เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149682 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

02 พฤษภาคม 2024 | 09:35:16 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheแนะนำตัวกันหน่อยย
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 49
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันหน่อยย  (อ่าน 317956 ครั้ง)
akayutaka
In The Court Of The Crimson King
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #330 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008 | 01:35:13 PM »

ทำไมมีแต่เด็กๆ ฮา
เข้ามาแอบอ่านเรื่อยครับผม
GÒNG
Tubular Bells

Death to All

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #331 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 | 03:23:18 PM »

อ่านมาได้ซักพักแล้วครับ เพิ่งสมัครมา ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #332 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 | 03:27:34 PM »

อ่านมาได้ซักพักแล้วครับ เพิ่งสมัครมา ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม

ชอบฟังแนวไหนเป็นหลักหรอครับ รบกวนแนะนำคร่าว ๆ ก็ได้ครับ
GÒNG
Tubular Bells

Death to All

« ตอบ #333 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 | 03:35:12 PM »

ชอบฟังแนวไหนเป็นหลักหรอครับ รบกวนแนะนำคร่าว ๆ ก็ได้ครับ
ช่วงนี้ฟังหลากหลายมากครับ ตั้งแต่ Jazz, Britpop, Alternative rock, Progressive Rock แต่ถ้าฟังบ่อยหรือซื้อเยอะจะเป็นแนว Thrash metal, Death metal ครับ ยิ้มกว้างๆ

joe_sa
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #334 เมื่อ: 23 กันยายน 2008 | 11:05:43 PM »

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ (แต่เคยสมัครตอนก่อนบอร์ดเก่าเจ๊ง พึ่งรู้ว่ากลับมาแล้ว อิอิ) ฝากตัวด้วยครับ 555
ป.ล.มาช้ายังดีกว่าไม่มาเน้อ  ยิ้มกว้างๆ
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #335 เมื่อ: 23 กันยายน 2008 | 11:30:35 PM »

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ (แต่เคยสมัครตอนก่อนบอร์ดเก่าเจ๊ง พึ่งรู้ว่ากลับมาแล้ว อิอิ) ฝากตัวด้วยครับ 555
ป.ล.มาช้ายังดีกว่าไม่มาเน้อ  ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Fog
Blade Runner

« ตอบ #336 เมื่อ: 24 กันยายน 2008 | 09:22:04 AM »

ปล.
ไม่บอกนี่คงไม่ได้เข้ามานะนี่ ฮา

timemachine
*

« ตอบ #337 เมื่อ: 24 กันยายน 2008 | 11:30:55 PM »

สวัสดีครับ ผมชื่อธรรมรักษ์ครับเป็นสมาชิกใหม่ ฟังโปรเกสสีฟมานานแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านในบอร์ดแห่งนี้ครับ ยิ้มกว้างๆ
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #338 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 | 07:42:50 AM »

สวัสดีครับ ผมชื่อธรรมรักษ์ครับเป็นสมาชิกใหม่ ฟังโปรเกสสีฟมานานแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านในบอร์ดแห่งนี้ครับ ยิ้มกว้างๆ

ยินดีต้อนรับครับ
ฟังมานานแล้ว นี่อายุเท่าไรแล้วเอ่ย...แล้วโปรดวงอะไรครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #339 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 | 08:40:48 AM »

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่นะครับ มาเยี่ยม คุยกันบ่อยๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

Terryl
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #340 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 | 09:17:48 AM »

ยินดีต้อนรับครับ
ฟังมานานแล้ว นี่อายุเท่าไรแล้วเอ่ย...แล้วโปรดวงอะไรครับ

มาถึงปุ๊บโดนถามอายุปั๊บเลย  ยิ้มกว้างๆ

I will write my words upon the door...
joe_sa
*

« ตอบ #341 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 | 08:44:32 PM »

ปล.
ไม่บอกนี่คงไม่ได้เข้ามานะนี่ ฮา

ไม่บอกคงเข้าไม่ถูกครับ 5555 ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ  ยิ้ม
himitsu
*

« ตอบ #342 เมื่อ: 26 กันยายน 2008 | 09:32:09 PM »

อ้างถึง
สวัสดี(อีกที)ครับคุณ himitsu

เพื่อนๆที่เปิดมาอ่านคงจะงง คุณ himitsu คือคนรู้จักผมเองครับ ที่ถูกผมชักชวน(แกมบังคับ)ให้มาีร่วมแจมยังบอร์ดแห่งนี้ สงสัยเขาคงยังไม่มีเวลาไปแนะนำตัวในกระทู้ แนะนำตน ผมเลยเกริ่นเผื่อไว้ก่อน

จากกระทู้ คุณไม่ประสงค์ออกนาม หรือ

ผมคงอยู่เฉยๆ เป็นพลังเงืยบไม่ได้แล้ว

ก่อนอื่น ขอสวัสดีชาวโปร อย่่างเป็นทางการอีกครั้ง ครับ

และขอแนะนำตัวเลยและกัน ชื่อ โช ครับ
อายุกำลังจะเปลี่ยน เลขตัวหน้าครับ
อาชีพ พนักงานบริษัทเอกชน ที่คอยให้ความบันเทิงต่อเด็กๆและผู้ใหญ่ที่มีหัวใจเด็กทุกคน ครับ
แนวเพลง ได้ทุกแนวครับ หลักๆ เป็น rock metal Progressive และ สาวๆจากพี่ยุ่นครับ
ศิลปินโปรด อากิ ฮาตะ ชีนะ ริงโกะ Anekdoten Opeth Quella Vecchia Locanda Theatre Of Tragedy
เพชร โมเดิร์นด็อก club ..................
การติดต่อ secretcho@hotmail.com

สถานะ รู้ตัวว่าจะเป็นโอตาคุ

ยังไงจะคอยมาแจมด้วยตอนดึกๆแล้วกันนะครับ ฝากตัวอีกครั้ง

.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #343 เมื่อ: 26 กันยายน 2008 | 09:47:58 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #344 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 | 10:20:28 PM »

อ้างถึง
สวัสดี(อีกที)ครับคุณ himitsu

เพื่อนๆที่เปิดมาอ่านคงจะงง คุณ himitsu คือคนรู้จักผมเองครับ ที่ถูกผมชักชวน(แกมบังคับ)ให้มาีร่วมแจมยังบอร์ดแห่งนี้ สงสัยเขาคงยังไม่มีเวลาไปแนะนำตัวในกระทู้ แนะนำตน ผมเลยเกริ่นเผื่อไว้ก่อน

จากกระทู้ คุณไม่ประสงค์ออกนาม หรือ

ผมคงอยู่เฉยๆ เป็นพลังเงืยบไม่ได้แล้ว

ก่อนอื่น ขอสวัสดีชาวโปร อย่่างเป็นทางการอีกครั้ง ครับ

และขอแนะนำตัวเลยและกัน ชื่อ โช ครับ
อายุกำลังจะเปลี่ยน เลขตัวหน้าครับ
อาชีพ พนักงานบริษัทเอกชน ที่คอยให้ความบันเทิงต่อเด็กๆและผู้ใหญ่ที่มีหัวใจเด็กทุกคน ครับ
แนวเพลง ได้ทุกแนวครับ หลักๆ เป็น rock metal Progressive และ สาวๆจากพี่ยุ่นครับ
ศิลปินโปรด อากิ ฮาตะ ชีนะ ริงโกะ Anekdoten Opeth Quella Vecchia Locanda Theatre Of Tragedy
เพชร โมเดิร์นด็อก club ..................
การติดต่อ secretcho@hotmail.com

สถานะ รู้ตัวว่าจะเป็นโอตาคุ

ยังไงจะคอยมาแจมด้วยตอนดึกๆแล้วกันนะครับ ฝากตัวอีกครั้ง

ผมก็จะเป็นโอตาคุไปอีกคน
ที่เห็นสาว2D น่ารักกว่า

หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 49
พิมพ์