เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149664 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

26 เมษายน 2024 | 04:25:12 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgThaiProg Marketมาช่วยกันอุดหนุนเจ๊จู J.U. กันอีกซักครั้งเถอะนะครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันอุดหนุนเจ๊จู J.U. กันอีกซักครั้งเถอะนะครับ  (อ่าน 57898 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #30 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 08:07:15 AM »

น้องๆคนไหนไม่สะดวกสั่งเอง อยากให้ผมช่วยสั่งก็ได้นะครับ สนใจแผ่นไหนก็มาโพสท์บอกกันได้ ไม่ต้องกลัวว่าจะบวกค่าแรงนะครับ ถือว่าช่วยๆเจ๊เขาน่ะครับ แต่ต้องเอาแน่ๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 09:01:09 AM »

ใครไม่รู้ เหมา mini lp ไปหมดแว้ว
ฮือๆๆๆ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

TRON

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 09:20:17 AM »

ใครไม่รู้ เหมา mini lp ไปหมดแว้ว
ฮือๆๆๆ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ผมเองครับพี่ แต่ไม่ได้เหมาหมดนะครับ ยังเหลืออีกหลายวงที่ผมไม่ไ้ด้ซื้อ พี่ผีเล็งวงไหนครับ ผมแบ่งให้ได้ครับ บางอันผมก็เฉยๆแต่ช่วยเจ๊เขาซื้อน่ะครับ ยิ้มกว้างๆ

ที่พอจำได้มีเหลืออยู่ที่เจ๊จูก็มีประมาณนี้ น่าจะมีมากกว่านี้ด้วย

The Clash - S/T
Roy Gallahger - Live
Ian Matthews
Traffic
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2009 | 01:11:22 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า
.. polotoon ..

« ตอบ #33 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 09:36:19 AM »

ผมช่วยกรองให้ครับ

Bruce springsteen born to run (japan digi)
Devadip Carlos santana Turiya Alice Coltrane Illumination (japan digi)
Hanoi Rocks Another Hostle Takeover (japan digi)
Hanoi Rocks People Like me/ In my Darkest moment ep (japan digi)
Ian matthews if you saw thro' myeyes (japan digi)
Ian matthews Tiger will Survive (japan digi)
Jeff beck, tim bogert, carmine appice beck, bogert & appice
(japan digi)
Motley crue girls girls girls (japan digi)
Judas Priest Painkiller (japan digi)
Queen A kind of Magic (japan digi)
Queen Live Magic (japan digi)
Queen The Works (japan digi)
Rory gallagher Live (japan digi)
Richard & Linda Thompson Pour Down Like Silver (japan digi)
Sandy Denny Like An old Fashion Waltz (japan digi)
Sandy Denny Sandy (japan digi)
The clash The clash (japan digi)
The clash London calling (japan digi)
Traffic Shoot Out At The Fantasy Factory (japan digi)
Traffic John Barleyeorn Must Die ( japan digi)

ราคาเท่าไรบ้างหรือครับคุณจ่า  ขยิบตา

TRON

« ตอบ #34 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 10:10:14 AM »

Devadip Carlos santana Turiya Alice Coltrane Illumination
Jeff beck, tim bogert, carmine appice beck, bogert & appice
Uriah Heep, The Magician's Birthday
The Clash - London Calling (2 CD)
Santana & Buddy Miles
Santana - Blues For Savador
Santana - Oneness
The Velvet Underground & Nico - Andy Warhol

ข้างบนคือ mini lp รายการที่ผมซื้อไปแล้วครับ ราคาลดแล้วเหลือแผ่นละ 600 บาทครับ แต่ถ้าซื้อเยอะนี่ผมว่าเจ๊เขาลดให้อีกนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
TRON

« ตอบ #35 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 10:36:22 AM »

พี่ Arnold Layne โทรสายด่วนจากเมืองนอก(นอกเมือง)มาขอจอง Traffic Shoot Out At The Fantasy Factory แล้วนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
TRON

« ตอบ #36 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 01:46:44 PM »

พี่ผีเพลงเล่นบุกไปบ้านเจ๊จูไปเลือกแผ่นเลย ถือเป็นการเยี่ยมเจ๊จูไปในตัว น่าชื่นใจแทนครับ  ยิ้มกว้างๆ
TRON

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 02:38:45 PM »

ได้ข่าวพี่ผีช่วยอุดหนุนเจ๊จูเยอะมากกกก ขอบคุณพี่ผีแทนเจ๊ด้วยคน ค่อยๆฟังนะพี่นะ เดี๋ยวจุกเสียงเพลง  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2009 | 08:14:20 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 02:43:31 PM »

พี่ผีเพลงเล่นบุกไปบ้านเจ๊จูไปเลือกแผ่นเลย ถือเป็นการเยี่ยมเจ๊จูไปในตัว น่าชื่นใจแทนครับ  ยิ้มกว้างๆ
เป็นผีนั้นไซร้ ย่อมไวกว่าคน น่ารักจัง ผีน้อย แฟนทาโร่  ยิ้มกว้างๆ

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

« ตอบ #39 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 02:55:39 PM »

พอดีเข้าไปหา อจ.ที่เกษตร เลยมาข้ออ้างเข้าไปเยี่ยมเจ้
ผมบอกว่า น้องๆพี่ๆ ทุกคนในเว็บ ส่งกำลังใจมาให้ตลอด

ซึ่งเจ้มีกำหนดไปหาหมอ วันที่ 10-12 นี้ครับ
ก็ดูเจ้แข็งแรงดี หัวเราะดัง พุ่บพั่บ ว่องไว เหมียนเดิม
เจ้ฝากขอบคุณทุกคนมาด้วยนะ

ผมก็เข้าไปหยิบ กะแค่ 3-4 แผ่น
ไปๆมาๆ ช่วยค่ายาเจ้ เลยหลักพันไปจนได้  

ก็คุณสิทธิชัย ไม่มาเซ้งร้านเจ้นี่ เจ้ว่า
หรือใครสนใจก็คุยกับเจ้ได้นะครับ สัญญาเหลืออีก 5 ปีแน่ะ
เซ้งในราคาหลักหมื่นเองนะ

TRON

« ตอบ #40 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 03:02:20 PM »

ผมก็เข้าไปหยิบ กะแค่ 3-4 แผ่น
ไปๆมาๆ ช่วยค่ายาเจ้ เลยหลักพันไปจนได้  

พูดผิดพูดใหม่ได้นะครับพี่ผีเพลง หลักพันหรือหลักหมื่นครับ  ยิงฟันยิ้ม

ก็คุณสิทธิชัย ไม่มาเซ้งร้านเจ้นี่ เจ้ว่า
หรือใครสนใจก็คุยกับเจ้ได้นะครับ สัญญาเหลืออีก 5 ปีแน่ะ
เซ้งในราคาหลักหมื่นเองนะ

เราำไปหุ้นกันเปิดร้าน ThaiProg กันดีไหม เอาไว้ให้สมาชิกเอาแผ่นไปวางขาย  ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2009 | 08:12:57 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า

« ตอบ #41 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 07:52:11 PM »

โทรไปคุยกับเจ๊มาแล้ว น่าเห็นใจมากทีเดียว ยังดีที่เจ๊ยังมีกำลังใจดีอยู่ ขอเป็นกำลังใจให้ ขอให้ดีขึ้นทุกวันๆครับ

ไปอุดหนุนมาแล้ว ช่วยกันนะครับ  ยิ้ม

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 08:34:41 PM »

น้องๆคนไหนไม่สะดวกสั่งเอง อยากให้ผมช่วยสั่งก็ได้นะครับ สนใจแผ่นไหนก็มาโพสท์บอกกันได้ ไม่ต้องกลัวว่าจะบวกค่าแรงนะครับ ถือว่าช่วยๆเจ๊เขาน่ะครับ แต่ต้องเอาแน่ๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

อยากได้ Jean Michel Jarre ทั้งสามชุดครับ แต่อยากทราบราคาที่แน่นอนก่อนครับ พอดีช่วงนี้ต้องประหยัดเงิน อาจจะพอจ่ายได้สิ้นเดือนไม่ก็ต้นเดือนหน้านะครับ 

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
TRON

« ตอบ #43 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 08:41:56 PM »

อยากได้ Jean Michel Jarre ทั้งสามชุดครับ แต่อยากทราบราคาที่แน่นอนก่อนครับ พอดีช่วงนี้ต้องประหยัดเงิน อาจจะพอจ่ายได้สิ้นเดือนไม่ก็ต้นเดือนหน้านะครับ 

เข้าใจว่าแผ่นละ 380 บาทนะครับ เป็นแผ่นอิมพอร์ตผ่านค่ายในนี้ ราคารวมค่าส่ง 3 แผ่นเบ็ดเสร็จน่าจะอยู่ที่ 1,190 บาทครับ เรื่องเงินไม่เป็นไรครับพี่ออกไปก่อนได้ครับ ถ้าจะเอาจริงๆก็บอกได้นะครับ ไว้จะโทรเช็คของและราคาที่แน่นอนให้อีกทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2009 | 08:52:17 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009 | 08:47:48 PM »

เข้าใจว่าแผ่นละ 380 บาทนะครับ เป็นแผ่นอิมพอร์ตผ่านค่ายในนี้ ราคารวมค่าส่งแผ่นเบ็ดเสร็จน่าจะอยู่ที่ 1,190 บาทครับ เรื่องเงินไม่เป็นไรครับพี่ออกไปก่อนได้ครับ ถ้าจะเอาจริงๆก็บอกได้นะครับ ไว้จะโทรเช็คของและราคาที่แน่นอนให้อีกทีครับ

ขอบคุณพี่สิทธิ์มากๆครับ ยังไงคิดว่าคงเอาแน่นอนครับ แต่ขอเก็บตังค์ก่อนนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
หน้า: 1 2 [3] 4 5
พิมพ์