว้างๆ

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #63 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 03:26:32 PM »

ขัดใจเหล่า ส.ว.
เอาใจวัยรุ่นหยั่งผม (จบหมาดๆ)

Buzzer Beat
(ブザー・ビート~崖っぷちのヒーロー ~Hero on the Edge)

เขาว่า ความรักทำให้ จิตใจเราแข็งแกร่งขึ้น
แต่ถ้ามันทำให้เราอ่อนแอลงล่ะ มันจะยังใช่ความรักไหมหนอ...

ซีรี่ย์ 11 ตอนจบ มันทำให้ผมหงุดหงิด
ก็เวลาแห่งความสุข มันช่างสั้นจริงๆ (นี่แหละชีวิต)

พระเอก-นาโอกิ อายุ 24 ผู้รักการเล่นบาสเก็ตบอล แต่มีจุดอ่อน ที่"ใจอ่อน" กับทุกคนรอบข้าง
เขาไม่เป็นตุ๊ด ก็บุญแล้วนะ เพราะอยู่กับ แม่(หม้ายหย่า) พี่สาว+น้องสาว
ทำอาหารเก่ง รักความสะอาด
มีแฟนอยู่แล้ว เป็นพนักงาน+เชียร์ลีดเดอร์ อยู่ในทีมบาส+บริษัทเดียวกัน
เกือบจะแต่งงานกันอยู่แระ ถ้าบังเอิญ ทีมบาสของพระเอก ไม่แพ้ไปซะก่อน

นางเอกมั่ง เรโกะ สวย สูง ผมยาว อายุ23 มุ่งมั่นจะเป็นนักไวโอลิน
เธอมาจากตจว. วิ่งตามหาฝันในเมืองใหญ่
กำลังท้อเพราะโดนสั่งให้ถอดเสื้อผ้า ตอนออดิชั่น
ผมเดาเอาว่าเลือดAB เพราะเธอลุยกับพวกทิ้งขยะไม่เป็นที่ อย่างไม่กลัวตาย (แต่ห้องตัวเอง รกน้องๆ โนดาเมะจัง  โกรธ)

เริ่มเรื่อง
พระเอกลืมมือถือ
นางเอกเอาไปคืนให้ แต่คนรับกลายเป็นหัวหน้าโคชของพระเอก
เลยโดนขอเดทซะ เลยกลายเป็นแฟนกันไป
-จบ-

อ้าว..เหรอ งั้นเอาใหม่  แลบลิ้น
แฟนพระเอก แบบว่า สวยไง เลือกได้ ไปนอนกับคู่ปรับพระเอกในทีม
พระเอกไปซ้อมที่สนามสันทนาการ ข้างๆ หอพักนางเอก
เธอบอกว่า เสียงลูกบาสของพระเอก มันทำให้หัวใจเต้นอย่างสงบ แบบว่านางเอกหูดีมากไง เป็นโน้ต "โด" เวลาพระเอกแครี่บาส จะดัง "โด โด โด"
ส่วนพระเอกก็ชมนางเอกว่า สีไวโอลินได้ถึงหัวใจ เหมือนกัน แม้ว่าจะไม่รู้ว่าเพลงอะไร
ทั้งหมดนี้ ทั้งคู่ ยังไม่ได้ถามชื่อ เบอร์โทร อะไรกันทั้งสิ้น
สรุปว่า ต่างคนต่างมีใจล่ะนะ แต่ต่างคนไม่รู้ใจตัวเอง

ความสนุกมันเลยอยู่ที่คนดูละซิคร้าฟ ท่านที่เคารพ
ก็เรารู้ว่า
แฟนพระเอกนอกใจ และเบื่อพระเอกที่มัวแต่รักศักดิ์ศรีตัวเอง (แบบว่าไม่ค่อยจะยุ่งกับตัวเอง)
ส่วนโค้ชแฟนนางเอก ก็พนันกับเพื่อนๆว่าจะหาแฟนได้ ก่อนเลี้ยงรุ่น (มีอยู่ฉาก ชวนนางเอกไปคุยในห้องตัวเอง ซะงั้น)

ลุ้นๆๆๆ น่ารักๆๆๆ เศร้านิดๆๆๆ หัวเราะเยอะๆๆๆ
สอดแทรกด้วยความรัก ระหว่างเพื่อนกับเพื่อน

เพื่อนคู่นี้ ผมว่าทุกคนคงจะอิจฉา เพราะอยากมีเพื่อนแท้ ที่เราพูด-คุย-ปรึกษา ได้ทุกเรื่องจริงๆ  จุมพิต

ชอบตอนที่พระเอกเก็บตัวอยู่ต่างจังหวัด
ได้ฟังเสียงไวโอลินของนางเอก  ทางโทรศัพท์ แล้วร้องไห้ (เพิ่งรู้ว่าแฟนเป็นอื่น)
แต่ก็แข็งใจบอกว่าไม่มีอะไร วางหูไป
นางเอกขึ้นรถตามมาตั้งแต่กลางคืน มาถึงเอาตอนเช้า
ูพระเอกก็งง (ตอนนั้นยังเป็นเพื่อนกันนี่นา) ไม่ยอมรับว่าร้องไห้
นางเอกบอกว่า "อย่ามาหลอกเลย หูของฉันดีนะ"
ทั้งคู่เลย เพิ่งเข้าใจกัน...
(แต่หัวหน้าโค้ชพระเอก-แฟนนางเอก ดันมาเห็นเข้า)

ไม่เล่าแระ ไปหาดูกันเองนะจ๊ะ จุ๊บๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2009 | 06:00:00 PM โดย ۞ ળં૮યબ૮અતે૭ » บันทึกการเข้า

« ตอบ #64 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 03:35:25 PM »

โอย น่าดูจังพี่ ผมว่าซีรี่ย์ญี่ปุ่นนี่ล่ะ สั้นยาวกำลังดี ไม่ยืดยาดไป ชอบแบบนี้ครับ  ยิ้มกว้างๆ

JM-Sarn
Phi
Close To The Edge

โฮมุ Homu ほむ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #65 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 05:29:50 PM »

อุ๊ย! แอบโปรโมทอะไรเปล่าเนี่ย

ผมมั่นใจว่า ต้องมีซักคนในเวบนี้(ไม่ใช่ผมนะ)เดาออกแน่นอนว่าในกรอบคืออะไร ใช่มั้ยครับ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2009 | 05:32:19 PM โดย JM-Sarn » บันทึกการเข้า

Forget the power of technology and science, for so much has been forgotten, never to be re-learned. Forget the promise of progress and understanding, for in the grim dark future there is only war. There is no peace amongst the stars, only an eternity of carnage and slaughter, and the laughter of thirsting gods. - Warhammer 40,000 Universe
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 05:42:24 PM »

อุ๊ย! แอบโปรโมทอะไรเปล่าเนี่ย

ผมมั่นใจว่า ต้องมีซักคนในเวบนี้(ไม่ใช่ผมนะ)เดาออกแน่นอนว่าในกรอบคืออะไร ใช่มั้ยครับ 55555

เออเนอะ ไม่ทันสังเกตเลย  ยิ้มกว้างๆ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
ท่านผีเพลง

« ตอบ #67 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 06:03:05 PM »

ไม่ทราบจริงๆ
โปรดเฉลย
อกจะแตกตาย  ตกใจ

ไอแอมตองสาม

aka TONG MAYER

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #68 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 06:48:29 PM »

K-ON ป่ะ
เดานะ ไม่รู้จริงๆ  ยิงฟันยิ้ม.

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
JM-Sarn
Phi

« ตอบ #69 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009 | 07:27:30 PM »

K-ON ป่ะ
เดานะ ไม่รู้จริงๆ  ยิงฟันยิ้ม.

ถูกต้องครับ แต่เป็นเวอร์ชั่นหนังสือการ์ตูน
(จริงๆแล้ว K-ON! นั้นเป็นหนังสือการ์ตูนมาก่อนที่จะมาทำเป็น Anime)

รูปแบบชัดๆครับ

Anime ผู้ที่ได้ลิขสิทธิ์ในไทยคือ Dex คิดว่าจะออก DVD มาประมาณ 4-6 แผ่นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2009 | 07:38:00 PM โดย JM-Sarn » บันทึกการเข้า

Forget the power of technology and science, for so much has been forgotten, never to be re-learned. Forget the promise of progress and understanding, for in the grim dark future there is only war. There is no peace amongst the stars, only an eternity of carnage and slaughter, and the laughter of thirsting gods. - Warhammer 40,000 Universe
Pong-Wanchai

« ตอบ #70 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009 | 09:42:43 AM »

This is it ที่เป็นภาพยนต์ ไม่มีตอนไหนที่พูดถึงการจากไปของ MJ เลยค่ะ

ผมดูจบแล้ว สรุปก็คือ มันเป็นงานศพจริงๆ ด้วย ไม่ใช่ภาพยนต์ที่ฉายในโรงเมื่อเร็วๆ นี้ครับ  เศร้า  เศร้า  เศร้า
ท่านผีเพลง

« ตอบ #71 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009 | 11:18:26 AM »

Prison Break (อย่างย่อ)
ปี1 แหกคุกในอเมริกา (ควรดูอย่างยิ่ง)
ปี2 หลบหนี-ไล่ล่า
ปี3 แหกคุกเม็กซิโก
ปี4 ยังดูไม่จบฮะ (เบื่อซะก่อน)

แนะนำซีรี่ย์

True Blood ยังไม่จบ

แวมไพร์อยากอยู่กับมนุษย์ หันไปกินเลือดขวดแทน
http://www.youtube.com/watch?v=vxINMuOgAu8
เรื่อง 8/10
ตัวหนัง 6/10
(แต่นางเอกเล่นเก่งมากๆ ชอบ)
-โปรดสังเกตุ ตัว R กับตัว B -

cinderella man จบแล้ว

ชายหนุ่มกำพร้าผู้มีความฝัน จะนำวงการแฟชั่นของเกาหลี สู่ตลาดโลก พร้อมกับความลับเบื้องหลัง และชะตาชีวิตที่พลิกผัน...

ไอ้ข้างบนนะ ผมไม่สนใจด็อก ให้ตายซิ
เรื่องนี้ ดูนางเอกคนเดียว ก็นอนหลับพริ้ม ยิ้มมีความสุข

สวย น่ารัก 10.5/10

Orthros no Inu (Orthros' Dog) จบแล้ว

สองพี่น้อง ผู้เกิดมาพร้อมคำสาป คนหนึ่งมีสัมผัสแห่งพระเจ้า และอีกคนหนึ่งมีสัมผัสของยมฑูต
เมื่อรัฐบาลอยากจะเอาพวกเขา เป็นสุนัขรับใช้ เพื่อหาเสียงและกำจัดศัตรู
การดิ้นรนต่อสู้จึงเกิดขึ้น
เรื่อง 10/10
ตัวหนัง 6/10

Godhand Teru จบแล้ว

แพทย์ฝึกหัด ผู้มีพลังวิเศษในการรักษาโรคคนไข้ โดยการถอดจิตและเสื้อผ้า
(แต่ไม่เอ็กซ์นา อิอิ)
เรื่อง 5/10
ตัวหน้ง 7/10

ตอนนี้ กำลังดู ยุน-อึน-เฮ อยู่ครับ พอใช้ได้
Please Take Care Young Lady

« ตอบ #72 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009 | 02:22:02 PM »

Heroes ครับ สนุกเหมือนกัน ชอบมาก เป็นคนมีพลังพิเศษประมานนี้น่ะครับ
ซีซั่น3 แล้ว 4 กำลังจะมา
เริ่มดูบ้างแล้ว สนุกดีครับ  ยิ้มกว้างๆ
ดูไปครึ่งซีซั่นแรกแล้ว สนุกสมคำชม แต่ตอนแรกๆที่ปูพื้นให้รู้จักซูเปอร์ฮีโร่เกือบสองโหล อาจจะต้องใช้เวลาหน่อย ตอนนี้เริ่มเผยความสัมพันธ์ของตัวละครแต่ละตัวแล้ว เปิดแล้วไม่ค่อยอยากปิดเลย CG เนียนใช้ได้ครับ ดูแล้วนึกถึง X-Men มาก  ยิ้มกว้างๆ
ดูจบไปหนึ่งซีซั่นแล้วครับ กับภาระกิจป้องกันเมืองระเบิดจากน้ำมือของฮีโร่ตัวร้าย ดูเบื้องหลังแล้วได้รู้ว่าคนทำดนตรีประกอบคือ Wendy & Lisa ที่ผมจำชื่อพวกเธอได้ แต่จำเพลงของพวกเธอไม่ได้เลย จำหน้าปกป๊อปๆของเธอได้ลางๆ เวลาเปลี่ยนไปทำให้เธอได้มาทำดนตรีประกอบด้วยเครื่องอิเล็คโทรนิคสมัยใหม่เลียนเสียงออเครสตร้าแบบนี้ แถมแนวคิดในการทำเพลงของเธอได้แรงดลใจมาจากวงอย่าง Shakti, Mahavisnu Orchestra อีก โดยเธอได้ไปบันทึกเสียงร้องบางท่อนของ Ravi Shanka มาใช้ประกอบเข้าไปอีก เป็นส่วนที่ส่งเสริมตัวหนังอยู่ไม่น้อยเลย  ยิ้มกว้างๆ

JM-Sarn
Phi

« ตอบ #73 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009 | 09:58:51 PM »

เพิ่งดูซีรีย์ Anime หุ่นยนต์รุ่นเก๋าจบไปครับ

Gunbuster(Top wo Nerae!) [1988]

เมื่อนางเอก ทาคายะ โนริโกะ ที่พ่อเสียชีวิตจากสงครามอวกาศจาก Space Monster อยากเป็นนักบินหุ่นยนต์เพื่อตามรอยของพ่อ แต่ฝีมือขับหุ่นเธอห่วยแตกมาก แต่จู่ๆก็ได้รับการคัดเลือกเข้าเป็นนักบินหุ่นยนต์พร้อมกับรุ่นพี่ที่ตนชอบเป็น idol เลย คนทั่วโรงเรียนก็ต่างพากันดูหมิ่นว่าใช้เส้นสายเพื่อให้ได้เป็นนักบิน(พ่อของเธอติดยศถึงขั้น Admiral) แต่เธอก็สามารถพิสูจน์ตัวเองได้ว่า เธอไม่ใช่แบบนั้น และเรื่องราวของ Gunbuster ก็ได้เริ่มขึ้น

เรื่องนี้น่าสนที่ว่า เขาเอาพวกทฤษฏีทางวิทยาศาสตร์ต่างๆมาจับยำเข้าเรื่อง และก็ทำมาได้น่าสนใจมากๆสำหรับยุคนั้นๆ เช่น ประตูมิติ (Warp),Schwarzschild radius (นิดๆหน่อยๆ) แต่ที่ผมชอบอย่างนึงคือ Time dilation คือ ระหว่างที่นางเอกปฏิบัติภารกิจเป็นช่วงเวลาไม่ถึงปี แต่พอกลับมาที่โลกแล้วกลับผ่านไปแล้วถึง 10 ปี เพื่อนๆของเธอเมื่อไม่กี่วันก่อนแต่พอกลับมาก็ไม่เหลือใครอีกแล้ว คนอื่นๆมีครอบครัวหมด อายุก็มากขึ้น แต่เธอยังอายุแค่ 18 ปี
(คล้ายๆอุราชิมะ ทาโร่ อยู่วังมังกร ขึ้นบกมาก็ไม่เหลือใครอีกแล้ว)

เรื่องนี้กำกับและเขียนโดย Hideaki Anno เจ้าของผลงาน Evangelion

สนุกมากครับครบรสทั้ง Action,Sci-Fi,Drama

พอผมดูจบผมก็หยิบภาคต่อมาดูต่อเลยครับ
Diebuster:(Top o Nerae 2! - Diebuster) [2004]

เรื่องของอีหนูไฟแรงที่ชื่อว่า "โนโนะ" ที่มีความมุ่งมั่นอยากเป็นอย่างฮีโร่ที่เธอเรียชื่อกว่า "โนโนะริริ" เธอจึงออกไปเป็นนักบินที่เรียกว่า "Topless" นักขับหุ่นยนต์พลังจิตระดับแนวหน้าของกองทัพ ในเรื่องจะเรียกว่า Buster Machine และเธอก็ได้เจอ Topless คนหนึ่งชื่อว่า Lal'C Melk Mark ที่เห็นครั้งแรกถึงกับเรียกว่าพี่สาว (Onee-sama) และเธอก็ทำให้เห็นว่า เธอเองก็สามารถเป็น Topless ได้ด้วยความพยายามอันแรงกล้าของเธอ และเธอจะต้องเป็นอย่าง "โนโนะริริ" ให้ได้

ภาคนี้จะไม่ค่อยสมจริงสมจัง Sci-Fi เหมือนภาคแรกนัก แต่ก็ยังมีบท Action ที่ถือว่า เยอะว่าภาคแรกอยู่บ้าง และยังมีบท Drama ไม่แพ้ภาคแรกเลยด้วยซ้ำ

ความสนุกไม่แพ้ภาคแรกครับ Action Sci-Fi ผสมไฟอันร้อนแรงของนางเอกที่จะต้องเป็นอย่างที่ฝันให้ได้

ตอนจบของเรื่องนี้แอบซึ้งนิดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2009 | 11:34:20 PM โดย JM-Sarn » บันทึกการเข้า

JM-Sarn
Phi

« ตอบ #74 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009 | 09:12:38 PM »

Gungrave

การแก้แค้น และการทรยศในระบบมาเฟีย

เรื่องของเพื่อนซี้สองคนที่ได้เห็นเพื่อนเขาถูกฆ่าต่อหน้าต่อตา ทำให้พวกเขาตัดสินใจเข้าแก๊งค์มาเฟีย แต่เมื่อทั้งสองสามารถขึ้นไปอยู่ตำแหน่งที่สูงขึ้นและผู้ใหญ่เชื่อถือได้ ทั้งสองมีจุดประสงค์ต่างกัน จึงทำให้เรื่องราวเกิดขึ้น

ผมดูไปช่วงตอนแรกๆนั่นออกจะน่าเบื่อไปหน่อย เนื้อเรื่องเหมือนเดินเอื่อยๆ เกือบเลิกดูแล้ว แต่ดูไปเรื่อยๆกลับสนุกขึ้นเรื่อยๆ น่าติดตามขึ้นผิดหูผิดตา ทั้งแอ๊คชั่น การทรยศ หักหลัง ระบบแก๊งค์มาเฟีย วิทยาศาสตร์นิดๆหน่อยๆ และทั้งเรื่องรักๆ แต่ก็สามารถผสมกันมาแล้วก็ทำได้อย่างดีและทำได้น่าติดตามมาก

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11
พิมพ์