เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149676 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

30 เมษายน 2024 | 06:55:40 AM
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Heaven & Hell : The Devil You Know  (อ่าน 55383 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #30 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:29:52 PM »

ผมก็ไปดูครับ ที่ Phoebus Amphitheatre มือกลองคือ Bobby Rondinelli ที่เคยอยู่กับคณะ Rainbow

คุณ Sgt. Peppers ถ้าหาวีดีโอที่อัดเจอของคณะ Black Sabbath ผมขอหนึ่งก็อปปี้นะครับ อยากดูมากๆ จนใจแทบขาด :-)
อย่าลืมนะคร้าบบบบบบ.

จะพยายามกลับไปหานะพี่ เพราะคุณแม่ผมจับยัดเข้ากรุไปไหนแล้วบ้างไม่รู้ ผมเสียดายเหมือนกันมีอัดพวกที่แสดงที่เมืองไทยหลายวงเลย เช่น America, Kitaro + Jon Anderson, Black Sabbath, Foo Fighter
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2009 | 12:33:25 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า
Pong-Wanchai

« ตอบ #31 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009 | 12:32:02 PM »

ผมก็ไปดูครับ ที่ Phoebus Amphitheatre มือกลองคือ Bobby Rondinelli ที่เคยอยู่กับคณะ Rainbow

คุณ Sgt. Peppers ถ้าหาวีดีโอที่อัดเจอของคณะ Black Sabbath ผมขอหนึ่งก็อปปี้นะครับ อยากดูมากๆ จนใจแทบขาด :-)
อย่าลืมนะคร้าบบบบบบ.

จะพยายามกลับไปหานะพี่ เพราะคุณแม่ผมจับยัดเข้ากรุไปไหนแล้วบ้างไม่รู้ ผมเสียดายเหมือนกันมีอัดที่พวกที่แสดงที่เมืองไทยหลายวงเลย เช่น America, Kitaro + Jon Anderson, Black Sabbath, Foo Fighter

เชียร์...เชียร์...เชียร์ ( เอาใจช่วย ).
PANTERISTA
Fragile

Gonzalo PANTERISTA

« ตอบ #32 เมื่อ: 12 มกราคม 2010 | 08:42:52 PM »

ผม write ส่งให้พี่ก็ได้ จะไปฝากไว้ไหนดี กะว่าจะไปรับ CD Helloween ที่พี่แจกรอบแรก ยังไม่ได้รับเลย
ไม่รู้ว่าคุณจ่าเอาไปไว้ที่ musicland รึยัง

ช่วยcopyให้ผมด้วยครับ ดีวีดีนี้ อยากดูมากๆ
ถ้าได้มาอ่าน ก็บอกอีกทีนะครับ ว่าจะให้ผมทำยังไง
ขอบคุนครับ

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 11:30:00 AM »

ผม write ส่งให้พี่ก็ได้ จะไปฝากไว้ไหนดี กะว่าจะไปรับ CD Helloween ที่พี่แจกรอบแรก ยังไม่ได้รับเลย
ไม่รู้ว่าคุณจ่าเอาไปไว้ที่ musicland รึยัง

ช่วยcopyให้ผมด้วยครับ ดีวีดีนี้ อยากดูมากๆ
ถ้าได้มาอ่าน ก็บอกอีกทีนะครับ ว่าจะให้ผมทำยังไง
ขอบคุนครับ

คุณ Panta ลอง PM ไปหาคุณ Dr. Buska เป็นการส่วนตัวก็ได้นะครับ (ต่อรองกันดู) อิอิ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

« ตอบ #34 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 11:48:33 AM »

เพิ่งสอยงานชุดนี้มาฟัง
"เจ๋งดี"
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #35 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 01:35:00 PM »

ขอบคุนครับ

คุณ Panta ลอง PM ไปหาคุณ Dr. Buska เป็นการส่วนตัวก็ได้นะครับ (ต่อรองกันดู) อิอิ

ถ้าติดต่อไม่ได้ ผมก็มีชุดนี้อยู่และไรท์ให้ได้ครับ

PANTERISTA
Fragile

« ตอบ #36 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 02:17:38 PM »

ผมส่งDVD เปล่า +ซองจดหมายติดแสตมป์ไปให้ก็ได้ครับ
ไรท์แล้วส่งกลับคืนมาให้ผมดีไหมครับ ขอที่อยู่ด้วยครับท่าน แลบลิ้น

JKNoremorse

« ตอบ #37 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:30:08 PM »

ผมส่งDVD เปล่า +ซองจดหมายติดแสตมป์ไปให้ก็ได้ครับ
ไรท์แล้วส่งกลับคืนมาให้ผมดีไหมครับ ขอที่อยู่ด้วยครับท่าน แลบลิ้น

ภาษาชาว Bootleg เรียกว่า B+P (Blank & Postage)
ปล. ขอผมด้วยแผ่นนึงสิครับ  ขยิบตา
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #38 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:36:16 PM »

ภาษาชาว Bootleg เรียกว่า B+P (Blank & Postage)
ปล. ขอผมด้วยแผ่นนึงสิครับ  ขยิบตา

ไม่ต้องยุ่งยากขนาดนั้นหรอกครับ ผมกักตุนซอง + แสตมป์ กับแผ่นเปล่าไว้เยอะ เดี๋ยวจัดให้ได้ ขอที่อยู่ของ JK และ Panterista ทาง PM เลยครับ

PANTERISTA
Fragile

« ตอบ #39 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:53:08 PM »

ยิงฟันยิ้ม สวัสดีอีกครั้งครัง นี่ที่อยู่แพนนะครับ
 ชวพล บุครพิมพ์ 427 ถ.สุขเกษม ต.ธาตุเชิงชุม อ.เมือง จ.สกลนคร 47000
 รับเฉพาะ DVD Heaven & Hell กับ DVD หนังAVนะครับ 555+
 ขอบพระคุณมากเลยครับ
 PANTERISTA

JKNoremorse

« ตอบ #40 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 03:56:38 PM »

ผมส่งไปทาง PM นะครับ condition เหมือนกันกับน้องแพนครับ
ขอบคุณพี่ Panyarak มาก ๆ ครับ
PANTERISTA
Fragile

« ตอบ #41 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 04:11:22 PM »

พี่ตี๋ครับ "เจ้าคึบ่ออนM" (ทำไมพี่ไม่ออนMครับ)
ได้ดูเพลงBible Blackจากยูทูบแล้วทำให้อารมณ์ถึงกับต้องไปหยิบงานชุดHeaven & Hellมากระแทกหูทันที
ปล.ทำไมผมโพสท์รูปไม่ได้ ไขเรื่องนี้ให้ผมทีครับ

JKNoremorse

« ตอบ #42 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 04:32:42 PM »

พี่ตี๋ครับ "เจ้าคึบ่ออนM" (ทำไมพี่ไม่ออนMครับ)
ได้ดูเพลงBible Blackจากยูทูบแล้วทำให้อารมณ์ถึงกับต้องไปหยิบงานชุดHeaven & Hellมากระแทกหูทันที
ปล.ทำไมผมโพสท์รูปไม่ได้ ไขเรื่องนี้ให้ผมทีครับ

"อั๊วจองข๋วยอ่ะ อองไม่ล่าย" (พี่ำทำงานอยู่ ออนไ่ม่ได้) แต่ดันตอบกระทู้ได้ว่ะ! เหะ ๆ

ว่าแล้ว ต้องเจอปัญหานี้
เข้าไป regis ที่เว็บข้างล่างนี้นะ มันเป็นเว็บฝากรูปน่ะ พอโหลดเข้าไปแล้ว ก็ใช้ลิงค์ที่ 4 ของใต้ภาพนั้น ๆ
มาแปะด้วยกันเวลาโพสกระทู้นะ ลองดู (กดแสดงตัวอย่างเพื่อดูก่อนได้)
http://photobucket.com/
PANTERISTA
Fragile

« ตอบ #43 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 05:03:41 PM »

"อั๊วจองข๋วยอ่ะ อองไม่ล่าย" (พี่ำทำงานอยู่ ออนไ่ม่ได้) แต่ดันตอบกระทู้ได้ว่ะ! เหะ ๆ

ว่าแล้ว ต้องเจอปัญหานี้
เข้าไป regis ที่เว็บข้างล่างนี้นะ มันเป็นเว็บฝากรูปน่ะ พอโหลดเข้าไปแล้ว ก็ใช้ลิงค์ที่ 4 ของใต้ภาพนั้น ๆ
มาแปะด้วยกันเวลาโพสกระทู้นะ ลองดู (กดแสดงตัวอย่างเพื่อดูก่อนได้)
http://photobucket.com/

สมัครฟรีใช่ม่ะครับพี่

PANTERISTA
Fragile

« ตอบ #44 เมื่อ: 13 มกราคม 2010 | 09:41:13 PM »

ถ้าจำไม่ผิด คอนเสิร์ตนี้ จะมีชื่อเพลงขึ้นด้วยทุกเพลงใช่ไหมครับ ยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 8
พิมพ์