เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149676 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

30 เมษายน 2024 | 08:05:07 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 271058 ครั้ง)
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #180 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 07:35:55 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ
มาเจอบ้านเราโดนทายาหม่องครับ

ไม่ใช่เมืองไทยครับ ส่วนมากที่ผ่านตาผมจะเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา  ยิ้ม

แต่ถ้าเป็นโรงภาพยนต์ชั้น 2 เมื่อสมัยก่อนแถวบ้านผม(นนทบุรี)มีแต่หนังอีโรติกกับหนังโป๊เท่านั้น
เห็นชื่อหนังก็สยิวแล้วครับ  ทุกเรื่องต้องลงท้ายด้วยสวาทรับรองได้ไม่มีเซนเซอร์ ไม่มีตัดทอน
ให้เห็นกันแบบเต็มตาไม่ต้องทายาหม่องให้เสียอารมณ์
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #181 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 07:45:58 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ

ไม่ใช่เมืองไทยครับ ส่วนมากที่ผ่านตาผมจะเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา  ยิ้ม

แต่ถ้าเป็นโรงภาพยนต์ชั้น 2 เมื่อสมัยก่อนแถวบ้านผม(นนทบุรี)มีแต่หนังอีโรติกกับหนังโป๊เท่านั้น
เห็นชื่อหนังก็สยิวแล้วครับ  ทุกเรื่องต้องลงท้ายด้วยสวาทรับรองได้ไม่มีเซนเซอร์ ไม่มีตัดทอน
ให้เห็นกันแบบเต็มตาไม่ต้องทายาหม่องให้เสียอารมณ์
อ้าวพี่โป่งเอาอเมริกามาเทียบเมืองไทยได้ไงครับ  โกรธ

เมืองไทยนี่
เขาห้ามทารกแรกเกิดดื่มน้ำนมจากอกแม่ครับ
เธอห้ามแสดงภาพการให้นมซึ่งกลั่นมาจากเลือดของแม่เพื่อลูกรัก
ถ้ามีละก้อ...
จนท.เซ็นเซอร์ทั้งคณะ จะพุ่งทะยาน ไปทายาหม่องทันที
หมุนวนเบลอตรงปากของทารกที่กำลังได้รับความรัก ความอาทรจากทรวงอกของผู้เป็นมารดา...
ครับท่านที่รัก..
การที่ทารกดูดนมแม่ มันกระตุ้นต่อมกามารมณ์ของ พณ ท่านอย่างสูงจริงๆนะ
มันช่างอีโรติกซะจี๊ง... ฮ่วย
 รูดซิบปาก

panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #182 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 08:07:07 PM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ

ไม่ใช่เมืองไทยครับ ส่วนมากที่ผ่านตาผมจะเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา  ยิ้ม

เห็นชื่อหนังก็สยิวแล้วครับ  ทุกเรื่องต้องลงท้ายด้วยสวาทรับรองได้ไม่มีเซนเซอร์ ไม่มีตัดทอน
อ้าวพี่โป่งเอาอเมริกามาเทียบเมืองไทยได้ไงครับ  โกรธ

เมืองไทยนี่
เขาห้ามทารกแรกเกิดดื่มน้ำนมจากอกแม่ครับ
เธอห้ามแสดงภาพการให้นมซึ่งกลั่นมาจากเลือดของแม่เพื่อลูกรัก
จนท.เซ็นเซอร์ทั้งคณะ จะพุ่งทะยาน ไปทายาหม่องทันที
หมุนวนเบลอตรงปากของทารกที่กำลังได้รับความรัก ความอาทรจากทรวงอกของผู้เป็นมารดา...
การที่ทารกดูดนมแม่ มันกระตุ้นต่อมกามารมณ์ของ พณ ท่านอย่างสูงจริงๆนะ
 รูดซิบปาก

(ตั้งใจใช้ภาพเล็ก เพื่อสวัสดิภาพของชุมชนไทยพร็อกครับ)

พี่แจ็ค ดอว์สันได้ดูเรื่อง Visitor Q ของ Takashi Miike รึยังครับ ถ้าฉายเมืองไทย เรื่องนี้ คงหมดยาหม่องไปหลายกระปุกทีเดียว โดยเฉพาะฉากดูดนม ไม่ใช่ทารกเสียด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2011 | 08:31:00 PM โดย panyarak » บันทึกการเข้า

อั๋น501

« ตอบ #183 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 08:59:26 PM »

ถ้ากระทู้เรื่อง "หนังอีโรติกที่น่าดู" โดนยาหม่องห้ามมาว่าผมนะเพราะผมเอารูปสยิวลงในกระทู้ไม่เป็น(ถ้าทำเป็นก็คงเอามาลงเหมือนกัน)
ผมว่าเฮียโป่งต้องระวังเป็นพิเศษหน่อย ใช้วิธีแบบพี่ตั๊มย่อรูปให้เล็กๆน่าจะปลอดภัย ไม่รู้แถวนี้มีกองเซ็นเซอร์คอยตรวจอยู่หรือเปล่า
ผมบอกแล้วว่ากระทู้อีโรติกนี้มันล่อแหลม จะไม่คุยเรื่องเซ็กซ์ก็ไม่ได้อีกก็เมนหลักของหนังอีโรติกนั้นหัวใจสำคัญอยู่ที่เรื่องเซ็กซ์จะไปคุยเรื่องธรรมะ
ก็ไม่ได้เสียด้วย จะไม่ลงรูปประกอบเรื่องก็กลัวนึกภาพไม่ออกอีกหัวเรื่องหนังอีโรติกนั้นคุยด้วยยากจริงๆ
ท่านผีเพลง

« ตอบ #184 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 09:41:34 PM »

Visitor Q ของพี่ตั๊ม เอ๊ยไม่ช่าย   ของ Takashi Miike ต่างหาก ยิ้มกว้างๆ

หนังของอีตามิเกะ นี่ยอมแพ้ครับ
มัน โคลส ทู ดิ เอจด์ เหลือประมาณ
ยิ่งผมไม่ค่อยเข้าใจวัฒนธรรมพวกเขาอย่างลึกซึ้งจริงจัง
ขืนดู ก็คงได้มุมมองเพียงซีกเดียว  ร้องไห้

รูปที่ลง ก็ป้ายหมึกดำเรียบร้อยแล้วครับ
ลงเพื่อให้นึกภาพออกเท่านั้นแหละ
ถ้าใครมองหมึกดำแล้วยังเกิดอารมณ์อีกละก้อ.... ขอกราบง่ะ  ยิ้มกว้างๆ

Shaman
Wish You Were Here

« ตอบ #185 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 | 11:54:07 PM »

Visitor Q ของพี่ตั๊ม เอ๊ยไม่ช่าย   ของ Takashi Miike ต่างหาก ยิ้มกว้างๆ

หนังของอีตามิเกะ นี่ยอมแพ้ครับ
มัน โคลส ทู ดิ เอจด์ เหลือประมาณ
ยิ่งผมไม่ค่อยเข้าใจวัฒนธรรมพวกเขาอย่างลึกซึ้งจริงจัง
ขืนดู ก็คงได้มุมมองเพียงซีกเดียว  ร้องไห้

รูปที่ลง ก็ป้ายหมึกดำเรียบร้อยแล้วครับ
ลงเพื่อให้นึกภาพออกเท่านั้นแหละ
ถ้าใครมองหมึกดำแล้วยังเกิดอารมณ์อีกละก้อ.... ขอกราบง่ะ  ยิ้มกว้างๆ

หนังเรื่องนี้ผมว่ามันประหลาดครับ เป็นครอบครัวที่แปลกมากๆและผมเชื่อว่าครอบครัวแบบนี้ก็มีอยู่จริง จริงๆผมว่าหนังเรื่องนี้เนื้อหาดีมากนะครับ ปัญหาครอบครัวสุดเจ็บป่วย และการเยียวยาของชายแปลกหน้าโดยวิธีการบำบัดสุดเพี้ยน
.. polotoon ..

« ตอบ #186 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 | 09:44:24 AM »

Visitor Q ของพี่ตั๊ม เอ๊ยไม่ช่าย   ของ Takashi Miike ต่างหาก ยิ้มกว้างๆ

หนังเรื่องนี้ผมว่ามันประหลาดครับ เป็นครอบครัวที่แปลกมากๆและผมเชื่อว่าครอบครัวแบบนี้ก็มีอยู่จริง จริงๆผมว่าหนังเรื่องนี้เนื้อหาดีมากนะครับ ปัญหาครอบครัวสุดเจ็บป่วย และการเยียวยาของชายแปลกหน้าโดยวิธีการบำบัดสุดเพี้ยน
เขามาเยียวยาจริงหรือครับ ผมเข้าใจว่าเขาเองก็เพี้ยนอยู่ไม่น้อย

Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #187 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 | 10:08:35 AM »

Visitor Q ของพี่ตั๊ม เอ๊ยไม่ช่าย   ของ Takashi Miike ต่างหาก ยิ้มกว้างๆ

ขืนดู ก็คงได้มุมมองเพียงซีกเดียว  ร้องไห้

ถ้าใครมองหมึกดำแล้วยังเกิดอารมณ์อีกละก้อ.... ขอกราบง่ะ  ยิ้มกว้างๆ
ร้องไห้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2011 | 02:27:59 PM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า

« ตอบ #188 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 | 10:12:00 AM »

ถ้ากระทู้เรื่อง "หนังอีโรติกที่น่าดู" โดนยาหม่องห้ามมาว่าผมนะเพราะผมเอารูปสยิวลงในกระทู้ไม่เป็น(ถ้าทำเป็นก็คงเอามาลงเหมือนกัน)
ผมว่าเฮียโป่งต้องระวังเป็นพิเศษหน่อย ใช้วิธีแบบพี่ตั๊มย่อรูปให้เล็กๆน่าจะปลอดภัย ไม่รู้แถวนี้มีกองเซ็นเซอร์คอยตรวจอยู่หรือเปล่า
ผมบอกแล้วว่ากระทู้อีโรติกนี้มันล่อแหลม จะไม่คุยเรื่องเซ็กซ์ก็ไม่ได้อีกก็เมนหลักของหนังอีโรติกนั้นหัวใจสำคัญอยู่ที่เรื่องเซ็กซ์จะไปคุยเรื่องธรรมะ
ก็ไม่ได้เสียด้วย จะไม่ลงรูปประกอบเรื่องก็กลัวนึกภาพไม่ออกอีกหัวเรื่องหนังอีโรติกนั้นคุยด้วยยากจริงๆ
ร้องไห้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2011 | 02:29:04 PM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า

« ตอบ #189 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 | 10:17:19 AM »

บางทีฉบับ Unrated ก็ตัดครับ ไม่เหมือนในโรง...เชื่อผมสิครับ  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เชื่อ เดี๋ยวจะทำ เดโม ไปให้ดู !!!    ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม  ฮืม

ต้องถามก่อนดูโรงภาพยนต์ประเทศไหนครับ  เพราะบางประเทศมาตรฐานเซ็นเซอร์หนังไม่เหมือนกันครับ

ไม่ใช่เมืองไทยครับ ส่วนมากที่ผ่านตาผมจะเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา  ยิ้ม

เห็นชื่อหนังก็สยิวแล้วครับ  ทุกเรื่องต้องลงท้ายด้วยสวาทรับรองได้ไม่มีเซนเซอร์ ไม่มีตัดทอน
อ้าวพี่โป่งเอาอเมริกามาเทียบเมืองไทยได้ไงครับ  โกรธ

เมืองไทยนี่
จนท.เซ็นเซอร์ทั้งคณะจะพุ่งทะยาน ไปทายาหม่องทันที
 รูดซิบปาก
ร้องไห้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2011 | 02:32:03 PM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า
ท่านผีเพลง

« ตอบ #190 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011 | 09:51:12 AM »

กระทู้นี้อาจมีภาพ เสียง และเนื้อหาบางส่วน ที่ไม่เหมาะสมกับเด็กและเยาวชน ที่อายุต่ำกว่า 18 ปี กรุณายืนยันตัวตนของคุณ

ห้ามแล้วนะฮะ.. ทั่นกบว.

"3D Sex and Zen: Extreme Ecstasy" มาไทยแว้วๆ

นางเอกอันดับหนึ่งของญี่ปุ่น Saori Hara เสียดายจริงๆ ร้องไห้

ที่เหลือตามไปดูเองแล้วกัน - อายุต้องเกิน 18 ปีนะฮะ แลบลิ้น

http://men.mthai.com/content/5277

Pong-Wanchai

« ตอบ #191 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011 | 10:05:05 AM »

"3D Sex and Zen: Extreme Ecstasy" มาไทยแว้วๆ

ร่อนลงเมืองไทยคงจะโดน "ยาหม่อง" ทาตรงที่หลายคนอยากดู หรือไม่ก็ "เบลอ" เป็นสี่เหลี่ยมเล็กๆ  โกรธ  โกรธ  โกรธ

ใครได้ชมแล้วช่วยเล่าให้ฟังด้วยว่าสมควรที่จะซื้อมาดูมั้ย ?
อั๋น501

« ตอบ #192 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011 | 11:13:00 AM »

หนังอีโรติก 3D เรื่อง Sex and Zen นี้จะต้องดูที่โรงภาพยนต์ 3D เท่านั้นถึงจะได้อารมณ์ความรู้สึกที่ไม่เหมือนกับสัมผัสจากโรงภาพยนต์ธรรมดาๆ
อย่างงั้นแล้วก็จะเหมือนกับดูหนังอีโรติกโป๊ธรรมดาๆทั่วๆไป  หากรอเป็นดีวีดีหรือบูลเรย์ก็ต้องดูจากบูลเรย์ 3D เช่นกัน
Pong-Wanchai

« ตอบ #193 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011 | 11:26:17 AM »

หนังอีโรติก 3D เรื่อง Sex and Zen นี้จะต้องดูที่โรงภาพยนต์ 3D เท่านั้นถึงจะได้อารมณ์ความรู้สึกที่ไม่เหมือนกับสัมผัสจากโรงภาพยนต์ธรรมดาๆ
อย่างงั้นแล้วก็จะเหมือนกับดูหนังอีโรติกโป๊ธรรมดาๆทั่วๆไป  หากรอเป็นดีวีดีหรือบูลเรย์ก็ต้องดูจากบูลเรย์ 3D เช่นกัน

ถ้าหากดูเป็น 3ดี แล้วโดนทายาหม่อง ออกมาจากโรงก็แสบตาแย่ซิครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #194 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011 | 11:41:40 AM »

อย่างงั้นแล้วก็จะเหมือนกับดูหนังอีโรติกโป๊ธรรมดาๆทั่วๆไป  หากรอเป็นดีวีดีหรือบูลเรย์ก็ต้องดูจากบูลเรย์ 3D เช่นกัน

ถ้าหากดูเป็น 3ดี แล้วโดนทายาหม่อง ออกมาจากโรงก็แสบตาแย่ซิครับ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

ดูบ้านพี่อั๋นน่าจะดีที่สุดนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 18
พิมพ์