เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149690 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

08 พฤษภาคม 2024 | 05:28:50 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgKeep Talkingนิตยสารหรือหนังสือเพลงอะไรที่เมื่อได้มาแล้ว อยากอ่านด้วยความปลาบปลื้มอย่างที่สุด
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นิตยสารหรือหนังสือเพลงอะไรที่เมื่อได้มาแล้ว อยากอ่านด้วยความปลาบปลื้มอย่างที่สุด  (อ่าน 12149 ครั้ง)
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2011 | 06:52:40 PM »

ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้ ยังติดต่อคุณพัณณาศิสได้หรือเปล่าครับ น่าจะชวนมา Jam ในบอร์ดนี้ด้วยครับ

จากการติดต่อกันครั้งหลังสุดซึ่งก็น่าจะราว 4 ปีที่แล้ว คุณพัณณาศิสไม่ใช้ internet ครับ แต่มีคน print out บทความหรือ webboard ให้อ่านครับ
น่าทึ่งและหายากนะครับ สำหรับผู้ที่ (เคย) อยู่ในแวดวงหนังสือและวิชาการ แต่ไม่ใช้อินเตอร์เน็ตในพ.ศ.นี้

จากการเขียนจดหมายติดแสตมป์คุยกันล่าสุด คุณพัณณาศิสฯ ก็ยังไม่ใช้คอมพ์ครับ (เขียนคุยกันคราวต่อไป จะถามว่า ใช้มือถือบ้างรึเปล่า)
คุณ panyarak พอจะทราบไหมครับว่าปัจจุบันคุณพัณณาศิสกำลังทำอะไรอยู่?
ทำงานด้านหนังสืออย่างที่เคยถนัดหรือเปล่าครับ?

ทราบแต่ว่าไม่ได้ทำหนังสือแล้ว พยายามถามอยู่ แต่ยังไม่ได้คำตอบครับ

.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #31 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2011 | 09:25:17 PM »

ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้ ยังติดต่อคุณพัณณาศิสได้หรือเปล่าครับ น่าจะชวนมา Jam ในบอร์ดนี้ด้วยครับ

จากการติดต่อกันครั้งหลังสุดซึ่งก็น่าจะราว 4 ปีที่แล้ว คุณพัณณาศิสไม่ใช้ internet ครับ แต่มีคน print out บทความหรือ webboard ให้อ่านครับ
น่าทึ่งและหายากนะครับ สำหรับผู้ที่ (เคย) อยู่ในแวดวงหนังสือและวิชาการ แต่ไม่ใช้อินเตอร์เน็ตในพ.ศ.นี้

จากการเขียนจดหมายติดแสตมป์คุยกันล่าสุด คุณพัณณาศิสฯ ก็ยังไม่ใช้คอมพ์ครับ (เขียนคุยกันคราวต่อไป จะถามว่า ใช้มือถือบ้างรึเปล่า)
คุณ panyarak พอจะทราบไหมครับว่าปัจจุบันคุณพัณณาศิสกำลังทำอะไรอยู่?
ทำงานด้านหนังสืออย่างที่เคยถนัดหรือเปล่าครับ?

ทราบแต่ว่าไม่ได้ทำหนังสือแล้ว พยายามถามอยู่ แต่ยังไม่ได้คำตอบครับ
เคยได้ยินรุ่นพี่เล่าให้ฟัง ถ้าผมจำไม่ผิดว่า ใช้เวลาดูแลญาติผู้ใหญ่อยู่ครับ

lunar
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 | 12:15:22 PM »

ทุกหัวเเหละครับ ไม่ว่าจะเป็นme,metal magหรือสตารพิคก็ดี
เเต่ผมว่าสตารพิค(เท่าที่เคยอ่าน)มีเนื้อหาวงการเพลงพร็อกเยอะกว่าหัวอื่นๆในไทยนะ
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์