เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149721 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

16 พฤษภาคม 2024 | 03:17:06 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheเลี้ยงส่ง พี่ตั๊ม 24 มีนา 54 ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่ดีกับพวกเราเสมอมา ..
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 9
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เลี้ยงส่ง พี่ตั๊ม 24 มีนา 54 ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่ดีกับพวกเราเสมอมา ..  (อ่าน 44696 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #75 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 08:51:40 AM »

ขอบคุณทุกท่านที่มาสังสรรค์ให้พี่ panyarak กันอีกครั้ง คุยกันสนุกเฮฮามากครับ ระหว่างในงานผมออกอาการไม่ค่อยสบายรู้สึกเวียนหัวและคลื่นไส้อย่างมาก(แอร์ในร้านก็เย็นเหลือเกิน) จนกลับมาบ้านจึงรู้ว่าเกิดแผ่นดินไหวระหว่างที่เราสังสรรค์กัน แผ่นดินไหวทีไรผมจะรู้สึกปวดหัวเวียนหัวทุกทีครับ กลับมาปวดมากจนนอนไม่ได้ต้องกินยานอนหลับ

.. polotoon ..

« ตอบ #76 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:14:39 AM »

ดูรูปรูป คู่รัก คู่กัด ประจำเว็บไปก่อนนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #77 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:15:23 AM »

คู่นี้สิ รักจริง หวัง ....   ยิ้มกว้างๆ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #78 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:21:35 AM »

ขอบคุณทุกท่านที่มาสังสรรค์ให้พี่ panyarak กันอีกครั้ง คุยกันสนุกเฮฮามากครับ ระหว่างในงานผมออกอาการไม่ค่อยสบายรู้สึกเวียนหัวและคลื่นไส้อย่างมาก(แอร์ในร้านก็เย็นเหลือเกิน) จนกลับมาบ้านจึงรู้ว่าเกิดแผ่นดินไหวระหว่างที่เราสังสรรค์กัน แผ่นดินไหวทีไรผมจะรู้สึกปวดหัวเวียนหัวทุกทีครับ กลับมาปวดมากจนนอนไม่ได้ต้องกินยานอนหลับ

เมื่อคืนตอนที่เริ่มทานอาหารก็คุยกับคุณ panyarak เรื่องแผ่นดินไหวที่ญี่ปุ่น นึกไม่ถึงว่าจะเกิดแผ่นดินไหวขึ้นจริง ๆ เมื่อคืนนี้ตอนที่เรากำลังสังสรรค์กันอยู่ครับ
Pong-Wanchai

« ตอบ #79 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:23:38 AM »

อิ่มหนำสำราญใจครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ขอให้ คุณPanyarak เดินทางโดยสวัสดิภาพ และ ประสบความสำเร็จในการงานดังที่หวัง เพื่อประเทศชาติของเรา  ยิ้ม

ไ...ช...โ...ย...!!!

« ตอบ #80 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:25:04 AM »

อิ่มหนำสำราญใจครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ขอให้ คุณPanyarak เดินทางโดยสวัสดิภาพ และ ประสบความสำเร็จในการงานดังที่หวัง เพื่อประเทศชาติของเรา  ยิ้ม

โ...ย...โ...ย...โ...ย...!!!  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #81 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:28:21 AM »

อิ่มหนำสำราญใจครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ขอให้ คุณPanyarak เดินทางโดยสวัสดิภาพ และ ประสบความสำเร็จในการงานดังที่หวัง เพื่อประเทศชาติของเรา  ยิ้ม

โ...ย...โ...ย...โ...ย...!!!  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ไชโยแค่สามครั้งก็พอครับ ยิ้มกว้างๆ
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #82 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:32:03 AM »

แผ่นดินไหว คำนับส่งคุณปัญญรักษ์ ยิ้มเท่ห์

น้องๆได้คุยกับพี่ตั๊มอย่างจุใจ
ส่วนพี่ๆก็มาวจนน้ำหูน้ำตาไหล
แต่ผมเสียดายรถพี่ตั๊มจัง แลบลิ้น

panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #83 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:38:11 AM »

แผ่นดินไหว คำนับส่งคุณปัญญรักษ์ ยิ้มเท่ห์

น้องๆได้คุยกับพี่ตั๊มอย่างจุใจ
ส่วนพี่ๆก็มาวจนน้ำหูน้ำตาไหล
แต่ผมเสียดายรถพี่ตั๊มจัง แลบลิ้น

คืนรถไปแล้วครับ มันมากับตำแหน่ง เขาให้ใช้ชั่วคราวครับ

Pong-Wanchai

« ตอบ #84 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:49:56 AM »

งานต่อไปผมคงต้องหมั่นฝีกการรับประทานอาหารให้เร็วขึ้นครับ เพราะว่าคุยก็ไม่ทันคนแล้ว...แต่เรื่องนี้ขอยอมแพ้  รูดซิบปาก  รูดซิบปาก  รูดซิบปาก
...ส่วนเรื่องกินยอมไม่ได้ครับ  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น

« ตอบ #85 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:51:53 AM »

งานต่อไปผมคงต้องหมั่นฝีกการรับประทานอาหารให้เร็วขึ้นครับ เพราะว่าคุยก็ไม่ทันคนแล้ว...แต่เรื่องนี้ขอยอมแพ้  รูดซิบปาก  รูดซิบปาก  รูดซิบปาก
...ส่วนเรื่องกินยอมไม่ได้ครับ  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น
ไม่รู้ว่า พี่เขา ไว ทุกๆอย่างเลยหรือเปล่านะครับ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #86 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 09:57:05 AM »

ไม่รู้ว่า พี่เขา ไว ทุกๆอย่างเลยหรือเปล่านะครับ ยิ้มกว้างๆ
พี่เค้าทั้งไว ทั้งอึด และทั้งยืดครับ ยิ้มกว้างๆ
เมื่อคืนผมถึงบ้านตีหนึ่งพอดี แลบลิ้น
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #87 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 11:42:52 AM »

ขออภัยที่ไม่ได้ไปงานนะครับพี่ตั๊ม เมื่อวานงานมีปัญหาอย่างแรง ออกจากสระบุรีได้ก็เกือบสามทุ่มแล้ว
เสียดายจริงๆ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
TRON

« ตอบ #88 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 11:49:37 AM »

ขออภัยที่ไม่ได้ไปงานนะครับพี่ตั๊ม เมื่อวานงานมีปัญหาอย่างแรง ออกจากสระบุรีได้ก็เกือบสามทุ่มแล้ว
เสียดายจริงๆ

ทุกคนเข้าใจดีครับ เพราะปกติคุณเพชรไม่เคยพลาดเลยซักครั้ง แสดงว่าครั้งนี้ไ่ม่สะดวกจริงๆ
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #89 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011 | 12:19:15 PM »

ดูรูปรูป คู่รัก คู่กัด ประจำเว็บไปก่อนนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

คู่นี้สิ รักจริง หวัง ....   ยิ้มกว้างๆ

"อย่าเชื่อกับสิ่งที่เห็นต้องมาสัมผัสกับตัวเองถึงจะรู้"
ทีแรกผมโทรไปบอกพี่ตั๊ม,ท่านประธาน,เลขาผีและคุณหมอว่าคงไม่ได้มาร่วมงานเลี้ยงส่งด้วยเพราะหมดแรงจากการเดินสายทางไกล
แต่มาคิดอีกทีถ้าไม่มาคงไม่ได้จะเจอกับพี่ตั๊มอีกเป็นปีก็เลยเติมพลังด้วยM500(M150 ยังน้อยไป) ต้องขอบอกว่าประทับใจกับเพื่อนๆน้องๆพี่ๆ
ที่มาร่วมกันอย่างอบอุ่น คุณหมอพี่ใหญ่ของเรามาถึงก่อนใครเลย ท่านประธานไม่มาไม่ได้มุขฮายังร้อนแรงเหมือนเดิม ท่านเลขาผี
คู่หูคู่ฮาของท่านประธาน จอมยุทธน้ำเมาของเราพี่เสงี่ยมนี่ยังสนุกเช่นเคย พี่ปีศาจฯขวัญใจของผมขาดไม่ได้เลยคนนี้ พี่ป่อง,เสี่ยสิทธิ์และน้องๆ
ขอโทษผมจำชื่อไม่ได้มาร่วมส่งพี่ตั๊มของเรากันอย่างทั่วหน้า  สำหรับคนที่ไม่ได้มาก็ไม่เป็นไรหรอกครับส่งทางใจไปให้พี่ตั๊มของเราก็ได้
เพราะพี่ตั๊มบอกแล้วว่าการเลี้ยงครั้งนี้ไม่ใช่เป็นการเลี้ยงครั้งสุดท้าย ยังคงต้องเลี้ยงเจอกันอีกตลอดไปที่การ์ตามีห้องพักและอาหารรอคอยให้
พวกเราไปใช้บริการ  นัดเลยครับเสี่ยสิทธิ์Meeting ครั้งหน้ามีสถานที่จัดงานแล้ว
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 9
พิมพ์