เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149669 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 เมษายน 2024 | 01:14:15 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 271003 ครั้ง)
Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #150 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 02:50:19 PM »

สำหรับเรื่องนี้มาก่อนเรื่อง Night Eyes ทั้ง 4 ภาคครับ เป็นภาพยนต์ "แอบดู" ที่ทำให้ Andrew Stevens เกิด และต่อมาก็ยังหากิน
กับภาพยนต์มีเรื่องราวคล้ายกันมาอย่างต่อเนื่อง ซึ่งทุกวันนี้ลงทุนแสดงเองและกำกับเองด้วย

ผมมีเวอร์ชั่น เลเซอร์ดิสค์ ดีวีดี และ VHS รวมสามระบบเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤษภาคม 2011 | 02:57:50 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #151 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 03:01:34 PM »

สำหรับเรื่องนี้มาก่อนเรื่อง Night Eyes ทั้ง 4 ภาคครับ เป็นภาพยนต์ "แอบดู" ที่ทำให้ Andrew Stevens เกิด และต่อมาก็ยังหากิน
กับภาพยนต์มีเรื่องราวคล้ายกันมาอย่างต่อเนื่อง ซึ่งทุกวันนี้ลงทุนแสดงเองและกำกับเองด้วย

ผมมีเวอร์ชั่น เลเซอร์ดิสค์ ดีวีดี และ VHS รวมสามระบบเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
จุมพิต จุมพิต จุมพิตคิดถึง มอร์แกน แฟร์ไชล์ จัง ชอบฉากที่ แอนดรูฯ กระดึ๊บๆ กับเธอที่ขอบสระน้ำ ดูฉากนี้ฉากเดียวก็คุ้มแล้วครับ ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #152 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 03:26:26 PM »

กระทู้ดีครับ

ทุกหัวเรื่องกระทู้ในเว็บ Thaiprog.ก็ดีทั้งหมดล่ะครับ  แต่บังเอิญหัวเรื่องกระทู้"แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู" ของเสี่ยTRON มันโดนพวกเรา
ที่บางครั้งอยากจะหาหนังเหล่านี้มาดูกันหรือจะพูดคุยกับใครก็ไม่กล้ากลัวหาว่าเป็นพวกบ้าเซ็กซ์ไปนั่น ผมเข้าใจความรู้สึกเหล่านี้ดีครับ
ผมอาจจะโชคดีหน่อยที่บ้านและครอบครัวไม่ได้ห้ามหรือว่ากับเรื่องดูหนังอีโรติก,หนังเรท X อะไรทั้งหลายตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงอายุปานนี้แล้ว
ผมก็ยังชอบดูหนังอีโรติกอยู่เหมือนเดิม  กระทู้หัวเรื่องนี้ดูเหมือนกับล่อแหลมเพราะต้องมีการพูดคุยถึงเรื่องเซ็กซ์ซึ่งเป็นเรื่องหลักของหนังอีโรติก
ที่จะต้องเน้นเรื่องเซ็กซ์อยู่แล้วครับ  ผมก็พยายามใช้ข้อเขียนหรือคำพูดให้อ่้านดูแล้วพอเห็นภาพออก จริงๆแล้วหนังอีโรติกต้องดูด้วยตาตัวเอง
จึงจะเห็นภาพยังที่เราอยากเห็นใช่ไหมครับ
จริงครับ
มันเป็นความจริง ตามสัญชาติญานของมนุษย์
ดีเอ็นเอมันสั่งให้ร่างกายผลิตฮอร์โมน และฟีโรโมน เพื่อขยายเผ่าพันธุ์
พูดเรื่องพรรค์นี้ มันโดนใจวัยสะรุ่นก๊าบๆๆ
+100 ครับ  .....อย่าคิดฝืนธรรมชาติเลยครับ...มี ปราชญ์ บางท่านบอกว่า ศ....บาง ศ....ฝืนธรรมชาติเรื่องนี้(เป็นความคิดเห็นส่วนตัวของปราชญ์ผู้นั้นเท่านั้นนะครับ ยิ้ม)

« ตอบ #153 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 04:30:03 PM »

หนังเก่าของ Jacqueline Bisset ที่ชื่อว่า Secrets ก็น่าดูครับ เห็นเธออย่างเต็มจอดี  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ผมลงทุนซื้อ ดีวีดี จากประเทศญี่ปุ่นเลยครับ สำหรับเรื่องนี้เพราะว่าภาพมันชัดดีจริงๆ  ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา
เธอนี่ล่ะครับ เจ้าแม่เซ็กส์แอฟพีล ตัวจริง ยิงฟันยิ้ม   จุดเด่นคือ แววตา + ปาก ครับ ครบสูตรจริงๆ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤษภาคม 2011 | 04:34:23 PM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า

« ตอบ #154 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 04:35:54 PM »

Flower and Snake ของญี่ปุ่น หนังอีโรติกเรื่องดปรดของผมเลยครับ นางเอก Aya Sugimoto สวยมากสำหรับผม

Flower & Snake   -หนังอีโรติกของญี่ปุ่นจัดว่าใช้ได้เลยครับกำกับโดย Takashi Ishil มีด้วยกัน 2 ภาคผมซื้อแผ่นลิขสิทธิ์
ไม่เซ็นเซอร์ฉากโป๊เปลือยเลยยังแปลกใจอยู่ว่าทำไมถึงหลุดรอดมาได้ นางเอก Aya แก้ผ้าแบบเห็นทุกอย่างโดยเฉพาะภาค 2
โป๊กว่าภาคแรกอีก

ผมดูแผ่นโมนานแล้วครับ ตอนลิขสิทธิ์ออก ก็ยังไม่คิดจะซื้อ มาซิื้อระยะหลังๆ ดันหมด ขายดีมากครับเรื่องนี้ พี่อั๋นแนะนำหนังแบบนี้ให้หน่อยสิครับ ชอบ อิอิ

ผมไม่ค่อยถนัดหนังแนวอีโรติกหรอกครับ  ที่แนะนำไว้ก็แค่เคยดูและซื้อไว้บ้างนิดๆหน่อยเท่านั้น
ถ้าเป็นผู้เชี่ยวชาญต้องพี่ผี คุณเรย์ เสือสุ่มหรือคุณสมบุญ คนรักหนังอีโรติก นั่นล่ะผู้เชี่ยวชาญตัวจริงครับ
ว่าแล้วก็แนะนำให้อีกเรื่อง Fascination หนังอีโรติกทริลเลอร์นำแสดงโดยดารารุ่นใหญ่ Jacqueline Bisset
หนังของผู้กำกับ Klaus Menzel  ฉากเซ็กซ์ของนางเอก Alice Evans น่าสนใจเหมือนกันลองหามาดู
แซว หรือ ชม ครับเนี่ย ตกใจ
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #155 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 05:02:29 PM »

Porky's  -หนังเล็กๆตลกปนเซ็กซ์ของวัยรุ่นที่โด่งดังมากในบ้านเรายุดปี 1982 เป็นหนังแบบสไตล์เดียวกับ Fast Times At Ridgemont High
หนังของผู้กำกับ Bob Clark ว่าด้วยเนื้อหาของวัยรุ่นที่ต้องการมีเซ็กซ์ แต่ที่มีฉากฮามันส์มากก็คือเหล่าวัยรุ่นผู้ชายเจาะรูแอบดูสาวๆอาบน้ำ
แต่เอาไอ้นั่นเข้าไปในรูแล้วโดนคุณครูผู้หญิงอ้วนดึงฮาแตกเลยครับ มีภาค 2 ในปีต่อมาด้วยครับ   ผมได้ดูในโรงภาพยนต์สมัยนั้นไม่โดนเซ็นเซอร์
ตัดทอนฉากโป๊เปลือยเลยครับ  แตเมื่อไม่นานมานี่ซื้อแผ่นดีวีดีลิขสิทธิ์โดนเซ็นเซอร์ใช้ยาหม่องท่ฉากโป๊ไว้แปลกดีไหม
อั๋น501

« ตอบ #156 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 05:03:59 PM »

Flower and Snake ของญี่ปุ่น หนังอีโรติกเรื่องดปรดของผมเลยครับ นางเอก Aya Sugimoto สวยมากสำหรับผม

Flower & Snake   -หนังอีโรติกของญี่ปุ่นจัดว่าใช้ได้เลยครับกำกับโดย Takashi Ishil มีด้วยกัน 2 ภาคผมซื้อแผ่นลิขสิทธิ์
ไม่เซ็นเซอร์ฉากโป๊เปลือยเลยยังแปลกใจอยู่ว่าทำไมถึงหลุดรอดมาได้ นางเอก Aya แก้ผ้าแบบเห็นทุกอย่างโดยเฉพาะภาค 2

ผมดูแผ่นโมนานแล้วครับ ตอนลิขสิทธิ์ออก ก็ยังไม่คิดจะซื้อ มาซิื้อระยะหลังๆ ดันหมด ขายดีมากครับเรื่องนี้ พี่อั๋นแนะนำหนังแบบนี้ให้หน่อยสิครับ ชอบ อิอิ

ผมไม่ค่อยถนัดหนังแนวอีโรติกหรอกครับ  ที่แนะนำไว้ก็แค่เคยดูและซื้อไว้บ้างนิดๆหน่อยเท่านั้น
ถ้าเป็นผู้เชี่ยวชาญต้องพี่ผี คุณเรย์ เสือสุ่มหรือคุณสมบุญ คนรักหนังอีโรติก นั่นล่ะผู้เชี่ยวชาญตัวจริงครับ
ว่าแล้วก็แนะนำให้อีกเรื่อง Fascination หนังอีโรติกทริลเลอร์นำแสดงโดยดารารุ่นใหญ่ Jacqueline Bisset
หนังของผู้กำกับ Klaus Menzel  ฉากเซ็กซ์ของนางเอก Alice Evans น่าสนใจเหมือนกันลองหามาดู

ไม่ได้แซวชื่นชมว่าเป็นคนรักหนังโป๊ยกให้อีกตำแหน่ง

« ตอบ #157 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 05:11:17 PM »

ไม่ได้แซวชื่นชมว่าเป็นคนรักหนังโป๊ยกให้อีกตำแหน่ง
ไม่รับครับ ขอเป็น คนรักหนังเก่า อย่างเดียวดีกว่าครับ เพียงแต่ว่าบังเอิญ เทน้ำหนักมาที่หนังแนวนี้ด้วยนิดหนึ่งๆ ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #158 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 05:18:55 PM »

ทุกหัวเรื่องกระทู้ในเว็บ Thaiprog.ก็ดีทั้งหมดล่ะครับ  แต่บังเอิญหัวเรื่องกระทู้"แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู" ของเสี่ยTRON มันโดนพวกเรา
ที่บางครั้งอยากจะหาหนังเหล่านี้มาดูกันหรือจะพูดคุยกับใครก็ไม่กล้ากลัวหาว่าเป็นพวกบ้าเซ็กซ์ไปนั่น ผมเข้าใจความรู้สึกเหล่านี้ดีครับ
ผมอาจจะโชคดีหน่อยที่บ้านและครอบครัวไม่ได้ห้ามหรือว่ากับเรื่องดูหนังอีโรติก,หนังเรท X อะไรทั้งหลายตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงอายุปานนี้แล้ว
ผมก็ยังชอบดูหนังอีโรติกอยู่เหมือนเดิม  กระทู้หัวเรื่องนี้ดูเหมือนกับล่อแหลมเพราะต้องมีการพูดคุยถึงเรื่องเซ็กซ์ซึ่งเป็นเรื่องหลักของหนังอีโรติก
ที่จะต้องเน้นเรื่องเซ็กซ์อยู่แล้วครับ  ผมก็พยายามใช้ข้อเขียนหรือคำพูดให้อ่้านดูแล้วพอเห็นภาพออก จริงๆแล้วหนังอีโรติกต้องดูด้วยตาตัวเอง
จึงจะเห็นภาพยังที่เราอยากเห็นใช่ไหมครับ
จริงครับ
มันเป็นความจริง ตามสัญชาติญานของมนุษย์
ดีเอ็นเอมันสั่งให้ร่างกายผลิตฮอร์โมน และฟีโรโมน เพื่อขยายเผ่าพันธุ์
พูดเรื่องพรรค์นี้ มันโดนใจวัยสะรุ่นก๊าบๆๆ
+100 ครับ  .....อย่าคิดฝืนธรรมชาติเลยครับ...มี ปราชญ์ บางท่านบอกว่า ศ....บาง ศ....ฝืนธรรมชาติเรื่องนี้(เป็นความคิดเห็นส่วนตัวของปราชญ์ผู้นั้นเท่านั้นนะครับ ยิ้ม)

หนังอีโรติกหรือหนังโป๊นั้นถามกันจริงๆพวกผู้ชายไม่ชอบดูกันหรือไง  ผมจะบอกให้แม้แต่ผู้หญิงยังชอบดูเลยแต่สังคมบ้านเรา
ปิดกั้นเรื่องเพศเรื่องเซ็กซ์ไว้ทำให้บ้านเราจึงยังไม่มีหนังอีโรติกหรือหนังโป๊อย่างมีรูปธรรม ก็จะมีเหมือนกันที่ทำออกมาขายอย่างไร้คุณภาพ
ขายแบบหลบๆซ่อนๆทำออกมาดีๆก็โดนด่าว่าผิดศิลธรรม  ผมถามหน่อยในโลกนี้มนุษย์ชายหญิงก็เกิดมาคู่กันอยู่แล้ว ทุกคนก็ต้องมีเซ็กซ์กัน
ทั้งนั้นไม่เห็นจะเป็นเรื่องแปลกตรงไหน  เห็นไหมว่าเราไปงานแต่งงานเชิญแขกเป็นร้อยเป็นพันเราก็ยังไปแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวเลย
ยังมีพิธีส่งตัวเข้าห้องหอถามหน่อยคู่บ่าวสาวเข้าห้องไปทำไมก็ต้องมีเซ็กซ์กันอยู่แล้ว ผมเห็นดีอกดีใจกันทั้งนั้น พอเอาเรื่องเซ็กซ์มาบอกเล่า
กับหาว่าเป็นสิ่งไม่ดีเสียศิลธรรมแปลกไหมครับ

« ตอบ #159 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 | 05:24:12 PM »

ทุกหัวเรื่องกระทู้ในเว็บ Thaiprog.ก็ดีทั้งหมดล่ะครับ  แต่บังเอิญหัวเรื่องกระทู้"แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู" ของเสี่ยTRON มันโดนพวกเรา
ผมก็ยังชอบดูหนังอีโรติกอยู่เหมือนเดิม  กระทู้หัวเรื่องนี้ดูเหมือนกับล่อแหลมเพราะต้องมีการพูดคุยถึงเรื่องเซ็กซ์ซึ่งเป็นเรื่องหลักของหนังอีโรติก
ที่จะต้องเน้นเรื่องเซ็กซ์อยู่แล้วครับ  ผมก็พยายามใช้ข้อเขียนหรือคำพูดให้อ่้านดูแล้วพอเห็นภาพออก จริงๆแล้วหนังอีโรติกต้องดูด้วยตาตัวเอง
จริงครับ
+100 ครับ  .....อย่าคิดฝืนธรรมชาติเลยครับ...มี ปราชญ์ บางท่านบอกว่า ศ....บาง ศ....ฝืนธรรมชาติเรื่องนี้(เป็นความคิดเห็นส่วนตัวของปราชญ์ผู้นั้นเท่านั้นนะครับ ยิ้ม)

หนังอีโรติกหรือหนังโป๊นั้นถามกันจริงๆพวกผู้ชายไม่ชอบดูกันหรือไง  ผมจะบอกให้แม้แต่ผู้หญิงยังชอบดูเลยแต่สังคมบ้านเรา
ปิดกั้นเรื่องเพศเรื่องเซ็กซ์ไว้ทำให้บ้านเราจึงยังไม่มีหนังอีโรติกหรือหนังโป๊อย่างมีรูปธรรม ก็จะมีเหมือนกันที่ทำออกมาขายอย่างไร้คุณภาพ
ขายแบบหลบๆซ่อนๆทำออกมาดีๆก็โดนด่าว่าผิดศิลธรรม  ผมถามหน่อยในโลกนี้มนุษย์ชายหญิงก็เกิดมาคู่กันอยู่แล้ว ทุกคนก็ต้องมีเซ็กซ์กัน
ทั้งนั้นไม่เห็นจะเป็นเรื่องแปลกตรงไหน  เห็นไหมว่าเราไปงานแต่งงานเชิญแขกเป็นร้อยเป็นพันเราก็ยังไปแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวเลย
ยังมีพิธีส่งตัวเข้าห้องหอถามหน่อยคู่บ่าวสาวเข้าห้องไปทำไมก็ต้องมีเซ็กซ์กันอยู่แล้ว ผมเห็นดีอกดีใจกันทั้งนั้น พอเอาเรื่องเซ็กซ์มาบอกเล่า
กับหาว่าเป็นสิ่งไม่ดีเสียศิลธรรมแปลกไหมครับ
สงสัยต้องระวังการโดน ทายาหม่อง ซะแล้วครับ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
อั๋น501

« ตอบ #160 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 06:06:53 AM »

Wildthings  -หนังทริลเลอร์ที่โด่งดังของผู้กำกับ John McNaughton ได้ดาราแสดงอย่าง Matt Dillon , Kevin Bacon , Denise Richards
และ Neve Campbell  มีฉากเซ็กซ์ร้อนแรงของ Denise Richards กับ Neve Campbell เล่นเซ็กซ์กันทั้งสามคนกับ Matt Dillon เป็นหนึ่งใน
หนังทริลเลอร์ที่ทำเป็นดีวีดีแล้วขายดีมาก  ผมมีเป็นบูลเรย์ฉบับ Unrated Edition ครับใครอยากดูยกมือขึ้น!
อั๋น501

« ตอบ #161 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 06:14:10 AM »

ORIGINAL  SIN
BASIC  INSTINCT
WILDTHINGS
รายชื่อหนังทริลเลอร์ยอดฮิตทั้งสามเรื่องนี้  ผมอยากให้พวกเราลองเลือกเล่นๆกันดูว่าชอบฉากเซ็กซ์จากเรื่องใดมากที่สุด
ขยายความมาด้วยนะว่าทำไมถึงชอบ

« ตอบ #162 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:13:24 PM »

อีกเรื่องที่อยากแนะนำและผมคิดว่าหลายคนที่อยู่ในระดับ ส.ว. หรือว่า ใกล้เคียง น่าจะชอบกันทุกคนเนื่องจากว่านางเอกชื่อ...

PHOEBE CATES   จุมพิต  จุมพิต  จุมพิต

« ตอบ #163 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:16:06 PM »

อีกเรื่องที่อยากแนะนำและผมคิดว่าหลายคนที่อยู่ในระดับ ส.ว. หรือว่า ใกล้เคียง น่าจะชอบกันทุกคนเนื่องจากว่านางเอกชื่อ...

PHOEBE CATES   จุมพิต  จุมพิต  จุมพิต

+100  ความ สด ของเธอในเรื่องนี้นับว่ากินขาด ณ ช่วงเวลานั้น ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #164 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:27:15 PM »

ผมอยากจะบอกนิดนึงว่า...

การที่เราไปดูหนังในโรงภาพยนต์ ถ้าหากจำภาพเอาไว้ในสมองได้หมดทุกเรื่องที่ผ่านมาในชีวิต จะพอทราบว่า เมื่อหนังเรื่องใดก็ตามได้
ผลิตออกมาวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในแต่ละยุค ไม่ว่าจะเป็น VHS, LaserDisc, DVD ก็ตามที มักจะมีบางฉากโดนตัดออกไปบ้าง
หรือทำให้จอภาพ "แคบ" ลง ไม่เห็นอย่างที่ควรจะเห็นเหมือนในโรงหนัง  ฮืม

ส่วนใหญ่จะใช้การ "บีบ" จอ หรือไม่ก็ "ตัด" ฉากนั้นให้สั้นลงไป เนื่องจากว่า ดาราแสดงนำคนนั้นได้โด่งดังจนเกินไปแล้ว จึงไม่อยาก
เผยแพร่ภาพที่เห็นชัดเจนออกไปมากนัก

มีใครสังเกตุกันบ้างมั้ยครับ ?

โดยเฉพาะกระทู้นี้ที่เน้นเรื่องราวเกี่ยวกับ "อีโรติค" ทั้งหลาย จากผู้นำอย่าง คุณอั๋น501 ซึ่งถ่อมตนมากๆ ทั้งๆ ที่เมื่อก่อนมีเทป VHS ประเภท
นี้เก็บไว้เป็นกระบุง...ครับ...เป็น "กระบุง" ไม่ใช่เป็นกล่องๆ มันกระจอกครับ น้อยเกินไป ถ้าจะให้ผมขยายความอย่างชัดเจน  ยิงฟันยิ้ม

แล้วปัจจุบันรวมถึงอนาคตในยุค Hi-Def อย่างนี้ มีหรือที่หนังบางเรื่องจะไม่โดนตัดออกไปอีก ทั้งๆ ที่โดน "เฉือน" แล้วครั้งหนึ่ง  อายจัง

บรรดาท่านที่ชอบดูหนังทั้งหลายซึ่งจำฉาก "ทำนองนั้น" ได้เป็นอย่างดีในแต่ละเรื่องลองดูเปรียบเทียบกันหน่อยซิครับ...ผมอยากจะ
ทราบจริงๆ ว่ามันเป็นอย่างไร ?

เพราะแค่เปลี่ยนยุคจาก VHS มาเป็น DVD บางเรื่องก็ไม่ยอมผลิตออกมาให้ซื้อกันแล้วครับ จะหาซื้อดูนี่มันยากมาก ครั้นพอย่างกราย
เข้ามาถึงปัจจุบันจะหาหนังอย่างว่ามาสัมผัสให้เป็นบุญตาคงจะยากเอาการอยู่ไม่น้อยเลยจริงๆ  โกรธ  โกรธ  โกรธ

ทั้งนี้และทั้งนั้น มันขึ้นอยู่กับดารานำแสดงด้วยว่าจะให้ "ไฟเขียว"ผ่านตลอดหรือเปล่า หรือว่า ควรจะ "นิดนึง" ก็พอ  ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:41:53 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 18
พิมพ์