แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู

<< < (23/53) > >>

อั๋น501:
คุณpanyarak ช่วยหารูปสาวๆที่เล่นหนังอีโรติกที่ผมแนะนำเอารูปมาลงกระทู้ให้ดูกันบ้างซิครับ

อั๋น501:
I Want You  หนังของผู้กำกับ ไมเคิล วินเทอร์บอตทอม ถ้าบอกชื่อผู้กำกับผู้นี้ก็อาจจะไม่ค่อยมีใครรู้จักเท่าไรแต่ถ้าบอกว่าเค้าผู้นี้
เคยมีผลงานอีโรติกเรท X อย่างเรื่อง 9 Songs น่าจะมีคนรู้จักแล้วใช่ไหม แต่กับเรื่องนี้เป็นหนังเก่าเมื่อปี 1997 ที่ผมอยากแนะนำให้หามาดูเป็นพิเศษ
ก็เพราะดาราแสดงอย่าง Rachel Weisz กล้าเล่นบทเซ็กซ์ได้ถึงใจมากเป็นฉากร่วมรักบนโซฟา ของชอบผมเลยเป็นฉากร่วมรักอันร้อนแรงมากครับ
และมีฉากแก้ผ้าให้เห็นเรือนร่างอันงดงามอีก ขอบอกก่อนหนังเรื่องนี้ไม่ใช่หนังอีโรติกแต่เป็นหนังทริลเลอร์ครับ

อั๋น501:
The Hot Spot   หนังฟิล์มนัวร์ของผู้กำกับ Dennis Hopper  เป็นหนังทริลเลอร์แนวเดียวกับเรื่อง Body Heat เลยครับ
เรื่องนี้ได้นักแสดงสุด Hot ในสมัยนั้น Don Johnson เล่นประกบคู่กับสองสาวอย่าง Jennfer Connelly กำลังวัยรุ่นสุดสวยน่ารักมาก
มีฉากแก้ผ้าให้เห็นเรือนร่างแบบเต็มๆอย่างที่อยากเห็น และสาวร้อนแรงเล่นบทเซ็กซ์กับ Don Johnson ได้อย่างเผ็ดร้อนมาก Virginia Madsen
หนังว่าด้วยพระเอกทำงานขายรถมือสองเล่นชู้กับเมียเจ้านาย แถมวางแผนปล้นธนาคารอีก เรื่องนี้น่าจะเป็นเรื่องแรกที่ Jennfer Connelly
กล้าแสดงบทแก้ผ้าเช่นนี้หลังจากเล่นบทเบาๆมามากแล้ว เรื่องนี้ผมเก็บเป็นแผ่นดีวีดีโซน 1 ไว้เลยเพราะตอนนั้นชื่นชอบ Jennfer Connelly มาก
แนะนำให้หามาดูให้ได้

panyarak:
อ้างจาก: อั๋น501 ที่ 06 พฤษภาคม 2011 | 09:19:10 AM

คุณpanyarak ช่วยหารูปสาวๆที่เล่นหนังอีโรติกที่ผมแนะนำเอารูปมาลงกระทู้ให้ดูกันบ้างซิครับ

เอาแบบสัจจธรรมนะครับ

Sylvia Kristel

Pia Zadora

Lori Heuring

Liv Tyler

Kim Basinger

Sophie Marceau

Kerry Fox

Maria Schneider

Monica Bellucci

Maruschka Detmers

Heather Graham

Nastassia Kinski

Sherilyn Fenn

Eva Green

Rachel Weisz

Jennifer Connelly

.. polotoon ..:
Heather Graham เหมือนคนละคนเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว