เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149664 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

25 เมษายน 2024 | 05:25:59 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheกำหนดการมีตติ้งครั้งที่ 3 : Thaiprog Meeting #3 วันที่ 25 ต.ค. 51
หน้า: 1 [2] 3 4
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการมีตติ้งครั้งที่ 3 : Thaiprog Meeting #3 วันที่ 25 ต.ค. 51  (อ่าน 20155 ครั้ง)
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ
The Snow Goose

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2008 | 02:23:47 PM »

ร้านนี้น่าจะอยู่ไม่ไกลจากร้าน Triple-Six เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมแกหน่อย

อยากไป Triple Six เหมือนกันครับ ไม่รู้ว่าแกปิดกี่โมงแฮะ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2008 | 02:39:37 PM »

ร้านนี้น่าจะอยู่ไม่ไกลจากร้าน Triple-Six เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมแกหน่อย

อยากไป Triple Six เหมือนกันครับ ไม่รู้ว่าแกปิดกี่โมงแฮะ

ร้านเปิดทุกวัน ตั้งแต่ เที่ยง ถึง 4 ทุ่มครับ
NuMuNiMu
In The Court Of The Crimson King
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2008 | 08:06:56 PM »

ถ้าเราไป บาสจะออกให้ช่ายป่ะ อิอิ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008 | 10:09:39 AM »

ไม่ทราบงานนี้มีการเปิดท้ายขายของอะไรกันรึเปล่าครับ หรือเรื่องอื่น ๆ
เผื่อจะได้มีโปรแกรมการคุยหลาย ๆ เรื่องน่ะครับ  ยิ้มเท่ห์
TRON

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008 | 10:23:07 AM »

ไม่ทราบงานนี้มีการเปิดท้ายขายของอะไรกันรึเปล่าครับ หรือเรื่องอื่น ๆ
เผื่อจะได้มีโปรแกรมการคุยหลาย ๆ เรื่องน่ะครับ  ยิ้มเท่ห์

ถ้ามีแผ่นอยากขายก็หิ้วไปได้เลยครับ
JKNoremorse

« ตอบ #20 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008 | 10:32:45 AM »

ถ้ามีแผ่นอยากขายก็หิ้วไปได้เลยครับ

แหะ ๆ ตอนนี้ของผมแทบจะไม่มีอะไรให้ขายแล้วครับเดี๋ยวขอเช็คดูอีกที ไว้ไปดูของพวกพี่ ๆ แทนละกัน (ถ้ามี)
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2008 | 09:49:28 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ    ในวันมีตติ้งผมอยากจะขอความกรุณาท่านสมาชิกที่มีหนังสือ  ดนตรีวิวัฒน์ progressive  music  เล่ม  1
อยู่ ( ผมมีเล่ม 2 แล้วครับ )   กรุณานำติดตัวมาด้วยนะครับผมจะขออนุญาตชม  เพราะเมื่อวานนี้ไปเดินที่ศูนย์สิริกิตติ์จนตาลายแล้ว   เสาะหาที่ศูนย์หนังสือ  มก.  แล้ว   ,   ที่บริษัท  ดวงกมล แล้ว ก็ยังหาไม่ได้   หายากจัง    ขอความกรุณาด้วยนะครับ  ขอบพระคุณครับ
TRON

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2008 | 10:05:39 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ    ในวันมีตติ้งผมอยากจะขอความกรุณาท่านสมาชิกที่มีหนังสือ  ดนตรีวิวัฒน์ progressive  music  เล่ม  1
อยู่ ( ผมมีเล่ม 2 แล้วครับ )   กรุณานำติดตัวมาด้วยนะครับผมจะขออนุญาตชม  เพราะเมื่อวานนี้ไปเดินที่ศูนย์สิริกิตติ์จนตาลายแล้ว   เสาะหาที่ศูนย์หนังสือ  มก.  แล้ว   ,   ที่บริษัท  ดวงกมล แล้ว ก็ยังหาไม่ได้   หายากจัง    ขอความกรุณาด้วยนะครับ  ขอบพระคุณครับ

จัดให้ครับ (ถ้าไม่ลืมนะครับ)  ยิ้มกว้างๆ
.. polotoon ..

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008 | 09:55:10 AM »

อีก 5 วัน ....   ยิ้มกว้างๆ

panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #24 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 05:26:19 PM »

คุณไม่ประสงค์ฯ แจ้งว่า ติดธุระกะทันหัน ไปร่วมไม่ได้แล้วครับ

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 08:48:17 PM »

เรียน  คุณ tron       ขอขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ     สำหรับ genesis  ชุด foxtrot  และ หนังสือดนตรีวิวัฒน์เล่ม  1    ผมได้จัดเตรียมของเล็กๆน้อยๆไปแลกเปลี่ยนแล้วครับ (  แต่หนังสือดนตรีฯผมขอยืมดูเท่านั้นครับ   )     ขณะนี้ผมกำลังนำเทปคาสเส็ตที่เก็บสะสมมากว่า  20  ปี  นำกลับมาฟังอีกครั้ง บางม้วนก็เส้นเทปหลุดออกมาต้องมานั่งซ่อม เหนื่อยทีเดียวครับ   ชุดไหนที่เสียงไม่ดีแล้วจริงๆ ผมก็คงจะต้องขออนุญาตรบกวนคุณอีก  คราวหน้าอย่าเกรงใจเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ หรือจะให้ผมนำหนังที่ผมมีอยู่ไปแลกเปลี่ยนก็ได้ครับ    แล้วพบกันในงานมีตติ้งครับ
TRON

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 10:08:22 PM »

เรียน  คุณ tron       ขอขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ     สำหรับ genesis  ชุด foxtrot  และ หนังสือดนตรีวิวัฒน์เล่ม  1    ผมได้จัดเตรียมของเล็กๆน้อยๆไปแลกเปลี่ยนแล้วครับ (  แต่หนังสือดนตรีฯผมขอยืมดูเท่านั้นครับ   )     ขณะนี้ผมกำลังนำเทปคาสเส็ตที่เก็บสะสมมากว่า  20  ปี  นำกลับมาฟังอีกครั้ง บางม้วนก็เส้นเทปหลุดออกมาต้องมานั่งซ่อม เหนื่อยทีเดียวครับ   ชุดไหนที่เสียงไม่ดีแล้วจริงๆ ผมก็คงจะต้องขออนุญาตรบกวนคุณอีก  คราวหน้าอย่าเกรงใจเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ หรือจะให้ผมนำหนังที่ผมมีอยู่ไปแลกเปลี่ยนก็ได้ครับ    แล้วพบกันในงานมีตติ้งครับ

ไม่เป็นไรครับ จริงๆผมก็ไม่ได้มีแผ่นเยอะมากหรอกครับ ถ้าเทียบกับท่านสมาชิกอีกหลายๆท่านในบอร์ดนี้ แต่ถ้าแผ่นที่คุณต้องการแล้วผมหรือพี่ชายผมมีล่ะก็จัดให้ได้เลยครับ ด้วยความยินดีครับ  ยิ้มกว้างๆ
.. polotoon ..

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2008 | 03:15:55 PM »

คุณไม่ประสงค์ฯ แจ้งว่า ติดธุระกะทันหัน ไปร่วมไม่ได้แล้วครับ
ว้า ..   ร้องไห้

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #28 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008 | 08:18:05 AM »

ขออภัยที่บอกกะทันหัน แต่พรุ่งนี้มีโอกาสไปได้ ไม่ทราบว่ายังมีโควต้าอยู่รึเปล่าครับ?
Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #29 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008 | 08:29:49 AM »

ขออภัยที่บอกกะทันหัน แต่พรุ่งนี้มีโอกาสไปได้ ไม่ทราบว่ายังมีโควต้าอยู่รึเปล่าครับ?

มีครับผม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
หน้า: 1 [2] 3 4
พิมพ์