เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149710 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

14 พฤษภาคม 2024 | 03:31:48 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheแจ้งข่าวเรื่องการต่ออายุโฮสติ้ง สำหรับรอบเดือนพฤศจิกายน 2552 ถึงพฤศจิกายน 2553
หน้า: [1] 2
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวเรื่องการต่ออายุโฮสติ้ง สำหรับรอบเดือนพฤศจิกายน 2552 ถึงพฤศจิกายน 2553  (อ่าน 6889 ครั้ง)
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 06:54:45 PM »

ขอแจ้งข่าวให้ทราบ เนื่องจากเมื่อวันก่อนทางโฮสติ้งได้ส่งจดหมายมาที่บ้านผม เพื่อแจ้งครบกำหนดสำหรับรอบปีที่ผ่านมา ผมก็เลยจัดการโอนเงินเพื่อทำการต่ออายุให้เลยครับ ภายในไม่ถึงอาทิตย์หลังจากได้รับจดหมาย ทั้งๆ ที่กว่าจะครบกำหนดก็ตั้งวันที่ 5 พ.ย. โน่นแน่ะครับ

สำหรับค่าใช้จ่ายในรอบปีนี้ ผมได้นำเงินในส่วนที่เก็บไว้ในบัญชีของเว็บ ซึ่งได้มาจากการประมูลของในงานมีตติ้งครับที่ 4 และเงินในส่วนของค่าเสื้อเว็บที่เกินออกมา เบิกออกไปโอนนะครับ เป็นจำนวนทั้งหมด 1500 บาทถ้วน และเมื่อหักเงินจำนวนนี้ออกไปแล้ว เราก็ยังคงมีเงินส่วนกลางในบัญชีของเว็บเหลืออยู่เป็นจำนวน 340 บาท ณ ปัจจุบันครับ

ซึ่งจะแฟกซ์หลักฐานการโอนเงินไปคอนเฟิร์มให้กับทางบริษัทโฮสต์ติ้งต่อไปครับ

ขอบคุณสมาชิกของเว็บทุกท่านนะครับ เงินทุกบาททุกสตางค์จากการประมูลของและค่าเสื้อเว็บ ได้กลายมาเป็นค่าใช้จ่ายสำหรับเว็บเรา ให้เว็บของเราดำรงอยู่ได้ต่อไปครับ และนี่เป็นอีกเหตุผลที่ผมอยากจะพูดว่า เว็บ Thaiprog ของเราเป็นของสมาชิกทุกท่านร่วมกันอย่างแท้จริงครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 08:38:00 PM »

ขอบคุณท่านAdmin และท่านMod ทุกท่าน
ที่เสียสละเวลาและกำลังกาย ด้วยครับ

TRON
The Snow Goose

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 08:43:33 PM »

ขอบคุณน้องบาสตามเคยครับ ค่าใช้จ่ายปีหน้าน่าหวังว่าจะได้จากการมีตติ้งครั้งต่อๆไปนะครับ ยิ้มกว้างๆ
.. polotoon ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 08:44:31 PM »

ขอบคุณมากครับ  ยิ้มกว้างๆ

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 08:48:01 PM »

เห็นบัญชีแล้วเงินไม่พอจ่ายงวดหน้า
อย่างไรก็ดีคงต้องหากิจกรรมระดมทุนเหมือนอย่างครั้งที่แล้ว คงจะเป็นการประมูล แต่เดี๋ยวขอไปคิดวิธีให้มันกระชับหน่อยครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
kongbei

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 09:32:58 PM »

ซื่อสัตย์ โปร่งใส บริสุทธิ์ ยุติธรรม
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 09:37:14 PM »

Thanks, with no doubt!!!

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กันยายน 2009 | 10:08:34 PM »

ซื่อสัตย์ โปร่งใส บริสุทธิ์ ยุติธรรม
ยิ้มกว้างๆ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กันยายน 2009 | 07:24:45 AM »

ขอบคุณครับ ถ้าขาดเหลืออะไรก็บอกมาได้ ยินดีให้ความช่วยเหลือเสมอ

ผมอยากให้เว็บนี้เป็นเว็บที่มีคุณภาพ เพื่อสาระ ความรู้และข่าวสารแก่สังคมมิตรรักนักเพลงตลอดชั่วกาลนาน
cocoon
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 กันยายน 2009 | 07:14:28 AM »

ว่าแต่เสื้อนะยังมีเหลือบ่างไหมครับ ถ้ามีอีกซักสามสี่ตัวก็แจ้งด้วยนะครับ
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 กันยายน 2009 | 04:39:53 PM »

ว่าแต่เสื้อนะยังมีเหลือบ่างไหมครับ ถ้ามีอีกซักสามสี่ตัวก็แจ้งด้วยนะครับ

ไม่มีแล้วครับ ขอยืนยันครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
ท่านผีเพลง

« ตอบ #11 เมื่อ: 23 กันยายน 2009 | 08:24:13 AM »

ยิ้มกว้างๆ
ถ้าเขาลง
ผมเลือกชัวร์

ไม่มีแล้วครับ ขอยืนยันครับ
ผมมี ยังไม่ได้ใส่
วันงาน จะเอาไปประมูล ดีไหมเอ่ย..
ตั้งราคาเท่ากับ โอสติ้งปีหน้า ไปเลย

ท่านผีเพลง

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 | 09:07:48 PM »

เจ๋ง
ดันกระทู้ (ที่จริงน่าจะแปะไว้เลยนะ)
น้องบาส เช็คยอดวงเงินด้วย
ปีนี้ต้องใช้อีกเท่าไหร่เอ่ย
เก็บพวกส.ว.คนละร้อย
พวกด.ด.เก็บห้าสิบบาท
เผลอแผล็บเดียว จะเดือน 9-10-11 แล้วหนา  ยิงฟันยิ้ม

Analog Kid
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 | 09:09:49 PM »

ขอบคุณมากที่เสีบสละเวลาครับ
TRON

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 | 10:40:51 PM »

เจ๋ง
ดันกระทู้ (ที่จริงน่าจะแปะไว้เลยนะ)
น้องบาส เช็คยอดวงเงินด้วย
ปีนี้ต้องใช้อีกเท่าไหร่เอ่ย
เก็บพวกส.ว.คนละร้อย
พวกด.ด.เก็บห้าสิบบาท
เผลอแผล็บเดียว จะเดือน 9-10-11 แล้วหนา  ยิงฟันยิ้ม

เท่าที่จำได้เรายังมีเงินเหลือใช้ได้อีกปีหรือสองปีเป็นอย่างน้อยนะครับ
หน้า: [1] 2
พิมพ์