เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149686 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

03 พฤษภาคม 2024 | 05:51:38 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgTreasure Boxes<โหน่ง> 's Memorabilia: autographs, tour t-shirts, etc.
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: <โหน่ง> 's Memorabilia: autographs, tour t-shirts, etc.  (อ่าน 19006 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #30 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2008 | 09:46:40 AM »

สูจิบัตร สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ไม่เหมือนเวลามาเมืองไทยเลย  ลังเล

Gespenstvoharn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2008 | 10:44:20 AM »

มาชื่นชมด้วย คน ครับ  เจ๋ง
<โหน่ง>
Selling England By The Pound
**

Ich bin der Welt abhanden gekomme

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #32 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2008 | 11:52:44 PM »

ย๊าก....
 ตกใจ
อิจฉา จาอาวเสื้อดรีม กับ ซีดี the flower king

ปล. สูจิบัตรนี่หยิบฟรีหน้างานหรือขายคู่บัตรอ่ะครับ
เมืองไทยไม่เห็นจะมีเลย.... แลบลิ้น

เขาขายครับ เข้าไปแล้วนี่ไม่มีอะไรแจกฟรี (ยกเว้นตอนไปดู Jethro Tull ที่แจกซีดีฟรี) รู้ๆกันว่าของหน้างานนี่แพงๆทั้งนั้นแต่ก็ต้องซื้อ  ร้องไห้ ราคามาตรฐานสูจิบัตรเล่มละ $20 เสื้อตัวละ $35 พวงกุญแจอันละ $10-15 ครับ

โอ้ว สุดยอดจริงๆ ครับ

นี่ดีนะครับที่พี่ไม่อยู่เมืองไทย ไม่งั้นผมจะชวนน้องๆ ไปยกเค้าบ้านพี่แล้ว  ยิงฟันยิ้ม

เอาไว้ตอนกลับเมืองไทยแล้วจะเอาไปให้ดูกันตอน meeting ละกันครับ (ถ้าไม่หายตอนขนของซะก่อน)  ยิ้มเท่ห์

Live at The Gorge. May 31, 2008
TRON

« ตอบ #33 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2008 | 08:28:28 AM »

จะรอดูนะครับ ระวังโดนรุมทึ้งในงาน meeting นะครับ  ยิ้มกว้างๆ

เอาไว้ตอนกลับเมืองไทยแล้วจะเอาไปให้ดูกันตอน meeting ละกันครับ (ถ้าไม่หายตอนขนของซะก่อน)  ยิ้มเท่ห์
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #34 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2008 | 07:50:09 PM »

จะรอดูนะครับ ระวังโดนรุมทึ้งในงาน meeting นะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ผมจะขโมยแบบเงียบๆ ครับ คงต้องเตี๊ยมกับน้องๆ ให้ดีๆ ก่อน

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
« ตอบ #35 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2008 | 08:53:00 PM »

ฮาลุงนิคมากๆครับ คนฟัง 20 คน แถมอ่านหนังสือให้ฟัง ฮาแกจริงๆ สงสัยหมดทางทำมาหากิน 555
<โหน่ง>
Selling England By The Pound
**

Ich bin der Welt abhanden gekomme

« ตอบ #36 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 | 04:27:38 PM »

ฮาลุงนิคมากๆครับ คนฟัง 20 คน แถมอ่านหนังสือให้ฟัง ฮาแกจริงๆ สงสัยหมดทางทำมาหากิน 555

ผมเดาว่าเพราะมันเป็นวันที่สองแล้วคนเลยไม่เยอะ วันแรกคนคนเยอะกว่านี้ (แถมมีเลเซอร์โชว์ด้วย)  ยิ้มเท่ห์ ส่วนการอ่านหนังสือให้ฟังนั้นเป็นเรื่องปกติครับ นักเขียนที่ออกหนังสือใหม่ปกติก็จะเดินสายอ่านหนังสือให้ฟัง+แจกลายเซ็นต์แบบนี้แล  ยิ้มกว้างๆ (ผมก็ว่าแกรวยมหาศาลอยู่แล้วนะ)

Live at The Gorge. May 31, 2008
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์