เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149669 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 เมษายน 2024 | 08:31:26 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgKeep Talkingได้เวลาทำ Thai Prog Fanzine กันหรือยังครับ
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาทำ Thai Prog Fanzine กันหรือยังครับ  (อ่าน 12275 ครั้ง)
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: 15 มกราคม 2008 | 08:35:13 AM »

1. ทำแบบ VDGG บ่อยๆ คงไม่ไหวครับ พิมพ์จนเมื่อยแขนเลย ขอแบบค่อยเป็นค่อยไปดีกว่าครับ
2. ถ้ามีใครจะหานักเรียนรับสำเนาบทความเก่าผมไปพิมพ์ แล้วส่งไฟล์ให้ผมทางอีเมล์เพื่อตรวจ + edit ก็สะดวกดีครับ
1. ครับ ค่อยเป็นค่อยไปก็ดีเลยครับ ว่าแต่จะพูดถึงศิลปินรายไหนต่อไปดีครับ
2. อ้อ ถ้าพี่ส่งสำเนาให้ผมทางไหนก็ได้ ผมค่อยๆพิมพ์ส่งกลับให้พี่ได้นะครับ ตอนนี้ที่มีอยู่ตรงหน้าเป็น penguin orchrestra ครับ

จะต่อด้วยที่ Penguin Cafe Orchestra ก็ได้ครับ

.. polotoon ..

« ตอบ #31 เมื่อ: 15 มกราคม 2008 | 08:41:02 AM »

1. ทำแบบ VDGG บ่อยๆ คงไม่ไหวครับ พิมพ์จนเมื่อยแขนเลย ขอแบบค่อยเป็นค่อยไปดีกว่าครับ
2. ถ้ามีใครจะหานักเรียนรับสำเนาบทความเก่าผมไปพิมพ์ แล้วส่งไฟล์ให้ผมทางอีเมล์เพื่อตรวจ + edit ก็สะดวกดีครับ
1. ครับ ค่อยเป็นค่อยไปก็ดีเลยครับ ว่าแต่จะพูดถึงศิลปินรายไหนต่อไปดีครับ
2. อ้อ ถ้าพี่ส่งสำเนาให้ผมทางไหนก็ได้ ผมค่อยๆพิมพ์ส่งกลับให้พี่ได้นะครับ ตอนนี้ที่มีอยู่ตรงหน้าเป็น penguin orchrestra ครับ

จะต่อด้วยที่ Penguin Cafe Orchestra ก็ได้ครับ
ด้วยความยินดีครับ

Analog Kid
Three of a Perfect Pair

« ตอบ #32 เมื่อ: 15 มกราคม 2008 | 09:57:56 AM »

เห็นด้วยว่า เริ่มจาก สิ่งที่มีอยู่แล้วครับ 

บทความของคุณพัณณาศิส ยิ่งน่าสนใจมากเลยครับ ถ้าได้มา

The Black Tulip
Blade Runner

« ตอบ #33 เมื่อ: 15 มกราคม 2008 | 12:37:47 PM »

ถ้ามีค่าใช้จ่ายเกี่ยวกับงานนี้  ยินดีช่วยหารครับ ขอให้บอกครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #34 เมื่อ: 15 มกราคม 2008 | 12:58:35 PM »

เห็นด้วยว่า เริ่มจาก สิ่งที่มีอยู่แล้วครับ 

บทความของคุณพัณณาศิส ยิ่งน่าสนใจมากเลยครับ ถ้าได้มา

คงต้องรบกวนพี่ panyarak อีกในการที่จะติดต่อขออนุญาตนำบทความเก่าๆมาบันทึกไว้ครับ

kongbei
Administrator

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #35 เมื่อ: 31 มกราคม 2008 | 09:22:50 PM »

มาขุดครับ เผื่อมีใครลืม ปิดเทอมผมมีเวลาว่างจะค่อยๆทำครับ ต้องช่วยๆกันเน้อ
ท่านผีเพลง
Voyage Of The Acolyte

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008 | 10:37:19 PM »

เรื่อง meeting มีทั้งข้อดีและไม่ดี  แต่ผมสรุปว่าไม่เห็นหน้ากันมันดูขลังดี   ทั้งๆที่โยส่วนตัวผมก็อยากเจอคุณ panyarak คุณ black tulip และคุณ kong  

เห็นด้วยครับ ว่าไม่เห็นหน้ากันมันดูขลังดี
แต่เมื่อเจอกัน กลับทำให้รู้ซึ้งถึงภราดรภาพ หรือ ความรักฉันท์พี่ฉันท์น้อง

เมื่อวันก่อน ต้องขอกราบขอบคุณพี่mushroomcloud ที่ให้ความกันเองอย่างเมตตา ไม่ถือสาหาความ "เด็กรุ่นน้อง" อย่างผีฯ อิอิ
ขอบคุณพี่black tulip ที่แนะนำสิ่งดีๆให้ (แล้วผมจะตั้งใจบิดแผ่นญี่ปุ่น ให้เก่งกว่านี้ครับ)
ขอบคุณพี่panyarak ที่น่ารักเสมอสำหรับผมและทุกๆคนในเว็บนี้

ดีใจจัง ที่ได้เจอระดับ"ตำไม่เร็ว" ทุกๆท่านครับ ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008 | 12:13:08 AM »

ถ้าทำจะใช้โปรแกรมอะไรทำกันดีครับ

รุ็สึกฟิตอยากทำ

เอารีวิวtop 2008 ของแต่ละคนมาลงด้วยก็ดีนะ

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #38 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008 | 04:30:08 PM »

สวัสดีครับ  ผมเก็บสะสมสตาร์พิคเล่มเก่าๆอยู่พอสมควร   มีสมัยเล่มละ 3  บาท ด้วย ถ้าจะให้ช่วยเหลืออะไรก็บอกได้ครับ
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์