เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149676 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 เมษายน 2024 | 11:00:47 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheสมาชิกที่ log in หลาย user name
หน้า: [1] 2
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกที่ log in หลาย user name  (อ่าน 11971 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 09:16:36 AM »

คิดว่าน่าจะมีอยู่บ้าง และพบเห็นกันอยู่ในหลายๆบอร์ด ไม่ได้มีเฉพาะที่นี่ ไม่รู้ว่ามีวิธีแก้ไข ป้องกันอย่างไรบ้างครับ แต่เข้าใจว่าเป็นสิ่งที่พวกเราคงไม่ชอบและอยากให้มีเท่าไรนัก

ขอความร่วมมือตรงนี้ก็แล้วกันนะครับ อย่าทำเลยครับ บอกตามตรงว่า เวลาที่ไม่แน่ใจว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า แล้วชวนให้ไม่อยากพูดคุยเลยครับ

ด้วยความจริงใจครับ

Masterharper Robinton
Fragile

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 10:31:50 AM »

ผมว่าช่วยเพิ่มสีสันดีออก แค่โดนไล่ให้ไปอยู่แต่ในคอก Any Color You Like ก็ทำให้กระทู้สารัตถะแห้งแล้งจะแย่อยู่แล้วครับ
ไม่ประสงค์ออกนาม
H to He, Who Am the Only One

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 02:18:37 PM »

ผมว่าช่วยเพิ่มสีสันดีออก แค่โดนไล่ให้ไปอยู่แต่ในคอก Any Color You Like ก็ทำให้กระทู้สารัตถะแห้งแล้งจะแย่อยู่แล้วครับ

วันนี้ไม่ค่อยมีอะไรที่เป็นสีสันเลยนะครับ แต่ก็ดีจะได้ว่ากันด้วยเรื่องสาระแห่งดนตรีล้วนๆครับ... ยิ้ม

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 05:41:28 PM »

เป็นความเห็นส่วนตัวผมนะครับ เห็นว่าเป็นหลักปฏิบัติพื้นฐานในบอร์ดอื่นๆ หากเห็นว่าไม่เข้าท่าขอให้ช่วยกันเข้ามาแจ้งที่นี่ด้วยครับ ผมจะ้ยอมรับเสียงส่วนใหญ่ครับ  ยิ้ม

winston
The Dark Side of the Moon

Imagine there's no stairway to heaven

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 08:49:28 PM »

ก่อนจะให้เป็น member ก็อาจจะต้องมีการพูดคุยทางโทรศัพท์กับ mod หรือ admin ก่อน เชื่อว่าจะตัดโอกาสในการมี login หลายชื่อไปได้บ้าง แต่ก็นั่นล่ะนะ อาจจะให้ญาติมาคุยแทนก็ได้

ผมว่าอย่าไปซีเรียสเลยครับ ถ้าพวกเราที่ใจรักจริงๆเกาะกลุ่มกันแน่นๆ พวกป่วนนี่ก็จะอยู่ไม่นานหรอกครับ

และอีกนัยหนึ่ง บอร์ดไหนมีตัวป่วนได้ แสดงว่าดังได้ที่แล้ว....อิอิ

Facebook group สำหรับคนรักเพลงทุกรูปแบบ.....

http://tinyurl.com/allmusiclovers
kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 เมษายน 2008 | 09:15:46 PM »

ก่อนจะให้เป็น member ก็อาจจะต้องมีการพูดคุยทางโทรศัพท์กับ mod หรือ admin ก่อน เชื่อว่าจะตัดโอกาสในการมี login หลายชื่อไปได้บ้าง แต่ก็นั่นล่ะนะ อาจจะให้ญาติมาคุยแทนก็ได้

ผมว่าอย่าไปซีเรียสเลยครับ ถ้าพวกเราที่ใจรักจริงๆเกาะกลุ่มกันแน่นๆ พวกป่วนนี่ก็จะอยู่ไม่นานหรอกครับ

และอีกนัยหนึ่ง บอร์ดไหนมีตัวป่วนได้ แสดงว่าดังได้ที่แล้ว....อิอิ

จริงด้วย !!
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 | 07:35:28 AM »

ผมคิดว่า โดยพื้นฐานของการติดต่อสื่อสารกันโดยฉันมิตรและสุจริต ก็ไม่ควรทำตัวเป็นบุคคลสอง (หรือมากกว่าสอง) หน้า มิฉะนั้นจะทำให้สังคมวุ่นวายและสับสนครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 | 12:43:38 PM »

ผมคิดว่า โดยพื้นฐานของการติดต่อสื่อสารกันโดยฉันมิตรและสุจริต ก็ไม่ควรทำตัวเป็นบุคคลสอง (หรือมากกว่าสอง) หน้า มิฉะนั้นจะทำให้สังคมวุ่นวายและสับสนครับ
เห็นด้วยครับ ท่านปีศาจงานยุ่งหรือครับ ไม่ค่อยเข้ามา jam เท่าไรเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 | 02:36:17 PM »

เห็นด้วยครับ ท่านปีศาจงานยุ่งหรือครับ ไม่ค่อยเข้ามา jam เท่าไรเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ
งานยุ่งมากครับ แต่พอจะแวะเวียนมาแจมได้เรื่อย ๆ ไม่ต้องเป็นห่วงครับ  ยิ้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 10:12:58 AM »

ถามกันตรงๆเลย คุณ no7 นี่ตัวจริงรึเปล่าครับ เห็นตอบกระทู้ ล่อให้ท่าอื่นถล่มอยู่เรื่อยๆ เลยแปลกใจครับ  ยิ้มกว้างๆ

no7
Fragile

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 10:18:43 AM »

ถามกันตรงๆเลย คุณ no7 นี่ตัวจริงรึเปล่าครับ เห็นตอบกระทู้ ล่อให้ท่าอื่นถล่มอยู่เรื่อยๆ เลยแปลกใจครับ  ยิ้มกว้างๆ

เพื่อนๆท่านอื่นเขาชอบแหย่ผมน่ะครับ ลองไปดูที่ผมโพสสิครับ ไม่ได้มีเจตนาชวนทะเลาะสักนิดเลย อีกหน่อยผมคงเข้ามาแสดงความเห็นไม่ได้

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 10:23:08 AM »

ถือว่า เพื่อนแหย่ ก็เพราะรักก็แล้วกันครับ

แล้วเปลี่ยนจาก No.7 มาเป็น no7 ทำไมหรือครับ  ยิ้มกว้างๆ

no7
Fragile

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 10:29:10 AM »

อันเดิมรู้สึกจะล็อคอินไม่ได้ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร หรือผมจำพาสเวริดผิดก็ไม่ทราบ ถ้ามีคนเกลียดผมขนาดนี้ผมก็ไม่อยากเข้ามา เอาเป็นว่าใครข้องใจอยากเคลียรอะไรกับผมก็pmมาหาผมโดยตรงเลย

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 10:34:57 AM »

เพื่อนๆคงเหงาแย่เลยครับ ถ้าขาดคุณ no7 ไป  ยิ้มกว้างๆ

Masterharper Robinton
Fragile

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2008 | 12:39:26 PM »

เพื่อนๆคงเหงาแย่เลยครับ ถ้าขาดคุณ no7 ไป  ยิ้มกว้างๆ

ใช่ครับ นี่ยังขาดทีมทานหูฉลามของพี่ no7 ชื่อ Progboy ไปอีกคนนะครับ อย่ามัวแต่กว้านซื้อแผ่น mini lp อยู่เลย แวะมาโพสบ้างก็ดีนะครับ
หน้า: [1] 2
พิมพ์