เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149705 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

12 พฤษภาคม 2024 | 07:41:51 PM
หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 158
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Chat !  (อ่าน 772729 ครั้ง)
ไอแอมตองสาม
Close To The Edge

aka TONG MAYER

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1035 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009 | 04:04:07 PM »

หาย จับกัง ไปเลยแล้วกัน  ยิ้มกว้างๆ

หายเมียวโจ้ อร่อยสุดแล้วครับ

ยังคิดถึงไม่หาย รสเป็ดพะโล้ สุดยอดจริง ๆ  ร้องไห้

เดี๋ยวนี้หาซื้อเมียวโจ้ไม่ได้เลยครับ

อ้าวเหรอครับ นึกว่าในห้างยังมีอยู่ น้องตองมาพูดถึงเลยอยากกินเหมือนกัน แต่ชอบรสต้นตำหรับซุปสุดยอดมาก

รู้สึกจะไม่มีแล้วนะครับ

แต่เส้นมันดีจริงๆ ครับ น้ำซุปก็สุดยอด

T T

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #1036 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009 | 04:21:04 PM »

หาย จับกัง ไปเลยแล้วกัน  ยิ้มกว้างๆ

ยังคิดถึงไม่หาย รสเป็ดพะโล้ สุดยอดจริง ๆ  ร้องไห้

เดี๋ยวนี้หาซื้อเมียวโจ้ไม่ได้เลยครับ

อ้าวเหรอครับ นึกว่าในห้างยังมีอยู่ น้องตองมาพูดถึงเลยอยากกินเหมือนกัน แต่ชอบรสต้นตำหรับซุปสุดยอดมาก

+1 ครับ ถ้าใครทราบที่ขายเมียวโจ้รสดั้งเดิม บอกด้วยนะครับ

JM-Sarn
Phi

โฮมุ Homu ほむ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1037 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009 | 07:33:32 PM »

แจ้งข่าวนิดนึงนะครับ วันเสาร์ที่ 25 นี้ ผมมีซ้อมใหญ่รับปริญญาที่ ม.เกษตร นะครับ ถ้าพี่ๆ น้องๆ คนไหนว่าง ก็ขอเชิญมาถ่ายรูปด้วยกันนะครับ  ในช่วงเช้า ก่อน 10 โมงครับผม ส่วนวันรับจริง เป็นวันพุธที่ 29 ครับ ซึ่งเข้าใจว่าคนทำงาน-คนที่เรียนหนังสือจะไม่สะดวกในวันธรรมดาแบบนี้กันเท่าไหร่ เลยชวนมาวันเสาร์ดีกว่าครับ

ก็มาขอเชิญชวนและแจ้งข่าวนะครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับผม ยิ้มเท่ห์

ผมเข้าช่วงสอบพอดีเลย ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่บาส  ยิ้มกว้างๆ

หายกุ๊งกิ๊ง ฟังดูน่ารักดี (สงสัยไม่สบายมาก ชักเพี๊ยน) ยิงฟันยิ้ม

อย่าลืม

หายนิชชินด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

Forget the power of technology and science, for so much has been forgotten, never to be re-learned. Forget the promise of progress and understanding, for in the grim dark future there is only war. There is no peace amongst the stars, only an eternity of carnage and slaughter, and the laughter of thirsting gods. - Warhammer 40,000 Universe
kongbei
Administrator
The Snow Goose

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
« ตอบ #1038 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009 | 03:10:15 PM »

วันนี้ที่ศูนย์ฝึก รด. ทหารนำรถปืนใหญ่ต่อสู้อากาศยานมาทำความสะอาดหน้ากรม ผมก็ยืนเข้าแถวอยู่ อยู่ดีๆก็ได้ยินเสียงเพลง
In My Place ของ Coldplay ดังมาจากตรงที่ทหารขัดรถอยู่ งงมาก ใครเปิด ??
ไอแอมตองสาม

aka TONG MAYER

« ตอบ #1039 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009 | 03:48:26 PM »

วันนี้ที่ศูนย์ฝึก รด. ทหารนำรถปืนใหญ่ต่อสู้อากาศยานมาทำความสะอาดหน้ากรม ผมก็ยืนเข้าแถวอยู่ อยู่ดีๆก็ได้ยินเสียงเพลง
In My Place ของ Coldplay ดังมาจากตรงที่ทหารขัดรถอยู่ งงมาก ใครเปิด ??

ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฟังแล้วยังรั่ว

ถ้าเพื่อนกับผมอยู่นี่ฮาแน่ๆ 55555

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
JM-Sarn
Phi

« ตอบ #1040 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009 | 09:57:52 PM »

ตะกี้มีใครได้ดู AF บ้างครับ มีการเอาเพลง Proud Mary ของ CCR มาแผลงจนเละไปหมด

แถมตอนท้ายมือกีต้าร์ backup คนนึงออกท่าโชว์ออฟมากเลยครับ ดูเหมือนเก่งมากทั้ง Tapping ปั่น โซโล่ แต่ว่า..

"เขาไม่เสียบแจ๊คเล่นครับ" (Wireless ก็ไม่เห็น) สงสัยจะบรรลุถึงขึ้นเล่นโดยไม่ต้องเสียบ(มั้งครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2009 | 10:14:45 PM โดย JM-Sarn » บันทึกการเข้า

Forget the power of technology and science, for so much has been forgotten, never to be re-learned. Forget the promise of progress and understanding, for in the grim dark future there is only war. There is no peace amongst the stars, only an eternity of carnage and slaughter, and the laughter of thirsting gods. - Warhammer 40,000 Universe
.. polotoon ..

« ตอบ #1041 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009 | 11:03:24 PM »

ตะกี้มีใครได้ดู AF บ้างครับ มีการเอาเพลง Proud Mary ของ CCR มาแผลงจนเละไปหมด

แถมตอนท้ายมือกีต้าร์ backup คนนึงออกท่าโชว์ออฟมากเลยครับ ดูเหมือนเก่งมากทั้ง Tapping ปั่น โซโล่ แต่ว่า..

"เขาไม่เสียบแจ๊คเล่นครับ" (Wireless ก็ไม่เห็น) สงสัยจะบรรลุถึงขึ้นเล่นโดยไม่ต้องเสียบ(มั้งครับ)
เอาน่า ดูแต่ท่าก็พอครับ  ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #1042 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009 | 11:22:42 PM »

เอาน่า ดูแต่ท่าก็พอครับ  ยิ้มกว้างๆ
ยิ้มกว้างๆ

TRON

« ตอบ #1043 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009 | 01:16:15 PM »

วันนี้มาทำงานแล้วนะครับ ถ้าให้หยุดอีกอาทิตย์นี่เฉาตายแน่ๆ

« ตอบ #1044 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009 | 04:43:21 PM »

วันนี้มาทำงานแล้วนะครับ ถ้าให้หยุดอีกอาทิตย์นี่เฉาตายแน่ๆ

ยินดีด้วยจ้า  ยิงฟันยิ้ม

.. polotoon ..

« ตอบ #1045 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009 | 05:40:15 PM »

ยินดีด้วยจ้า  ยิงฟันยิ้ม
ยินดีด้วยอีกคนครับ โชคดีที่ไม่ต้องเฉาแล้ว  ยิ้มกว้างๆ

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #1046 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009 | 06:55:48 PM »

ไปซ้อมรับปริญญามา ต้องใส่ชุดครุย อยู่ในหอประชุมประมาณสามพันคน ไม่มีใครกล้าใส่ผ้าปิดปาก คนก็เบียดเสียดยัดเยียดกันเต็มไปหมด ก่อนขึ้นหอประชุมมีให้เดินผ่านเครื่อง Thermo Scan เหมือนที่สนามบิน แต่คงช่วยอะไรไม่ได้มากนักหรอก

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Pong-Wanchai

« ตอบ #1047 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009 | 05:30:24 AM »

ไปซ้อมรับปริญญามา ต้องใส่ชุดครุย อยู่ในหอประชุมประมาณสามพันคน ไม่มีใครกล้าใส่ผ้าปิดปาก คนก็เบียดเสียดยัดเยียดกันเต็มไปหมด ก่อนขึ้นหอประชุมมีให้เดินผ่านเครื่อง Thermo Scan เหมือนที่สนามบิน แต่คงช่วยอะไรไม่ได้มากนักหรอก

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

โอ...ทำไมถึงตื่นเช้าจัง ?  ยังไม่แก่เท่าผมเลย !?!?!?!
JM-Sarn
Phi

« ตอบ #1048 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009 | 07:11:35 PM »

ได้เห็นข่าวรับปริญญาที่ม.เกษตรทางข่าวพระราชสำนักแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่บาส  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2009 | 07:16:01 PM โดย JM-Sarn » บันทึกการเข้า

« ตอบ #1049 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 | 09:39:34 PM »

รูปเท่ห์มากๆ เลย .... ตกใจ

หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 158
พิมพ์