เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149721 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

16 พฤษภาคม 2024 | 02:10:02 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheเลี้ยงส่ง พี่ตั๊ม 24 มีนา 54 ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่ดีกับพวกเราเสมอมา ..
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เลี้ยงส่ง พี่ตั๊ม 24 มีนา 54 ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่ดีกับพวกเราเสมอมา ..  (อ่าน 44691 ครั้ง)
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011 | 09:10:24 AM »

ล้อหมุน 4.30 ใครอยู่ใกล้เชิญครับ
ออกลอตเตอรี่ เวลา 16.30 น. ใครอยู่ใกล้เชิญแทงได้เลยยังงั้นหรือครับ? ยิ้มกว้างๆ
เอ๊ะ อย่างไรไม่ชัดเจนครับ ยิ้มกว้างๆ
ผมนึกว่า เขาใช้ตักลูกปิงปอง ฮิๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใกล้เวลา ก็เริ่มใจหายครับ
แต่ก็ดีใจที่พี่ชายของเรา(น่ารักมั่กๆ)คนนี้ กำลังจะก้าวหน้าในหน้าที่ปกป้องศักดิ์ศรีของประเทศชาติไทยของพวกเราทุกคน
แบบว่า..
ทั้งดีใจและเหงาใจไปพร้อมๆกัน  ร้องไห้

Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #61 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011 | 12:18:40 PM »

หมายถึงมีห้องส่วนตัวสำหรับพวกเราหรือเปล่าครับ? ถ้าได้ก็เยี่ยมไปเลย ยิ้มกว้างๆ

ทางร้านมีห้องเล็กกับห้องใหญ่ ผมจองห้องเล็กเอาไว้แต่ยังมีที่เหลือสำหรับอีกประมาณ 2 โต๊ะๆ ละ 4 คน ถ้าเราไปเยอะๆ
ก็กลายเป็นห้องส่วนตัวได้เหมือนกันครับ  ยิงฟันยิ้ม

อีกอย่างนึงก็คือถ้าเราคุยกันแบบ โขมงโฉงเฉง ก็อาจไล่แขกโต๊ะอื่นได้โดยอัตโนมัติครับ ซึ่งเจ้าของร้านอัธยาศัยดีมาก
และผมใช้บริการเป็นประจำ ไม่น่าจะมีปัญหาแต่อย่างใด  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #62 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 07:51:28 AM »

วันนี้ใครไปก่อนก็เข้าไปนั่งก่อนนะครับ ตอนกลางวันผมจะเข้าไปกำชับอีกทีว่าอย่าลืมจัดโต๊ะให้พวกเรา  ยิ้ม
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #63 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 08:25:05 AM »

ล้อหมุน 4.30 ใครอยู่ใกล้เชิญครับ
ออกลอตเตอรี่ เวลา 16.30 น. ใครอยู่ใกล้เชิญแทงได้เลยยังงั้นหรือครับ? ยิ้มกว้างๆ
เอ๊ะ อย่างไรไม่ชัดเจนครับ ยิ้มกว้างๆ
ผมนึกว่า เขาใช้ตักลูกปิงปอง ฮิๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใกล้เวลา ก็เริ่มใจหายครับ
แต่ก็ดีใจที่พี่ชายของเรา(น่ารักมั่กๆ)คนนี้ กำลังจะก้าวหน้าในหน้าที่ปกป้องศักดิ์ศรีของประเทศชาติไทยของพวกเราทุกคน
แบบว่า..
ทั้งดีใจและเหงาใจไปพร้อมๆกัน  ร้องไห้
อ้อ... ลืมไปครับ
ใช้วงล้อมันโบราณไปแล้ว
เดี๋ยวนี้เขาใช้วิธีจับลูกบอล (แต่ก็ยังลือกันว่า "ล็อค" อยู่ดี) ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #64 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 08:26:19 AM »

วันนี้ใครไปก่อนก็เข้าไปนั่งก่อนนะครับ ตอนกลางวันผมจะเข้าไปกำชับอีกทีว่าอย่าลืมจัดโต๊ะให้พวกเรา  ยิ้ม
พี่โป่งช่างขาใหญ่จริงจริ๊งงง.... ยิงฟันยิ้ม
นับถือ... นับถือ... ยิ้มกว้างๆ
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #65 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 11:09:07 AM »

ขอโทษด้วยจริงๆครับผมไปไม่ได้ครับเพราะบ้านอยู่ไกลมากครับไม่มีใครพาไปด้วยแล้วกลับดึกแล้วจะลำบากครับ แม่ เลยไม่ให้ไปครับ
ขอโทษด้วยจริงๆครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #66 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 11:22:06 AM »

พี่โป่งช่างขาใหญ่จริงจริ๊งงง.... ยิงฟันยิ้ม
นับถือ... นับถือ... ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มกว้างๆ ผมว่าเอวของพี่เขาใหญ่กว่าขานะ....อิๆๆ.. ยิงฟันยิ้ม
.. polotoon ..

« ตอบ #67 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 11:29:27 AM »

ขอโทษด้วยจริงๆครับผมไปไม่ได้ครับเพราะบ้านอยู่ไกลมากครับไม่มีใครพาไปด้วยแล้วกลับดึกแล้วจะลำบากครับ แม่ เลยไม่ให้ไปครับ
ขอโทษด้วยจริงๆครับ
ไม่เป็นไรหรอกครับ โอกาสหน้า เจอกันครับ ยิ้มกว้างๆ

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #68 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 12:31:08 PM »

ส่งใจไปก่อนนะครับ
มีแนวโน้มสูงมากว่าจะไม่ได้ไปครับ  ร้องไห้

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .

« ตอบ #69 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 12:39:12 PM »

ส่งใจไปก่อนนะครับ
มีแนวโน้มสูงมากว่าจะไม่ได้ไปครับ  ร้องไห้
อ้าว คิดว่าฝากใจไว้กับคนอื่นแล้วเสียอีก ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #70 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 03:29:05 PM »

วันนี้ใครไปก่อนก็เข้าไปนั่งก่อนนะครับ ตอนกลางวันผมจะเข้าไปกำชับอีกทีว่าอย่าลืมจัดโต๊ะให้พวกเรา  ยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ ผมว่าเอวของพี่เขาใหญ่กว่าขานะ....อิๆๆ.. ยิงฟันยิ้ม

ของภรรยาผมใหญ่กว่าอีกครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #71 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011 | 10:58:37 PM »

ขอบคุณมากครับ พี่ panyarak

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ครับ  ยิ้มเท่ห์

kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #72 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 12:25:16 AM »

สนุก ประทับใจ และซึ้ง มากครับ
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #73 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 06:29:08 AM »

ขอขอบคุณทุกท่านจากใจจริงที่กรุณาจัดเลี้ยงส่งให้ผมอีกวาระหนึ่ง รวมทั้งแผ่นเสียง Duncan MacKay จากคุณปีศาจลายคราม แผ่นเสียง Topas จากคุณ polotoon และซีดี UFO bootleg จากคุณอาร์โนลด์ที่มอบให้ผมในงานครับ ผมรู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่าน รวมทั้งผู้ที่ไม่ได้ไปร่วม แต่ส่งใจไปร่วมครับ ไปถึงกาตาร์แล้ว จะรีบติดต่อมาครับ

« ตอบ #74 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 08:08:23 AM »

ยินดีที่ได้ไปร่วมเลี้ยงส่งคุณ panyarak เมื่อค่ำคืนวันที่ 24 มี.ค. ที่ผ่านมา
ยินดีที่ได้เจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ และน้อง ๆ ชาว Thai Prog อีกครั้ง
แม้จะมาร่วมงานเพียงสิบกว่าคน แต่ผมก็รู้สึกว่าชุมชนเรายังแข็งแกร่งและสนุกสนานเป็นกันเองเช่นเดิม
ผมมีรูปถ่ายอยู่หลายรูป แต่วันนี้ยังนำมาลงให้ดูกันไม่ได้ เพราะลืมสายเชื่อมต่อเพื่อโหลดภาพลงคอมพ์ฯ
อย่างเร็วที่สุดก็คงจะได้เห็นรูปกันในวันพรุ่งนี้
โปรดอดใจรอครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9
พิมพ์