เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

03 พฤษภาคม 2024 | 10:47:56 PM
หน้า: 1 [2]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Lilium's Cds & DVDs Collection  (อ่าน 8361 ครั้ง)
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 | 04:16:23 PM »

กรี๊ดดดด!!!! มีตติ้งอย่าลืมยกไปให้หมดนะ พี่จะขโมย

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 | 07:20:42 PM »

ว้าว ดูรูปแล้ว สดชื่นหัวใจดีจัง
ใช้เวลาสะสมเท่าไหร่จ๊ะ

(ขอแอบไปฟังด้วยคน ด้ายป่าวอ้ะ..)

.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 | 09:42:05 PM »

ไม่ใช่ย่อยเลยนะครับ  ยิ้มเท่ห์

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 | 09:57:51 AM »

อายุเท่านี้เก็บได้ขนาดนี้ก็เยี่ยมแล้วครับ

เรื่องแผ่นปลอมนี่ โดยดีวีดีเนี่ย ถือว่าซื้อเอาประสบการณ์ครับ ถ้าไม่เคยดูผมจะไม่ซื้อของจริงก่อนเหมือนกัน ไม่อยากชอกช้ำภายหลัง ยอมซื้อสองที ถ้าดูแล้วชอบเนี่ย เก็บตังค์ถอยแน่นอน จะช้า-เร็วก็ขึ้นอยู่กับสภาพเศรษฐกิจของตัวเอง 555

สมัยผมอายุเท่านี้ซื้อได้แค่เทปเท่านั้นเอง  น่าแปลกนะครับตอนเด็กๆซื้อเทปเพลงฝรั่งร้อยกว่าบาท (199 บาทกระมัง) ซีดีห้าร้อยบาท
ผ่านมา 10 ปี เทป 10-60 บาท (ผมไปถอยจากร้านมิวสิควันมาหลายม้วนเหมือนกัน แต่ไม่ได้มีเพลงพวกของขึ้นหึ้งหรอกนะ) แต่ซีดีอันที่เมื่อก่อน 500 บาทก็ยัง 500 บาทเหมือนเดิม เหอๆ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 | 11:05:06 AM »

อายุเท่านี้เก็บได้ขนาดนี้ก็เยี่ยมแล้วครับ

เรื่องแผ่นปลอมนี่ โดยดีวีดีเนี่ย ถือว่าซื้อเอาประสบการณ์ครับ ถ้าไม่เคยดูผมจะไม่ซื้อของจริงก่อนเหมือนกัน ไม่อยากชอกช้ำภายหลัง ยอมซื้อสองที ถ้าดูแล้วชอบเนี่ย เก็บตังค์ถอยแน่นอน จะช้า-เร็วก็ขึ้นอยู่กับสภาพเศรษฐกิจของตัวเอง 555

สมัยผมอายุเท่านี้ซื้อได้แค่เทปเท่านั้นเอง  น่าแปลกนะครับตอนเด็กๆซื้อเทปเพลงฝรั่งร้อยกว่าบาท (199 บาทกระมัง) ซีดีห้าร้อยบาท
ผ่านมา 10 ปี เทป 10-60 บาท (ผมไปถอยจากร้านมิวสิควันมาหลายม้วนเหมือนกัน แต่ไม่ได้มีเพลงพวกของขึ้นหึ้งหรอกนะ) แต่ซีดีอันที่เมื่อก่อน 500 บาทก็ยัง 500 บาทเหมือนเดิม เหอๆ

เพราะแผ่นไทยคุณภาพคงเดิม ราคาก็ควรคงเดิมไว้อย่างนี้แหละครับ ในต่างประเทศราคาซีดีก็คงที่มาตั้งนานแล้วครับ มีแผ่นญี่ปุ่นที่ค่อยๆ ขยับราคาขึ้นเรื่อยๆ

อินยูเทโร
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 06 เมษายน 2008 | 03:31:30 AM »

สุดยอดครับ ที่บ้านกระผม DVD มีแต่แผ่นก็อบ 55+ แต่มันทนดีนะ

100
หน้า: 1 [2]
พิมพ์