เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149664 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

26 เมษายน 2024 | 05:18:15 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheใครมีปัญหาเกี่ยวกับระบบใหม่มาถามได้นะครับ
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีปัญหาเกี่ยวกับระบบใหม่มาถามได้นะครับ  (อ่าน 77512 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #105 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011 | 03:15:56 PM »

use photobucket.com  ยิ้มเท่ห์

JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #106 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011 | 03:18:35 PM »

use photobucket.com  ยิ้มเท่ห์

55+
ลองดูอีกครั้งนะครับ ผมเข้าใจว่า พี่แจ็คน่าจะใช้ photobucket มาตั้งแต่อ้อนแต่ออดหนิครับ
http://www.thaiprog.net/webboard/index.php?topic=4357.0
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #107 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011 | 03:32:57 PM »

อ้าว.. หรือครับ
โดนแซว ก็นึกว่า เรื่องอื่นๆ

ถามที่เว็บอื่น
เขาบอกว่า ให้ แอ็ดมิน ไปจดทะเบียน ที่เว็บ imageshack.us ถึงจะดูภาพได้ครับ

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #108 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011 | 01:46:45 PM »

ฝากทิษณัยหรืออั้มช่วยลบกระทู้แสปมต่างๆ ด้วยนะครับ ตอนนี้มีเยอะมาก

พี่ไม่ได้เป็น Admin แล้ว ลบไม่ได้แล้วครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
tisanai
Fragile

tisanai_@hotmail.com
« ตอบ #109 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011 | 05:15:49 PM »

กระทู้ไหนบ้างครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #110 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011 | 10:18:54 PM »

กระทู้ของคุณ snackjack ทุกกระทู้ครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #111 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011 | 12:22:45 PM »

อวตารผมกลายเป็นกบสุวนันท์หมดเลย
ทำไงคร้าบ
สงสัยน้องเชียร์ของท่านผีฯคงหัวเราะมากจนถูกสาปเป็นกบแล้วครับ ยิ้มกว้างๆ
แนะนำให้เซฟรูปอวตารไว้ใน photobucket ชัวร์สุดครับ

« ตอบ #112 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011 | 12:26:47 PM »

กระทู้ของคุณ snackjack ทุกกระทู้ครับ
คุณ tisanai ดำเนินการให้แล้ว ขอบคุณครับ
นอกจากลบทิ้งแล้ว ควรจะส่งเมล์หรือ PM เตือนผู้ตั้งกระทู้ประเภทนี้ ถ้ายังไม่เชื่อฟังก็ควรริบ user ID และ password ครับ
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

« ตอบ #113 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011 | 02:21:32 PM »

อวตารผมกลายเป็นกบสุวนันท์หมดเลย
ทำไงคร้าบ
สงสัยน้องเชียร์ของท่านผีฯคงหัวเราะมากจนถูกสาปเป็นกบแล้วครับ ยิ้มกว้างๆ
แนะนำให้เซฟรูปอวตารไว้ใน photobucket ชัวร์สุดครับ
ตอนนี้ imageshack.us เล่นตัวมากครับ
บังคับให้ทุกคน ต้อง log-in เว็บเขาเสียก่อน ถึงจะเห็นภาพ
ถ้าใครคิดถึง น้องเชียร์+น้องแฮม ก็ช่วยไปสมัครเว็บซะหน่อยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #114 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011 | 04:26:33 PM »

ทำไงคร้าบ
ตอนนี้ imageshack.us เล่นตัวมากครับ
บังคับให้ทุกคน ต้อง log-in เว็บเขาเสียก่อน ถึงจะเห็นภาพ
ถ้าใครคิดถึง น้องเชียร์+น้องแฮม ก็ช่วยไปสมัครเว็บซะหน่อยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
แคาสมัคร หรือครับพี่ หรือว่าต้อง log in ไว้ตลอดเลย ยิ้มกว้างๆ

tisanai
Fragile

« ตอบ #115 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011 | 05:46:47 PM »

ผมไปสมัครแล้วครับที่อิมเมดแฮกของโดเมนพึ่งลงรูปใหม่ๆแล้วมองเห็นแต่รูปเก่าๆดันหาย
ผมไปทำกับเว็บผมเองไปลงข้อสอบเฉลยก็ครบอยู่แต่วันต่อมาหายไปรูปหนึ่งผมเลยไม่ค่อยไว้ใจมันซะเท่าไหร่แล้ว

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
tisanai
Fragile

« ตอบ #116 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011 | 07:32:10 PM »

สังเกตว่าช่วงนี้จะมีพวกมาโฆษณา เพราะว่าทางระบบได้ให้สมัครสมาชิกแบบยืนยันตนเองทำให้การสมัครง่ายขึ้น
ถ้าพบสมาชิกใหม่คนไหนโพสโฆษณาทำนองที่ไม่เกี่ยวกับเว็บนี้ แบน + ลบ กระทู้หัวข้อนั้นทันที
อย่างไม่มีคำเตือนเพราะมันอยู่ในกฏอยู่แล้ว

« ตอบ #117 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 | 04:16:50 PM »

ช่วงนี้ ดูเหมือนจะใช้  ค้นหา  ไม่ได้นะครับ

« ตอบ #118 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 | 05:27:03 PM »

ช่วงนี้ ดูเหมือนจะใช้  ค้นหา  ไม่ได้นะครับ
เมื่อเช้าก็ใช้ฟังก์ชั่นนี้ไม่ได้ จึงไม่ใช้ชั่วคราวครับ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #119 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011 | 06:36:04 PM »

รบกวน Admin ปรับปรุงในเรื่องของการ "ค้นหา" หน่อยสิครับ คำว่า Whitesnake ตรงตัว ยังหาไม่ได้เลย  ฮืม ลังเล
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
พิมพ์