เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149705 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

13 พฤษภาคม 2024 | 05:09:45 AM
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 158
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Chat !  (อ่าน 772764 ครั้ง)
kongbei
Administrator
The Snow Goose

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #225 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 03:43:12 PM »

ยิงฟันยิ้ม แสดงว่า(น่าจะ)ไม่ใช่แบบเครื่องตรวจ ถ้าไงลองใช้สูตรพี่ก็ได้นะ เหอๆ

กลัวครูเห็นจัง
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #226 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 03:44:48 PM »

ลองดูบางข้อก็ได้ครับ ถ้าครูถามก็บอกว่าผมเบลอครับ (ทำหน้าขอความเห็นใจด้วย)  ยิงฟันยิ้ม
ไม่ประสงค์ออกนาม
H to He, Who Am the Only One

« ตอบ #227 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 03:49:32 PM »

ลองดูบางข้อก็ได้ครับ ถ้าครูถามก็บอกว่าผมเบลอครับ (ทำหน้าขอความเห็นใจด้วย)  ยิงฟันยิ้ม

นั่นสิครับ ตอนผมลองเล่นแก็กนี้ ผมเตรียมข้อแก้ตัวไว้แล้วว่า ลืมลบครับ  ยิ้ม
.. polotoon ..

« ตอบ #228 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008 | 05:42:19 PM »

เอารถไปติดเครื่องเสียงเก่าจากรถเก่า บวกของใหม่นิดหน่อย พยายามให้น้อยที่สุดแล้ว ร้านนี้พูดจาดี แต่เล่นซะดึกเชียว สุดท้ายพอดึกๆหน่อย ก็ไม่ค่อยเน้นคุณภาพเท่าไหร่ เน้นเสร็จไว้ก่อน เลยต้องวิ่งมาให้แก้อีกที แย่จัง อย่างว่านะครับ ใครว่าดี ถ้าเราไม่ชอบมันก็ไม่ดี ต้องถูกใจเรามันถึงจะดี ตอนนี้ Happy แล้ว หลังจากนั่งคุย นั่งคิดกับเจ้าของร้านอยู่นานสองนาน  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #229 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008 | 05:43:19 PM »

วันหลังไม่มาเล่นในร้านที่มีวัยรุ่นเยอะแล้วล่ะรับ เดินกระแทกเก้าอี้ผมตลอดเลย  โกรธ

อุนสุยอัน
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #230 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2008 | 12:13:02 AM »

วันหลังไม่มาเล่นในร้านที่มีวัยรุ่นเยอะแล้วล่ะรับ เดินกระแทกเก้าอี้ผมตลอดเลย  โกรธ

วัยรุ่นมั่วสุมกันส่วนมาก

« ตอบ #231 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 | 12:03:45 PM »

ไปอ่านประวัติ Steve Howe แล้วงงๆ แกไปเป็น Guest appearances ในงานเหล่านี้ตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย  ยิ้มกว้างๆ

* Lou Reed - Lou Reed (session playing on most of the album) (1972)
    * The Dregs - "Up in the Air", album Industry Standard (1982)
    * Frankie Goes to Hollywood - "Welcome To The Pleasuredome", album Welcome To The Pleasuredome (1984)
    * Queen - "Innuendo", album Innuendo (1991)

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #232 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 | 12:19:55 PM »

เพิ่งรู้เหมือนกันครับ ยิ้มกว้างๆ
แต่โปรดิวเซอร์ของวงFrankie Goes to Hollywood
ก็คือ เทรเวอร์ ฮอร์น นักร้องเก่าวงเยส นั่นเอง
ซึ่งคงรักใคร่กันอยู่ เชื้อเชิญกันไปแจมมั้งครับ
พูดถึงวงแฟร็งกี้ฯ เพลง รีแล็กซ์ เนื้อเพลงจั๊กกาเดียมมากเลยนะครับ
"Relax
Don't do it
Relax
When you want to come (Come)

I'm Coming
I'm Coming (Yeah yeah yeah yeah-hea)

But shoot it in the right direction (yeah yeah yeah yeah-ee-yeah)
Make making it your intention (ooh yeah, oh yeah)
Live those dreams
Scheme those schemes
Got to hit me (hit me)
Hit me (hit me)"

เล่นเอาแปลไม่ถูกเลย -ต้องให้น้องบาสแปลแฮะ  ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #233 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 | 12:21:51 PM »

ไม่ดีกว่านะครับ เดี่๋ยวน้องบาสแปลตรงๆล่ะยุ่งเลย  ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #234 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 | 09:27:20 PM »

ไม่ดีกว่านะครับ เดี่๋ยวน้องบาสแปลตรงๆล่ะยุ่งเลย  ยิ้มกว้างๆ
เนื้อหาส่อครับ

TRON

« ตอบ #235 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 | 09:53:24 PM »

เพิ่งรู้เหมือนกันครับ ยิ้มกว้างๆ
แต่โปรดิวเซอร์ของวงFrankie Goes to Hollywood
ก็คือ เทรเวอร์ ฮอร์น นักร้องเก่าวงเยส นั่นเอง

แกโปรดิวซ์งานหลายๆชุดให้ Pet Shop Boys ด้วย ท่าทางแกจะถูกโฉลกกับวงเกย์นะครับ  ยิ้มกว้างๆ
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #236 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008 | 06:46:25 PM »

เอ่อ...

ไอ I'm coming เนี่ย เป็นสำนวนที่แพร่หลายมากในหมู่เพื่อนๆ ผมเลยทีเดียว โดยเฉพาะพวกที่ดูหนัง... หรือการ์ตูน... มากๆ

ส่วนน้องๆ ที่เข้ามา่อ่านกระทู้นี้ก็อย่าไปอยากรู้อยากเห็นเรื่องพวกนี้มากเลยนะครับ ใครที่อ่านแล้วก็ทำเป็นไม่เห็นแล้วกัน  ยิงฟันยิ้ม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
kongbei

ขงปี่

« ตอบ #237 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008 | 07:32:47 PM »

เอ่อ...

ไอ I'm coming เนี่ย เป็นสำนวนที่แพร่หลายมากในหมู่เพื่อนๆ ผมเลยทีเดียว โดยเฉพาะพวกที่ดูหนัง... หรือการ์ตูน... มากๆ

ส่วนน้องๆ ที่เข้ามา่อ่านกระทู้นี้ก็อย่าไปอยากรู้อยากเห็นเรื่องพวกนี้มากเลยนะครับ ใครที่อ่านแล้วก็ทำเป็นไม่เห็นแล้วกัน  ยิงฟันยิ้ม

I'm Cuming 555
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #238 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008 | 07:35:09 PM »

เอ่อ...

เบิ้ล M ด้วยไม่ใช่เหรอจ๊ะ  ยิงฟันยิ้ม

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
kongbei

ขงปี่

« ตอบ #239 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008 | 08:03:07 PM »

เอ่อ...

เบิ้ล M ด้วยไม่ใช่เหรอจ๊ะ  ยิงฟันยิ้ม

Cum + Facial
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 158
พิมพ์