เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149664 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

26 เมษายน 2024 | 12:46:51 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgThaiProg Marketมาช่วยกันอุดหนุนเจ๊จู J.U. กันอีกซักครั้งเถอะนะครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันอุดหนุนเจ๊จู J.U. กันอีกซักครั้งเถอะนะครับ  (อ่าน 57900 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #45 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2009 | 04:22:56 PM »

ผมก็เข้าไปหยิบ กะแค่ 3-4 แผ่น
ไปๆมาๆ ช่วยค่ายาเจ้ เลยหลักพันไปจนได้  

อันนี้ มีความหมายเดียวใช่ไหมครับ เราใช้ภาษากันไม่ถูกบ่อยๆ จนผมเข้ใจผิดตามความเคยชินไปเสียแล้ว แย่จัง
พี่ผีทำดีจัง ขอคารวะ หรือ คารครับ ดี  ยิ้มกว้างๆ

ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2009 | 08:54:38 AM »

มากระทุ้งต่อครับ

ที่จริง ผมว่าจะสอย คาเมล ซิมฯ-เอ็กซ์ กับ เม็ธลิก แต่ตังค์หมด
เจ๊จูบอกว่า เจ้ขอบคุณทุกๆคนนะ ที่โทรมาสั่งซื้อ
ผมว่า ของเจ้ถูกและประหยัด กว่าซื้อตามห้างและเมืองนอก เยอะเลยครับ

TRON

« ตอบ #47 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2009 | 09:00:34 AM »

ผมว่า ของเจ้ถูกและประหยัด กว่าซื้อตามห้างและเมืองนอก เยอะเลยครับ

+ 100 ตอนนี้เล็งไปเล็งมาอยากได้เยอะมากเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2009 | 08:50:39 PM โดย Sgt.Peppers » บันทึกการเข้า

« ตอบ #48 เมื่อ: 01 กันยายน 2009 | 12:34:49 PM »

้บ่ายนี้เจ๊จูไปฟังผลตรวจที่ศิริราช เย็นๆจะมารายงานอีกทีครับ พอดีวันนี้ผมโทรไปอุดหนุนเจ๊แกอีกครั้งน่ะครับ  ยิ้ม

« ตอบ #49 เมื่อ: 02 กันยายน 2009 | 03:13:32 PM »

ผลออกมา ไม่ชัดเจน ต้องไปเริ่มตรวจใหม่อีกทีพรุ่งนี้ แล้วรอนัดฟังผลอีกทีครับ
พร้อมกันนี้ก็ได้อุดหนุนเจ๊ไปตามความตั้งใจครับ  ยิ้ม

TRON

« ตอบ #50 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 | 10:50:13 AM »

เจ๊จูฝากมาบอกว่าใครสนใจแผ่นไหนก็คุยราคากันได้นะครับ เพราะบางอันเป็นสต๊อกเก่าซึ่งเจ๊จูสามารถลดราคาเพิ่มได้อีก มาช่วยกันอุดหนุนแกหน่อยนะครับ
☆Wicked Man☆™オタク
Wish You Were Here

People who love real music to be understood.

incubus_funky@hotmail.com onelastbullet@
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #51 เมื่อ: 11 กันยายน 2009 | 10:39:48 AM »

แล้วพวก Asia - Camel - Mann - BB King - Young ซะหน่อยจะยังเหลืออยู่ไหมนะ

Keep Music in the Life

Whether time is long over, but the world is how to end the war is not always the end when we give open minded people together defeated.

.... ดนตรีเค้าเอาไว้เป็นเพื่อนมนุษย์นะไม่ใช่เป็นชนวนสงคราม ... ดนตรีเป็นงานศิลป์ให้คนเสพอย่าคิดมากดิ ไม่ใช่แฟชั่นเสียหน่อย ...

Music is not fashion. But art is also of the planet.
http://twitter.com/T_Prasertphak
http://www.facebook.com/char.aznabal
http://wickedman.hi5.com/
Do it Yourself
GÒNG
Tubular Bells

Death to All

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #52 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009 | 06:15:34 PM »

สุดท้ายก็ช่วยเจ๊ได้แค่แผ่นเดียว เสียดาย Atheist หมดซะแล้ว ร้องไห้

เดี๋ยวจะลองไปดูในลิสต์อีกทีนะครับ เผื่อจะมีที่อยากได้ผุดขึ้นมา ยิงฟันยิ้ม

NEON
In The Court Of The Crimson King
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2009 | 07:23:27 PM »

ขออนุญาต Copy ไปที่ http://www.metal-zone.net/forum/index.php/topic,4537.0.html นะครับ

มีอะไรมาอัพเดท ผมก็จะพยายามเข้ามาดูบ่อย ๆ ครับ ถือว่าช่วย เจ้จู แล้วกันครับ

« ตอบ #54 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2009 | 08:08:12 PM »

ขออนุญาต Copy ไปที่ http://www.metal-zone.net/forum/index.php/topic,4537.0.html นะครับ

มีอะไรมาอัพเดท ผมก็จะพยายามเข้ามาดูบ่อย ๆ ครับ ถือว่าช่วย เจ้จู แล้วกันครับ
เยี่ยมไปเลย ขอบคุณครับ  ยิ้มกว้างๆ

TRON

« ตอบ #55 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2009 | 09:06:32 PM »

มาช่วยๆกันหน่อยนะครับ เจ๊จูบอกซื้อแผ่นเดียวก็ส่งนะครับ
TRON

« ตอบ #56 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009 | 01:39:28 PM »

ขอมาลองลิสต์แผ่นที่อยากได้ในรายการของเจ๊จูดูเล่นๆนะครับ จะได้ไม่ลืม  ยิ้มกว้างๆ

Dire Straits - Communique
Boston - Third Stage
Rick Wakeman - The Six Wives of Henry
Rage Against The Machine - S/T
Rammstein - Mutter
Aztec Camera - Love
The Cure - Paris
The Cure - Bloodflower
Del Amitri - Best of
Mad Season - Above
Therapy - Trouble Gum
New Order - Republic
Pulp - Different Class
Sonic Youth - Sister
Sonic Youth - Daydream Nation
Smashing Pumpkins - Siamese Dreams
Suede - Dog Man Star
The Smith - The Queen Is Dead
Teenage Fanclub - Bandwagonesque
Europe - Out of this World
Meat Loaf - Bat Out of Hell II
Crosby, Still & Nash - Deja Vu
Eagles - Complete Greatest Hits
Leonard Cohen (Tribute)
The Jesus & Mary Chain ยังไม่รู้จะเอาชุดไหนดี
TRON

« ตอบ #57 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009 | 03:33:47 PM »

ทราบข่าวจากน้อง ShineOn ว่าเจ๊จูอาการไม่ดีเลยครับ ช่วยกันส่งกำลังใจไปด้วยนะครับ
TRON

« ตอบ #58 เมื่อ: 19 เมษายน 2010 | 04:56:47 PM »

ผมว่ามีแผ่นดีๆอีกมากมายที่เจ๊จูเก็บไว้ ใครสนใจอันไหนก็ลองดูกันนะครับ
chertsakt
In The Court Of The Crimson King
*

We all die young !!!

« ตอบ #59 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 | 01:35:07 PM »

ตอนนี้ร้านเจ๊ ยังเปิดอยู่หรือเปล่าครับ ??
เคยไปซื้อเทป peacock กับแกช่วงเป็นวัยรุ่น เจ๊แกสุดยอด นิสัยดีมาก ช่วงหลังแวะไปบ้างแต่ไม่บ่อย(แก่ขึ้นอ่ะครับ) ดูแกโทรมไปเยอะเลย
อยากช่วยอุตหนุนครับ ต้องทำงัยครับ

อายจัง อายจัง อายจัง
หน้า: 1 2 3 [4] 5
พิมพ์