เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 05:31:45 AM
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 37
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: donkey = ลา  (อ่าน 189005 ครั้ง)
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #135 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 | 08:08:46 PM »

จะเดืนทางไป Tokyo / Japan  พร้อมครอบครัว 23-29 ตุลาคม นี้ครับ

ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ เป็นช่วงเดียวกับที่ Uriah Heep ไปทัวร์ญี่ปุ่นเลย
ได้ข่าวว่า คุณหมอพักโรงแรมที่อยู่กลางดงสถานเริงรมย์แบบ hardcore กลับมาเล่าให้ฟังพร้อมภาพประกอบด้วยนะครับ

Hardcore หรอครับ น่าจะช่วยให้คำนิยามและคุณลักษณะให้ฟังก่อนสักนิด ก็ดีนะครับ เล่าสู่กันฟังสนุกๆ ปล.แสดงว่าคงมีหลายระดับความเข้มข้น  ยิ้มกว้างๆ

โจ๋งครึ่มสุดๆ เห็นชัดแจ่มแจ้งทุกอย่าง

คาบูกิโชรึเปล่าครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #136 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010 | 06:52:27 AM »

จะเดืนทางไป Tokyo / Japan  พร้อมครอบครัว 23-29 ตุลาคม นี้ครับ

ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ เป็นช่วงเดียวกับที่ Uriah Heep ไปทัวร์ญี่ปุ่นเลย
ได้ข่าวว่า คุณหมอพักโรงแรมที่อยู่กลางดงสถานเริงรมย์แบบ hardcore กลับมาเล่าให้ฟังพร้อมภาพประกอบด้วยนะครับ

Hardcore หรอครับ น่าจะช่วยให้คำนิยามและคุณลักษณะให้ฟังก่อนสักนิด ก็ดีนะครับ เล่าสู่กันฟังสนุกๆ ปล.แสดงว่าคงมีหลายระดับความเข้มข้น  ยิ้มกว้างๆ

โจ๋งครึ่มสุดๆ เห็นชัดแจ่มแจ้งทุกอย่าง

คาบูกิโชรึเปล่าครับ

ใช่ครับ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #137 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2010 | 04:41:17 AM »

ขณะนี้อยู่ จ. เลย ครับ กลับวันจันทร์

TRON

« ตอบ #138 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 11:44:52 AM »

มา donkey ไปทำบุญที่อุดรกับที่บ้าน กลับวันอาทิตย์ครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #139 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 12:08:53 PM »

มา donkey ไปทำบุญที่อุดรกับที่บ้าน กลับวันอาทิตย์ครับ
ขอให้เดินทางปลอดภัย ไม่เจอน้ำท่วมนะครับ

Pong-Wanchai

« ตอบ #140 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 12:29:05 PM »

ถ้าหาก คุณTRON กลับบ้านแล้วน้ำท่วม ผมแนะนำให้ว่ายน้ำเลยครับ ได้ออกกำลังกายไปในตัวด้วย  ยิงฟันยิ้ม
เรือพลาสติกลำนึง 4,000 กว่าบาท ผมว่าแพงเกินไป ไม่น่าซื้อมาพายครับ.
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #141 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 12:40:30 PM »

ขอให้เดินทางโดยราบรื่นและปลอดภัยครับ
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #142 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 12:52:59 PM »

ขอให้เดินทางโดยราบรื่นและปลอดภัยครับ

+1 เดินทางปลอดภัยนะครับ และถ้าบังเอิญได้เลขเด็ดมา รบกวนขอสักตัวนะครับ...555  ยิงฟันยิ้ม
喜 ? 多 ? 郎
Tubular Bells

« ตอบ #143 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 12:58:27 PM »

+1 เดินทางปลอดภัยนะครับ และถ้าบังเอิญได้เลขเด็ดมา รบกวนขอสักตัวนะครับ...555  ยิงฟันยิ้ม

ตัวเดียว จะพอถูกรางวัลหรอครับ ฮ่ะ ฮ่ะ

อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #144 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010 | 01:05:49 PM »

ตัวเดียว จะพอถูกรางวัลหรอครับ ฮ่ะ ฮ่ะ

วิ่ง ครับ วิ่งงงงง...............
喜 ? 多 ? 郎
Tubular Bells

« ตอบ #145 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010 | 12:18:41 AM »

เมื่อวานเปิด Thaiprog แต่ไม่ได้เล่นที่เครื่องตัวเอง มันเลยไม่ได้ auto Log in
เห็นกระทู้หนึ่ง เกี่ยวกับการปรับความเข้าใจของพี่ ๆ สว ว่าจะร่วมแจม แต่ com ที่ใช้
เมื่อวาน มันพิมพ์ไทยไม่ได้ แล้วชื่อ Log in ผม ดันเป็นภาษาไทยซะงั้น - -''

วันนี้ผมหากระทู้ที่อ่านเมื่อวานไม่เจอ เลยมาโพสตรงนี้แล้วกัน คือที่อ่านเมื่อวาน ผมดัน
สะดุดใจเมนต์หนึ่ง จำไม่ได้ว่าของใคร แต่มีเนื้อหาประมาณว่า "ขนาดมีบางคนที่ไม่ค่อยชอบกัน"
หรือไรสักอย่างนี่แหละ พอดีชอบคิดมาก แล้วที่ผ่าน ๆ มา มีเพื่อน mail มาแซว
เฮ้ย..ไปโพสเรี่ยราดไปทั่ว (ใน TP อ่ะนะ) เดี๋ยวโดนหมั่นไส้หรอก ดูที่เพ่ post ดิ
ไม่เห็นมีใครเล่นด้วยเลย ก็คิดนะ เออ จริงของมันแฮะ

เอาเถอะครับ ผมก็ไม่ทราบว่าไปทำอะไรให้ใครหมั่นไส้ หรือด้วยเพราะผมสะเออะมาเล่นบอร์ดนี้
แต่ไม่เคยไปงาน meeting เลยก็ตาม แค่อยากร่วมสนุกด้วยเฉย ๆ นึกไปนึกมา
ระยะนี้ผมก็นาน ๆ แวะมาที่นี่ที เช้านี้เลยตั้งใจจะมาลา ดีกว่าหายไปเฉย ๆ ที่ผ่านมา หายหัวไป
สักพักว่างก็แวะมา (เพราะติดงานบ้าง, คุยโต้/ตอบอยู่บอร์ดเกมบ้าง ฯ) คราวนี้ไปจริงล่ะครับ [^^]
คงไม่ได้เข้ามาโม้อะไรแล้ว แต่ผมสิงอยู่หลายที่ ไว้เจอก็ทักทายกันได้ เช้านี้กดเข้ามาลบ Bookmarks
เลยถือโอกาสลากันซะเลย ลาแล้วนะครับ โชคดีครับทุกคน

เรื่องเป็นไงมาไงครับเนี๊ยะ พอดีผมไปขุดกระทู้เพลงญี่ปุ่นที่คุณไม่ประสงค์ออกนามตั้งไว้มาเล่น พอเปิดอ่านกระทู้ล่าสุดที่โพส ดันเป็นข้อความนี้ซะงั้น เสียดายจังครับ ฯ

« ตอบ #146 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010 | 08:20:35 AM »

เมื่อวานเปิด Thaiprog แต่ไม่ได้เล่นที่เครื่องตัวเอง มันเลยไม่ได้ auto Log in
เห็นกระทู้หนึ่ง เกี่ยวกับการปรับความเข้าใจของพี่ ๆ สว ว่าจะร่วมแจม แต่ com ที่ใช้
เมื่อวาน มันพิมพ์ไทยไม่ได้ แล้วชื่อ Log in ผม ดันเป็นภาษาไทยซะงั้น - -''

วันนี้ผมหากระทู้ที่อ่านเมื่อวานไม่เจอ เลยมาโพสตรงนี้แล้วกัน คือที่อ่านเมื่อวาน ผมดัน
สะดุดใจเมนต์หนึ่ง จำไม่ได้ว่าของใคร แต่มีเนื้อหาประมาณว่า "ขนาดมีบางคนที่ไม่ค่อยชอบกัน"
หรือไรสักอย่างนี่แหละ พอดีชอบคิดมาก แล้วที่ผ่าน ๆ มา มีเพื่อน mail มาแซว
เฮ้ย..ไปโพสเรี่ยราดไปทั่ว (ใน TP อ่ะนะ) เดี๋ยวโดนหมั่นไส้หรอก ดูที่เพ่ post ดิ
ไม่เห็นมีใครเล่นด้วยเลย ก็คิดนะ เออ จริงของมันแฮะ

เอาเถอะครับ ผมก็ไม่ทราบว่าไปทำอะไรให้ใครหมั่นไส้ หรือด้วยเพราะผมสะเออะมาเล่นบอร์ดนี้
แต่ไม่เคยไปงาน meeting เลยก็ตาม แค่อยากร่วมสนุกด้วยเฉย ๆ นึกไปนึกมา
ระยะนี้ผมก็นาน ๆ แวะมาที่นี่ที เช้านี้เลยตั้งใจจะมาลา ดีกว่าหายไปเฉย ๆ ที่ผ่านมา หายหัวไป
สักพักว่างก็แวะมา (เพราะติดงานบ้าง, คุยโต้/ตอบอยู่บอร์ดเกมบ้าง ฯ) คราวนี้ไปจริงล่ะครับ [^^]
คงไม่ได้เข้ามาโม้อะไรแล้ว แต่ผมสิงอยู่หลายที่ ไว้เจอก็ทักทายกันได้ เช้านี้กดเข้ามาลบ Bookmarks
เลยถือโอกาสลากันซะเลย ลาแล้วนะครับ โชคดีครับทุกคน

เรื่องเป็นไงมาไงครับเนี๊ยะ พอดีผมไปขุดกระทู้เพลงญี่ปุ่นที่คุณไม่ประสงค์ออกนามตั้งไว้มาเล่น พอเปิดอ่านกระทู้ล่าสุดที่โพส ดันเป็นข้อความนี้ซะงั้น เสียดายจังครับ ฯ
ผมก็เสียดายครับ
คุณไม่ประสงค์ออกนามไม่น่าจะเข้าใจผิด
TRON

« ตอบ #147 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010 | 04:53:44 PM »

มา donkey ไปประชุมที่ภูเก็ตพรุ่งนี้ กลับเย็นวันพุธครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #148 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010 | 04:59:48 PM »

มา donkey ไปประชุมที่ภูเก็ตพรุ่งนี้ กลับเย็นวันพุธครับ

ขอให้สนุกนะครับ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #149 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010 | 06:15:20 PM »

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 37
พิมพ์