เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149669 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 เมษายน 2024 | 08:26:47 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 271027 ครั้ง)
Pong-Wanchai
The Snow Goose

« ตอบ #165 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:37:43 PM »

ถ้าจะให้ยกตัวอย่าง ผมก็อยากจะบอกว่าภาพยนต์สองสามเรื่องที่ผมกำลังจะบอกต่อไปนี้มีใครพอทราบบ้างมั้ยครับว่า
มีฉากไหนที่โดน "บีบ" หรือ "ตัด" ออกไปจากเวอร์ชั่นในโรงภาพยนต์บ้าง ?

- ALMOST FAMOUS
- THE SEDUCTION
- UNFAITHFUL

ความจริงยังมีอีกนะครับ แต่เอ่ยถึงแค่สามเรื่องนี้ก่อนก็พอ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2011 | 02:39:30 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #166 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 03:24:15 PM »

Sex and Zen    สุดยอดแห่งหนังอีโรติกโป๊ของโลกภาพยนต์เป็นหนังโป๊ 3มิติ(3D)เรื่องแรกของโลก  เปิดฉายอยู่ที่ฮ่องกงครับ
หนังของผู้กำกับ Stephen Shiu ใช้ทุนสร้างเกือบร้อยล้านบาท ฉากเซ็กซ์นั้นสุดยอดขนาดเหมือนนั่งดูอยู่ที่ขอบเตียงเลยครับ
(หากใกล้ชิดกว่านั้นต้องแสดงเองแล้วครับ)ถ้าใครอยากดูต้องไปดูที่ฮ่องกง  แต่ถ้าอยากดูที่บ้านก็ต้องรอบูลเรย์ 3D ไปก่อน

« ตอบ #167 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 03:58:50 PM »

ในเรื่อง Unfaithful บทบาทสาวแรงสูงอย่าง Diane Lane นี่ เร่าร้อน ปลุกอารมณ์ได้ดีจริงๆ ครับ...

อยากถาม เซียนอั่น501 ว่า ในหนัง Hi-Def ที่เป็นไฟล์  ฉากจากภาพข้างล่างนี้ เห็นเต็มจอไหมครับ ?

ที่โดน "กำ" อยู่ในอุ้งมือทั้งสองนั่นแหละ ก่อนหน้าสองรูปหลัง มันต้องเห็นแบบ เต็มตา เลยจริงๆ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2011 | 04:03:24 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #168 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 04:27:59 PM »

ในเรื่อง Unfaithful บทบาทสาวแรงสูงอย่าง Diane Lane นี่ เร่าร้อน ปลุกอารมณ์ได้ดีจริงๆ ครับ...

อยากถาม เซียนอั่น501 ว่า ในหนัง Hi-Def ที่เป็นไฟล์  ฉากจากภาพข้างล่างนี้ เห็นเต็มจอไหมครับ ?

ที่โดน "กำ" อยู่ในอุ้งมือทั้งสองนั่นแหละ ก่อนหน้าสองรูปหลัง มันต้องเห็นแบบ เต็มตา เลยจริงๆ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
พี่โป่ง ทำให้ผมนึกออกว่า ผมมี ดีวีดี อยู่ 5 หรือ 6 แผ่น ที่เป็นการรวบรวม-รวมมิตรฉาก ที่ถูกตัดออกจากฉบับที่ฉายจริง ชื่อ ฮอลลีวู้ดอะไรซักอย่างเนี่ยแหละ....สารคดีชุดนี้ แจ่มมากๆ เดี๋ยวเย็นนี้ขอกลับไปเช็คที่บ้านก่อนนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเล่าให้ฟังครับ ขยิบตา

« ตอบ #169 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 04:49:04 PM »

ไม่ค่อยมีคนเข้ามาตอบก็ไม่เป็นไร แม้แต่ระดับ "เซียน" ก็ยังเงียบอยู่ !!!

เลยเอาหนังมาให้พิจารณาเฉลยอีกซักหนึ่งเรื่อง คือ Almost Famous...

« ตอบ #170 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 04:53:06 PM »

ฉากที่ Kate Hudson กำลังเต้นรอบๆ มือกีตาร์อยู่นั้น ในดีวีดีตัดทอนลงเหลือเวลาเพียงนิดเดียวครับ  ฮืม  ฮืม  ฮืม

รูปนี้คงพอนึกกันออกบ้างไม่มากก็น้อย  ยิ้มกว้างๆ

ในโรงภาพยนต์ผม นั่งยัน และ ยืนยัน ด้วยครับว่า ฉากนี้ เธอเต้น รอบๆ นานพอสมควรไม่ใช่ประเดี๋ยวประด๋าว  ยิ้มกว้างๆ

...ส่วนรูป ผมจัดการ "ปิดจุก" แล้วนะครับ หวังว่าคงผ่านกองเซ็นเซ่อร์ได้  ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #171 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:10:34 PM »

หนังที่ทำเป็นดีวีดีหรือบูลเรย์นั้น มีทั้งที่เป็นฉบับเวอร์ชั่นที่ฉายตามโรงภาพยนต์อาจจะตัดทอนเพื่อเรทของหนัง และฉบับเวอร์ชั่น unrated หรือ
Uncensored ครับ บางเรื่องนั้นมีฉากโป๊เปลือยมากกว่าฉบับที่ฉายตามโรงภาพยนต์อีกครับ  อย่างเรื่อง Unfaithful นั้นก็มีที่เป็นดีวีดีฉบับ Unrated
คือฉบับที่มีฉากที่เฮียโป่งเอาลงให้ดู  ปัจจุบันนี้ไม่ใช่จะหาดูหนังที่เป็น Unrated ยากอีกต่อไปแล้วครับ เพราะหนังที่ทำเป็นบูลเรย์หรือดีวีดีออกมา
ภายหลังมักจะต้องเพิ่มฉากเหล่านี้เข้าไปอยู่แล้วครับ  พวกฟีเจอร์ของแถมต่างๆนั้นมีกันเพียบ หนังบางฉบับเป็นเวอร์ชั่น Unrated Diretor's Cut
ยิ่งมีฉากเพิ่มเติมเข้าไปอีก  ขอแถมให้อีกนิดพวกหนังอีโรติกยุโรปนั้นต้องดูฉบับที่ฉายยุโรปเพราะจะไม่ตัดทอนไม่เหมือนฉบับที่ฉายอเมริกามัก
จะถูกตัดทอน   ดีวีดีหรือบูลเรย์บางเรื่องจะมีให้เลือกดูว่าจะดูฉบับเวอร์ชั่นแบบใด Unrated หรือฉบับที่ฉายตามโรงภาพยนต์ครับ  หนังบางเรื่องทำ
เป็นดีวีดีไม่รู้กี่เวอร์ชั่นไปเจอฉบับเซ็นเซอร์หนังก็โดนตัดทอนครับ

« ตอบ #172 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:14:34 PM »

งั้นเอาเรื่องนี้บ้าง...

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #173 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:17:23 PM »

งั้นเอาเรื่องนี้บ้าง...

ผมชอบดวงตา และปากเธอจริงๆครับ โดยเฉพาะปากนี่ ตามสูตรจริงๆครับ ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #174 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:18:02 PM »

ดีวีดีไม่ได้ตัดฉากนี้ครับ แต่ว่าใช้เทคนิค "บีบ" ให้ท่อนล่างหายไป ความจริงต้องเห็นเต็มลูกกะตาอย่างนี้ครับ...

สองปทุมถันหันมาให้เห็นอย่างโจ่งแจ้งในห้องน้ำของเธอที่มีมนุษย์โรคจิตอย่าง Andrew Stevens กำลังแอบดูอยู่ในตู้เสื้อผ้า !!!

...เมื่อไหร่เรื่องนี้มีเป็น บลูเรย์ แล้วมี "ทีเด็ด" อย่างที่ผมนำมาลงให้ดู ช่วยบอกด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
อั๋น501

« ตอบ #175 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:20:20 PM »

ฺBody of Evidence  หนังทริลเลอร์เรื่องนี้ของ Madonna ก็เหมือนกันมีฉบับที่เป็นสองเวอร์ชั่นหรือดีวีดีฉบับที่ฉายตามโรงภาพยนต์
ถ้าอยากดูฉาก Madonna โป๊เปลือยแบบสุดๆต้องเลือกฉบับ Unrated ครับ

« ตอบ #176 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:20:59 PM »

เฮ้อ !!!  ...คุยเรื่องพรรณนี้แล้ว เครียด ครับ เครียด อย่างหนัก  โกรธ  โกรธ  โกรธ

ยิ่งเห็นรูป Diane Lane ของผมโดนล้วงจากด้านหลังแล้ว มันน่าจะเป็น มือของผมทั้งสองข้างมากกว่านะครับ โอว...ว...ว

...ไป ดี กว่า...ฟิ้ว...ว...ว..ว...ว   ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม

« ตอบ #177 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:21:48 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม
อั๋น501

« ตอบ #178 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:28:29 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ
มาเจอบ้านเราโดนทายาหม่องครับ

« ตอบ #179 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 05:37:57 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ
มาเจอบ้านเราโดนทายาหม่องครับ

ไม่ใช่เมืองไทยครับ ส่วนมากที่ผ่านตาผมจะเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา  ยิ้ม
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 18
พิมพ์