เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

05 พฤษภาคม 2024 | 04:12:16 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheThaiprog's Dinner @ พระราม 9 วันนี้ 8 ต.ค.16.00 น.
หน้า: 1 [2] 3
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Thaiprog's Dinner @ พระราม 9 วันนี้ 8 ต.ค.16.00 น.  (อ่าน 14617 ครั้ง)
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 10:36:31 AM »

ท่าทางคุณตรอนจะคล้ายกับเพลงของ สามารถ พยัคฆ์อรุณ นะครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เพลงอะไรครับพี่โป่ง  ยิ้มกว้างๆ
สามารถผมรู้จักอยู่สองเพลงคือ "อ่อนซ้อม" กับ "น้ำพริกปลาทู" ครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 10:40:10 AM »

เรื่องนี้ผมชอบ  จูลี่ ( จำไม่ได้ว่า ชื่อดาราที่แสดงชื่ออะไร)ที่เป็นสต้าฟ หญิงคนเดียวในเรือ....สาวผมบลอนด์สวย ยิ้มกว้างๆ

ผมไม่ได้ทลึ่งนะครับ แต่อยากบอกว่า ผมเคยเช่าหนัง XXX มาดูเป็นการเลียนแบบ แต่ชื่อว่า Sex Boat ครับ
นางเอกเพิ่งแสดงเป็นครั้งแรก ผมสีทอง เหมือนกันครับ น่าจะชื่อ Kelly Nichols.
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 10:44:15 AM »

เรื่องนี้ผมชอบ  จูลี่ ( จำไม่ได้ว่า ชื่อดาราที่แสดงชื่ออะไร)ที่เป็นสต้าฟ หญิงคนเดียวในเรือ....สาวผมบลอนด์สวย ยิ้มกว้างๆ

ผมไม่ได้ทลึ่งนะครับ แต่อยากบอกว่า ผมเคยเช่าหนัง XXX มาดูเป็นการเลียนแบบ แต่ชื่อว่า Sex Boat ครับ
นางเอกเพิ่งแสดงเป็นครั้งแรก ผมสีทอง เหมือนกันครับ น่าจะชื่อ Kelly Nichols.

ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ พี่โป่งอัดเก็บไว้รึเปล่าครับ ผมอยากดูอีก

« ตอบ #18 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 10:45:38 AM »

ชักจะ เป๋ ออกนอกกระทู้อีกแล้วครับ ผมขอเอาตัวรอด หนี ไปก่อน แล้วค่อยเจอกันใหม่ครับ สำหรับท่านที่ไม่ได้ไปในเย็นวันนี้
สำหรับท่านที่ไปก็เอาไว้คุยกันต่อนะครับ ประเด็นจะได้ไม่สะดุด  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 10:47:00 AM »

วันนี้ต้องขอตัวไม่ไปร่วมด้วย เพราะไปนอนโรงแรมที่ตุรกี อากาศยังไม่หนาวเท่าไหร่ แต่เขาเปิด heater ซึ่งปิดเองไม่ได้ ทำให้อากาศแห้งมากและถ้านอนในห้องเปิด heater ผมจะเลือดกำเดาไหล ก็เลยเปิดหน้าต่างนอน กลับมาเลยมีอาการไอมากครับ ขอไปร่วมวันเสาร์ที่ 16 ที่อ่างศิลาแทนแล้วกัน

TRON

« ตอบ #20 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 11:12:31 AM »

เช่นกันครับ เมื่อวานผมลางานเพราะไม่ค่อยสบาย วันนี้ยังมึนๆกลัวไปไม่ไหวหรือไปแล้วอาจไม่สนุก ถ้าไปไม่ไหวผมขอไปลุยที่อ่างศิลาแทนแล้วกันครับ ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #21 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 11:16:51 AM »

ผมอยากไปร่วมแจมด้วยครับ นัดกับเฮียโป่งไว้แล้ว แต่บังเอิญติดธุระกับที่บ้านตอนช่วงเย็นๆเลยไปไม่ได้
ไว้เจอกันที่อ่างศิลาครับ
TRON

« ตอบ #22 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 02:42:59 PM »

วันนี้ขอไม่ไปแล้วกันนะครับ ยังมึนๆอยู่ขอกลับไปพักผ่อนที่บ้านก่อน แล้วไว้เจอกันที่อ่างศิลาครับ
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #23 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010 | 03:49:41 PM »

ขอโทษพี่โป่งและเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ผมไปร่วมแจมด้วยไม่ได้ (ทั้ง ๆ ที่อยากไปมากกก... เศร้า) เพราะติดทานเจวันนี้อีกหนึ่งวันครับ
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #24 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010 | 11:56:00 AM »

วันนี้ต้องขอตัวไม่ไปร่วมด้วย เพราะไปนอนโรงแรมที่ตุรกี อากาศยังไม่หนาวเท่าไหร่ แต่เขาเปิด heater ซึ่งปิดเองไม่ได้ ทำให้อากาศแห้งมากและถ้านอนในห้องเปิด heater ผมจะเลือดกำเดาไหล ก็เลยเปิดหน้าต่างนอน กลับมาเลยมีอาการไอมากครับ ขอไปร่วมวันเสาร์ที่ 16 ที่อ่างศิลาแทนแล้วกัน
สวัสดีครับ หายดีหรือยังครับ ยิ้ม
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #25 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010 | 12:06:48 PM »

ไม่รู้เฮียโป่งเราตื่นหรือยัง เมื่อคืนนี้สงสัยเฮียเราคงหลงทางกลับบ้านไม่ถูกแน่ๆเลย
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #26 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010 | 12:30:02 PM »

ไม่รู้เฮียโป่งเราตื่นหรือยัง เมื่อคืนนี้สงสัยเฮียเราคงหลงทางกลับบ้านไม่ถูกแน่ๆเลย
สวัสดีครับ   เมื่อคืนผมกลับตอนประมาณ  3  ทุ่ม.....ผมรอฟังข่าวอยู่เหมือนกันครับ ยิ้ม
( ผมเพิ่มโลโก้เข้ามาใหม่ รูปเล็กมากอ่านไม่ออก เพราะผมทำให้ใหญ่ไม่เป็น ถ้าหากสมาชิกท่านใดสนใจอยากอ่าน ก็ลองขยายรูปให้ใหญ่แล้วอ่านดูนะครับ ยิ้ม )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2010 | 12:33:09 PM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #27 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010 | 04:20:34 PM »

คุณ Sombun หรือท่านใดก็ได้ช่วยเล่าเหตุการณ์หน่อยครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง? สนุกไหม? และมีถ่ายรูปกันไว้บ้างหรือเปล่าครับ?

« ตอบ #28 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010 | 01:05:32 PM »

คุณอาร์โนลย์ช่วยโชว์รูปให้คุณปีศาจฯ ดูเลยครับว่ามี บุคคลฉายเดี่ยว ซึ่งไม่ใครเลยคิดว่าสมควรจะได้ วีซ่า ออกมาด้วยซ้ำ
แต่ก็สามารถมาร่วมแก้ง "ซ่า" ได้ในคืนวันศุกร์นั้น  ยิงฟันยิ้ม
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010 | 08:39:34 AM »

คุณอาร์โนลย์ช่วยโชว์รูปให้คุณปีศาจฯ ดูเลยครับว่ามี บุคคลฉายเดี่ยว ซึ่งไม่ใครเลยคิดว่าสมควรจะได้ วีซ่า ออกมาด้วยซ้ำ
แต่ก็สามารถมาร่วมแก้ง "ซ่า" ได้ในคืนวันศุกร์นั้น  ยิงฟันยิ้ม

สวัสดีตอนเช้าครับ  ยิงฟันยิ้ม 555
ขออภัยที่ล่าช้า เนื้องจากผมต้องส่งรูปไปตรวจสอบที่กองพิสูจน์หลักฐานก่อนว่า รูปที่ถ่ายออกมาเป็นของจริง
ไม่ได้มีการตัดต่อตบแต่งแต่อย่างใด เพื่อให้คุณปีศาจฯมั่นใจครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ภาพแรก ท่านsombun ประกาศอิสระภาพ เข้ารวมร่วมกลุ่มเสรีไทยอย่างไม่ลังเล...  ขยิบตา
โปรดสังเกตุ สีหน้าที่จริงจังมั่นใจ  ยิ้มเท่ห์
ส่วนเครื่องดื่มทั้งหมดที่อยู่ด้านหลังนั้น เป็นของท่านsombun ทั้งหมดเลยครับ  ตกใจ

ส่วนอีกรูป เป็นการร่วมดื่มฉลอง ร่วมแสดงความยินดีให้ท่านsombun ครับ  ยิ้มกว้างๆ
โปรดสังเกตุรอยยิ้มของคุณ polotoon จะเห็นได้ว่ายินดีแค่ไหน  ยิงฟันยิ้ม

เห็นอย่างนี้แล้วคุณปีศาจฯ จะยอมได้หรือครับ  ยิ้มกว้างๆ
หน้า: 1 [2] 3
พิมพ์