เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149687 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

06 พฤษภาคม 2024 | 11:50:21 PM
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจก CD Album 30 ชุด !!!  (อ่าน 88487 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #90 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 09:11:09 AM »

1.1 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD.......................................................Nosferatu ZoDD
1.2 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD.......................................................Nosferatu ZoDD
1.3 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD
1.4 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD
1.5 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD
 2. Abigail Williams - In The Shadow of A Thousand Suns........................คุณนิชิซาวะ
 3. Martriden - The Unsettling Dark
 4. Benediction - Killing Music
 5. Otep - The Ascension...................................................................-Wisss-
 6. One Man Army - Grim Tales............................................................Shaman
 7. Headstunts - s/t
 8. Dramagods - Love
 9. Onslaught - Killing Peace...............................................................Shaman
10. Death Angel - Killing Season..........................................................-Wisss-
11. Shadows Fall - The Greatest Hits
12. In Flames - Whoracle...................................................................HHH
13. Hatebreed - For The Lions
14. Larry Carlton - Sapphire Blue...........................................................polotoon
15. Larry Carlton & Steve Lukather - No Substitutions..............................polotoon
16. Andy Timmons Band - Resolution................................................Bluesman
17. Gamma Ray - Land Of The Free II
18. Helloween - The Time of The Oath ~ Expanded Edition 2CD's
19. Zyklon - Aeon
20. Billy Idol - Devil's Playground
21. Impellitteri - Wicked Maiden........................................................เพชร วิปลาส
22. Billy Sheehan - Holy Cow !..............................................................JM-Sarn
23. Steve Vai - Mystery Tracks ~ Archives Vol. 3.....................................ไอแอมตองสาม
24. Opeth - Orchid ............................................................................Gong
25. E.LP. - Pictures At An Exhibition ~ Deluxe Edition 2CD's......................kongbei
26. E.L.P. - Brain Salad Surgery ~ Deluxe Edition 2CD's............................คุณนิชิซาวะ
27. Opeth - Orchid.............................................................................JM-Sarn
28. E.LP. - Pictures At An Exhibition ~ Deluxe Edition 2CD's.......................Sgt.Peppers
29. E.L.P. - Brain Salad Surgery ~ Deluxe Edition 2CD's............................Sgt.Peppers
30. Martriden - The Unsettling Dark........................................................Sgt.Peppers
31. Death Angel - Live In Germany..........................................................jknoremorse
Pong-Wanchai

« ตอบ #91 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 09:41:12 AM »

วันหยุดสุดสัปดาห์แล้ว เรียกเพื่อนๆ มารับแผ่นซีดีกันให้หมดเลยนะครับ.

วันนี้ผมมีคิวไปโชว์ตัวที่ Musicland ตอนประมาณบ่าย 2 ครับ สะดวกไหมครับ?  ยิ้มกว้างๆ

วันนี้ไม่ค่อยสะดวกครับ แต่อยากถามนิดนึงว่า ถ้าผมอยากลงรูปบนบรรทัดเดียวกัน ทำยังไงครับ ?
ตอนนี้ผมลงรูปได้แล้วแต่ว่าบรรทัดละรูปเท่านั้นครับ ลองเปิดดูในกระทู้ วงดนตรีชื่อซ้ำกัน สิครับ.
TRON

« ตอบ #92 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 09:45:36 AM »

วันหยุดสุดสัปดาห์แล้ว เรียกเพื่อนๆ มารับแผ่นซีดีกันให้หมดเลยนะครับ.

วันนี้ผมมีคิวไปโชว์ตัวที่ Musicland ตอนประมาณบ่าย 2 ครับ สะดวกไหมครับ?  ยิ้มกว้างๆ

วันนี้ไม่ค่อยสะดวกครับ แต่อยากถามนิดนึงว่า ถ้าผมอยากลงรูปบนบรรทัดเดียวกัน ทำยังไงครับ ?
ตอนนี้ผมลงรูปได้แล้วแต่ว่าบรรทัดละรูปเท่านั้นครับ ลองเปิดดูในกระทู้ วงดนตรีชื่อซ้ำกัน สิครับ.

ไม่เคยทำครับ พี่ลองเอาลิงค์ที่จะลงมาวางบรรทัดเดียวกันดูสิครับ น่าจะได้นะครับ

« ตอบ #93 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 10:05:58 AM »

ไม่เคยทำครับ พี่ลองเอาลิงค์ที่จะลงมาวางบรรทัดเดียวกันดูสิครับ น่าจะได้นะครับ

ยังงัยก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยแนะนำ แล้วก็ต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงอีกครั้งที่คอย update แผ่นแจกให้ตลอดเวลาด้วยครับ :-)
TRON

« ตอบ #94 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 10:10:32 AM »

ยังงัยก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยแนะนำ แล้วก็ต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงอีกครั้งที่คอย update แผ่นแจกให้ตลอดเวลาด้วยครับ :-)

ยินดีครับพี่ เรื่องเล็กน้อยครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #95 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009 | 12:05:57 PM »

เหลือวงดนตรีที่แจกอีก 11 คณะเท่านั้นนะครับ...ช้าหมด...อดแน่ !!!

« ตอบ #96 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2009 | 03:35:50 AM »

แผ่นซีดีที่แจกยังเหลืออยู่อีกตั้งหลายชุด...

ใครที่ยังไม่ได้รับก็ลองเข้ามาเลือกไปฟังได้เลยนะครับ.

« ตอบ #97 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 11:38:42 AM »

ประกาศ...ประกาศ...ประกาศ

นี่เป็นครั้งที่ 3 แล้ว

สงสัยคงต้องวิ่งไล่แจกซะแล้วมั้ง ?!?!?!?!
...อาทิตย์นี้อาทิตย์สุดท้ายครับ ยังจองกันไม่หมดเลย
(ถ้าแจกไม่หมดหนหน้าไม่มีแว้ว)

อาทิตย์หน้านัดกันที่ไหนก็ลงความเห็นมาได้
ขอบคุณครับ.
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #98 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:12:03 PM »

คนแก่ เอ้ย คนแจก งอนแล้วนะ
 แลบลิ้น
อาทิตย์สุดท้าย เค้าจะใช้สิทธิ์แล้วนะ
(ขู่)

สรุปว่า เหลือ อีก 13 ชุด เอง
ผีเพลงขอเหมาหมด
ฮาฮาฮา
(โบราณว่า ด้าน-ได้ อาย-อด)

3. Martriden - The Unsettling Dark
 4. Benediction - Killing Music
11. Shadows Fall - The Greatest Hits
17. Gamma Ray - Land Of The Free II
18. Helloween - The Time of The Oath ~ Expanded Edition 2CD's
20. Billy Idol - Devil's Playground

อีก 7 ท่านที่ลงชื่อไป แค่ 1 รายการ กรุณาใช้สิทธิ์ให้ครบนะ ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว
HHH
Bluesman
เพชร วิปลาส
ไอแอมตองสาม
Gong
kongbei
jknoremorse

ส่วนน้องนางิ น้องฟิล ช่วยๆเลือกหน่อยสิ เผื่อเพื่อนๆ ก็ได้ครับ
พี่โป่งจะได้มีกำลัง รื้อหีบมหาสมบัติ มาแจกกันอีก
(ผมว่าเว็บนี้แหละ ที่แจกมากกว่าใคร แถมตังค์ค่าสมาชิก ก็ไม่ยอมเก็บ สุดยอดจริงๆแฮะ)

ถึงศุกร์นี้เย็น เหลือเท่าไหร่ ผีขอเหมานะฮะพี่โป่ง (ไม่อยากให้พี่เสียเวลาปวดหมองฮับ  ยิงฟันยิ้ม)

.. polotoon ..

« ตอบ #99 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:20:35 PM »

แลบลิ้น
อาทิตย์สุดท้าย เค้าจะใช้สิทธิ์แล้วนะ
(ขู่)

ฮาฮาฮา

อีก 7 ท่านที่ลงชื่อไป แค่ 1 รายการ กรุณาใช้สิทธิ์ให้ครบนะ ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว
HHH
Bluesman
เพชร วิปลาส
ไอแอมตองสาม
Gong
kongbei
jknoremorse

ส่วนน้องนางิ น้องฟิล ช่วยๆเลือกหน่อยสิ เผื่อเพื่อนๆ ก็ได้ครับ
พี่โป่งจะได้มีกำลัง รื้อหีบมหาสมบัติ มาแจกกันอีก
(ผมว่าเว็บนี้แหละ ที่แจกมากกว่าใคร แถมตังค์ค่าสมาชิก ก็ไม่ยอมเก็บ สุดยอดจริงๆแฮะ)

ถึงศุกร์นี้เย็น เหลือเท่าไหร่ ผีขอเหมานะฮะพี่โป่ง (ไม่อยากให้พี่เสียเวลาปวดหมองฮับ  ยิงฟันยิ้ม)

ถ้าพี่ผีหอบกลับไม่ไหว ผมอาสาช่วยเองครับ  ยิ้มกว้างๆ

TRON

« ตอบ #100 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:24:46 PM »

ผมได้ไป 3 รายการเกินโควตาแล้ว ไม่อยากรบกวนอีก ขอลุ้นรอบหน้าเลยดีกว่า

ว่าแต่น้องๆที่มาปูเสื่อตอนต้นๆนี่ไม่เห็นเอาซักแผ่นเลย พี่โป่งน้อยใจแย่เลย  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2009 | 06:15:01 AM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า

« ตอบ #101 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:27:19 PM »

เป็น ส.ว. งานมันยุ่งครับ ไม่มีเวลาไล่แจก !!!

ผมว่า วันอาทิตย์วันสุดท้ายจะดีกว่า เผื่อคนที่ไม่ค่อยเปิดเว็ปอีกซักอาทิตย์นึง

พอถึงวันจันทร์ก็เตรียมนัดกันได้เลยครับ ว่ากันตามความสะดวก และก็ตามความเห็นคนส่วนใหญ่
แต่ข้อห้ามคืออย่าใส่เสื้อสีเหลืองหรือสีแดงมาเจอกันนะครับ เดี๋ยวมันจะคุยกันไม่สนิทใจ อิ อิ อิ :-)
ไอแอมตองสาม
Close To The Edge

aka TONG MAYER

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #102 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 | 09:45:24 PM »

แลบลิ้น
(ขู่)

ฮาฮาฮา

HHH
Bluesman
เพชร วิปลาส
ไอแอมตองสาม
Gong
kongbei
jknoremorse

ถ้าพี่ผีหอบกลับไม่ไหว ผมอาสาช่วยเองครับ  ยิ้มกว้างๆ
ขอแค่แผ่นเีดียวก็พอละกันครับ อีกแผ่นนึงสมทบทุน ค่า ก๋วยเีตี๋ยวเรือผมละกัน  ยิงฟันยิ้ม

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
TRON

« ตอบ #103 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 | 09:49:25 PM »

ช่วยๆกันมาจองแผ่นหน่อยนะครับ จะได้ไปกินก๋วยเตี๋ยวด้วยกัน ใครจองแต่ไม่สะดวกไปเอา ผมยินดีเก็บไว้ให้ครับ แล้วไว้ไปเอาที่งานมีตติ้งใหญ่อีกที ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2009 | 10:10:33 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #104 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 | 10:59:11 PM »

1.1 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD.......................................................Nosferatu ZoDD
1.2 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD.......................................................Nosferatu ZoDD
1.3 Metal Rules Vol. 3 CD/DVD........................................................เพชร วิปลาส
 2. Abigail Williams - In The Shadow of A Thousand Suns........................คุณนิชิซาวะ
 5. Otep - The Ascension...................................................................-Wisss-
 6. One Man Army - Grim Tales............................................................Shaman
 9. Onslaught - Killing Peace...............................................................Shaman
10. Death Angel - Killing Season..........................................................-Wisss-
12. In Flames - Whoracle...................................................................HHH
14. Larry Carlton - Sapphire Blue...........................................................polotoon
15. Larry Carlton & Steve Lukather - No Substitutions..............................polotoon
16. Andy Timmons Band - Resolution................................................Bluesman
18. Helloween - The Time of The Oath ~ Expanded Edition 2CD's........เพชร วิปลาส
21. Impellitteri - Wicked Maiden........................................................เพชร วิปลาส
22. Billy Sheehan - Holy Cow !..............................................................JM-Sarn
23. Steve Vai - Mystery Tracks ~ Archives Vol. 3.....................................ไอแอมตองสาม
24. Opeth - Orchid ............................................................................Gong
25. E.LP. - Pictures At An Exhibition ~ Deluxe Edition 2CD's......................kongbei
26. E.L.P. - Brain Salad Surgery ~ Deluxe Edition 2CD's............................คุณนิชิซาวะ
27. Opeth - Orchid.............................................................................JM-Sarn
28. E.LP. - Pictures At An Exhibition ~ Deluxe Edition 2CD's.......................Sgt.Peppers
29. E.L.P. - Brain Salad Surgery ~ Deluxe Edition 2CD's............................Sgt.Peppers
30. Martriden - The Unsettling Dark........................................................Sgt.Peppers
31. Death Angel - Live In Germany..........................................................jknoremorse

ขอรับเพิ่มอีกสองชุดตามโควต้าครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 18
พิมพ์