เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149662 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

24 เมษายน 2024 | 12:41:34 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 16 17 [18]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270924 ครั้ง)
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #255 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011 | 11:25:50 AM »

ผมรู้สึกว่าหนังอีโรติกโดยส่วนใหญ่ดูแล้วให้อารมณ์หื่นกว่าหนังเอ็กซ์เสียอีก เพราะมันมีการผูกเป็นเรื่องเป็นราว ในขณะที่หนังเอ็กซ์โดยมากโผล่มาปั๊บก็ซัดกันจะจะเลย พอดูมาก ๆ เข้าก็ชักจะเฉย ๆ แล้วครับ
แต่ผมว่า สู้ แสดงเอง ไม่ได้นะครับ ยิงฟันยิ้ม

"สิบปากว่าไม่เท่าหนึ่งตาเห็น  สิบตาเห็นไม่เท่าหนึ่งมือคลำ"  เป็นคำกล่าวของจอมยุทธไร้สำนักฝากบอกเฮียสมบุญด้วย
ถ้าแสดงเองช่วยฝากถ่ายคลิปมาฝากด้วยนะ
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #256 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011 | 11:41:05 AM »

ผมรู้สึกว่าหนังอีโรติกโดยส่วนใหญ่ดูแล้วให้อารมณ์หื่นกว่าหนังเอ็กซ์เสียอีก เพราะมันมีการผูกเป็นเรื่องเป็นราว ในขณะที่หนังเอ็กซ์โดยมากโผล่มาปั๊บก็ซัดกันจะจะเลย พอดูมาก ๆ เข้าก็ชักจะเฉย ๆ แล้วครับ
แต่ผมว่า สู้ แสดงเอง ไม่ได้นะครับ ยิงฟันยิ้ม

"สิบปากว่าไม่เท่าหนึ่งตาเห็น  สิบตาเห็นไม่เท่าหนึ่งมือคลำ"  เป็นคำกล่าวของจอมยุทธไร้สำนักฝากบอกเฮียสมบุญด้วย
ถ้าแสดงเองช่วยฝากถ่ายคลิปมาฝากด้วยนะ
ถ่ายทำไมครับ เสียเวลา เสียค่าใช้จ่าย.... ตามไปดู สดๆ ด้วยกันเลยดีกว่า หรือ ไม่ก็ ร่วมแสดงด้วยกัน ไปเลยก็ได้...ฝากบอกท่านจอมยุทธฯ ด้วยครับว่า ผมขอออกเทียบเชิญทองคำมาพร้อมกันนี้ พร้อมกับคารวะล่วงหน้า 1 จอก  เอ้า!..หมดจอก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #257 เมื่อ: 01 กันยายน 2011 | 09:47:16 AM »

The Fourth Body(2004)   หนังอีโรติกอาร์ทที่ขอแนะนำเลยเป็นผลงานของผู้กำกับ Roy Stuart  เป็นหนังที่เหมือนกับการถ่ายเบื้องหลังแฟชั่นโป๊
แนวฮาร์ดคอร์ผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นมีทั้งโป๊ทั้งแก้ผ้าทั้งเล่นเซ็กซ์แบบสุดๆ ดูแล้วเหมือนกับหนังX ที่มีนางแบบสวยๆมาแสดง  ช่วงนี้ผมมัวแต่ไปเข้า
กระทู้อื่นๆบ้างก็เลยละไปเสียนานเดี๋ยวว่างๆจะกลับมาแนะนำหนังแนวนี้กันต่อไป
หนังเรื่องนี้ หาดูไม่ได้เลยครับ ท่านผู้แนะนำเจ้าของกระทู้

อั๋น501

« ตอบ #258 เมื่อ: 01 กันยายน 2011 | 10:08:40 AM »

The Fourth Body(2004)   หนังอีโรติกอาร์ทที่ขอแนะนำเลยเป็นผลงานของผู้กำกับ Roy Stuart  เป็นหนังที่เหมือนกับการถ่ายเบื้องหลังแฟชั่นโป๊
แนวฮาร์ดคอร์ผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นมีทั้งโป๊ทั้งแก้ผ้าทั้งเล่นเซ็กซ์แบบสุดๆ ดูแล้วเหมือนกับหนังX ที่มีนางแบบสวยๆมาแสดง  ช่วงนี้ผมมัวแต่ไปเข้า
กระทู้อื่นๆบ้างก็เลยละไปเสียนานเดี๋ยวว่างๆจะกลับมาแนะนำหนังแนวนี้กันต่อไป
หนังเรื่องนี้ หาดูไม่ได้เลยครับ ท่านผู้แนะนำเจ้าของกระทู้

หาดูไม่ยากหรอกครับ   แค่พี่ผีบอกมา "จอมยุทธไร้สำนัก" ก็จัดให้แล้วครับ แต่เป็นแค่ดีวีดีนะบอกก่อน
จำชื่อผู้กำกับ Roy Stuart ไว้ให้ดีขานี้ทำหนังอีโรติกโป๊ได้สุดขั้วเลยครับ
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #259 เมื่อ: 01 กันยายน 2011 | 12:51:26 PM »

หาดูไม่ยากหรอกครับ   แค่พี่ผีบอกมา "จอมยุทธไร้สำนัก" ก็จัดให้แล้วครับ แต่เป็นแค่ดีวีดีนะบอกก่อน
จำชื่อผู้กำกับ Roy Stuart ไว้ให้ดีขานี้ทำหนังอีโรติกโป๊ได้สุดขั้วเลยครับ

ขอด้วยครับ หาไม่ได้เหมือนกัน ยิงฟันยิ้ม
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #260 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013 | 10:43:57 PM »

เรียนถามคุณ panyarak หรือเพื่อน ๆ ที่พอทราบภาษาญี่ปุ่นครับ...

ไม่ได้ตั้งใจจะทะลึ่งลามกนะครับ เพียงแต่ว่าเมื่อดูหนังเอวีญี่ปุ่นทีไร มักจะได้ยินเสียงนักแสดงหญิงร้องครางกระเส่าว่า "คิโมชิ โมชี" อะไรทำนองนี้ ไม่ทราบว่าสำนวนนี้แปลว่าอะไรครับ และยังมีสำนวนอื่นในบริบทนี้อีกบ้างไหมครับ?
panyarak

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #261 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013 | 01:03:04 AM »

เรียนถามคุณ panyarak หรือเพื่อน ๆ ที่พอทราบภาษาญี่ปุ่นครับ...

ไม่ได้ตั้งใจจะทะลึ่งลามกนะครับ เพียงแต่ว่าเมื่อดูหนังเอวีญี่ปุ่นทีไร มักจะได้ยินเสียงนักแสดงหญิงร้องครางกระเส่าว่า "คิโมชิ โมชี" อะไรทำนองนี้ ไม่ทราบว่าสำนวนนี้แปลว่าอะไรครับ และยังมีสำนวนอื่นในบริบทนี้อีกบ้างไหมครับ?

kimochi ii = เสียว

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #262 เมื่อ: 02 กันยายน 2013 | 01:49:07 PM »

คงจะจำกันได้ว่า หนังเรื่อง 3D Sex and Zen : Extreme Ecstasy เพิ่งฉายไปได้ประมาณสองปี บัดนี้ได้ข่าวว่ากำลังจะมีภาคต่อที่ชื่อว่า 4D Sex and Zen : Slayer Of A Thousand From The Mysterious East ซึ่งกำลังอยู่ระหว่างสร้างและถ่ายทำ และมีการขนดาราหนังเอวีมาเล่นอีกเพียบ ด้วยการฉายในระบบใหม่แบบสี่มิติ (4D) ซึ่งนอกจากจะเห็นภาพทะลุจอแล้ว อาจจะรู้สึกถึงความสั่นสะเทือนภายในโรงหนังที่ท่านนั่งชมอยู่อีกด้วย -- ขาดแต่รสและกลิ่น ซึ่งน่าจะเพิ่มให้ครบไปเลย (ฮา) -- ข้อมูลตามลิงค์ข้างล่างนี้ อ่านความคิดเห็นแล้ว บางความเห็นก็ฮาดีครับ ยิ้มกว้างๆ

http://www.manager.co.th/Entertainment/ViewNews.aspx?NewsID=9560000108926
หน้า: 1 ... 16 17 [18]
พิมพ์