เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 04:39:40 AM
หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 37
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: donkey = ลา  (อ่าน 189005 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #345 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 | 03:47:48 PM »

ผมขอลาอพยพออกจากกรุงเทพฯ ประมาณ 1 เดือน...แล้วเจอกันใหม่นะครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

เมื่อสบายดีแล้วจะเข้ามาออนไลน์คุยอีก...ประมาณอาทิตย์หน้าถ้าลูกให้ใช้คอมฯ ของเค้า  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ขอให้เดินทางปลอด พักผ่อนให้หายเครียด ลูกให้ใช้คอมฯเร็วๆครับพี่ ยิ้มกว้างๆ

( น้ำยังมาไม่ถึงเลยนี่ครับพี่โป่ง )

Pong-Wanchai

« ตอบ #346 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 | 06:35:51 PM »

ขอให้เดินทางปลอด พักผ่อนให้หายเครียด ลูกให้ใช้คอมฯเร็วๆครับพี่ ยิ้มกว้างๆ

( น้ำยังมาไม่ถึงเลยนี่ครับพี่โป่ง )

น้ำยังไม่มาแต่ว่าขอไปก่อนที่ถนนพระราม 2 จะปิด ซึ่งผมคิดว่าคงไม่เกินภายใน 3 วันนี้ครับ...
เดี๋ยวผมจะออกนอกเมืองไม่ได้มันจะยุ่งกันใหญ่ !!!

...คือว่าผมไม่อยากออกไปตอนคนเยอะๆ น่ะ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #347 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 07:28:14 AM »

ท่านประธานกลับมาก่อน "บิ๊กแบ็ก" ไม้ตายของศปภได้ผลน้ำลดแล้ว เห็นประกาศว่าระดับน้ำลดลง 60%(จริงหรือเปล่า)
ระดับท่านประธานโป่งหนีแบบนี้แล้วท่านเลขาผียังอยู่หรือเปล่า  ยังไงเฮียโป่งกลับมารับเงินเยียวยาจากรัฐบาล 5,000 บาท
ให้เอาไว้ซื้อแผ่นเสียงด้วยนะ
Pong-Wanchai

« ตอบ #348 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 08:10:11 AM »

ท่านประธานกลับมาก่อน "บิ๊กแบ็ก" ไม้ตายของศปภได้ผลน้ำลดแล้ว เห็นประกาศว่าระดับน้ำลดลง 60%(จริงหรือเปล่า)

ได้ผลอะไรกันล่ะครับ....

นี่ยังเชื่อคำพูดของคนรัฐอยู่หรือ ?

วันนี้ (วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน) ถนนพระราม 2 เริ่มปริ่มแล้วครับ อีกไม่เกิน 2 วันท่วมหนักแน่ ใครจะออกต่างจังหวัด
ต้องรีบคิด รีบตัดสินใจกันนะครับ จะบอกให้  ยิ้ม

ระดับท่านประธานโป่งหนีแบบนี้แล้วท่านเลขาผียังอยู่หรือเปล่า  ยังไงเฮียโป่งกลับมารับเงินเยียวยาจากรัฐบาล 5,000 บาท

บอกหลายครั้งแล้วว่าผมไม่ใช่ท่านประธานฯ ผมเป็นแค่รอง ส่วนท่านประธานฯ นั้นจมไปเรียบร้อยแล้วครับ  ร้องไห้  ร้องไห้  ร้องไห้

ถ้าอยากได้เงินก่อน 5000 แล้วค่อยไปจะได้หรือเปล่าอ่ะ ท่านผู้แทนรัฐบาล...จะได้เอาไปกินสเต็คให้อร่อยไปเลย  แลบลิ้น  แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2011 | 08:14:54 AM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #349 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 09:12:20 AM »

บิ๊กแม็ค ที่ผมได้ยินมาล้มเหลวหนิครับ ฟังหูไว้หู ก็ดีครับ

ว่าแต่พี่โป่ง ได้หยิบเอา 10 งานที่ต้องเอาไปฟังยามหนีน้ำรึเปล่าครับ ?  ยิ้มกว้างๆ
บ้านพี่อั๋นน้ำลดแล้วใช่ไหมครับ?
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #350 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 09:26:12 AM »

ได้ผลอะไรกันล่ะครับ....

นี่ยังเชื่อคำพูดของคนรัฐอยู่หรือ ?

วันนี้ (วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน) ถนนพระราม 2 เริ่มปริ่มแล้วครับ อีกไม่เกิน 2 วันท่วมหนักแน่ ใครจะออกต่างจังหวัด
ต้องรีบคิด รีบตัดสินใจกันนะครับ จะบอกให้  ยิ้ม

ระดับท่านประธานโป่งหนีแบบนี้แล้วท่านเลขาผียังอยู่หรือเปล่า  ยังไงเฮียโป่งกลับมารับเงินเยียวยาจากรัฐบาล 5,000 บาท

บอกหลายครั้งแล้วว่าผมไม่ใช่ท่านประธานฯ ผมเป็นแค่รอง ส่วนท่านประธานฯ นั้นจมไปเรียบร้อยแล้วครับ  ร้องไห้  ร้องไห้  ร้องไห้

ถ้าอยากได้เงินก่อน 5000 แล้วค่อยไปจะได้หรือเปล่าอ่ะ ท่านผู้แทนรัฐบาล...จะได้เอาไปกินสเต็คให้อร่อยไปเลย  แลบลิ้น  แลบลิ้น

สวัสดีครับ   ร้องไห้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2011 | 10:54:46 AM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า
อั๋น501

« ตอบ #351 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 10:51:16 AM »

บิ๊กแม็ค ที่ผมได้ยินมาล้มเหลวหนิครับ ฟังหูไว้หู ก็ดีครับ

ว่าแต่พี่โป่ง ได้หยิบเอา 10 งานที่ต้องเอาไปฟังยามหนีน้ำรึเปล่าครับ ?  ยิ้มกว้างๆ
บ้านพี่อั๋นน้ำลดแล้วใช่ไหมครับ?

บ้านผมเริ่มขาลงแล้วครับ  น่าจะเป็นข่าวดีสำหรับผู้ประสบภัยเช่นผมบ้าง ส่วนบ้านเฮียโป่งตรงข้ามกับบ้านผมเริ่มขาขึ้น
เจ้าวง "บิ๊กแบ็ก" นี้เห็นได้ข่าวจากศปภว่าเล่นได้ดีเหลือหลายหนักแน่นมาก น้องตี๋ซื้อไปไว้ที่บ้านบ้างก็ได้นะ
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #352 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 01:22:10 PM »

ส่งข่าวด่วน
ท่านปีศาจฯ ขอลาป่วย
เนื่องจาก ไข้เลือดออก
นอนจีบสาวพยาบาล อยู่ที่ รพ.เวชธานี
วันศุกร์นี้ เป็นวันดีของคุณปีศาจฯ ซะด้วย
ขออวยพรล่วงหน้า

ส่วนท้่านรอง-ธานโป่ง หนีไปนอนดูหินติดหัว
เราต้องเห็นจาย ผู้สูงวัยหลายท่าน
เดินทางให้ปลอดภัยนะครับ
ย.ห.

กระผมอ้ายผีไร้ศาล ขอยอมตายถวายชีวิต เพื่อพระแม่คงคา
ตอนนี้ บ้านกลายเป็นศูนย์อพยพ ฉบับประชาชน
มีน้องสาว-น้องชาย ขนเบาะที่นอน มาทิ้งไว้เป็นระยะๆ
เด๋ยวสังพัก เจ้าตัวคงจะมา ในอีกไม่ช้า (จาก ต.รวมโชค)

ปล. อยากดูเอ็กซ์-แจแปน จัง  ขยิบตา

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #353 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 01:28:17 PM »

เห็นพี่ๆน้องๆคุยกันแบบสบายใจแบบนี้ก็ยังใจชื้นอยู่ครับ

ทุกคนยังอยู่ดีนะคร้าบบ..

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
อั๋น501

« ตอบ #354 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 02:27:46 PM »

ส่งข่าวด่วน
ท่านปีศาจฯ ขอลาป่วย
เนื่องจาก ไข้เลือดออก
นอนจีบสาวพยาบาล อยู่ที่ รพ.เวชธานี
วันศุกร์นี้ เป็นวันดีของคุณปีศาจฯ ซะด้วย
ขออวยพรล่วงหน้า

ส่วนท้่านรอง-ธานโป่ง หนีไปนอนดูหินติดหัว
เราต้องเห็นจาย ผู้สูงวัยหลายท่าน
เดินทางให้ปลอดภัยนะครับ
ย.ห.

กระผมอ้ายผีไร้ศาล ขอยอมตายถวายชีวิต เพื่อพระแม่คงคา
ตอนนี้ บ้านกลายเป็นศูนย์อพยพ ฉบับประชาชน
มีน้องสาว-น้องชาย ขนเบาะที่นอน มาทิ้งไว้เป็นระยะๆ
เด๋ยวสังพัก เจ้าตัวคงจะมา ในอีกไม่ช้า (จาก ต.รวมโชค)

ปล. อยากดูเอ็กซ์-แจแปน จัง  ขยิบตา

เป็นผีไร้ศาลดีกว่าเป็นผีไร้บ้านนะตัว  ผมถึงคราวจะต้องกลับไปตั้งรับบ้างแล้ว
เดี๋ยวพี่ผีหาว่าผมไม่สู้เห็นท่านรองประธานโกยหนีไปแล้วก็เลยอดเป็นห่วงพี่ผีและพี่ปีศาจฯขอให้หายป่วยไวๆ
จะได้มีแรงหนีน้ำ  ที่ศูนย์อพยพยังพอมีที่ให้พักพิงบ้างไหมจะส่งเจ้าตัวเล็กของท่านรองประธานไปให้ช่วยเลี้ยงดูหน่อย

เหตุการณ์ครั้งนี้ยังพอมีเรื่องดีๆให้เห็นกันบ้างก็เรื่องน้ำใจคนไทยด้วยกัน  ยามทุกข์ยากไร้ที่พักพิงยังมีน้ำช่วยเหลือให้กันและกัน
นี่ถึงจะเห็นมิตรแท้ก็ยามตกยากลำบากเช่นนี้ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้กำลังใจโทรมาเป็นห่วงไม่เคยขาด "ขอให้พลังจงอยู่กับทุกๆท่านตลอดไป"
จาก "จอมยุทธไร้สำนัก" เวลานี้ไร้บ้านด้วย
ท่านผีเพลง

« ตอบ #355 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 02:53:28 PM »

เจ้าตัวเล็กของท่านรองประธาน หรือ เจ้าฟีฟ่า
ตอนแรก ก็เกือบจะได้มาร่วมทีม กับลูกๆที่บ้านแล้วละครับ
นัดกัน ว่าจะไปรับ สายๆวันนี้

ปรากฏว่า ติดต่อกับแม่ของมันได้ (เจ้าของเก่า)
ลูกกำพร้าเลยได้พบกับแม่ผู้บังเกิดเกล้า เป็นครั้งแรก หลังจากหย่านม

ปล. ดูแผนที่ล่าสุด
http://www.tempf.com/getfile.php?id=1092331&key=4eb77de567df2

เขตสวนหลวง เริ่ม"เสี่ยง" ซะแล้วสิ  ฮืม

undeaʇh
Fragile

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #356 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 03:42:41 PM »

แถวบางขุนเทียนบ้านผม คงไม่รอดแน่ๆ ตอนนี้เครียดเลย ยังหาเครื่องมือหาปลาไม่ได้เลย!

ท่านผีเพลง

« ตอบ #357 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 04:19:40 PM »

ประดิษฐ์เองเลยครับมด
ถักแห
สานลอบ สานไซ
ผูกเบ็ดราว

อั๋น501

« ตอบ #358 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011 | 04:35:31 PM »

แถวบางขุนเทียนบ้านผม คงไม่รอดแน่ๆ ตอนนี้เครียดเลย ยังหาเครื่องมือหาปลาไม่ได้เลย!

หาเรือไว้ใช้ด้วยนะ   
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #359 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011 | 09:31:23 AM »

ประดิษฐ์เองเลยครับมด
ถักแห
สานลอบ สานไซ
ผูกเบ็ดราว

+1  ครับ รับรองครับว่า ได้น้องปลาเต็มแหเต็มไซ แน่นอนครับ เพราะ้ำน้ำที่ท่วมนั้นผ่านการใส่อีเอ็มบอลอย่างเข้มข้นแล้ว ร้องไห้
หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 37
พิมพ์