เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 05:14:12 AM
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 37
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: donkey = ลา  (อ่าน 189005 ครั้ง)
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #90 เมื่อ: 23 กันยายน 2010 | 01:03:53 PM »

รักษาสุขภาพด้วยครับ โดยเฉพาะช่วงครึ่งล่าง...(พุง  ยิงฟันยิ้ม)
see you again...
+1 ครับ ต้องรักษาเป็นพิเศษเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
ปีศาจลายคราม
The Snow Goose

Reap What You Sow

« ตอบ #91 เมื่อ: 23 กันยายน 2010 | 04:42:03 PM »

ผมมีเพื่อนชาวต่างประเทศมาหา คงต้องหายหน้าหายตาไปสัก 4-5 วัน ตั้งแต่เที่ยงนี้เป็นต้นไป...
จะกลับมาอีกทีก็คงบ่ายแก่ๆ ของวันจันทร์ครับ

บางทีอาจมีเวลาเข้ามาแจมด้วยในเว็ปนิดหน่อยแต่ ไม่แน่นอนครับ เอาเป็นว่า แล้วเจอกันใหม่ ปล่อยให้ ท่านผีฯ
เอาผมคืน โดยผมไม่ขอโต้ตอบครับ  หากกลับมาก็จะเข้ามา "ลุย" ต่อ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
อย่าไปไหนนานนะคะ... พี่โป่งขาาา...
น้องเหงา... เอ๋า... เอ๋า... (เสียงเอ็คโค่)

(ขออนุญาตลบภาพที่ไม่เหมาะสมออกครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2010 | 01:27:14 PM โดย ปีศาจลายคราม » บันทึกการเข้า
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #92 เมื่อ: 23 กันยายน 2010 | 05:40:05 PM »

ผมมีเพื่อนชาวต่างประเทศมาหา คงต้องหายหน้าหายตาไปสัก 4-5 วัน ตั้งแต่เที่ยงนี้เป็นต้นไป...
จะกลับมาอีกทีก็คงบ่ายแก่ๆ ของวันจันทร์ครับ

บางทีอาจมีเวลาเข้ามาแจมด้วยในเว็ปนิดหน่อยแต่ ไม่แน่นอนครับ เอาเป็นว่า แล้วเจอกันใหม่ ปล่อยให้ ท่านผีฯ
เอาผมคืน โดยผมไม่ขอโต้ตอบครับ  หากกลับมาก็จะเข้ามา "ลุย" ต่อ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
อย่าไปไหนนานนะคะ... พี่โป่งขาาา...
น้องเหงา... เอ๋า... เอ๋า... (เสียงเอ็คโค่)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2010 | 05:05:21 PM โดย JKNoremorse » บันทึกการเข้า
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #93 เมื่อ: 27 กันยายน 2010 | 11:33:22 AM »

ผมจะ donkey ไปประชุมที่เมืองหลวงประเทศตุรกีตั้งแต่คืนวันที่ 2 ถึง 7 ตุลาคม ครับ

GÒNG
Tubular Bells

Death to All

« ตอบ #94 เมื่อ: 27 กันยายน 2010 | 11:53:50 AM »

ผมจะ donkey ไปประชุมที่เมืองหลวงประเทศตุรกีตั้งแต่คืนวันที่ 2 ถึง 7 ตุลาคม ครับ

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ ยิงฟันยิ้ม

.. polotoon ..

« ตอบ #95 เมื่อ: 27 กันยายน 2010 | 11:59:19 AM »

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ ยิงฟันยิ้ม
ขอให้โชคดีครับพี่
ตุรกี มี พร็อกไหมครับ ยิ้มกว้างๆ

panyarak

« ตอบ #96 เมื่อ: 27 กันยายน 2010 | 12:02:49 PM »

ขอให้โชคดีครับพี่
ตุรกี มี พร็อกไหมครับ ยิ้มกว้างๆ

ทราบว่า มีวง Nekropsi แต่ยังไม่เคยฟังครับ

panyarak

« ตอบ #97 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010 | 01:06:08 AM »

Greetings from Ankara, Turkey. İ just arrived in Ankara on Sunday morning. It is colder than expected. The city is not as busy as İstanbul. The hotel İ am staying is in the outskirt of Ankara. My hotel room is three times larger than my bedroom in Bangkok. So far, I did not have to suffer from exotic Turkish food because my friend invited me to have Thai food for both lunch and dinner at her place. The tough tıme begıns tomorrow when the meeting starts and I have to endure Turkish food for every meal for two full days. I have not been to any CD store yet and may not have a chance to do so due to very tight meeting schedule.

kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #98 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010 | 01:14:59 AM »

Greetings from Ankara, Turkey. İ just arrived in Ankara on Sunday morning. It is colder than expected. The city is not as busy as İstanbul. The hotel İ am staying is in the outskirt of Ankara. My hotel room is three times larger than my bedroom in Bangkok. So far, I did not have to suffer from exotic Turkish food because my friend invited me to have Thai food for both lunch and dinner at her place. The tough tıme begıns tomorrow when the meeting starts and I have to endure Turkish food for every meal for two full days. I have not been to any CD store yet and may not have a chance to do so due to very tight meeting schedule.

Great ! you have save trip , Want to try some turkish food .

« ตอบ #99 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010 | 09:43:43 AM »

ขอให้สนุกกับการทำงาน และเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับ
ไม่ประสงค์ออกนาม
H to He, Who Am the Only One

« ตอบ #100 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010 | 09:21:30 AM »

เมื่อวานเปิด Thaiprog แต่ไม่ได้เล่นที่เครื่องตัวเอง มันเลยไม่ได้ auto Log in
เห็นกระทู้หนึ่ง เกี่ยวกับการปรับความเข้าใจของพี่ ๆ สว ว่าจะร่วมแจม แต่ com ที่ใช้
เมื่อวาน มันพิมพ์ไทยไม่ได้ แล้วชื่อ Log in ผม ดันเป็นภาษาไทยซะงั้น - -''

วันนี้ผมหากระทู้ที่อ่านเมื่อวานไม่เจอ เลยมาโพสตรงนี้แล้วกัน คือที่อ่านเมื่อวาน ผมดัน
สะดุดใจเมนต์หนึ่ง จำไม่ได้ว่าของใคร แต่มีเนื้อหาประมาณว่า "ขนาดมีบางคนที่ไม่ค่อยชอบกัน"
หรือไรสักอย่างนี่แหละ พอดีชอบคิดมาก แล้วที่ผ่าน ๆ มา มีเพื่อน mail มาแซว
เฮ้ย..ไปโพสเรี่ยราดไปทั่ว (ใน TP อ่ะนะ) เดี๋ยวโดนหมั่นไส้หรอก ดูที่เพ่ post ดิ
ไม่เห็นมีใครเล่นด้วยเลย ก็คิดนะ เออ จริงของมันแฮะ

เอาเถอะครับ ผมก็ไม่ทราบว่าไปทำอะไรให้ใครหมั่นไส้ หรือด้วยเพราะผมสะเออะมาเล่นบอร์ดนี้
แต่ไม่เคยไปงาน meeting เลยก็ตาม แค่อยากร่วมสนุกด้วยเฉย ๆ นึกไปนึกมา
ระยะนี้ผมก็นาน ๆ แวะมาที่นี่ที เช้านี้เลยตั้งใจจะมาลา ดีกว่าหายไปเฉย ๆ ที่ผ่านมา หายหัวไป
สักพักว่างก็แวะมา (เพราะติดงานบ้าง, คุยโต้/ตอบอยู่บอร์ดเกมบ้าง ฯ) คราวนี้ไปจริงล่ะครับ [^^]
คงไม่ได้เข้ามาโม้อะไรแล้ว แต่ผมสิงอยู่หลายที่ ไว้เจอก็ทักทายกันได้ เช้านี้กดเข้ามาลบ Bookmarks
เลยถือโอกาสลากันซะเลย ลาแล้วนะครับ โชคดีครับทุกคน

.. polotoon ..

« ตอบ #101 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010 | 09:27:51 AM »

น่าเสียดายครับ หากคุณไม่ประสงค์คิดเช่นนั้น อยากให้เข้ามาบ้างเหมือนเดิมนะครับ ยิ้มกว้างๆ

Pong-Wanchai

« ตอบ #102 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010 | 09:30:21 AM »

อ้าว...คุณไม่ประสงค์ฯ  จะไปไหนล่ะครับ ?
ไปแล้ว อย่าไปลับ นะครับ ไปแล้วรีบกลับมาหาพวกเรา อีกครั้ง  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #103 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010 | 09:45:06 AM »

ผมขอกลับไปเป็นสมาชิกปกติและลาจากการเป็น Global Moderator อย่างถาวร เนื่องด้วยไม่อาจปฏิบัติและบรรลุล่วงตามหน้าที่ของตำแหน่งนี้ได้ครับ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh

« ตอบ #104 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010 | 09:47:05 AM »

เมื่อวานเปิด Thaiprog แต่ไม่ได้เล่นที่เครื่องตัวเอง มันเลยไม่ได้ auto Log in
เห็นกระทู้หนึ่ง เกี่ยวกับการปรับความเข้าใจของพี่ ๆ สว ว่าจะร่วมแจม แต่ com ที่ใช้
เมื่อวาน มันพิมพ์ไทยไม่ได้ แล้วชื่อ Log in ผม ดันเป็นภาษาไทยซะงั้น - -''

วันนี้ผมหากระทู้ที่อ่านเมื่อวานไม่เจอ เลยมาโพสตรงนี้แล้วกัน คือที่อ่านเมื่อวาน ผมดัน
สะดุดใจเมนต์หนึ่ง จำไม่ได้ว่าของใคร แต่มีเนื้อหาประมาณว่า "ขนาดมีบางคนที่ไม่ค่อยชอบกัน"
หรือไรสักอย่างนี่แหละ พอดีชอบคิดมาก แล้วที่ผ่าน ๆ มา มีเพื่อน mail มาแซว
เฮ้ย..ไปโพสเรี่ยราดไปทั่ว (ใน TP อ่ะนะ) เดี๋ยวโดนหมั่นไส้หรอก ดูที่เพ่ post ดิ
ไม่เห็นมีใครเล่นด้วยเลย ก็คิดนะ เออ จริงของมันแฮะ

เอาเถอะครับ ผมก็ไม่ทราบว่าไปทำอะไรให้ใครหมั่นไส้ หรือด้วยเพราะผมสะเออะมาเล่นบอร์ดนี้
แต่ไม่เคยไปงาน meeting เลยก็ตาม แค่อยากร่วมสนุกด้วยเฉย ๆ นึกไปนึกมา
ระยะนี้ผมก็นาน ๆ แวะมาที่นี่ที เช้านี้เลยตั้งใจจะมาลา ดีกว่าหายไปเฉย ๆ ที่ผ่านมา หายหัวไป
สักพักว่างก็แวะมา (เพราะติดงานบ้าง, คุยโต้/ตอบอยู่บอร์ดเกมบ้าง ฯ) คราวนี้ไปจริงล่ะครับ [^^]
คงไม่ได้เข้ามาโม้อะไรแล้ว แต่ผมสิงอยู่หลายที่ ไว้เจอก็ทักทายกันได้ เช้านี้กดเข้ามาลบ Bookmarks
เลยถือโอกาสลากันซะเลย ลาแล้วนะครับ โชคดีครับทุกคน

คุณไม่ประสงค์ออกนามถือเป็นสมาชิกเก่าแก่ของ ThaiProg ตั้งแต่เริ่มก่อตั้ง ทำไมนึกจะไปก็ไปง่าย ๆ อย่างนั้นล่ะครับ?
ถ้าไปจริง ๆ ผมจะรู้สึกแย่และเสียดายมาก
ที่เขาพูดเขาว่ากันนั้น ผมว่าคงไม่ได้หมายถึงคุณหรอกครับ อย่าคิดมากไปเลย
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 37
พิมพ์