เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149710 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

13 พฤษภาคม 2024 | 07:46:02 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeกระทู้พูดคุยเรื่อง Star Wars
หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 28
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยเรื่อง Star Wars  (อ่าน 172018 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #345 เมื่อ: 30 กันยายน 2011 | 10:19:29 PM »

กลายเป็นว่าความเห็นของผมในกระทู้พี่อั๋นกลายเป็นจุดไฟไปแล้ว
ถ้างั้นผม ขอโทษ ทุกๆคนครับ ยอมรับว่าผิดเอง ในความเห็นส่วนตัวตรงนั้นมันเป็นความเห็นส่วนตัวของผมทั้งสิ้นเองกลับกลายเป็นจุดไฟในบอร์ดให้พวกพี่ทะเลาะกัน ถ้าความเห็นผมมันไปขัดใครไม่ชอบเข้าผมก็ขอโทษครับ อยากให้มันจบๆครับเอาเป็นว่าผมผิดเองที่ผมเป็นคนเริ่มความเห็นนั้นขึ้นมาเอง
JM-Sarn อย่าคิดมากเลย ลิ้นกับฟันน่ะ

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #346 เมื่อ: 30 กันยายน 2011 | 11:11:46 PM »

กลายเป็นว่าความเห็นของผมในกระทู้พี่อั๋นกลายเป็นจุดไฟไปแล้ว
ถ้างั้นผม ขอโทษ ทุกๆคนครับ ยอมรับว่าผิดเอง ในความเห็นส่วนตัวตรงนั้นมันเป็นความเห็นส่วนตัวของผมทั้งสิ้นเองกลับกลายเป็นจุดไฟในบอร์ดให้พวกพี่ทะเลาะกัน ถ้าความเห็นผมมันไปขัดใครไม่ชอบเข้าผมก็ขอโทษครับ อยากให้มันจบๆครับเอาเป็นว่าผมผิดเองที่ผมเป็นคนเริ่มความเห็นนั้นขึ้นมาเอง
JM-Sarn อย่าคิดมากเลย ลิ้นกับฟันน่ะ
อาจจะรู้สึกผิดได้ แต่อย่าไปคิดว่าตัวเองผิดครับ น้องสัน

ถ้าการแสดงความเห็นของเรา จะถือว่าผิด
ทุกคนก็ต้องผิดกันหมดซิ  เศร้า
ไม่ก็เออๆ ออๆ ตามกันไปหมด
แล้วจะมีความรู้อะไรงอกเงย  เจ๋ง

วันก่อน ไปยืนริมสระ จอกแหนขึ้นเขียวเต็มเลย
พอโยนก้อนหินหล่นตุ๋ม ไปกลางสระ
แรงคลื่นน้ำกระเพื่อม พาไอ้พวกแหนเขียวๆ แหวกออกเป็นวง เห็นก้นสระเลย
แหม.. เผลอแพล็บเดียว
มันก็กลับมา เขียวเต็มสระเหมือนเดิม
ทำยังกะว่า ไม่ได้มีอะไรเกิดขึ้น...  ขยิบตา

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #347 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011 | 01:14:52 PM »

อาจจะรู้สึกผิดได้ แต่อย่าไปคิดว่าตัวเองผิดครับ น้องสัน

ถ้าการแสดงความเห็นของเรา จะถือว่าผิด
ทุกคนก็ต้องผิดกันหมดซิ  เศร้า
ไม่ก็เออๆ ออๆ ตามกันไปหมด
แล้วจะมีความรู้อะไรงอกเงย  เจ๋ง

วันก่อน ไปยืนริมสระ จอกแหนขึ้นเขียวเต็มเลย
พอโยนก้อนหินหล่นตุ๋ม ไปกลางสระ
แรงคลื่นน้ำกระเพื่อม พาไอ้พวกแหนเขียวๆ แหวกออกเป็นวง เห็นก้นสระเลย
แหม.. เผลอแพล็บเดียว
มันก็กลับมา เขียวเต็มสระเหมือนเดิม
ทำยังกะว่า ไม่ได้มีอะไรเกิดขึ้น...  ขยิบตา

+100 ครับ ปรัชญาพี่แจ็ค ล้ำลึกยิ่งนัก ขอคารวะ 1 จอก ยิ้ม
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #348 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 08:34:32 AM »

กระทู้นี้ดีในตัวของมันเองอยู่แล้ว แต่บางทีเราคุยกันมาก ๆ เข้า บางครั้งก็อาจกระทบกระทั่งหรือเข้าใจผิดกันก็ได้ครับ

« ตอบ #349 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 08:42:07 AM »

กระทู้นี้ดีในตัวของมันเองอยู่แล้ว แต่บางทีเราคุยกันมาก ๆ เข้า บางครั้งก็อาจกระทบกระทั่งหรือเข้าใจผิดกันก็ได้ครับ
+100 ครับ....ในดีมีเสีย ในเสียมีดีครับ ยิ้ม
Pong-Wanchai

« ตอบ #350 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 01:18:58 PM »

ผมได้พิจารณาดูแล้ว ขอออกความเห็นว่า คนที่มีบุคคลิกคิดเร็วทำเร็วพิมพ์เร็วแบบท่าน ส.ว. ทั้งสองนั้น ซักวันมันก็ต้อง "ชน" กันจนได้
ทว่าความเหมือนหรือว่าคล้ายกันโดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่าน่าจะ "จูน" กันติดกลับมาเหมือนเดิมได้เร็วกว่าปกตินะครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณที่อ่าน...รองประธาน ส.ว. (โป่ง-วันชัย).

« ตอบ #351 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 01:29:21 PM »

ผมได้พิจารณาดูแล้ว ขอออกความเห็นว่า คนที่มีบุคคลิกคิดเร็วทำเร็วพิมพ์เร็วแบบท่าน ส.ว. ทั้งสองนั้น ซักวันมันก็ต้อง "ชน" กันจนได้
ทว่าความเหมือนหรือว่าคล้ายกันโดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่าน่าจะ "จูน" กันติดกลับมาเหมือนเดิมได้เร็วกว่าปกตินะครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณที่อ่าน...รองประธาน ส.ว. (โป่ง-วันชัย).
+100 ครับ เห็นด้วยกับพี่โป่งครับ อยากให้กลับมาเหมือนเดิมครับ ยิ้ม
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #352 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 02:30:45 PM »

ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมครับ ท่านรองประธานฯ ยิ้มกว้างๆ
ท่านผีเพลง

« ตอบ #353 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:15:34 PM »

ไม่ทราบว่า ท่านรองฯ ไปถึงลาวรึไม่อย่างไรครับ
ท่านประธานไม่ได้ฝากถาม..

« ตอบ #354 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:43:24 PM »

ตกลงพี่โป่ง ถูกลดลงมาเป็น รองประธาน แล้วหรือครับ ?

« ตอบ #355 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:44:29 PM »

ไม่ทราบว่า ท่านรองฯ ไปถึงลาวรึไม่อย่างไรครับ
ท่านประธานไม่ได้ฝากถาม..

ฝากไปบอกท่านประธานด้วยว่า ผมไปประเทศลาวแต่ไม่ถึงขอรับกระผม  ร้องไห้

ได้พบกับท่านทูตประจำเวียงจันทร์ด้วย เจอกันแล้วจะเล่าให้ฟังครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #356 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:46:53 PM »

ตกลงพี่โป่ง ถูกลดลงมาเป็น รองประธาน แล้วหรือครับ ?

ผมอยู่ในตำแหน่งรองประธานฯ มาตลอดครับ ไม่เคยเปลี่ยนแปลง คุณโปโลตูน คงจะคิดไปเองว่าผมอยู่ในตำแหน่ง
ที่สูงกว่านี้ แต่ความจริงแล้วไม่ใช่  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #357 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:53:04 PM »

ผมอยู่ในตำแหน่งรองประธานฯ มาตลอดครับ ไม่เคยเปลี่ยนแปลง คุณโปโลตูน คงจะคิดไปเองว่าผมอยู่ในตำแหน่ง
ที่สูงกว่านี้ แต่ความจริงแล้วไม่ใช่  ยิ้มกว้างๆ
แล้วใครคือประธานกันหรือครับ ท่านรองฯ

ท่านผีเพลง

« ตอบ #358 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 03:57:48 PM »

เรียน คุณป่อง

คุณวันชัย แกยึดตำแหน่งรองฯ สว. มาตลอด (เกาะแน่นมือมาก)
แต่เฉพาะวันศุกร์ ที่ร้านทะเล เท่านั้น (หลัง 5โมงเย็น)
ถึงจะถูกเลื่อนตำแหน่ง โดยอัตโนมัติ (แบบเป็นไปตามกลไก-ไฮเนเก็น เม็ทตอด ซินโครม เอ็ฟเฟ็ค)
สรุปว่า
คืนวันศุกร์ จะกลายเป็น ท่านประธานชมรมศุกร์เมาเสาร์นอน ครับ

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน

« ตอบ #359 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011 | 04:04:46 PM »

เรียน คุณป่อง

คุณวันชัย แกยึดตำแหน่งรองฯ สว. มาตลอด (เกาะแน่นมือมาก)
แต่เฉพาะวันศุกร์ ที่ร้านทะเล เท่านั้น (หลัง 5โมงเย็น)
ถึงจะถูกเลื่อนตำแหน่ง โดยอัตโนมัติ (แบบเป็นไปตามกลไก-ไฮเนเก็น เม็ทตอด ซินโครม เอ็ฟเฟ็ค)
สรุปว่า
คืนวันศุกร์ จะกลายเป็น ท่านประธานชมรมศุกร์เมาเสาร์นอน ครับ

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณท่านเลขาฯ ที่ช่วยเข้ามาชี้แจงครับ  ยิ้ม
หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 28
พิมพ์