เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149653 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

18 เมษายน 2024 | 08:46:45 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgThaiProg MarketKeith Jarrett - The Survivors' Suite (1976)
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Keith Jarrett - The Survivors' Suite (1976)  (อ่าน 5057 ครั้ง)
foxtrot in wonderland
Selling England By The Pound
**

« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008 | 02:19:04 PM »

Keith Jarrett - The Survivors' Suite (1976) (USA, 600.-)

ยิ้มเท่ห์
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008 | 02:19:39 PM »

http://allmusic.com/cg/amg.dll?p=amg&sql=10:0xfoxqlgld0e

เก็บ Japan SHM แล้วเลยปล่อยนะครับ ...  ยิ้มเท่ห์
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008 | 04:14:29 PM »

ขายแล้วครับ ...  ยิงฟันยิ้ม
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 11:32:22 AM »

ขออนุญาตเข้ามาถามตรงนี้นะครับ    สมาชิกท่านใดมีแผ่นซีดีออดิโอของวง genesis ชุด foxtrot  บ้างครับ    ผมกำลังต้องการครับ
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 11:34:41 AM »

ขออนุญาตเข้ามาถามตรงนี้นะครับ    สมาชิกท่านใดมีแผ่นซีดีออดิโอของวง genesis ชุด foxtrot  บ้างครับ    ผมกำลังต้องการครับ

พี่ชายมีครับ เดี๋ยวจะไปถามให้ว่าเขาจะปล่อยหรือไม่ครับ  ยิ้มกว้างๆ

ถ้าเขาไม่ขาย จะให้ผมไรท์ไปให้ที่งานมีตติ้งมั๊ยครับ (ถ้าเอาไปฟังเฉยๆไม่ได้สะสม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2008 | 11:36:59 AM โดย TRON » บันทึกการเข้า

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 11:46:45 AM »

ขอขอบพระคุณ  คุณ tron อย่างสูงเลยครับ    เป็นแผ่นไร้ท์ก็ได้ครับมีค่าใช้จ่ายเท่าไรกรุณาบอกด้วยนะครับ  หรือจะขอแลกเปลี่ยนเป็นหนังเก่า , หนังหายาก  หรืออัลบั้มชุดใดของวง เยส ที่คุณ tron กำลังต้องการอยู่ ผมก็ยินจะไร้ท์แล้วเอาไปแลกเปลี่ยนให้ครับ (  ขออนุญาตบอกว่าผมเป็นประธานชมรมคนรักหนังเก่า ครับ   )
.. polotoon ..

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 11:54:13 AM »

หนังเก่า เฉพาะประเทศหรือรวมทุกประเทศเลยครับ แล้วชมรมมีที่ติดต่อกันอย่างไรหรือครับ น่าสนใจจังครับ  ยิ้ม

TRON

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 02:03:47 PM »

ขอขอบพระคุณ  คุณ tron อย่างสูงเลยครับ    เป็นแผ่นไร้ท์ก็ได้ครับมีค่าใช้จ่ายเท่าไรกรุณาบอกด้วยนะครับ  หรือจะขอแลกเปลี่ยนเป็นหนังเก่า , หนังหายาก  หรืออัลบั้มชุดใดของวง เยส ที่คุณ tron กำลังต้องการอยู่ ผมก็ยินจะไร้ท์แล้วเอาไปแลกเปลี่ยนให้ครับ (  ขออนุญาตบอกว่าผมเป็นประธานชมรมคนรักหนังเก่า ครับ   )

ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 0 บาทครับ  ยิงฟันยิ้ม  ไม่ต้องหรอกครับเล็กๆน้อยๆแค่นี้เองครับ สมาชิกในบอร์ดเราก็แบ่งปันกันแบบนี้ประจำครับ
ส่วน เยส นี่จริงๆไม่อยากรบกวนนะครับ แต่ถ้ามี 90125 แบบ remaster ที่มีเพลงแถมหรือ Big Generator ผมก็สนใจครับ  ยิ้มกว้างๆ

ส่วนเรื่องสมาคมหนังเก่านี่ ไว้เราไปคุยกันที่มีตติ้งนะครับ น่าสนใจดีครับ   ยิ้ม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 03:02:28 PM »

พี่ sombun เช็ค PM ด้วยนะครับ ผมฝากเบอร์โทรไว้ให้แล้ว และช่วยส่งเบอร์โทรติดต่อทาง PM มาให้ผมด้วยนะครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 03:50:54 PM »

เรียน คุณ  polotoon          อย่างที่คุณ tron บอกเอาไว้นะครับ เอาไว้ค่อยคุยรายละเอียดกันที่งานมีตติ้งนะครับ ในชั้นนี้ผมขอแจ้งให้ทราบว่าชมรมของผมมีนโยบายและวัตถุประสงค์ คือ  1    ไม่ดำเนินงานทางการเมืองใดๆทั้งสิ้น    2  ไม่ดำเนินงานทางธุรกิจการค้าการพาณิชย์ใดๆทั้งสิ้น   3  เพื่อรวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับภาพยนตร์เก่าที่มีคุณค่าและข้อมูลเกี่ยวกับดาราภาพยนตร์รุ่นเก่าที่อยู่ในความทรงจำ ตลอดจนแลกเปลี่ยนและสะสมผลงานและข้อมูลดังกล่าวไว้เพื่อการเผยแพร่และเพื่อการอนุรักษ์            และผมมีหนังเก่ารวมทุกประเทศแต่อาจจะไม่ทั่วถึงครอบคลุมหมดนะครับ
เรียน คุณ tron   ผมไม่มีเยสชุดที่บอกมาครับลองบอกชุดอื่นๆมานะครับ ( ผมยังมีอยู่น้อยมาก  แต่ที่มีมากๆคือเป็นในรูปเทปคาสเส็ตยี่ห้อพีค็อก , โฟร์แทรค , 501 ซึ่งเก็บมากว่า 20 ปี )  หรือจะเป็นหนังเก่าเรื่องใดๆที่คุณtron กำลังเสาะหาอยู่ก็ได้ครับ  ช่วยบอกมาด้วยนะครับยังไงช่วยบอกผมก่อนเวลา 16.00 น.ของวันพุธที่  22 ตค.51 ด้วยครับเพราะผมหยุดยาว 4  วัน
****และผมเขียนบทความเรื่องเกี่ยวกับหนังเก่าลงหนังสือต่วยตูนพอคเก็ตด้วยครับวันมีตติ้งจะเอาไปให้ชมครับ****   
TRON

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 03:57:45 PM »

เรียน คุณ  polotoon          อย่างที่คุณ tron บอกเอาไว้นะครับ เอาไว้ค่อยคุยรายละเอียดกันที่งานมีตติ้งนะครับ ในชั้นนี้ผมขอแจ้งให้ทราบว่าชมรมของผมมีนโยบายและวัตถุประสงค์ คือ  1    ไม่ดำเนินงานทางการเมืองใดๆทั้งสิ้น    2  ไม่ดำเนินงานทางธุรกิจการค้าการพาณิชย์ใดๆทั้งสิ้น   3  เพื่อรวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับภาพยนตร์เก่าที่มีคุณค่าและข้อมูลเกี่ยวกับดาราภาพยนตร์รุ่นเก่าที่อยู่ในความทรงจำ ตลอดจนแลกเปลี่ยนและสะสมผลงานและข้อมูลดังกล่าวไว้เพื่อการเผยแพร่และเพื่อการอนุรักษ์            และผมมีหนังเก่ารวมทุกประเทศแต่อาจจะไม่ทั่วถึงครอบคลุมหมดนะครับ
เรียน คุณ tron   ผมไม่มีเยสชุดที่บอกมาครับลองบอกชุดอื่นๆมานะครับ ( ผมยังมีอยู่น้อยมาก  แต่ที่มีมากๆคือเป็นในรูปเทปคาสเส็ตยี่ห้อพีค็อก , โฟร์แทรค , 501 ซึ่งเก็บมากว่า 20 ปี )  หรือจะเป็นหนังเก่าเรื่องใดๆที่คุณtron กำลังเสาะหาอยู่ก็ได้ครับ  ช่วยบอกมาด้วยนะครับยังไงช่วยบอกผมก่อนเวลา 16.00 น.ของวันพุธที่  22 ตค.51 ด้วยครับเพราะผมหยุดยาว 4  วัน
****และผมเขียนบทความเรื่องเกี่ยวกับหนังเก่าลงหนังสือต่วยตูนพอคเก็ตด้วยครับวันมีตติ้งจะเอาไปให้ชมครับ****   

ถ้าไม่มีไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียสครับ ไว้เจอกันที่งานนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008 | 03:59:56 PM »

เรียน คุณ foxtrot              เนื่องจากผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมฯ  กำลังเรียนรู้และค้นหาอีเมลของตัวเองอยู่ครับไม่รู้ว่าจดเอาไว้แล้วจำไม่ได้ว่าไปเก็บเอาไว้ตรงไหน รอนิดนึงครับ  ขอบคุณมากๆครับ
หน้า: [1]
พิมพ์