เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149730 กระทู้ ใน 4436 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

18 พฤษภาคม 2024 | 01:05:59 AM
หน้า: 1 ... 264 265 [266] 267 268 ... 325
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตาดู-หูฟัง  (อ่าน 1598318 ครั้ง)
noprock
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3975 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 09:21:32 AM »

ดาราสาวสวย Rachel McAdams จากเรื่อง Sherlock Holmes มาให้กำลังใจพี่ปีศาจฯ ยิ้มกว้างๆ

อ้าว...อันนี้ไม่ใช่รางวัลเหรอครับ   ผมว่าจะจองแล้วเชียว..

...ถ้ารางวัลยังเหลือเยอะ   ผมขอลงชื่อหลาย ๆ ครั้ง  นะครับ  (ฮา) ...
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #3976 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 09:38:58 AM »

ดาราสาวสวย Rachel McAdams จากเรื่อง Sherlock Holmes มาให้กำลังใจพี่ปีศาจฯ ยิ้มกว้างๆ

อ้าว...อันนี้ไม่ใช่รางวัลเหรอครับ   ผมว่าจะจองแล้วเชียว..

...ถ้ารางวัลยังเหลือเยอะ   ผมขอลงชื่อหลาย ๆ ครั้ง  นะครับ  (ฮา) ...
+1 ครับ ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #3977 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 11:52:21 AM »

เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่ได้เข้ามาตอบคำถามของพี่ผีและเข้ามาลงชื่อรับของรางวัลจะได้รับของรางวัลกันทุกๆคน ยิ้มกว้างๆ
เพราะดูๆแล้วจะมีของรางวัลเหลืออีก ยิ้มเท่ห์   ผมยังแจงของรางวัลยังไม่หมดกำลังรอของรางวัลที่มีผู้อภินันทการให้มาอีก
จะว่ารายละเอียดกันต่อไป  ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้ของรางวัลมาแจกกันครั้งนี้ด้วยครับ
ตอนนี้บรรยากาศของกระทู้เครื่องเสียงคึกคักดีจังครับ ยิ้มกว้างๆ

ดีแล้วครับที่คึกคักกัน น้องๆสมาชิกยังไม่ค่อยเข้ามารับของแจกอาจจะยังไม่รู้ก็ได้
รอให้ผมได้ของรางวัลมาครบก่อนแล้วจะบอกวิธีการแจก อันที่จริงก็บอกไปแล้วบ้าง ยิ้มเท่ห์
ถือว่าร่วมสนุกกันของรางวัลไม่ได้มีค่าอะไรมากมาย  แค่เพื่อนๆน้องๆสมาชิกแวะเข้ามาคุยกัน
แค่นี้ผมก็ดีใจแล้ว ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #3978 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 11:55:52 AM »

เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่ได้เข้ามาตอบคำถามของพี่ผีและเข้ามาลงชื่อรับของรางวัลจะได้รับของรางวัลกันทุกๆคน ยิ้มกว้างๆ
เพราะดูๆแล้วจะมีของรางวัลเหลืออีก ยิ้มเท่ห์   ผมยังแจงของรางวัลยังไม่หมดกำลังรอของรางวัลที่มีผู้อภินันทการให้มาอีก
จะว่ารายละเอียดกันต่อไป  ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้ของรางวัลมาแจกกันครั้งนี้ด้วยครับ
ตอนนี้บรรยากาศของกระทู้เครื่องเสียงคึกคักดีจังครับ ยิ้มกว้างๆ

ดีแล้วครับที่คึกคักกัน น้องๆสมาชิกยังไม่ค่อยเข้ามารับของแจกอาจจะยังไม่รู้ก็ได้
รอให้ผมได้ของรางวัลมาครบก่อนแล้วจะบอกวิธีการแจก อันที่จริงก็บอกไปแล้วบ้าง ยิ้มเท่ห์
ถือว่าร่วมสนุกกันของรางวัลไม่ได้มีค่าอะไรมากมาย  แค่เพื่อนๆน้องๆสมาชิกแวะเข้ามาคุยกัน
อยากได้ " รางวัลของ "  ราเชล ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #3979 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:07:25 PM »

เพราะดูๆแล้วจะมีของรางวัลเหลืออีก ยิ้มเท่ห์   ผมยังแจงของรางวัลยังไม่หมดกำลังรอของรางวัลที่มีผู้อภินันทการให้มาอีก
จะว่ารายละเอียดกันต่อไป  ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้ของรางวัลมาแจกกันครั้งนี้ด้วยครับ

ถือว่าร่วมสนุกกันของรางวัลไม่ได้มีค่าอะไรมากมาย  แค่เพื่อนๆน้องๆสมาชิกแวะเข้ามาคุยกัน
อยากได้ " รางวัลของ "  ราเชล ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดูรูป(ลับ)น้องนางดาราสาวสวย Scarlett Johansson จากเรื่อง Avengers(2012) ไปก่อนแก้เครียด ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #3980 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:13:04 PM »

เพราะดูๆแล้วจะมีของรางวัลเหลืออีก ยิ้มเท่ห์   ผมยังแจงของรางวัลยังไม่หมดกำลังรอของรางวัลที่มีผู้อภินันทการให้มาอีก
จะว่ารายละเอียดกันต่อไป  ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้ของรางวัลมาแจกกันครั้งนี้ด้วยครับ

ถือว่าร่วมสนุกกันของรางวัลไม่ได้มีค่าอะไรมากมาย  แค่เพื่อนๆน้องๆสมาชิกแวะเข้ามาคุยกัน
อยากได้ " รางวัลของ "  ราเชล ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดูรูป(ลับ)น้องนางดาราสาวสวย Scarlett Johansson จากเรื่อง Avengers(2012) ไปก่อนแก้เครียด ยิ้มกว้างๆ

ตกใจ หลังฉากช่วงล่าง ทำไม.... ตกใจ
อั๋น501

« ตอบ #3981 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:21:43 PM »

เค้าเรียก เซลลูไลท์ ไขมันใต้ผิวหนังไงผู้หญิงสาวๆกลัวกันมาก  นี่ขนาดดาราดังของฮอลลีวู๊ดยังมีเจ้า เซลลูไลท์ เลย
ดูเธอจากในหนังช่างสวยรูปร่างดี แต่เบื้องหลังเป็นแบบที่เห็น ยิ้มกว้างๆ

อั๋น501

« ตอบ #3982 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:27:59 PM »

แบบนี้เป็นไง ยิ้มกว้างๆ เฮียสมบุญฯชอบหรือป่าว ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:31:57 PM โดย อั๋น501 » บันทึกการเข้า
Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #3983 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:30:44 PM »

เพิ่งมีเวลาเข้ามาลงชื่อ ไม่ขอรับรางวัลแต่ว่าสนับสนุนรางวัลเข้าไปอีก เป็นซีดีเฮฟวี่หลากหลายแนว แล้วจะถ่ายรูปมาลงให้ดูนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #3984 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:33:20 PM »

แบบนี้เป็นไง ยิ้มกว้างๆ เฮียสมบุญฯชอบหรือป่าว ยิงฟันยิ้ม
ตกใจผิดรูปหรือเปล่าครับ ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #3985 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 12:49:12 PM »

เพิ่งมีเวลาเข้ามาลงชื่อ ไม่ขอรับรางวัลแต่ว่าสนับสนุนรางวัลเข้าไปอีก เป็นซีดีเฮฟวี่หลากหลายแนว แล้วจะถ่ายรูปมาลงให้ดูนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ขอขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีอีกรายส่งของรางวัลซีดีมาร่วมแจกด้วย ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501

« ตอบ #3986 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 01:50:30 PM »

ภายในอาทิตย์หน้าจะมาแจงของรางวัลทั้งหมด แล้วจะแจกของรางวัลกันเลย ติดตามในตอนต่อไป ยิ้มเท่ห์
พี่ผีหายป่วยเร็วๆน้องๆรอคำตอบอยู่ว่าจะถูกใจหรือป่าว ยิ้มกว้างๆ
ปีศาจลายคราม
The Snow Goose

Reap What You Sow

« ตอบ #3987 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 02:11:58 PM »

พักหลังเห็นมีแต่รูปสาว ๆ นุ่งน้อยห่มน้อยเต็มไปหมด
ไม่ทราบกระทู้นี้กลายเป็นกระทู้เชียร์พริตตี้เครื่องเสียงไปแล้วหรืออย่างไรครับ? ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501

« ตอบ #3988 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 02:27:19 PM »

พักหลังเห็นมีแต่รูปสาว ๆ นุ่งน้อยห่มน้อยเต็มไปหมด
ไม่ทราบกระทู้นี้กลายเป็นกระทู้เชียร์พริตตี้เครื่องเสียงไปแล้วหรืออย่างไรครับ? ยิ้มกว้างๆ

ช่วงนี้ผ่อนคลายในรายการแจกของรางวัลก็ต้องใช้รูปสาวๆพริตตี้เรียกแขกกันหน่อย ยิ้มเท่ห์ เฮียสมบุญฯเป็นแขกขาประจำกับรูปสาวๆ
นุ่งน้อยถ้าไม่นุ่งเลยเฮียแกจะชอบกว่านี้อีก  ยิงฟันยิ้ม  ในตอนต่อไปผมจะหาประเด็นใหม่ๆมาว่ากันต่อ 

« ตอบ #3989 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012 | 02:34:37 PM »

ช่วงนี้ผ่อนคลายในรายการแจกของรางวัลก็ต้องใช้รูปสาวๆพริตตี้เรียกแขกกันหน่อย ยิ้มเท่ห์ เฮียสมบุญฯเป็นแขกขาประจำกับรูปสาวๆ
นุ่งน้อยถ้าไม่นุ่งเลยเฮียแกจะชอบกว่านี้อีก  ยิงฟันยิ้ม  ในตอนต่อไปผมจะหาประเด็นใหม่ๆมาว่ากันต่อ 
ขยิบตา...คงไม่ใช่ผมคนเดียวกระมังครับที่ ไม่ผิดธรรมชาติ ยิ้ม
หน้า: 1 ... 264 265 [266] 267 268 ... 325
พิมพ์