เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 มีนาคม 2024 | 07:54:59 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheภาพความประทับใจงาน Thai Prog Meeting # 6 เมื่อวันที่ 03/04/53
หน้า: 1 [2]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพความประทับใจงาน Thai Prog Meeting # 6 เมื่อวันที่ 03/04/53  (อ่าน 15838 ครั้ง)
Shaman
Wish You Were Here

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 12:33:36 PM »

ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ ที่ผมไปไม่ทัน ผมเดินทางกลับจากบางแสนกับแฟน และพาแฟนไปส่งบ้าน ซึ่งผมถึงกทม. ประมาณสองทุ่มครึ่ง ต้องขอโทษจริงๆครับ อยากจะไปจริงๆ
ไอ้ใบ้ตาเดียว
Fragile

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 12:38:50 PM »

พี่แจ็ค หล่อเซ่อร์ ได้ใจจริง ๆ ครับ

+ เรื่อยๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

The Black Tulip
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 12:50:21 PM »

ประทับใจช่างภาพมากครับ ไหนบอกว่าไม่ถนัดถ่ายรูปไง แต่งานนี้ได้ใจเต็มๆครับ
panyarak
The Snow Goose

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 12:58:51 PM »

มีสมาชิกใหม่อีกท่านคือ Goth Child ที่ไม่มีรูปครับ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 01:01:34 PM »

มีสมาชิกใหม่อีกท่านคือ Goth Child ที่ไม่มีรูปครับ
พยายามและตั้งใจจะเก็บภาพให้ครบทุกคน ส่วนใครที่หลุดหน้ากล้องไปก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
TRON

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 01:05:12 PM »

พยายามและตั้งใจจะเก็บภาพให้ครบทุกคน ส่วนใครที่หลุดหน้ากล้องไปก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ไม่เป็นไรหรอกครับ พอดีน้องเค้ากลับก่อนครับ  ยิ้ม
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 02:37:41 PM »

ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ ที่ผมไปไม่ทัน ผมเดินทางกลับจากบางแสนกับแฟน และพาแฟนไปส่งบ้าน ซึ่งผมถึงกทม. ประมาณสองทุ่มครึ่ง ต้องขอโทษจริงๆครับ อยากจะไปจริงๆ

จริงๆย่องตามมาก็ได้ฮะ  ยิ้มเท่ห์ เพราะกว่าผมจะไปถึงที่งานก็สามทุ่มนิดๆแล้วครับ

สองทุ่มครึ่งนี่ผมยังฟังเค้าอวยพรเจ้าบ่าวเจ้าสาวในงานแต่งงานพี่ที่ทำงานอยู่ที่อโศกอยู่เลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
TRON

« ตอบ #22 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 02:56:39 PM »

จริงๆย่องตามมาก็ได้ฮะ  ยิ้มเท่ห์ เพราะกว่าผมจะไปถึงที่งานก็สามทุ่มนิดๆแล้วครับ

สองทุ่มครึ่งนี่ผมยังฟังเค้าอวยพรเจ้าบ่าวเจ้าสาวในงานแต่งงานพี่ที่ทำงานอยู่ที่อโศกอยู่เลยครับ  ยิ้มกว้างๆ

ผมเดาได้เลยว่าตอนโออยู่ในงานแต่งงาน แต่ใจมาอยู่ที่สิริสาทรแล้ว

« ตอบ #23 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 02:58:27 PM »

ไม่น่าเชื่อว่างานนี้พี่ปีศาจลายครามจะรับบทเป็นตากล้องประจำเวปเราไปแล้วครับ

ผมเองมาตอนงานจะเลิกอยู่แล้ว กลับมีรูปเยอะกว่าคนที่อยู่ในงานตั้งแต่แรกอีก ฮ่าๆ
นั่นสิครับ ก็แปลกใจอยู่ว่าเที่ยวนี้ทำไมไม่ค่อยมีคนสนใจถ่ายรูปเก็บภาพบรรยากาศของงาน แต่เห็นคุณ Lilium ถ่ายรูปไว้เหมือนกัน อาจจะต้องรอภาพจากกล้องของคุณ Lilium มาเสริมอีกครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
Nosferatu ZoDD
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #24 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 07:20:08 PM »

เจอกันงานหน้า  ยิงฟันยิ้ม

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 07:45:18 PM »

เจอกันงานหน้า  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #26 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 08:28:46 PM »

ขอบคุณ คาเมร่า อายส์ หรือตากล้องปีศาจฯด้วยครับ
โชคดีที่ลืมใส่เกงใน ไม่งั้น อาจจะดังเท่าแพรีส เขาตัน ก็เป็นได้นา  ยิ้มเท่ห์

ส่วนคำชม กรุณาเก็บไว้ ตอนเจอกันเป็นตัวนะจ๊ะ ที่รัก..  ยิ้ม
ว่าแต่ว่า...
ไอ้หล่อเซอร์นะ พอรับได้ แต่ หล่อเซ่อ นี่สิ  ฮืม คิดหนักว่ะ
(มันรู้ได้ไงนะ เก่งจริงๆเลย เด็กพวกนี้ พับผ่าซิ)

วันงานคนที่น่ารักกว่าบาร์เท็นดี้ คือ พี่ชายของลิเลี่ยมครับ หรือคุณพ่อน้องเหม่งนั่นเอง
ถ้าผมมีคุณพ่อขาโจ๋แบบนี้ละก้อ ถึงไหนถึงกัน มิหยั่นสองพ่อลูก -นับถือครับ

ลืมบอกทุกคนไปว่า คุณนอสฯ เธอไม่ได้มาก็จริง
แต่ก็โทรมาถามไถ่ทุกคน ด้วยความเป็นห่วง และเต็มด้วยน้ำจิตมิตรน้ำใจ ใสสะอาดดุจดัง.. น้ำค้างกลางแสง..  เฮ้ย!
-เอาเป็นว่า คราวหน้า"ห้าม"ไม่มานะครับ-  ยิงฟันยิ้ม

ปล. น้องแท เธอมาหาอั้มจริงๆด้วยแหละก้าบบบ... ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2010 | 09:54:41 PM โดย ۞ ળં૮યબ૮અતે૭ » บันทึกการเข้า

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #27 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 | 09:26:11 PM »

ไม่น่าเชื่อว่างานนี้พี่ปีศาจลายครามจะรับบทเป็นตากล้องประจำเวปเราไปแล้วครับ

ผมเองมาตอนงานจะเลิกอยู่แล้ว กลับมีรูปเยอะกว่าคนที่อยู่ในงานตั้งแต่แรกอีก ฮ่าๆ
นั่นสิครับ ก็แปลกใจอยู่ว่าเที่ยวนี้ทำไมไม่ค่อยมีคนสนใจถ่ายรูปเก็บภาพบรรยากาศของงาน แต่เห็นคุณ Lilium ถ่ายรูปไว้เหมือนกัน อาจจะต้องรอภาพจากกล้องของคุณ Lilium มาเสริมอีกครับ

อันนั้นผมถ่ายแต่รูปตอนฟิวเล่นตามคำขอของผู้แสดงน่ะครับ เพราะจริงๆผมเองเพิ่งหัดใช้กล้องแบบนี้ เลยไม่ได้ถ่ายอะไรสักเท่าไร

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh

« ตอบ #28 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2020 | 04:17:59 PM »

เผลอแป๊บเดียว... 2553-2563 สิบปีผ่านไป... ไวเหมือนโกหก สมาชิกที่ไปร่วมงาน Thai Prog Meeting ในวันนั้นและปีนั้น ไม่ทราบตอนนี้เป็นอย่างไรกันบ้าง? อัพเดท สเตตัส กันหน่อยมั้ยครับ

หน้า: 1 [2]
พิมพ์